fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Elin Holst efst í opna flokknum

2. mars 2014 kl. 22:02

Hestamannafélagið Sleipnir

Niðurstöður frá öðru vetrarmóti Sleipnis

Annað vetrarmót Sleipnis var haldið á Brávöllum laugardaginn 1.mars í mjög góður veðri. Góð þáttaka og skemmtilegt mót í alla staði. Við hlökkum til að sjá ykkur á næsta vetrarmóti 

Pollar teymdir

Ólöf Guðrún Friðbjarnardóttir Hylling frá Stóra-Dal
Aníta Ýrr Eyþórsdóttir Elding frá Sólheimum
Hólmar Bragi Pálsson Marsípan Óli frá Hömrum
Gabríela Máney Gunnarsdóttir Flinkur frá Vogsósum
Vigdís Anna Hjaltadóttir Fákur frá Haga
Diljá Marín Sigurðardóttir Kolfinna frá Flatey

Pollar

Margrét Bergsdóttir Skjóni
Ævar Kári Eyþórsson Smári frá Dalbæ
Thelma Lind SIgurðardóttir Seðill frá Eyrabakka
Elín Þórdís Pálsdóttir Marsípan Óli frá Hömrum
Hrefna Sif Jónsdóttir Glóðarfeykir frá Langholti 2
Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Stígandi frá Torfufelli
Jón Valgeir Guðmundsson Kráka
Egill Baltasar Arnarsson Litlabrella frá Syðri-Reykjum
Hekla María Oddsdóttir Rist frá Leirubakka

Börn

1.Styrmir Snær Jónsson Klifur frá Böðmóðsstöðum 10.stig
2.Daníel Sindri Sveinsson Trítill frá Selfossi 8.stig
3.Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 6.stig
4.Sólveig Erla Oddsdóttir Atli frá Skógarkoti 5.stig
5.Elfar Ísak Halldórsson Perla frá Selfossi 4.stig
6.Unnsteinn Reynisson Fríða frá Syðri-Brennuhóli 3.stig
7.Sigríður Lilja Sigurðardóttir Lindal frá Eyrabakka 2.stig
8.Embla Sól Arnarsdóttir Hásteinn frá Holti 1.stig

Unglingar

1.Halla María Magnúsdóttir Funi frá Hvítárholti 10.stig
2.Vilborg Hrund Jónsdóttir Kvistur frá Hjarðartúni 8.stig
3.Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 6.stig
4.Eiríkur Eggertsson Sólvar frá Lynghóli 5.stig
5.Elísa Benidikta Forsjá frá Auðsholtshjáleigu 4.stig
6.Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystrihól 3.stig
7.Hlynur Haraldsson Svartarós frá Sólheimum 2.stig
8.Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Dóra frá Laugabóli 1.stig

Ungmenni

1.Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum 10.stig
2.Þórólfur Sigurðsson Elding frá Stokkseyrarseli 8.stig
3.Brynja Amble Gísladóttir Myrra frá Syðri-Gegnishólum 6.stig
4.Árný Oddsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti 5.stig
5.Hulda Björk Haraldsdóttir Þröstur frá Sólheimum 4.stig
6.Viktor Elis Magnússon Svala frá Stuðlum 3.stig
7.Alexandra Arnarsdóttir Hrafnar frá Hrísnesi 2.stig
8.Hildur G.Benediktsdóttir Kvöt frá Blöndósi 1.stig

Áhugamenn 2.

1.Anna Linda Gunnarsdóttir Flinkur frá Vogsósum 10.stig
2.Sigurður Richardsson Hríma frá Hestbergi 8.stig
3.Kristján G.Helgason Hagrún frá Efra-Seli 6.stig
4.Dís Aðalsteinsdóttir Vitund frá Votmúla 5.stig
5.Sigurjón Haraldsson Sólrún frá Eyrabakka 4.stig
6.Valur Gíslasson Kráka frá Baldurshaga 3.stig
7.Sólrún Sigurðardóttir Vaka frá Sæfelli 2.stig
8.Lilja Ragnarsdóttir Dagsbrún frá Minni-Borg 1.stig

Áhugamenn 1

1.Jessica Dahlgren Lúxus frá Eyrabakka 10.stig
2.Elísabet S.Gísladóttir Mökkur frá Litlu-Sandvík 8.stig
3.Ari Thorarensen Flaumur frá Hurðabaki 6.stig
4.Jóhanna Haraldsdóttir Logi frá Selfossi 5.stig
5.Elín Ósk Hölludóttir Ægir frá Gamla-Hrauni 4.stig
6.Gísli Friðriksson Eldur frá Stokkseyri 3.stig
7.Andrés Sigurbergsson Flötur frá Votmúla 2.stig
8.Emilia Staffansdóttir Viska frá Kjartansstöðum 1.stig

Opinn flokkur 

1.Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum 10.stig
2.Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti 8.stig
3.Bjarni Sveinsson Gjöll frá Auðsholtshjáleigu 6.stig
4.Ármann Sverrisson Dessi frá Söðulfelli 5.stig
5.Valgerður Gunnarsdóttir Jalda frá Arnarsstöðum 4.stig
6.Fjölnir Þorgeirsson Ómur frá Laugarvöllum 3.stig
7.Helgi Þór Guðjónsson Elding frá Reykjavík 2.stig
8.Guðjón Sigurliði Algebra frá Akureyri 1.stig