sunnudagur, 13. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Davíð Jónsson íslandsmeistari í gæðingaskeiði

6. júlí 2019 kl. 11:07

Davíð og Irpa

Keppt var í gæðingaskeiði meistara í morgun

 

Keppni í gæðingaskeiði meistara fór fram hér á brekkuvellinum í Víðidal í morgun. Veðrið var frábært og þó nokkuð af fólki komið á fætur til að fylgjast með þessari skemmtilegu keppnisgrein.

Davíð Jónsson er íslandsmeistari í gæðingaskeiði 2019 á Irpu á Borgarnesi með 8,13 í meðaleinkunn. Hinrik Bragason og Hrafnhetta frá Hvannstóði urðu í öðru sæti með 8,00.

Niðurstöður úr gæðingaskeiði meistara má nálgast hér fyrir neðan. 

Gæðingaskeið PP1                                                                         

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                                                      

Sæti  Knapi                                   Hross                                         Einkunn

1        Davíð Jónsson                      Irpa frá Borgarnesi                      8,13

2        Hinrik Bragason                     Hrafnhetta frá Hvannstóði            8,00

3        Konráð Valur Sveinsson         Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II        7,92

4        Magnús Bragi Magnússon     Snillingur frá Íbishóli                    7,71

5        Sigursteinn Sumarliðason       Krókus frá Dalbæ                       7,63

6        Edda Rún Ragnarsdóttir        Tign frá Fornusöndum                 7,58

7        Sylvía Sigurbjörnsdóttir         Villingur frá Breiðholti í Flóa         7,54

8        Sigurður Sigurðarson             Tromma frá Skúfslæk                  7,38

9        Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti                 7,38

10      Leó Hauksson                       Tvistur frá Skarði                         7,33

11      Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II          7,13

12      Þórarinn Eymundsson           Hlekkur frá Saurbæ                     7,04

13      Ævar Örn Guðjónsson           Blökk frá Laugabakka                 7,04

14      Þorgeir Ólafsson                   Eindís frá Leirulæk                      7,00

15      Jakob Svavar Sigurðsson      Sesar frá Steinsholti                    6,92

16      Mette Mannseth                     Vívaldi frá Torfunesi                    6,92

17      Páll Bragi Hólmarsson           Heiða frá Austurkoti                     6,88

18      Fredrica Fagerlund                Snær frá Keldudal                       6,75

19      Bjarni Bjarnason                    Þröm frá Þóroddsstöðum            6,50

20      Haukur Bjarnason                  Bragi frá Skáney                         6,33

21      Guðmundur Baldvinsson        Höfði frá Bakkakoti                     6,29

22      Helga Una Björnsdóttir           Penni frá Eystra-Fróðholti            6,21

23      Skapti Steinbjörnsson           Jórvík frá Hafsteinsstöðum          5,96

24      Kristín Magnúsdóttir              Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk 5,83

25      Jóhann Magnússon               Frelsun frá Bessastöðum             5,71

26      Edda Rún Ragnarsdóttir        Rúna frá Flugumýri                      4,88

27      Árni Björn Pálsson                 Óliver frá Hólaborg                      4,58

28      Auðunn Kristjánsson              Gloría frá Grænumýri                   4,33

29      Viðar Ingólfsson                    Hængur frá Bergi                        4,29

30      Trausti Óskarsson                 Skúta frá Skák                            4,21

31      Þórarinn Eymundsson           Gullbrá frá Lóni                           4,17

32      Sigurður Vignir Matthíasson   Léttir frá Eiríksstöðum                 4,08

33      Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                           3,50

34      Jóhann Kristinn Ragnarsson   Þórvör frá Lækjarbotnum             1,83

35      Árni Björn Pálsson                 Roði frá Lyngholti                        0,00