laugardagur, 17. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og uppfærðir ráslistar

7. júlí 2015 kl. 13:09

Íslandsmót í hestaíþróttum 2015.

"Spennan er í hámarki hjá okkur í Spretti enda byrjar Íslandsmót 2015 á miðvikudagsmorgun.  Svæðið er óðum að komast í hátíðarbúning, búið að panta góða veðrið og allt er að verða klárt.

Uppfærðir ráslistar liggja nú fyrir.   Allar athugasemdir, spurningar, afskráningar/breytingar verða að vera skriflegar og hægt að senda á tölvupósti  islandsmot@sprettarar.is eða á þartil gerðu formi sem hægt er að nálgast í stjórnstöð Íslandsmótins.

Við hvetjum alla til að koma á Kjóavellina, horfa á flotta hesta og knapa, njóta svæðisins og skemmta sér.   Leiktjald er í boði fyrir börn, frábærar veitingar og bara dásamlegir dagar.

Minnum á knapafundinn kl. 8:30 á miðvikudaginn 8 júlí.

Forkeppni Íslandsmótsins verður haldin á tveimur völlum.  Skeifunni (fyrir neðan nýju Sprettshöllina/Kópavogsmegin) og á Hattarvallavelli (fyrir neðan eldri reiðhöllina/Garðabæjarmegin)

Í Skeifunni fer fram forkeppni ungmenna- og meistaraflokks og á Hattarvallavelli verður forkeppni í barna- og unglingaflokki.  Fimikeppni verður haldin í Sprettshöllinni.

Öll úrslit á laugardag og sunnudag fara fram í Skeifunni.  Félag tamningamanna verður með hátíðlega athöfn þegar félagið veitir Fjöðrina.

Gæðingaskeiðið og allar kappskeiðgreinar fara fram í Skeifunni.

Aðgangur knapa með kerrur verður við Hattarvelli/Garðabæjarmegin eða við hesthús sem fólk hefur fengið aðstöðu í.  Ekki verður heimilt að vera með kerrur við nýju Sprettshöllina og ekki niður á möninni í Skeifunni.

Hlökkum til að sjá ykkur sem flest að Kjóavöllum."

Skeifan
Miðvikudagur 8. júlí

08:30 Knapafundur í Sprettshöllinni
10:00 Fimmgangur ungmenna
13:00 Hlé
13:30 Fimmgangur meistaraflokkur knapar 1-30
16:30 Hlé
17:00 Fimmgangur Meistarflokkur 31-60

Fimmtudagur 9. júlí
09:00 Fjórgangur ungmenna
12:00 Hlé
12:30 Fjórgangur meistaraflokkur knapar 1-30
15:30 Hlé
16:00 Fjórgangur meistaraflokkur knapar 31-54
19:00 150 m skeið
250 m skeið

Föstudagur 10. júlí

09:00 Tölt T2 ungmenni
Tölt T2 meistaraflokkur
12:00 Hlé
12:20 Tölt T1 ungmenni
15:00 Tölt T1 meistaraflokkur knapar 1-24
17:30 Hlé
17:45 Tölt T1 opinn meistaraflokkur knapar 25-58
21:00 100m skeið

Laugardagur 11. júlí

09:00 Gæðingaskeið meistaraflokkur
Gæðingaskeið ungmennaflokkur
Gæðingaskeið unglingaflokkur
12:30 Hlé
13:00 B-úrslit fjórgangur barna
B-úrslit fjórgangur unglinga
B-úrslit fjórgangur ungmenna
B-úrslit fjórgangur meistaraflokkur
15:00 Hlé
15:30 B-úrslit fimmgangur unglinga
B-úrslit fimmgangur ungmenna
B-úrslit fimmgangur meistaraflokkur
17:00 Hlé
17:30 B-úrslit tölt T1 barna
B-úrslit tölt T1 unglinga
B-úrslit tölt T1 ungmenna
B-úrslit tölt T1 meistaraflokkur

Sunnudagur 12.júlí

12:00 A-úrslit T2 unglinga
A-úrslit T2 ungmenna
A-úrslit T2 meistaraflokkur
13:00 Hlé
13:30 A-úrslit fjórgangur barna
A-úrslit fjórgangur unglinga
A-úrslit fjórgangur ungmenna
A-úrslit fjórgangur meistaraflokkur
15:30 Hlé
16:00A-úrslit Fimmgangur unglinga
A-úrslit Fimmgangur ungmenna
A-úrslit Fimmgangur meistaraflokkur
17:30 Hlé
18:00 A-úrslit Tölt T1 börn
A-úrslit Tölt T1 unglingar
A-úrslit Tölt T1 ungmenni
Félag tamningamanna - verðlaunaafhending
A-úrslit Tölt meistaraflokkur

Hattarvallavöllur
Miðvikudagur 8. júlí
12:00 Fimmgangur unglingar
15:00 Hlé
15:30 Fimi í Sprettshöllinni

Fimmtudagur 9.júlí
09:00 Fjórgangur börn
10:45 Hlé
11:15 Fjórgangur unglingar knapar 1-20
13:15 Hlé
13:30 Fjórgangur unglingar knapar 21-40
15:30 Hlé
15:45 Fjórgangur unglingar knapar 41-64

Föstudagur 10. júlí
09:00 Tölt T2 unglingar
11:00 Hlé
11:15 Tölt T1 börn
14:00 Hlé
14:30 Tölt T1 unglingar knapar 1-36
17:30 Hlé
18:00 Tölt T1 unglingar knapar 37-54

Ráslistar

Miðvikudagur 8. júlí 
8:30 Knapafundur í Sprettshöllinni 
Skeifan 
10:00 Fimmgangur ungmenna 
1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt
2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
3 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-...
4 V Konráð Axel Gylfason Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt
5 V Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt
6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt
7 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt
8 V Halldór Þorbjörnsson Skjálfta-Hrina frá Miðengi Vindóttur/mós-, móálótt- ...
9 H Finnur Jóhannesson Friður frá Miðhópi Móálóttur,mósóttur/milli-...
10 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Birna frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv. blesa auk ...
11 V Guðjón Örn Sigurðsson Mökkur frá Hólmahjáleigu Moldóttur/ljós- einlitt
12 V Eggert Helgason Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt
13 V Brynja Kristinsdóttir Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt
14 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt
15 V Glódís Helgadóttir Blíða frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
16 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt
17 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt
18 V Dagmar Öder Einarsdóttir Heiðrún frá Halakoti Leirljós/Hvítur/milli- tv...
19 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt
20 V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt
21 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Eining frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt
22 V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g...
23 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt
24 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt
25 V Bjarki Freyr Arngrímsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt
26 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Sól frá Jaðri Jarpur/dökk- einlitt
27 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt

13:00 Hlé 
13:30 Fimmgangur meistaraflokkur knapar 1-30 
1 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Jarpur/dökk- stjarna,nös ...
2 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót...
3 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt
4 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt
5 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt
6 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Rauður/milli- skjótt
7 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt
8 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt
9 V Þórarinn Eymundsson Milljarður frá Barká Brúnn/milli- einlitt
10 V Matthías Leó Matthíasson Náttfríður frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt
11 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt
12 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt
13 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-...
14 V Hinrik Bragason Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt
15 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn
16 H Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi Rauður/milli- einlitt
17 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt
18 V Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt
19 V Sindri Sigurðsson Haukur frá Ytra-Skörðugili II Brúnn/milli- einlitt
20 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt
21 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði Brúnn/milli- einlitt
22 V Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g...
23 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-...
24 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt
25 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
26 H Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt
27 V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt
28 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt
29 V Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt
30 V Jóhann Magnússon Sjöund frá Bessastöðum Brúnn/mó- einlitt

16:30 Hlé 
17:00 Fimmgangur Meistarflokkur knapar 31-60 
31 H Bjarni Jónasson Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót...
32 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt
33 H Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt
34 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt
35 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt
36 V Ísólfur Líndal Þórisson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt
37 V Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/rauð- einlitt
38 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt
39 V Fanney Guðrún Valsdóttir Sif frá Akurgerði II Bleikur/fífil- stjörnótt
40 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt
41 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum Rauður/milli- einlitt
42 V Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt
43 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt
44 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt
45 V Teitur Árnason Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli- stjörnótt hr...
46 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt
47 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt
48 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlíf frá Skák Jarpur/rauð- einlitt
49 V Ólafur Ásgeirsson Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt
50 V Ragnar Eggert Ágústsson Fruma frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt
51 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
52 V Viðar Ingólfsson Seiður frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt
53 H Jessica Elisabeth Westlund Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt
54 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-...
55 V Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt
56 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk...
57 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
58 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt
59 V Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext
60 V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn

Hattarvallavöllur 
Miðvikudagur 8. júlí 
12:00 Fimmgangur unglingar 
1 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt
2 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt
3 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt
4 V Sölvi Karl Einarsson Þeyr frá Hvoli Jarpur/korg- einlitt
5 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt
6 V Gyða Helgadóttir Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli- skjótt
7 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Villandi frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt
8 V Katrín Eva Grétarsdóttir Áróra frá Unnarholti Rauður/milli- einlitt
9 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt
10 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt
11 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt
12 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Öskubuska frá Minni-Borg Brúnn/milli- tvístjörnótt
13 V Sölvi Karl Einarsson Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt
14 V Guðmar Freyr Magnússun Álfadís frá Svalbarðseyri Brúnn/milli- einlitt
15 V Sigurjón Axel Jónsson Nótt frá Flögu Brúnn/milli- tvístjörnótt
16 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt
17 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrafnfaxi frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt
18 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-...
19 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt
20 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt
21 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt
22 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt
23 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt
24 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st...
25 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt
26 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt
28 V Anton Hugi Kjartansson Gletta frá Glæsibæ frá Dreyrrauð
29 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi frá brúnn

15:00 Hlé Hlé

15:30 Fimi í Sprettshöllinni 
Fimikeppni A 
1 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt
2 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
3 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
4 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
5 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt
6 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt
7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt
8 V Katla Sif Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt
9 V Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt
10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli- skjótt
11 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt
12 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-...
13 V Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt
Fimikeppni A2 
1 V Ewelina Soswa Kleina frá Hólakoti Rauður/sót- einlitt
2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ...
3 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ...

Skeifan 
Fimmtudagur 9. júlí 
9:00 Fjórgangur ungmenna 
1 V Finnur Ingi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt
2 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt
3 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt
4 V Dagmar Öder Einarsdóttir Drottning frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt
5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt
6 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Skugga-Sveinn frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt
7 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-...
8 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt
9 V Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti Bleikur/álóttur einlitt
10 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt
11 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt
12 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt
13 V Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt
14 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt
15 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt
16 V Sigrún Rós Helgadóttir Kaldi frá Hofi I Rauður/milli- stjörnótt
17 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl...
18 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt
19 V Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt
20 V Ragnheiður Petra Óladóttir Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei...
21 V Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt
22 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt
23 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ...
24 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Riddari frá Ási 2 Brúnn/mó- blesa auk leist...
25 V Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt
26 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei...
27 V Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótt tvístjörnótt
28 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt
29 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt
30 V Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt
31 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt
32 V Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf Jarpur/milli- stjörnótt

12:00 Hlé 
12:30 Fjórgangur meistaraflokkur knapar 1-30 
1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Mímir frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt
2 V Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt
3 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt
4 V Þórarinn Ragnarsson Búi frá Húsavík Rauður/milli- tvístjörnótt
5 H Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-...
6 V Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt
7 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt
8 V Tómas Örn Snorrason Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli- tvístjörnótt
9 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt
10 V Teitur Árnason Darri frá Dísarstöðum 2 Rauður/milli- einlitt
11 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt
12 V Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt
13 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt
14 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt
15 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt
16 V Friðdóra Friðriksdóttir Víkingur frá Ási 2 Brúnn/milli- einlitt
17 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt
18 V Skúli Þór Jóhannsson Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt
19 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt
20 V Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt
21 V Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal Rauður/milli- einlitt
22 V Sigurður Sigurðarson Fluga frá Langsstöðum Vindóttur/mó einlitt
23 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
25 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt
27 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt
28 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt
29 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt
30 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt

15:30 Hlé 
16:00 Fjórgangur meistaraflokkur knapar 31-55 
31 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt
32 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt
33 V Viðar Ingólfsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt
34 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I Grár/brúnn einlitt
35 V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík Rauður/milli- einlitt
36 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt
37 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt
38 V Guðmundur Björgvinsson Hrímnir frá Ósi Grár/rauður einlitt
39 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt
40 H Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt
41 V Mette Mannseth Ró frá Þúfum Jarpur/dökk- einlitt hrin...
42 H Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt
43 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Nótt frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt
44 V Sigurður Sigurðarson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt
45 V Arnar Bjarki Sigurðarson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt
46 V Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum Jarpur/milli- einlitt
47 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt
48 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt
49 V Viðar Ingólfsson Glóð frá Dalsholti Rauður/milli- blesótt
50 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt
51 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt
52 V Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt
53 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt
54 H Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt
55 V Arnar Bjarki Sigurðarson Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt

19:00 150 m skeið 
1 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt
1 V Ísólfur Líndal Þórisson Stygg frá Akureyri Brúnn/mó- einlitt
2 V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt
2 V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt
3 V Tómas Örn Snorrason Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri...
3 V Finnur Ingi Sölvason Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt
4 V Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt
4 V Sigurður Sigurðarson Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttur einlitt
5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt
5 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt
6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt
6 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt
7 H Emil Fredsgaard Obelitz Þrándur frá Skógskoti Brúnn/milli- einlitt
8 V Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt
8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt
9 V Sigurður Vignir Matthíasson Ormur frá Framnesi Jarpur/milli- stjörnótt
9 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sproti frá Múla 1 Rauður/milli- blesótt
10 V Ingi Björn Leifsson Grúsi frá Nýjabæ Rauður/milli- blesótt hri...
10 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt
11 V Jón Óskar Jóhannesson Ásadís frá Áskoti Rauður/bleik- skjótt
11 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt
12 V Bjarki Þór Gunnarsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt
12 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt
13 V Tómas Örn Snorrason Freydís frá Mið-Seli Brúnn/milli- einlitt

250 m skeið 
1 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt
1 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt
2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt
2 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
3 V Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt
3 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt
4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein...
4 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v...
5 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt
5 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin...
6 H Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
7 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt
7 V Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal Brúnn/milli- einlitt
8 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-...
8 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt
9 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei...
9 V Sigurður Óli Kristinsson Goði frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext
10 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt

Hattarvallavöllur

Fimmtudagur 9.júlí 
9:00 Fjórgangur börn 
1 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt...
1 V Sunna Dís Heitmann Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt
1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
2 V Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt
2 V Kristrún Ragnhildur Bender Flugsvinn frá Seljabrekku Grár/jarpur einlitt
2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv. einlitt
3 V Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt
3 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt
3 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt
4 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- stjörnótt
4 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt
4 V Brynja Anderiman Mökkur frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt
5 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Dreitill frá Miðey Rauður/milli- blesótt
5 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt
5 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
6 V Júlía Kristín Pálsdóttir Flugar frá Flugumýri Rauður/milli- einlitt
6 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt
6 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt
7 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt
7 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt
7 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt
8 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt
8 H Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt
9 V Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt
9 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt
9 V Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös...
10 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Grár/rauður einlitt
10 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt
10 V Védís Huld Sigurðardóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt
11 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt
11 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt
11 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt
12 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-...
12 V Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt
12 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt
13 V Þorvaldur Logi Einarsson Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g...
13 V Sigrún Högna Tómasdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt
13 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt
14 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt
14 V Elsa Kristrún Bjarnadóttir Hlynur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt
14 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hraunar frá Borg Brúnn/milli- einlitt
15 H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt
15 H Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt

10:45 Hlé 
11:15 Fjórgangur unglingar knapar 1-20 
1 V Eva Dögg Pálsdóttir Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt
2 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt
3 H Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt
4 V Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/milli- stjörnótt
5 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt
6 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt
7 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt
8 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
9 H Hákon Dan Ólafsson Þrymur frá Álfhólum Brúnn/milli- blesótt
10 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt
11 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt
12 V Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Vökull frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt
13 V Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt
14 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli- einlitt
16 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
17 V Jóhanna Guðmundsdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt
18 V Belinda Sól Ólafsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l...
19 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt
20 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt

13:15 Hlé 
13:30 Fjórgangur unglingar knapar 21-40 
21 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/mó- stjörnótt
22 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt
23 V Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt
24 H Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Jakob frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt
25 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt
26 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Roði frá Hala Rauður/milli- einlitt
27 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-...
28 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt
29 V Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt
30 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt
31 H Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Rauður/milli- einlitt
32 V Linda Bjarnadóttir Fjöður frá Dallandi Jarpur/milli- tvístjörnótt
33 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt
34 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt
35 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt
36 V Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum Rauður/milli- stjörnótt
37 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli- skjótt
38 V Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti Rauður/milli- stjörnótt
39 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Frigg frá Eyjarhólum Rauður/dökk/dr. einlitt
40 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei...

15:30 Hlé 
15:45 Fjórgangur unglingar knapar 41-64 
41 V Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt
42 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Brúnn/gló- einlitt
43 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei...
44 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt
45 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt
46 V Eva Dögg Pálsdóttir Glufa frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt
47 V Bríet Guðmundsdóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt
48 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt
49 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt
50 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Brenna frá Hæli Rauður/milli- tvístjörnótt
51 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt
52 H Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt
53 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt
54 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Glæsir frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. skjótt
55 V Sölvi Karl Einarsson Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- stjörnótt
56 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð- skjótt
57 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt
58 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt
59 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt
60 V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt
61 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt
62 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt
63 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sólon frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt
64 H Særós Ásta Birgisdóttir Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt

Skeifan
Föstudagur 10. júlí 
9:00 Tölt T2 ungmenni 

1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt
2 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-...
3 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt
4 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt
5 V Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt
6 V Halldór Þorbjörnsson Skjálfta-Hrina frá Miðengi Vindóttur/mós-, móálótt- ...
7 V Konráð Axel Gylfason Dökkvi frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt
8 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt
9 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt
10 V Anna Kristín Friðriksdóttir Trú frá Vesturkoti Brúnn/milli- skjótt
11 V Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt
12 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt
13 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt
14 V Bjarki Freyr Arngrímsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt
15 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt

Tölt T2 meistaraflokkur 
1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt
2 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Nótt frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt
3 H Ísólfur Líndal Þórisson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext
4 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
5 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt
6 V Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt
7 H Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt
8 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt
9 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt
10 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt
11 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt
12 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt
14 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt
15 V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu 

12:00 Hlé 
12:20 Tölt T1 ungmenni 
1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt
2 V Johannes Amplatz Ösp frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt
3 V Finnur Ingi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt
4 H Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt
5 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Sól frá Jaðri Jarpur/dökk- einlitt
6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt
7 H Jón Óskar Jóhannesson Eldur frá Gljúfri Rauður/milli- stjörnótt g...
8 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt
9 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt
10 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g...
11 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt
12 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt
13 V Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi Rauður/milli- blesa auk l...
14 V Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt
15 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt
16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt
17 V Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt
18 H Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl...
19 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt
20 H Þorgeir Ólafsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt
21 V Róbert Bergmann Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt
22 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt
23 H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ...
24 H Eggert Helgason Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt
25 H Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt
26 V Glódís Helgadóttir Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt
27 H Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt
28 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt
29 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-...
30 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt
31 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt
32 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt
33 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt

15:00 Tölt T1 meistaraflokkur knapar 1-24 
1 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt
2 V Magnús Bragi Magnússon Gola frá Krossanesi Brúnn/milli- stjörnótt
3 V Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt
4 V Sindri Sigurðsson Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli- blesótt
5 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt
6 V Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum Jarpur/milli- einlitt
7 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt
8 H Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt
9 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt
10 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt
11 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt
12 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt
13 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt
14 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt
15 V Viðar Ingólfsson Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext
16 V Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt
17 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt
18 V Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt
19 H Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt
20 H Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt
21 V Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-...
22 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt
23 V Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt
24 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt

17:30 Hlé 
17:45 Tölt T1 opinn meistaraflokkur knapar 25-59 
25 V Skúli Þór Jóhannsson Frétt frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnót...
26 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt
27 V Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
28 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt
29 V Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt
30 V Ragnar Tómasson Von frá Vindási Rauður/milli- einlitt
31 H Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt
32 V Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt
33 V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt
34 H Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt
35 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
36 H Jóhann Magnússon Mynd frá Bessastöðum Rauður/milli- einlitt
37 V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt
38 V Ólafur Ásgeirsson Spes frá Vatnsleysu Jarpur/milli- einlitt
39 V Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt
40 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt
41 V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík Rauður/milli- einlitt
42 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt
43 V Arnar Bjarki Sigurðarson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt
44 H Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt
45 V Árni Björn Pálsson Stjarna frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt hr...
46 V Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt
47 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt
48 H Guðmundur Margeir Skúlason Gangskör frá Hallkelsstaðahlíð Brúnn/milli- einlitt
49 V Guðmundur Björgvinsson Hrímnir frá Ósi Grár/rauður einlitt
50 V Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt
51 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt
52 V Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt
53 V Mette Mannseth Kveðja frá Þúfum Rauður/ljós- stjörnótt
54 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt
56 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt
57 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
58 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt
59 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn

21:00 100m skeið 
1 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jörp
2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt
3 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt
4 V Katrín Eva Grétarsdóttir Fjarkadís frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt
5 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt
6 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt
7 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt
9 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt
10 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt
11 V Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt
12 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin...
13 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-...
14 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt
15 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt
16 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt
17 V Bjarki Þór Gunnarsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt
18 V Glódís Rún Sigurðardóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt
19 V Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal Brúnn/milli- einlitt
20 V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt
21 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei...
22 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt
23 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt
24 V Karítas Aradóttir Muninn frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt
25 V Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt
26 V Ísólfur Líndal Þórisson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljós einlitt
27 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt
28 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt
29 V Ingi Björn Leifsson Grúsi frá Nýjabæ Rauður/milli- blesótt hri...
30 V Jón Óskar Jóhannesson Ásadís frá Áskoti Rauður/bleik- skjótt
31 V Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt
32 V Tómas Örn Snorrason Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri...
33 V Sigurður Óli Kristinsson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt
34 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt
35 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-...
36 V Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt v...
37 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt
38 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt
39 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt
40 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v...
41 V Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Brúnn/dökk/sv. einlitt
42 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein...
43 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt
44 V Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt
45 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt
46 V Logi Þór Laxdal Glitnir frá Skipaskaga Jarpur/milli- einlitt
47 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt
48 V Hinrik Ragnar Helgason Maístjarna frá Egilsstaðakoti Rauður/milli- stjörnótt
49 V Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt
50 V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt
51 V Ragnar Bragi Sveinsson Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt

Hattarvallavöllur
Föstudagur 10. júlí 
9:00 Tölt T2 unglingar 

1 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt
2 H Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt
3 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt
4 V Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt
5 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt
6 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt
7 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Roðinn frá Feti Jarpur/milli- einlitt
8 H Belinda Sól Ólafsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l...
9 V Sölvi Karl Einarsson Kleópatra frá Laugavöllum Brúnn/mó- einlitt
10 H Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum Rauður/milli- stjörnótt
11 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt
12 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt
13 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt
14 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Brenna frá Hæli Rauður/milli- tvístjörnótt
15 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk...
16 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt
17 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt
18 H Védís Huld Sigurðardóttir Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt
19 V Eva Dögg Pálsdóttir Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt

11:00 Hlé 
11:15 Tölt T1 börn 
1 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt
2 V Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt
3 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt
4 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt
5 H Þorvaldur Logi Einarsson Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g...
6 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt
7 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt
8 H Sunna Dís Heitmann Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt
9 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt
10 V Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt
11 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Dreitill frá Miðey Rauður/milli- blesótt
12 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt
13 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt
14 V Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt
15 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt
16 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Grár/rauður einlitt
17 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-...
18 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt
19 H Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt
20 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt
21 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt
22 V Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös...
23 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
24 H Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt
25 V Védís Huld Sigurðardóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt
26 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt
27 V Júlía Kristín Pálsdóttir Flugar frá Flugumýri Rauður/milli- einlitt
28 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt
29 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt
30 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt
31 H Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv. einlitt
32 H Sigrún Högna Tómasdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt
33 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt
34 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt
35 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt

14:00 Hlé 
14:30 Tölt T1 unglingar knapar 1-36 
1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt
2 H Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt
3 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt
4 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Brúnn/gló- einlitt
5 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt
6 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt
7 V Særós Ásta Birgisdóttir Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt
8 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt
9 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-...
10 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Frigg frá Eyjarhólum Rauður/dökk/dr. einlitt
11 H Jóhanna Guðmundsdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt
12 H Aldís Gestsdóttir Drottning frá Ólafsbergi Jarpur/dökk- einlitt
13 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt
14 H Karítas Aradóttir Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv. einlitt
15 V Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt
16 H Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt
17 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt
18 V Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Rauður/milli- einlitt
19 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt
20 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt
21 V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt
22 H Eva Dögg Pálsdóttir Glufa frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt
23 H Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Viska frá Kjartansstöðum Jarpur/milli- einlitt
24 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt
25 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Bónus frá Feti Rauður/milli- einlitt vin...
26 H Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- blesótt
27 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt
28 H Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Vökull frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt
29 V Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt
30 H Hákon Dan Ólafsson Dögg frá Mosfellsbæ 
31 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt
32 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt
33 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt
34 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
35 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt
36 H Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei...

17:30 Hlé 
18:00 Tölt T1 unglingar knapar 37-54 
37 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt
38 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt
39 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt
40 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
41 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt
42 H Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt
43 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt
44 H Bríet Guðmundsdóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt
45 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
46 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli- skjótt
47 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt
48 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Glæsir frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. skjótt
49 H Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/milli- stjörnótt
50 H Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/mó- stjörnótt
51 V Guðmar Freyr Magnússun Fönix frá Hlíðartúni Rauður/milli- blesótt glófext
52 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
53 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt
54 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt

Laugardagur 11. júlí 
9:00 Gæðingaskeið meistaraflokkur 
1 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt
2 V Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði 
3 V Sigurður Sigurðarson Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli- einlitt
4 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-...
5 V Sigurður Vignir Matthíasson Glæsir frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt
6 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
7 V Guðmundur Margeir Skúlason Fannar frá Hallkelsstaðahlíð Bleikur/álóttur einlitt
8 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt
9 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt
10 V Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
12 V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt
13 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ...
14 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt
15 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt
16 V Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal Rauður/milli- einlitt
17 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt
18 V Logi Þór Laxdal Glitnir frá Skipaskaga Jarpur/milli- einlitt
19 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt
20 V Jóhann Magnússon Sjöund frá Bessastöðum Brúnn/mó- einlitt
21 V Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt
22 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt
23 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk...
24 V Þórir Örn Grétarsson Gjafar frá Þingeyrum Leirljós/Hvítur/ljós- ein...
25 V Ragnar Eggert Ágústsson Fruma frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt
26 V Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt
27 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn

Gæðingaskeið ungmennaflokkur 
1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt
2 V Glódís Helgadóttir Blíða frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
3 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-...
4 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt
5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt
6 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v...
7 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Goði frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext
8 V Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi Rauður/milli- blesa auk l...
9 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt
10 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt
11 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt
12 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt
13 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
14 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Sól frá Jaðri Jarpur/dökk- einlitt
15 V Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Brúnn/dökk/sv. einlitt
16 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-...
17 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt
18 V Finnur Jóhannesson Friður frá Miðhópi Móálóttur,mósóttur/milli-...
19 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt
20 V Bjarki Freyr Arngrímsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt
21 V Hinrik Ragnar Helgason Maístjarna frá Egilsstaðakoti Rauður/milli- stjörnótt
22 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt
23 V Finnur Ingi Sölvason Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt
24 V Eggert Helgason Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt
25 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sálmur frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt
26 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt
27 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt

Gæðingaskeið unglingaflokkur 
1 V Katrín Eva Grétarsdóttir Layla frá Efra-Seli Leirljós/Hvítur/ljós- ein...
2 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei...
3 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt
4 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt
5 V Linda Bjarnadóttir Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt
6 V Sigurjón Axel Jónsson Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt
7 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st...
8 V Sölvi Karl Einarsson Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt
9 V Karítas Aradóttir Glóey frá Torfunesi Brúnn/milli- stjörnótt
10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt
11 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt
12 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt
13 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le...
14 V Þorgils Kári Sigurðsson Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur/fífil- stjörnótt
15 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt
16 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Villandi frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt
17 V Kristín Hermannsdóttir Embla frá Lækjarhvammi Jarpur/milli- skjótt
18 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt
19 V Katla Sif Snorradóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt
20 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt
22 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt
23 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt
24 V Anton Hugi Kjartansson Gletta frá Glæsibæ frá Dreyrrauð
25 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi frá brúnn