laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá þriðjudagsins og ráslistar í fjórgangi

5. ágúst 2013 kl. 22:54

Mikil tilhlökkun er hjá íslensku knöpunum fyrir átök dagsins

Fjórgangur og hæfileikadómar 6 og 7 vetra hryssna á dagskrá.

Á morgun, þriðjudag, hefst dagurinn á forkeppni í fjórgangi V1. Síðdegis er svo hæfileikadómur 6 og 7 vetra hryssna.

Dagskrá morgundagsins er eftirfarandi :
Þriðjudagur 6. ágúst
08:30-12:15   Fjórgangur - V1 forkeppni hópar 1-4
12:15-13:30   Hlé
13:30-16:30   Fjórgangur - V1 forkeppni hópar 5-7
17:15-19:55   Hæfileikadómur 6 og 7 vetra hryssna

Ráslistar í fjórgangi

08:30
Johanna Wingstrand [YR] – Herkules fra Pegasus [DK2001105650] – SE
Sydney Horas [YR] – Sleipnir vom Wotanshof [DE2003134558] – CA
Matilda Rolf [YR] – Tumi frá Stóra-Hofi [IS1997186013] – SE
Matisse Brummel [YR] – Brynjar frá Feti [IS1995186910] – NL
Jemimah Elizabeth Adams – Kraftur frá Kvistum [IS2004181961] – GB
Felicia Lindblom [YR] – Safír vom Lindenhof [DE2001141841] – SE
Steffi Svendsen – Jarl frá Miðkrika [IS1995184968] – DE
Victoria Stoncius – Tilberi von Blumencron [DE2004122087] – CA

09:30
Vignir Jónasson – Bragi frá Kópavogi [IS2000125300] – SE
Stian Pedersen – Globus fra Jakobsgården [NO2004115240] – NO
Thomas Vilain Rørvang [YR] – Ylur frá Hvítanesi [IS2003184614] – DK
Bernt Severinsen – Tígull fra Kleiva [NO2006102022] – NO
Christopher Weiss [YR] – Vígur frá Eikarbrekku [IS2004101026] – DE
Hanne Smidesang – Vökull frá Kópavogi [IS2002125358] – NO
Isabelle Felsum – Viktor fra Diisa [DK2004103659] – DK
Unn Kroghen Aðalsteinsson – Hrafndynur frá Hákoti [IS2005186427] – SE

10:30
Shannon Hughes – Asi from Mill Farm [US2000103634] – US
Monique Cox – Boreas frá Breuerson [NL2003100019] – NL
Bas Cornielje – Vísir frá Syðri-Gróf 1 [IS2000187495] – NL
Sofie Panduro [YR] – Hreinn frá Votmúla 1 [IS2001187601] – DK
Oda Ugland [YR] – Hárekur frá Vindási [IS1999184949] – NO
James Bóas Faulkner – Brimar frá Margrétarhofi [IS2002101032] – GB
Madison Prestine [YR] – Straumur frá Enni [IS2003158450] – US
Nils Christian Larsen – Moli frá Skriðu [IS2001165302] – NO

11:30
Gry Hagelund – Kiljan frá Blesastöðum 1A [IS2002187810] – NO
Juliet ten Bokum – Glotti frá Krá [NL2004100129] – NL
Frauke Schenzel – Tígull vom Kronshof [DE2002134221] – DE
Gerrit Sager – Sigur frá Hólabaki [IS2003156270] – AT
Yoni Blom – Bjartur frá Aquadraat [NL2006100042] – NL
Guro Espeland [YR] – Zorró frá Grímsstöðum [IS2000184597] – NO
Sandy Carson [YR] – Hagar (Herkules) fra Smingegården [DK2004107407] – GB
Ann Savage – Eldur frá Sauðadalsá [IS1999155460] – GB

13:30
Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] – Björk frá Enni [IS2003258442] – IS
Johanna Berg [YR] – Svartur vom Hochwald [DE1996104184] – SE
Viðar Ingólfsson – Hrannar frá Skyggni [IS2004125294] – IS
Ásta D. Bjarnadóttir-Covert – Dynjandi frá Dalvík [IS1997165190] – US
Arna Ýr Guðnadóttir [YR] – Þróttur frá Fróni [IS2001101022] – IS
Carina Perndl [YR] – Reidartýr vom Stefanihof [AT2003120386] – AT
Lisa Staubli – Ósk frá Þingnesi [IS2003235501] – CH
Johanna Beuk [YR] – Merkur von Birkenlund [DE2001134877] – DE

14:30
Karen Líndal Marteinsdóttir – Týr frá Þverá II [IS2005158916] – IS
Caroline Poulsen [YR] – Helgi frá Stafholti [IS2003125726] – DK
Karly Zingsheim – Dagur [DE2001143741] – DE
Tina Kalmo Pedersen [WC] – Kolgrimur från Slätterne [SE1997107496] – NO
Jóhann R. Skúlason [WC] – Hnokki frá Fellskoti [IS2003188470] – IS
Anne Stine Haugen [WC] – Muni frá Kvistum [IS2003181964] – NO