föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingakeppni Funa lokið

16. ágúst 2015 kl. 19:40

Guðmar Freyr Magnússon er Íslandsmeistari í 100m. skeiði unglinga á Fjölni frá Sjávarborg

Niðurstöður frá mótinu.

Lokið er árlegu móti Funa á Melgerðismelum í ágætu veðri eins og oftast er þegar mót þetta er haldið. Mótið var jafnframt gæðingakeppni Funa.

Melgerðismelar 2015 - Úrslit 
B flokkur
Nr. Hestur Knapi Einkunn
1 Huldar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,72 
2 Jónas frá Litla-Dal Sonja S Sigurgeirsdóttir 8,59
4 Gefjun frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,40
5 Leira frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson 8,35
6 Mist frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal 8,29 
7 Skrautfjöður frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon 8,27
8 Stormur frá Feti Jóhann Svanur Stefánsson 8,27
9 Vísir frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 8,26

Barnaflokkur
Nr. Hestur Knapi Einkunn
1 Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði 8,64
2 Kristján Árni Birgisson Djarfur frá Ysta-Gerði 8,48
3 Bergþór Bjarmi Ágústsson Hrafntinna frá Kálfagerði 8,41
4 Sunneva Ólafsdóttir Nös frá Naustum III 8,25
5 Kristín Hrund Vatnsdal Gullintoppa frá Torfunesi 8,00

A flokkur
Nr. Hestur Knapi Einkunn
1 Böðvar frá Tóftum Birgir Árnason 8,47
2 Þokki frá Sámsstöðum Magnús Bragi Magnússon 8,43
3 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun 8,39
4 Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson 8,37 
5 Karen frá Árgerði Johanna Schulz 8,27
6 Leira Björk frá Naustum II Þórhallur Þorvaldsson 8,21
7 Svali frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,18
8 Varmi frá Höskuldsstöðum Gestur Stefánsson 8,17

Tölt T3
Nr. Hestur Knapi Einkunn
1 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal 7,11
2 Anna Catharina Gros Sátt frá Grafarkoti 6,94
3 Sveinn Ingi Kjartansson Leira frá Naustum III 6,61
4 Höskuldur Jónsson Perla frá Höskuldsstöðum 6,61
5 Guðmar Freyr Magnússun Fönix frá Hlíðartúni 6,56

Stökk 300m
Nr. Knapi Hestur Sæti í undanrásum Tími í úrslitum
1 Anna Sonja Ágústsdóttir Vaskur frá Samkomugerði II 1. 22,6 
2 Ágúst Máni Ágústsson Máney frá Samkomugerði 3. 22,7 
3 Hulda Sigurðardóttir Vonarstjarna frá Möðrufelli 2. 23,4

Skeið 100m (flugskeið) 
Nr. Knapi Hestur Tími 1 Tími 2
1 Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg 8,48 0
2 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 0,00 8,50
3 Sveinn Ingi Kjartansson Snerpa frá Naustum III 8,66 8,8 
4 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mó 8,66 8,92
5 Gestur Stefánsson Snarpur frá Borgarhóli 9,82 9,49
6 Höskuldur Jónsson Gyðja frá Árgerði 0,00 0,00
7 Gestur Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum 0,00 0,00