laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagurinn byrjar á T2

odinn@eidfaxi.is
11. ágúst 2017 kl. 06:35

Föstudagur á HM2017.

Dagskrá dagsins á Hm 2017 í Hollandi.

Dagskrá dagsins samanstendur af forkeppni í tölti T2, fyrri tveir sprettir í 250m skeiði og yfirlit í flokkum 6 vetra og í elsta flokki.

Hér eru ráslistar dagsins:

T2 Tölt - Forkeppni

 

9:00 - 09:45

01 006 Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] - Pistill frá Litlu - Brekku   -   IS

02 109 Lisa Drath - Bassi frá Efri - Fitjum   -   DE

03 152 Clara Olsson [YR] - Þór frá Kaldbak   -   SE

04 105 Johanna Tryggvason [WC] - Fönix frá Syðra - Holti   -   DE

05 185 Silvia Ochsenreiter - Egli - Heljar frá Stóra - Hofi   -   CH

06 108 Lea Brill [YR ] - Kolgrímur vom Neddernhof   - DE

07 026 Daniela Pogatschnig - Effekt frá Meðalfelli   -   AT

08 106 Jolly Schrenk - Glæsir von Gut Wertheim   - DE

09 162 Magnús Skúlason - Valsa från Brösarpsgården   - SE

10 045 Stijn Rottiers - Skyggnir frá Bessastöðum   -   BE

 

10:00 - 10:45

11 177 Lea Hirschi  [YR] - Snotri vom Steinbuckel   - CH

12 207 Yoni Blom - Bjartur frá Aquadraat   - NL

13 071 Elin Tindskarð - Hölkvir  frá Ytra - Dalsgerði    -   FO

14 019 Viðar Ingólfsson - Kjarkur frá Skriðu   -   IS

15 167 Vignir Jónasson [WC] - Ivan från Hammarby   - SE

16 036 Sarah Höfinger [YR] - Stjarna frá Húnsstöðum   -   AT

17 133 Andrea V Thunem [YR] - Baugur frá Tunguhálsi II   -   NO

18 204 Mieke van Herwijnen - Ómar frá Vestri - Leirárgörðum   -   NL

19 125 Sandy Carson [YR] - Svava fra Bakkeholm   - GB

20 082 Veera Sirén  [YR] - Jarl frá Mið - Fossum   -   FI

 

11:00 - 11:45

21 202 Leonie Claudia Van Eijken [YR] - Snerpa   - NL

22 174 Fabienne Greber [YR] - Hágangur vom Kreiswald   - CH

23 136 Caroline G.. Holstad [YR]   - Loftur fra Lian   - NO

24 041 Eric Fokker  [YR] - Prins - Rolex vom Vorsenzhof   - BE

25 025 Carole Herritsch [YR] - Höfðingi fr á Sælukoti   -   AT

26 077 Desireé Alameri [YR] - Þeyr fra Guldbæk   - FI

27 076 Arnella Nyman - Thór från Järsta   - FI

28 046 Toke Van Branteghem - Skrýmir frá Wyler   - BE

29 119 Ann Savage - Lipurtá frá Hóli II    -   GB

30 098 Brynja Sophie Arnason [YR] - Skuggi frá Hofi I   -   DE

 

12:45 - 13:30

31 086 Alice Schofield - Kára vom Neddernhof   - FR

32 014 Reynir Örn Pálmason [WC]   - Spói frá Litlu - Brekku   -   IS

33 203 Manon de Munck [YR] - Straumur frá Seljabrekku   -   NL

34 035 Oliver Kubinger - Dimmi vom Moarschusterhof   - AT

35 099 Frauke Schenzel - Gustur vom Kronshof   - DE

36 013 Máni Hilmarsson [YR]   - Prestur frá Borgarnesi   -   IS

37 062 Rosemarie Wodschow [YR] - Léttir fra Hellesylt    - DK

38 058 Julie Christiansen [WC] - Bliki frá Efri - Rauðalæk   -   DK

39 180 Mara Daniella Staubli - Hlébarði frá Ketilsstöðum  

 

13:45 - 14:30

41 172 Caroline Wyser - Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu   -   CH

42 144 Stian Pedersen - Nói fra Jakobsgården   - NO

43 198 Ásdis Brynja Jónsdóttir [YR] - Sleipnir frá Runnum   -   NL

44 042 Frans Goetschalckx - Smellur frá Leysingjastöðum   - BE

45 034 Nina Borstnar [YR] - Spaði frá Hvoli   - AT

46 056 Hans - Christian Løwe - Eldjárn fra Vivildgård   - DK

47 121 Freija Glansdorp - Ljóri frá Efri - Rauðalæk    -   GB

48 066 Sys Pilegaard - Muni vom Hrafnsholt   - DK

 

P1 Pace Race 250 m -

Starting Order - ma 07-08 09:27

Qualification: Sport A

SEQ GRP CLR NR PARTICIPANT

Demonstration rider: 16:30

Pace Race first heat: 16:45

01 155 Elsa Teverud [YR] - Bíða frá Ríp [IS2004257012] - SE

02 144 Stian Pedersen - Nói fra Jakobsgården [NO2008115081] - NO

03 133 Andrea V Thunem [YR] - Baugur frá Tunguhálsi II [IS2004157896] - NO

04 198 Ásdis Brynja Jónsdóttir [YR] - Sleipnir frá Runnum [IS2006135908] - NL

05 166 Þorvaldur Árnason - Thyrnir från Knubbo [SE2001100506] - SE

06 173 Christian Indermaur - Máttur frá Torfunesi [IS2002166211] - CH

07 014 Reynir Örn Pálmason [WC] - Spói frá Litlu-Brekku [IS2005165004] - IS

08 199 Charlotte White [YR] - Elja vom Waldhof [DE2003243076] - NL

09 030 Lena Ristic [YR] - Teikning frá Reykjum 1 [IS2007257777] - AT

10 154 Elise Harryson [YR] - Lilja från Horshaga [SE2009200003] - SE

11 077 Desireé Alameri [YR] - Þeyr fra Guldbæk [DK2005107156] - FI

12 150 Åsa Nevander Holmén - Blængur frá Árbæjarhjáleigu II [IS2003186990] - SE

13 181 Markus Albrecht Schoch - Kóngur frá Lækjamóti [IS2002155124] - CH

14 097 Anna-Alice Kesenheimer [YR] - Vídalín frá Hamrahóli [IS2004186613] - DE

15 120 Charlotte Cook - Sæla frá Þóreyjarnúpi [IS2006255474] - GB

16 019 Viðar Ingólfsson - Kjarkur frá Skriðu [IS2008165300] - IS

17 153 Daníel Ingi Smárason - Hulda från Margaretehof [SE2002201834] - SE

18 159 Guðmundur Einarsson [WC] - Sproti frá Sjávarborg [IS1997157245] - SE

19 202 Leonie Claudia Van Eijken [YR] - Snerpa [DE2006243422] - NL

20 162 Magnús Skúlason - Valsa från Brösarpsgården [SE2009210614] - SE

21 061 Rasmus Møller Jensen - Garpur frá Kjarri [IS2010187190] - DK

22 067 Thomas Vilain Rørvang - Toppur frá Skarði 1 [IS2003135733] - DK

23 146 Veronica Høgsveen Våland - Gáski frá Vindási [IS2003184949] - NO

24 109 Lisa Drath - Bassi frá Efri-Fitjum [IS2007155050] - DE

25 098 Brynja Sophie Arnason [YR] - Skuggi frá Hofi I [IS2005177785] - DE

26 018 Þórarinn Eymundsson - Narri frá Vestri-Leirárgörðum [IS2006135469] - IS

27 201 Erik Spee - Ormur frá Framnesi [IS2006167040] - NL

28 016 Svavar Örn Hreiðarsson - Hekla frá Akureyri [IS2005265980] - IS

29 013 Máni Hilmarsson [YR] - Prestur frá Borgarnesi [IS2009136036] - IS

30 205 Nienke Schaafsma - Nátt frá Hefill [NL2001100016] - NL

31 011 Konráð Valur Sveinsson [YR] - Sleipnir frá Skör [IS2009101486] - IS

32 176 Ladina Sigurbjörnsson - Styrla fra Skarstad [NO2008211215] - CH

33 114 Vicky Eggertsson - Salvör vom Lindenhof [DE2006241246] - DE

34 138 Lona Sneve [YR] - Stóri-Dímon frá Hraukbæ [IS1996165370] - NO

35 001 Ævar Örn Guðjónsson - Vaka frá Sjávarborg [IS2006257247] - IS

36 101 Helmut Bramesfeld [WC] - Blöndal vom Störtal [DE2001122960] - DE

37 031 Lisa Förster - Erill frá Miðsitju [IS2005158844] - AT

38 017 Teitur Árnason [WC] - Tumi frá Borgarhóli [IS2001158801] - IS

39 075 Annika Kyrklund - Jara frá Horni I [IS2007277272] - FI

40 081 Oona Ylipuranen [YR] - Yngvi från Åleby [SE2005104313] - FI

41 113 Svenja Kohl [YR] - Svartur von Faxaból [DE2001134283] - DE

42 196 Annefloor Bouman - Kná frá Kálfsstöðum [IS2003258591] - NL