fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Edda Hrund og Ásmundur jöfn

26. júlí 2012 kl. 15:30

Edda Hrund og Ásmundur jöfn

Þá er forkeppni lokið í fjórgangi í ungmennaflokki. Næst á dagskrá er forkeppni í fjórgangi í unglingaflokki. Edda Hrund Hinriksdóttir og Ásmundur Ernir Snorrason eru jöfn í efsta sæti með einkunnina 7,17

Niðurstöður voru eftirfarandi:

FJóRGANGUR

Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2  Edda Hrund Hinriksdóttir    Hængur frá Hæl Brúnn/mó- skjótt   Fákur  7,17 
1-2  Ásmundur Ernir Snorrason    Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext Máni  7,17 
3-4  Emil Fredsgaard Obelitz    Nýey frá Feti Brúnn/milli- einlitt   Geysir  7,03 
3-4  Arna Ýr Guðnadóttir    Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur  7,03 
5  Anna Kristín Friðriksdóttir    Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... Hringur  6,97 
6-7  Arnar Heimir Lárusson    Sveindís frá Kjarnholtum I Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari  6,63 
6-7  Ásta Kara Sveinsdóttir    Gulltoppur frá Þjóðólfshaga Rauður/blesóttur Stígandi  6,63 
8  Rakel Natalie Kristinsdóttir    Hrist frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  6,60 
9  Ragnar Tómasson    Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   Fákur  6,57 
10  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Svalur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Máni  6,53 
11  Hjörvar Ágústsson    Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt   Geysir  6,50 
12-13  Birgitta Bjarnadóttir    Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir  6,47 
12-13  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari  6,47 
14  Sigríður María Egilsdóttir    Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext Sörli  6,43 
15-17  Kristín Ísabella Karelsdóttir    Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   Fákur  6,40 
15-17  Elsa Hreggviðsdóttir Mandal    Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur  6,40 
15-17  Ásmundur Ernir Snorrason    Hrólfur frá Hafsteinsstöðum Jarpur/dökk- stjörnótt   Máni  6,40 
18-19  Lilja Ósk Alexandersdóttir    Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt   Hörður  6,33 
18-19  Matthías Kjartansson    Gletta frá Laugarnesi Grár/rauður einlitt   Andvari  6,33 
20  Lárus Sindri Lárusson    Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt   Gustur  6,30 
21-23  Andri Ingason    Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt   Andvari  6,27 
21-23  Arnar Bjarki Sigurðarson    Keimur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir  6,27 
21-23  Hanna Rún Ingibergsdóttir    Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt   Sörli  6,27 
24-25  Steinunn Arinbjarnardótti    Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt   Fákur  6,23 
24-25  Helena Ríkey Leifsdóttir    Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt   Gustur  6,23 
26-28  Arnar Heimir Lárusson    Díana frá Vatnsleysu Brúnn/milli- blesa auk le... Andvari  6,20 
26-28  Sarah Höegh    Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   Fákur  6,20 
26-28  Birgitta Bjarnadóttir    Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt   Geysir  6,20 
29-30  Ásta Björnsdóttir    Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt   Sörli  6,17 
29-30  Arnar Bjarki Sigurðarson    Kringla frá Jarðbrú Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir  6,17 
31  Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir    Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Háfeti  6,13 
32-33  Ragna Helgadóttir    Skerpla frá Kjarri Bleikur/fífil- blesótt   Ljúfur  6,07 
32-33  Sigurður Rúnar Pálsson    Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt   Stígandi  6,07 
34  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir    Hrappur frá Kálfholti Rauður Geysir  6,03 
35-36  Heiðar Árni Baldursson    Hávar frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt   Faxi  5,97 
35-36  Eggert Helgason    Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt   Ljúfur  5,97 
37-39  María Gyða Pétursdóttir    Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður  5,93 
37-39  Andrea Þórey Hjaltadóttir    Logi frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt   Funi  5,93 
37-39  Jón Óskar Jóhannesson    Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt   Logi  5,93 
40  Hrafn H.Þorvaldsson    Freyr frá Ási 1 Jarpur/milli- einlitt   Fákur  5,80 
41  Helgi Vigfús Valgeirsson    Orka frá Bólstað Bleikur/álóttur einlitt   Geysir  5,73 
42  Heiðar Árni Baldursson    Blær frá Hesti Brúnn Faxi  5,70 
43-44  Ragna Brá Guðnadóttir    Dögg frá Framnesi Bleikur/fífil- einlitt   Fákur  5,63 
43-44  Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Gylmir frá Enni Brúnn/milli- einlitt   Geysir  5,63 
45  Anna Isaksen    Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) Rauður/milli- tvístjörnótt   Geysir  5,60 
46  Andrea Þórey Hjaltadóttir    Orka frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Funi  5,53 
47-48  Hrafn H.Þorvaldsson    Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt   Fákur  5,43 
47-48  Hrefna Rún Óðinsdóttir    Burkni frá Króki Brúnn/mó- einlitt   Geysir  5,43 
49-50  Emma Taylor    Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   Geysir  5,40 
49-50  Hulda Björk Haraldsdóttir    Rán frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt   Hörður  5,40 
51  Matthías Kjartansson    Freyr frá Vallanesi Rauður/milli- stjörnótt   Andvari  5,37 
52  Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir    Geisli frá Úlfsstöðum Rauður/milli- blesótt glófext Hringur  5,17 
53  Edda Rún Guðmundsdóttir    Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt   Fákur  4,97 
54  Camilla Lindhard    Marion frá Miðkoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  4,57