þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Drífandi áhugi

odinn@eidfaxi.is
30. júlí 2017 kl. 12:49

Hulda Finnsdóttir og Funi.

Úrslit forkeppni Áhugamannsmóts íslands.

 

Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -


Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
Sæti Keppandi
1 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,60
2 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 6,33
3 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrafnkatla frá Snartartungu 6,27
4 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 6,23
5-6 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 6,20
5-6 Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni 6,20
7 Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,03
8 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,00
9-12 Lea Schell / Þrá frá Eystra-Fróðholti 5,97
9-12 Rósa Valdimarsdóttir / Gýmir frá Álfhólum 5,97
9-12 Ásgerður Svava Gissurardóttir / Vals frá Fornusöndum 5,97
9-12 Þórunn Hannesdóttir / Þjóð frá Þingholti 5,97
13 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 5,93
14-15 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 5,90
14-15 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Kraumur frá Glæsibæ 2 5,90
16 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 5,87
17-19 Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka 5,80
17-19 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 5,80
17-19 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Óskar Þór frá Hvítárholti 5,80
20-23 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 5,77
20-23 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Máttur frá Kvistum 5,77
20-23 Laura Diehl / Náttfari frá Bakkakoti 5,77
20-23 Karen Sigfúsdóttir / Sveipur frá Miðhópi 5,77
24 Jóhann Ólafsson / Nóta frá Grímsstöðum 5,70
25 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 5,63
26 Ingi Guðmundsson / Sævar frá Ytri-Skógum 5,60
27 Pia Rumpf / Frómur frá Búðarhóli 5,43
28 Sævar Örn Eggertsson / Vörður frá Eskiholti II 5,40
29-30 Lea Schell / Nótt frá Þjórsárbakka 5,37
29-30 Magnús Ingi Másson / Léttir frá Húsanesi 5,37
31 Birna Sólveig Kristjónsdóttir / Andvari frá Kvistum 5,20
32 Elín Sara Færseth / Helena fagra frá Akureyri 5,00
33 Pia Rumpf / Sif frá Syðri-Úlfsstöðum 4,77
34 Kjartan Ólafsson / Sproti frá Gili 4,57
35 Ómar H Wiium / Dögg frá Lyngholti 0,00

Fjórgangur V5
Forkeppni Opinn flokkur -


Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
Sæti Keppandi
1 Hjördís Rut Jónsdóttir / Hárekur frá Hafsteinsstöðum 6,33
2-3 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,93
2-3 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 5,93
4-5 Svandís Magnúsdóttir / Adolf frá Miðey 5,73
4-5 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Fljóð frá Grindavík 5,73
6 Bryndís Árný Antonsdóttir / Nn frá Álfhólum 5,37
7 Asta Loa My Madslund / Saga frá Runnum 5,30
8-9 Sanne Van Hezel / Skór frá Skálakoti 5,23
8-9 Bára Másdóttir / Greifi frá Auðsholtshjáleigu 5,23
10 Róbert Veigar Ketel / Cesar frá Húsafelli 2 5,17
11 Kristján Breiðfjörð Magnússon / Fókus frá Akureyri 4,87
12 Katrín Stefánsdóttir / Feykir frá Litlu-Sandvík 4,13

Tölt T4
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -


Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands Dags.:
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
Sæti Keppandi
1 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6,67
2 Jóhann Ólafsson / Hremmsa frá Hrafnagili 6,60
3 Jóhann Ólafsson / Nóta frá Grímsstöðum 6,40
4 Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka 6,37
5 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 6,03
6 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 5,90
7 Arnar Heimir Lárusson / Lyfting frá Þykkvabæ I 5,87
8 Þorvarður Friðbjörnsson / Taktur frá Mosfellsbæ 5,83
9 Einar Ben Þorsteinsson / Freddi frá Sauðanesi 5,50
10 Vilborg Smáradóttir / Sálmur frá Skriðu 5,43
11 Róbert Veigar Ketel / Cesar frá Húsafelli 2 3,33
12 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 0,00


Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands Dags.:
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
Sæti Keppandi
1 Svanhildur Hall / Þeyr frá Holtsmúla 1 6,17
2 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Hátíð frá Steinsholti 6,10
3 G. Snorri Ólason / Flosi frá Melabergi 6,03
4 Vilborg Smáradóttir / Sálmur frá Skriðu 5,97
5 Kristín Ingólfsdóttir / Glaðvör frá Hamrahóli 5,87
6 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Gyðja frá Læk 5,73
7 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Harpa-Sjöfn frá Þverá II 5,53
8 Hulda Finnsdóttir / Stekkja frá Brimnesi 5,50
9 Jón Steinar Konráðsson / Styrjöld frá Garði 5,43
10 Jóhann Ólafsson / Hremmsa frá Hrafnagili 5,37
11 Pia Rumpf / Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum 5,13
12 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,03
13 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Varúð frá Vetleifsholti 2 4,87
14 Ingi Guðmundsson / Dýna frá Litlu-Hildisey 4,67
15 Eiríkur Vilhelm Sigurðarson / Hátíð frá Hofi I 4,63
16 Birta Ólafsdóttir / Aría frá Hlíðartúni 4,53
17 Jóhann Ólafsson / Helgi frá Neðri-Hrepp 4,50
18-19 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 4,37
18-19 Arnar Heimir Lárusson / Kormákur frá Þykkvabæ I 4,37
20 Hrafnhildur Jónsdóttir / Draupnir frá Langholtskoti 4,30
21-24 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir / Gefjun frá Stangarlæk 1 0,00
21-24 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 0,00
21-24 Laura Diehl / Stormur frá Djúpárbakka 0,00
21-24 Inga Dröfn Sváfnisdóttir / Auðna frá Húsafelli 2 0,00

Tölt T7
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -


Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands Dags.:
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
Sæti Keppandi
1 Sævar Leifsson / Pálína frá Gimli 6,77
2 Róbert Veigar Ketel / Cesar frá Húsafelli 2 6,53
3-4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Máttur frá Kvistum 6,37
3-4 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,37
5 Íva Rut Viðarsdóttir / Mugga frá Leysingjastöðum II 6,20
6-8 Therra Pepperkamp / Þoka frá Sólheimum 6,00
6-8 Svandís Magnúsdóttir / Adolf frá Miðey 6,00
6-8 Hjördís Rut Jónsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,00
9-10 Ásgerður Svava Gissurardóttir / Vals frá Fornusöndum 5,93
9-10 Birna Sólveig Kristjónsdóttir / Dáð frá Eyvindarmúla 5,93
11 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 5,87
12 Eiríkur Vilhelm Sigurðarson / Snorri frá Árbæjarhjáleigu II 5,80
13 Pia Rumpf / Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,77
14 Magnús Ingi Másson / Meisa frá Valhöll 5,63
15 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Fljóð frá Grindavík 5,60
16 Pia Rumpf / Frómur frá Búðarhóli 5,50
17 Katrín Stefánsdóttir / Feykir frá Litlu-Sandvík 5,43
18-19 Theodóra Jóna Guðnadóttir / Gerpla frá Þúfu í Landeyjum 5,37
18-19 Bára Másdóttir / Irpa frá Jaðri 5,37
20 Magnús Ingi Másson / Tónn frá Hjarðarbrekku 4,87
21 Kristján Breiðfjörð Magnússon / Fókus frá Akureyri 4,77
22 Asta Loa My Madslund / Saga frá Runnum 4,37
23-24 Gústaf Fransson / Hjörtur frá Eystri-Hól 0,00
23-24 Arnar Freyr Kristjánsson / Karmur frá Kanastöðum 0,00

Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -


Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands Dags.:
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
Sæti Keppandi
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,00
2 Jón Steinar Konráðsson / Vænting frá Brekkukoti 6,87
3 Vilborg Smáradóttir / Dreyri frá Hjaltastöðum 6,60
4-5 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 6,50
4-5 Þorvarður Friðbjörnsson / Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 6,50
6-7 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,43
6-7 Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,43
8 Lea Schell / Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,37
9-10 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,33
9-10 Kjartan Ólafsson / Sproti frá Gili 6,33
11-12 Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,30
11-12 Ingi Guðmundsson / Sævar frá Ytri-Skógum 6,30
13-16 Karen Sigfúsdóttir / Sveipur frá Miðhópi 6,27
13-16 Jónas Már Hreggviðsson / Kolbeinn frá Hrafnsholti 6,27
13-16 Katrín Sigurðardóttir / Yldís frá Hafnarfirði 6,27
13-16 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,27
17-18 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrafnkatla frá Snartartungu 6,23
17-18 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 6,23
19 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 6,17
20-21 Jóhann Ólafsson / Flauta frá Grímsstöðum 6,13
20-21 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Óskar Þór frá Hvítárholti 6,13
22 Sverrir Einarsson / Mábil frá Votmúla 2 6,10
23-24 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Rafn frá Melabergi 6,07
23-24 Þorvarður Friðbjörnsson / Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 6,07
25-26 Laura Diehl / Smiður frá Hólum 6,03
25-26 Ingi Guðmundsson / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,03
27-29 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 5,93
27-29 Theódóra Þorvaldsdóttir / Nökkvi frá Pulu 5,93
27-29 Sævar Örn Eggertsson / Bræðir frá Skjólbrekku 5,93
30-31 Katrín Sigurðardóttir / Álfadís frá Hafnarfirði 5,60
30-31 Elín Sara Færseth / Hreyfing frá Þóreyjarnúpi 5,60
32 Ómar H Wiium / Dögg frá Lyngholti 4,33

Gæðingaskeið
Opinn flokkur - 2. flokkur -


Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands 29.7.2017
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi
" Keppandi

" Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Arnar Heimir Lárusson, Kormákur frá Þykkvabæ I 6,63
Umferð 1 6,00 6,50 6,50 9,09 3,50
Umferð 2 8,00 7,00 6,50 8,60 4,00
2 Ingibergur Árnason, Flótti frá Meiri-Tungu 1 6,50
Umferð 1 4,50 4,50 5,00 8,80 6,00
Umferð 2 6,50 6,50 6,50 8,60 5,50
3 G. Snorri Ólason, Flosi frá Melabergi 5,58
Umferð 1 5,00 5,50 5,50 9,40 3,00
Umferð 2 5,00 6,00 6,00 8,80 2,00
4 Högni Sturluson, Glóa frá Höfnum 5,46
Umferð 1 3,00 5,50 5,50 9,80 5,50
Umferð 2 4,00 6,00 6,00 9,50 6,50
5 Vilborg Smáradóttir, Snæfríður frá Ölversholti 5,25
Umferð 1 6,50 5,50 6,50 9,10 0,00
Umferð 2 0,00 6,00 6,00 9,00 3,00
6 Sigríður Helga Sigurðardóttir, Brjánn frá Akranesi 5,17
Umferð 1 3,00 6,00 5,50 9,50 4,00
Umferð 2 5,00 5,50 4,00 9,40 3,50
7 Lára Jóhannsdóttir, Kappi frá Dallandi 2,92
Umferð 1 0,00 6,50 6,00 9,40 3,00
Umferð 2 0,00 6,50 0,00 0,00 0,00
8 Hafdís Arna Sigurðardóttir, Sólon frá Lækjarbakka 2,88
Umferð 1 5,50 4,00 4,00 9,60 6,00
Umferð 2 3,00 0,00 0,00 0,00 0,00
9 Elín Hrönn Sigurðardóttir, Harpa-Sjöfn frá Þverá II 2,83
Umferð 1 6,50 6,50 6,00 9,60 3,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
10 Laura Diehl, Stormur frá Djúpárbakka 2,50
Umferð 1 5,00 6,00 6,00 9,40 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
11 Magnús Ingi Másson, Meisa frá Valhöll 1,08
Umferð 1 1,00 6,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 4,00 0,00 2,00
12 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir, Varúð frá Vetleifsholti 2 0,25
Umferð 1 3,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Skeið 100m (flugskeið)

Mót: IS2017GEY147 - Áhugamannamót Íslands Dags.: 29.7.2017
Félag: Hestamannafélög á Suðurlandi 
" Keppandi

" Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 
1 " Hulda Finnsdóttir
Funi frá Hofi
" 7,61 7,61 7,32 
2 " Hafdís Arna Sigurðardóttir
Gusa frá Laugardælum
" 7,97 7,97 6,72 
3 " Ingibergur Árnason
Sólveig frá Kirkjubæ
" 8,07 8,07 6,55 
4 " Kristín Ingólfsdóttir
Glaðvör frá Hamrahóli
" 8,52 8,52 5,80 
5 " Högni Sturluson
Glóa frá Höfnum
" 9,18 8,83 5,28 
6 " Vilborg Smáradóttir
Snæfríður frá Ölversholti
" 9,45 9,19 4,68 
7 " Jónas Már Hreggviðsson
Vala frá Norður-Hvammi
" 9,29 9,29 4,52 
8 " Magnús Ingi Másson
Meisa frá Valhöll
" 10,21 9,62 3,97 
9 " Laura Diehl
Stormur frá Djúpárbakka
" 0,00 9,92 3,47