fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Eiðfaxi er mættur

odinn@eidfaxi.is
7. ágúst 2017 kl. 07:12

Mótssvæðið er vel upp sett.

Byggingardómar eru að hefjast hér í Hollandi.

Nú eru dómar kynbótahrossa að hefjast hér á HM2017. 

Röðun hrossanna er sem hér segir:

Conformation Assessment

Mares 5 years

09:00 - 09:10 SE2012204590 Hera från Backome Vignir Jónasson

09:10 - 09:20 IS2012235846 Buna frá Skrúð Björn H. Einarsson

09:20 - 09:30 NO2012202078 Terna fra Kleiva Erlingur Erlingsson

09:30 - 09:40 DE2012234220 Sóley von der Rehwiese Bergþór Eggertsson

09:40 - 09:50 DK2012200461 Kæra fra Slippen Jóhann R. Skúlason

09:50 - 10:00 Short break

Stallions 5 years

10:00 - 10:10 DK2012100113 Skinfaxi fra Lysholm Søren Madsen

10:10 - 10:20 NO2012102129 Viljar fra Kval Vignir Jónasson

10:20 - 10:30 SE2012104116 Hróður från Gröna Gången Erlingur Erlingsson

10:30 - 10:40 DE2012134043 Klakkur vom Kronshof II Frauke Schenzel

10:40 - 10:50 IS2012166201 Grani frá Torfunesi Sigurður V. Matthíass.

10:50 - 11:00 AT2012104842 Sígur-Greifi vom Panoramahof Thordís Hoyos

11:00 - 11:20 Short break

Mares 6 years

11:20 - 11:30 NO2011201083 Viska fra Folkenborg Bernt Severinsen

11:30 - 11:40 IS2011282311 Hervör frá Hamarsey Vignir Jónasson

11:40 - 11:50 DE2011234069 Jódís vom Kronshof Frauke Schenzel

11:50 - 12:00 DK2011200735 Hetja fra Nordal Rasmus M. Jensen

12:00 - 12:10 SE2011203240 Maístjarna från Knutshyttan Erlingur Erlingsson

12:10 - 12:20 NL2011200196 Dóttla van ´t Groote Veld Eric Winkler

12:20 - 12:30 AT2011270864 Elfa-Freyja von Fürstenbrunn Freija Thye

12:30 - 13:30 Lunch break

Stallions 6 years

13:30 - 13:40 IS2011186134 Finnur frá Ármóti Sigursteinn Sumarliðas

13:40 -13:50 DK2011100181 Sonur fra Dalur Sigurður Ó. Kristinss.

13:50 - 14:00 DE2011184531 Mjölnir vom Lipperthof Árni Björn Pálsson

14:00 - 14:10 NL2011100093 Þórjón frá Krá Agnar S. Stefánsson

14:10 - 14:20 NO2011101154 Vals fra Fagerholt Eyjólfur Þorsteinss.

14:20 - 14:30 SE2011103560 Glaður från Sundabakka Vignir Jónasson

14:30 - 14:40 Short break

CONFORMATION BREEDING 7.08.2017

Mares 7 years and older

14:40 - 14:50 IS2008281511 Hnit frá Koltursey Sigurður Matthíass.

14:50 -15:00 DK2010200202 Kátína fra Eskildsminde Högni Fróðason

15:00 - 15:10 NO2009208101 Kör fra Ytterbø Styrmir Árnason

15:10 - 15:20 SE2010201720 Victoria från Solbacken Eyvindur M.-Hreggvi.

15:20 - 15:30 BE2009201693 Lilja II frá Malou Lena Trappe

15:30 - 15:40 DE2009234135 Glódís vom Kronshof Frauke Schenzel

15:40 - 15:50 BE2009201723 Saga frá Malou Erik Spee

15:50 -16:00 AT2007240033 Sefja vom Vindstaðir Mayara Gerevini

16:00 - 16:20 Short break

Stallions 7 years and older

16:20 - 16:30 DE2010163414 Gear von der Igelsburg Þórður Þorgeirsson

16:30 - 16:40 NO2010104091 Bjartmar fra Nedre Sveen Agnar S. Stefánsson

16:40 - 16:50 FI2009112002 Freir fra Kaakkola Sölvi Sigurðarson

16:50 - 17:00 DK2008109008 Garpur fra Højgaarden Þórður Þorgeirsson

17:00 - 17:10 IS2009101167 Þórálfur frá Prestsbæ Þórarinn Eymundss.

17:10 - 17:20 SE2009110329 Viking från Österåker Vignir Jónasson

17:20 - 17:30 US2010104426 Marel from Creekside Farm Þórður Þorgeirsson