föstudagur, 20. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Danir velja sér landslið

24. júní 2015 kl. 16:10

Týr frá Þverá mun mæta til leiks í Herning undir stjórn hinnar ungu Kristine Borup Jørgensen.

Niðurstöður úr úrtökumóti í Danmörku.

Danir héldu úrtöku sína fyrir Heimsmeistaramótið  á dögunum. Meðal þeirra keppnispara sem við munum sjá í Herning í ágúst eru Rasmus Møller Jensen á Farsæl von Hrafnsholt, Trine Risvang á Hyl frá Austurkoti og Kristine Borup Jørgensen á Tý frá Þverá II, en sá síðastnefndi keppti fyrir hönd Íslands á Heimsmeistaramótinu í Berlín.

Niðurstöður mótsins urðu eftirfarandi:

F1 Femgang – A-finale
01 046 Rasmus Møller Jensen – Farsæll von Hrafnsholt 6,98
02 035 Sys Pilegaard – Muni vom Hrafnsholt 6,45
02 070 Iben Andersen – Sveinn fra Tømmerby kær 6,45
04 057 Stine Helene Sørvåg – Straumur fra Saudarkroki 5,86
05 074 Steffi Svendsen – Isak f. Rendborg 5,79

— 007 Anna Christine Ulbæk – Gjafar frá Hvoli Withdrawn
— 018 Hans-Christian Løwe – Eldjárn fra Vivildgård Withdrawn
— 024 Sasha Sommer – Snar fra Kjartansstödum Withdrawn
— 051 Julie Christiansen – Hugur fra flugmýri 2 Withdrawn
— 063 Jóanis í Hoygarðinum – Sambó fra Skarði Withdrawn

 

F1U F1- Ungdom – A-finale
01 024 Sasha Sommer – Snar fra Kjartansstödum 6,50
02 075 Sara Arboe – Blossi frá Efri-Gegnishólum 6,36
03 026 Karoline Dahl Kjærulff – Kraftur Von Winkelsett 6,12
04 053 Caroline Holvad – Hróður frá Votmúla 2 6,10
05 042 Frederikke Bøgeblad larsen – Kari fra Belkanto 5,71

P1 Pasløb 250 m –
01 072 Thomas Rørvang – Toppur fra Skardi 1 7,78 22,78″
02 069 Iben Andersen – Skuggi fra Havaðarkoti 6,86 23,92″
03 036 Sys Pilegaard – Pila från Dahlgården 6,26 24,68″
04 057 Stine Helene Sørvåg – Straumur fra Saudarkroki 4,98 26,28″

— 004 Brjánn Júlíusson – Kollbeinn frá Poroddstödum Withdrawn
— 030 Jón Stenild – Tindur fra Háholti Withdrawn
— 060 Mette Aagaard – Áli frá Eyrarlandi Withdrawn

P1 Pasløb 250 m – Ungdom
01 012 Sofie Panduro – Gammur frá Reykjavik 6,96 23,80″
02 067 Cecilie Østergaard – Bersi fra Legind 5,86 25,18″
03 006 Mathilde Heier Kristensen – Kráka fra Gl. Ladegård 5,85 25,19″
04 071 oona ylipuranen – Yngvi från Åleby 5,36 25,80″

P2 Speedpas – Ungdom
01 014 Sarah Rosenberg Asmussen – Ísak frá Skíðbakka I 6,92 7,85″
02 012 Sofie Panduro – Gammur frá Reykjavik 6,60 8,04″
03 067 Cecilie Østergaard – Bersi fra Legind 6,42 8,15″
04 071 oona ylipuranen – Yngvi från Åleby 6,42 8,15″
05 026 Karoline Dahl Kjærulff – Kraftur Von Winkelsett 5,78 8,53″
06 006 Mathilde Heier Kristensen – Kráka fra Gl. Ladegård 3,98 9,61″

P2 Speedpas –
01 036 Sys Pilegaard – Pila från Dahlgården 6,85 7,89″
02 066 Janni Rønnow Bach – Glúmur frá Blesastöðum 1A 6,53 8,08″
03 030 Jón Stenild – Tindur fra Háholti 5,47 8,72″
04 060 Mette Aagaard – Áli frá Eyrarlandi 4,20 9,48″

— 069 Iben Andersen – Skuggi fra Havaðarkoti —
— 072 Thomas Rørvang – Toppur fra Skardi 1 —
— 057 Stine Helene Sørvåg – Straumur fra Saudarkroki Withdrawn

PP1 Stilpas – Ungdom
01 012 Sofie Panduro – Gammur frá Reykjavik 6,38
02 024 Sasha Sommer – Snar fra Kjartansstödum 6,13
03 014 Sarah Rosenberg Asmussen – Ísak frá Skíðbakka I 5,71
04 006 Mathilde Heier Kristensen – Kráka fra Gl. Ladegård 5,50
05 053 Caroline Holvad – Hróður frá Votmúla 2 3,38

PP1 Stilpas –
01 022 Steffi Svendsen – Ljóni frá Ketilsstöðum 6,88
02 070 Iben Andersen – Sveinn fra Tømmerby kær 6,46
03 066 Janni Rønnow Bach – Glúmur frá Blesastöðum 1A 6,09
04 018 Hans-Christian Løwe – Eldjárn fra Vivildgård 5,92
05 037 Tania Højvang Jensen – Laufi fra Skáney 5,79
06 063 Jóanis í Hoygarðinum – Sambó fra Skarði 4,17
07 030 Jón Stenild – Tindur fra Háholti 2,46
08 046 Rasmus Møller Jensen – Farsæll von Hrafnsholt 1,17

— 060 Mette Aagaard – Áli frá Eyrarlandi DISKVALIFICERET
— 020 Kirstine Skydt Thorsen – Markus fra Vivildgård DISKVALIFICERET
— 035 Sys Pilegaard – Muni vom Hrafnsholt DISKVALIFICERET
— 026 Karoline Dahl Kjærulff – Kraftur Von Winkelsett DISKVALIFICERET
— 067 Cecilie Østergaard – Bersi fra Legind DISKVALIFICERET

T1 Tölt – A-finale
01 016 Christina Johansen – Tjörvi fra Sunnuhvoli 7,61
02 052 Stina Larsen – Folda fra Dallandi 7,11
02 073 Thomas Rørvang – Ylur fra Hvitanesi 7,11

— 010 Stephanie Nielsen – Vala frá Sólvangi DISKVALIFICERET
— 013 Sarah Rosenberg Asmussen – Jósep frá Skarði Withdrawn
— 019 Caroline Poulsen – Helgi frá Stafholti Withdrawn
— 040 Trine Risvang – Hylur frá Austurkoti Withdrawn
— 043 Frederikke Stougård – Børkur fra Solheimim Withdrawn
— 076 Jóhann Rúnar Skulason – Líf fra Slippen Withdrawn
— 077 Jóhann Rúnar Skulason – Garpur fra Højgaarden Withdrawn

T1U T1 ungdom – A-finale
01 043 Frederikke Stougård – Børkur fra Solheimim 7,44
02 019 Caroline Poulsen – Helgi frá Stafholti 7,39
03 013 Sarah Rosenberg Asmussen – Jósep frá Skarði 7,11
04 068 Clara Håkonsson – Kolfaxi fra Lilleheden 6,94
05 079 Magnus Klindt -Hrafntinna fra Kaldbak 6,56

T2 Tölt – A-finale
01 047 Dennis Hedebo Johansen – Lettir fra Hellesylt 7,58
02 018 Hans-Christian Løwe – Eldjárn fra Vivildgård 7,42
03 029 Jón Stenild – Eldfari fra Langtved 7,25
04 059 Elin Tinskard – Holkvir fra Ytra-dalsgerði 7,17
05 035 Sys Pilegaard – Muni vom Hrafnsholt 5,88

— 021 Larsen Susanne – Brusi fra Helledige Withdrawn

T2UNG T2ungdom – A-finale
01 011 Sofie Panduro – Hreinn frá Votmúla 1 7,12
02 050 Louise Linde Andersen – Visir fra Syðra-Langholti 6,75
03 055 Lotte Lassen – Hvítasunna frá Breiðabólsstað 6,67
04 080 Emilie Rosenkrantz Handberg -Spyrnir fra sigriðarstöðum 6,58
05 026 Karoline Dahl Kjærulff – Kraftur Von Winkelsett 5,92

V1 Firgang – A-finale
01 040 Trine Risvang – Hylur frá Austurkoti 7,17 [T]
02 021 Larsen Susanne – Brusi fra Helledige 7,17
03 049 Mette Koefoed – Silfurgeisli fra Fellskoti 6,73
04 017 Hans-Christian Løwe – Gandur fra Tindbæk 6,60
04 032 Søren Madsen -Tívar f. Moselundgård 6,60

— 034 Sys Pilegaard – Stormur frá Háholti Withdrawn
— 054 Kristine Borup Jørgensen – Tyr fra Pvera Withdrawn
— 073 Thomas Rørvang – Ylur fra Hvitanesi Withdrawn

V1U V1 – ungdom – A-finale
01 054 Kristine Borup Jørgensen – Tyr fra Pvera 7,13
02 019 Caroline Poulsen – Helgi frá Stafholti 6,87
03 027 Laura Hannover – Askur frá Lönguhlíð 6,77
04 058 Anne Frank Andresen -Vísir vom Birkenhof 6,67
05 078 Magnus Klindt – Ás fra Lærkegården 6,20

Kombination: Femgang
1 018 Hans-Christian Løwe – Eldjárn fra Vivildgård 6,787
T2: 7,67 F1: 6,77 PP1: 5,92

2 022 Steffi Svendsen – Ljóni frá Ketilsstöðum 6,507
T1: 6,57 F1: 6,07 PP1: 6,88

3 037 Tania Højvang Jensen – Laufi fra Skáney 6,153
T2: 6,47 F1: 6,20 PP1: 5,79

5 063 Jóanis í Hoygarðinum – Sambó fra Skarði 5,857
T2: 7,03 F1: 6,37 PP1: 4,17

6 057 Stine Helene Sørvåg – Straumur fra Saudarkroki 5,727
T1: 5,90 F1: 6,30 P1: 4,98
Kombination: Femgang Ungdom
4 026 Karoline Dahl Kjærulff – Kraftur Von Winkelsett 6,093
T2: 6,40 F1: 6,10 P2: 5,78

7 053 Caroline Holvad – Hróður frá Votmúla 2 5,180
T2: 6,13 F1: 6,03 PP1: 3,38
Kombination: Firgang
1 040 Trine Risvang – Hylur frá Austurkoti 7,315
T1: 7,23 V1: 7,40

2 021 Larsen Susanne – Brusi fra Helledige 7,135
T2: 7,47 V1: 6,80

3 073 Thomas Rørvang – Ylur fra Hvitanesi 7,115
T1: 7,33 V1: 6,90

4 010 Stephanie Nielsen – Vala frá Sólvangi 6,820
T1: 6,97 V1: 6,67

5 049 Mette Koefoed – Silfurgeisli fra Fellskoti 6,815
T1: 6,83 V1: 6,80

6 032 Søren Madsen – Tívar f. Moselundgård 6,800
T1: 6,77 V1: 6,83

7 034 Sys Pilegaard – Stormur frá Háholti 6,570
T1: 6,37 V1: 6,77

8 033 Søren Madsen – Snorri f. Enighed 6,550
T1: 6,80 V1: 6,30

9 028 Jón Stenild – Mánadis fra Brøndens Mark 6,550
T1: 6,50 V1: 6,60

10 038 Tania Højvang Jensen – Fridur fra Halakoti 6,015
T1: 5,63 V1: 6,40
Kombination: Firgang Ungdom
1 019 Caroline Poulsen – Helgi frá Stafholti 6,765
T1: 6,93 V1: 6,60

2 079 Magnus Klindt – Hrafntinna fra Kaldbak 6,615
T1: 6,70 V1: 6,53

3 044 Frederikke Stougård – Øsp fra Kvistum 6,550
T1: 6,67 V1: 6,43

4 025 Sasha Sommer – Feykir fra Háholti 6,515
T1: 6,63 V1: 6,40

4 054 Kristine Borup Jørgensen – Tyr fra Pvera 6,515
T1: 6,13 V1: 6,90

6 013 Sarah Rosenberg Asmussen – Jósep frá Skarði 6,480
T1: 6,93 V1: 6,03

7 068 Clara Håkonsson – Kolfaxi fra Lilleheden 6,415
T1: 6,70 V1: 6,13

8 058 Anne Frank Andresen – Vísir vom Birkenhof 6,400
T1: 6,23 V1: 6,57

8 078 Magnus Klindt – Ás fra Lærkegården 6,400
T1: 6,30 V1: 6,50

10 027 Laura Hannover – Askur frá Lönguhlíð 6,380
T1: 6,13 V1: 6,63

11 055 Lotte Lassen – Hvítasunna frá Breiðabólsstað 6,365
T2: 6,43 V1: 6,30

12 039 Christian Kollerup – Kristall fra jardbru 6,335
T1: 6,37 V1: 6,30

13 050 Louise Linde Andersen – Visir fra Syðra-Langholti 6,265
T2: 6,83 V1: 5,70

14 011 Sofie Panduro – Hreinn frá Votmúla 1 6,250
T2: 6,27 V1: 6,23

15 008 Martin Rokkjær Simonsen – Vigdis fra Vakurstödum 6,215
T1: 6,13 V1: 6,30

16 002 Katarina V. Pedersen – Sæla fra Lipo 6,170
T1: 6,27 V1: 6,07

17 023 Maja Nymann Blitskov – Gangleri fra korreborg 6,135
T2: 6,20 V1: 6,07

18 062 Søs Neergaard Andersen – Leiknir fra Søtofte 5,880
T1: 5,63 V1: 6,13

19 031 Freyja Viskum Madsen – Hera fra Ahl 5,850
T1: 5,57 V1: 6,13

20 041 Frederikke Bøgeblad larsen – Veigur fra Eystri-Hol 5,735
T1: 5,80 V1: 5,67

21 061 Alberte Munk Vallentin – Gestur fra Guldbæk 5,600
T2: 5,53 V1: 5,67