miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslisti

10. júlí 2016 kl. 10:41

Gústaf Ásgeir Íslandsmeistari í slaktaumatölti.

Íslandsmót yngri flokkanna.

Meðfylgjandi er dagskrá Íslandsmóts yngri flokka í Borgarnesi ásamt ráslistum. Athugasemdir óskast sendar á netfangið kristgis@simnet.is . Hesthúspantanir sendist á netfangið marteinn@loftorka.is Þar þarf að koma fram fjöldi hrossa, þar af fjöldi stóðhesta, ásamt nafni og félagi. 

 

Boðið er upp á tjaldsvæði fyrir gesti Íslandsmóts í nágrenni keppnissvæðis.

 

Dagskrá

 

Fimmtudagur 14.7. 
kl. 8:00 Knapafundur í félagsheimili 
kl. 9:00 Fjórgangur V2 Unglingar 1-13 holl
kl. 10:30 Hlé 
kl. 10:45 Fjórgangur V2 Unglingar 14 - 26 holl
kl. 12:15 Hádegishlé 
kl. 13:15 Fjórgangur V2 Ungmenni 1 - 18 holl
kl. 15:45 Kaffihlé 
kl. 16:15 Fjórgangur V2 Börn 1 - 17 holl
kl. 18:15 Lok keppni


Föstudagur 15.7. 
kl. 9:00 Tölt T3 Ungmenni 1 - 20 holl
kl. 11:00 Hlé 
kl. 11:15 Tölt T3 Unglingar 1 - 8 holl
kl. 12:00 Hádegishlé 
kl. 13:00 Tölt T3 Unglingar 9 - 22 holl
kl. 14:20 Tölt T3 Börn 1 -17 holl
kl. 15:50 Kaffihlé 
kl. 16:15 Fimmgangur Ungmenni 1 - 11 holl
kl. 17:35 Fimmgangur Unglingar 1 - 10 holl
kl. 18:50 Lok keppni

Laugardagur 16.7. 
kl. 9:00 Fimi Unglingar 
kl. 10:00 Fimi Ungmenni 
kl. 11:00 Fimi Börn 
kl. 12:00 Hádegishlé 
Kl. 13:00 Tölt T4 Unglingar 
kl. 13:50 Tölt T4 Ungmenni 
kl. 14:30 B úrslit V2 Unglingar 
kl. 15:00 B úrslit V2 Ungmenni 
kl. 15:30 Kaffihlé 
kl. 16:00 B úrslit V2 Börn 
kl. 16:30 B úrslit F2 Unglingar 
kl. 17:00 B úrslit F2 Ungmenni 
kl. 17:30 B úrslit T3 Börn 
kl. 17:50 B úrslit T3 Unglingar 
kl. 18:15 Lok keppni

Sunnudagur 17.7. 
kl. 9:00 B úrslit T3 Ungmenni 
kl: 9:30 B úrslit T4 Unglingar 
kl. 10:00 A úrslit V2 Börn 
kl. 10:30 A úrslit V2 Ungmenni 
kl. 11:00 Gæðingaskeið Unglingar 
kl. 11:45 Gæðingaskeið Ungmenni 
kl. 12:30 Hádegi 
kl. 13:30 A úrslit V2 Unglingar 
kl. 13:30 A úrslit F2 Ungmenni 
kl. 14:00 A úrslit F2 Unglingar 
kl. 14:30 A úrslit T4 Ungmenni 
kl. 15:00 A úrslit T4 Unglingar 
kl. 15:30 Kaffihlé 
kl. 16:00 100 m. Skeið 
kl. 17:00 A úrslit T3 Börn 
kl. 17:25 A úrslit T3 Unglingar 
kl. 17:50 A úrslit T3 Ungmenni 
kl. 18:20 Verðlaun f samanl 
kl. 18:35 Mótsslit

 

Ráslisti 
Fimikeppni A

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 13 Sprettur 
2 2 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sörli 
3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 11 Grani 
4 4 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi Móálóttur,mósóttur/milli-... 20 Þytur 
5 5 V Sara Dís Snorradóttir Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli 
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 20 Ljúfur 
7 7 V Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Ljúfur 
8 8 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 11 Hörður 
9 9 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 14 Fákur 
10 10 V Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli 
11 11 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Grár/rauður einlitt 22 Skagfirðingur 
12 12 V Katla Sif Snorradóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Sörli 
13 13 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður 
14 14 V Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur 
15 15 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- stjörnótt 7 Þytur 
16 16 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur 
 

Fimikeppni A2

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Skandall frá Sælukoti Rauður/milli- einlitt 10 Hörður 
2 2 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 12 Fákur
3 3 V Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei... 14 Þytur 
4 4 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur 
5 5 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Vordís frá Hrísdal Brúnn/milli- stjörnótt 11 Snæfellingur 
6 6 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 18 Hörður 
7 7 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 14 Sörli 
8 8 V Birta Ingadóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 12 Fákur
 

Fimmgangur F2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
2 1 V Atli Freyr Maríönnuson Talía frá Gljúfurárholti Brúnn/milli- einlitt 5 Sleipnir 
3 1 V Jasmina Koethe Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Hornfirðingur 
4 2 V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g... 8 Faxi 
5 2 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Svalur frá Hömluholti Bleikur/litföróttur skjótt 8 Dreyri 
6 2 V Finnbogi Bjarnason Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Skagfirðingur 
7 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 12 Sörli 
8 3 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Sprettur 
9 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
10 4 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður 
11 4 H Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði 12 Trausti 
12 4 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 11 Dreyri 
13 5 V Máni Hilmarsson Ómur frá Litla-Laxholti Rauður/milli- blesótt 9 Skuggi 
14 5 V Rósanna Valdimarsdóttir Frenja frá Vatni Jarpur/rauð- einlitt 12 Skagfirðingur 
15 5 V Róbert Bergmann Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt 7 Geysir 
16 6 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 15 Faxi 
17 6 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli 
18 6 V Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
19 7 V Þórdís Inga Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt 6 Fákur
20 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Díva frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 11 Fákur 
21 7 V Atli Freyr Maríönnuson Dimmi frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir 
22 8 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... 8 Máni 
23 8 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 9 Snæfellingur 
24 8 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Skandall frá Sælukoti Rauður/milli- einlitt 10 Hörður 
25 9 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 11 Sindri 
26 9 V Þorgils Kári Sigurðsson Svala frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 11 Sleipnir 
27 9 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 7 Skuggi
28 10 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Fákur 
29 10 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 18 Hörður 
30 10 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 8 Fákur 
31 11 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sleipnir 
 

Fimmgangur F2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Ísólfur Ólafsson Urð frá Bergi Rauður/ljós- stjörnótt 8 Skuggi 
2 1 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
3 1 H Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi Grár/jarpur skjótt 11 Hörður 
4 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Ljúfur 
5 2 V Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli 
6 2 V Gyða Helgadóttir Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli- skjótt 9 Skuggi 
7 3 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 16 Sörli 
8 3 V Hákon Dan Ólafsson Hann frá Hásæti Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur 
9 3 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt 8 Hörður 
10 4 V Særós Ásta Birgisdóttir Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 14 Sprettur 
11 4 V Egill Már Þórsson Sóldögg frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. skjótt 7 Léttir 
12 4 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Léttir 
13 5 V Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 10 Hörður 
14 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... 12 Sleipnir 
15 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur 
16 6 V Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti Vindóttur/mó stjarna,nös ... 10 Sprettur 
17 6 V Anton Hugi Kjartansson Barón frá Mosfellsbæ Rauður/milli- blesótt 7 Hörður 
18 6 V Benjamín Sandur Ingólfsson Gígur frá Austurkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
19 7 V Aníta Rós Róbertsdóttir Óvænt frá Hafnarfirði Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli 
20 7 V Freyja Sól Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt 14 Skagfirðingur 
21 7 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur 
22 8 V Védís Huld Sigurðardóttir Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 11 Ljúfur 
23 8 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur 
24 8 V Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum Vindóttur/jarp- blesa auk... 10 Sprettur 
25 9 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót... 8 Fákur 
26 9 V Íris Birna Gauksdóttir Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- skjótt 13 Hörður 
27 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur 
28 10 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Grani 
29 10 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur 
30 10 V Arnar Máni Sigurjónsson Platína frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
 

Fjórgangur V2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur 
2 1 H Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesótt 7 Fákur 
3 1 H Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 6 Skuggi 
4 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Höttur frá Norður-Hvoli Brúnn/milli- skjótt 8 Sindri 
5 2 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei... 8 Skuggi 
6 2 V Ágústa Baldvinsdóttir Krossbrá frá Kommu Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Léttir 
7 3 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir 
8 3 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur 
9 3 V Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt 6 Geysir 
10 4 V Emma Larson Sjór frá Ármóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Fákur 
11 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
12 4 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 13 Sleipnir 
13 5 V Máni Hilmarsson Vésteinn frá Snorrastöðum Brúnn/milli- skjótt 8 Skuggi 
14 5 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri 
15 5 V Jasmina Koethe Herkules frá Kyljuholti Jarpur/rauð- einlitt 10 Hornfirðingur 
16 6 H Birta Ingadóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 12 Fákur 
17 6 H Arnór Dan Kristinsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur 
18 6 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður 
19 7 V Johannes Amplatz Hrani frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir 
20 7 V Brynja Kristinsdóttir Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 17 Sörli 
21 7 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt 9 Skagfirðingur 
22 8 V Ólafur Axel Björnsson Þengill frá Hofsstöðum Moldóttur/d./draug einlitt 9 Skuggi 
23 8 V Fríða Hansen Móða frá Leirubakka Rauður/milli- skjótt 6 Geysir 
24 8 V Þórdís Inga Pálsdóttir Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 11 Fákur 
25 9 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... 8 Fákur 
26 9 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Sneið frá Hábæ Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Logi 
27 9 V Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 8 Máni 
28 10 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11 Máni 
29 10 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sörli 
30 10 V Eva Dögg Pálsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 6 Þytur 
31 11 V Þorgils Kári Sigurðsson Toppur frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil- skjótt 8 Sleipnir 
32 11 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Logi 
33 11 V Johannes Amplatz Yrpa frá Ljónsstöðum Jarpur/dökk- einlitt 8 Sleipnir 
34 12 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir 
35 12 V Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 10 Logi 
36 12 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vaðlar frá Svignaskarði Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli 
37 13 V Brynjar Nói Sighvatsson Framsýn frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
38 13 V Brynja Kristinsdóttir Krókur frá Margrétarhofi Rauður/milli- blesa auk l... 6 Sörli 
39 13 V Þorgeir Ólafsson Kjarkur frá Borgarnesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 8 Skuggi 
40 14 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Fleygur frá Garðakoti Brúnn/milli- einlitt 12 Skagfirðingur 
41 14 V Elmar Ingi Guðlaugsson Sæfaxi frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- skjótt 12 Fákur 
42 14 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Bragi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur 
43 15 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 17 Sindri 
44 15 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 10 Trausti 
45 15 V Ólafur Axel Björnsson Kraftur frá Haga Brúnn/milli- stjörnótt 11 Skuggi 
46 16 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Trú frá Ási Jarpur/rauð- einlitt 7 Hornfirðingur 
47 16 V Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Jarpur/milli- stjörnótt 9 Skagfirðingur 
48 16 V Róbert Bergmann Prins frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir 
49 17 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Snæfellingur 
50 17 H Finnur Jóhannesson Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 6 Logi 
51 17 H Viktoría Gunnarsdóttir Kopar frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt 7 Dreyri 
52 18 H Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur 
53 18 H Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt 9 Fákur 
54 18 H Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur 
55 19 H Svavar Arnfjörð Ólafsson Sjón frá Útverkum Rauður/milli- stjörnótt 9 Sörli 
56 19 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Elísa frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 8 Skuggi 
57 20 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 10 Sleipnir 
58 20 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur 
59 20 V Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei... 14 Þytur 
60 21 V Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli- tvístjörnótt 13 Þytur 

Fjórgangur V2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Karítas Aradóttir Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Þytur 
2 1 H Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Jakob frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Sleipnir 
3 1 H Ísólfur Ólafsson Móalingur frá Bergi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Skuggi 
4 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sprettur 
5 2 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 12 Sprettur 
6 2 V Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót- tvístjörnótt ... 7 Skuggi 
7 3 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir 
8 3 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 14 Sörli 
9 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur 
10 4 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt 14 Fákur 
11 4 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni 
12 4 V Jón Marteinn Arngrímsson Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 7 Trausti 
13 5 V Egill Már Þórsson Saga frá Skriðu Brúnn/mó- stjörnótt 9 Léttir 
14 5 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Brúnn/gló- einlitt 8 Neisti 
15 5 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli 
16 6 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
17 6 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 14 Fákur 
18 6 V Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt... 14 Sörli 
19 7 H Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 8 Logi 
20 7 H Klara Penalver Davíðsdóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Máni 
21 7 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- stjörnótt 7 Þytur 
22 8 V Arna Hrönn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi 
23 8 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
24 8 V Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir 
25 9 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 11 Sprettur 
26 9 V Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 8 Fákur 
27 9 V Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
28 10 V Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 13 Fákur 
29 10 V Gyða Helgadóttir Sædís frá Mið-Fossum Brúnn/mó- einlitt 6 Skuggi
30 10 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 16 Fákur 
31 11 V Sara Bjarnadóttir Ágústa frá Flekkudal Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður 
32 11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 13 Máni 
33 11 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt 8 Fákur 
34 12 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hugur frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir 
35 12 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi Rauður/milli- einlitt 9 Sörli 
36 12 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Spá frá Hafnarfirði Jarpur/milli- stjörnótt 8 Sörli 
37 13 H Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Rauður/milli- einlitt 8 Neisti 
38 13 H Íris Birna Gauksdóttir Strákur frá Lágafelli Rauður/milli- blesótt 10 Hörður 
39 13 H Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 10 Skagfirðingur 
40 14 H Sunna Dís Heitmann Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt 7 Sprettur 
41 14 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur 
42 14 H Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 10 Þytur 
43 15 H Ísólfur Ólafsson Þokka frá Bergi Brúnn/milli- einlitt 8 Skuggi 
44 15 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Laufi frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- nösótt 11 Neisti 
45 15 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 11 Fákur 
46 16 H Lara Margrét Jónsdóttir Keisari frá Hofi Grár/rauður stjörnótt 7 Neisti 
47 16 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur 
48 16 H Benjamín Sandur Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur 
49 17 V Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Vökull frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir 
50 17 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Logi 
51 17 V Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Ljúfur 
52 18 V Fanney O. Gunnarsdóttir Fífa frá Brimilsvöllum Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Snæfellingur 
53 18 V Herdís Lilja Björnsdóttir Blær frá Bjarnarnesi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur 
54 18 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 11 Grani 
55 19 V Bríet Guðmundsdóttir Hreyfing frá Ytra-Hóli Brúnn/mó- einlitt 12 Sprettur 
56 19 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður 
57 19 V Katrín Eva Grétarsdóttir Eldur frá Stokkseyri Rauður/milli- einlitt 8 Sleipnir 
58 20 V Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 9 Skagfirðingur 
59 20 V Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur 
60 20 V Kristófer Darri Sigurðsson Ísey frá Víðihlíð Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Sprettur 
61 21 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sörli 
62 21 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur 
63 21 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 10 Hörður 
64 22 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 10 Geysir 
65 22 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir 
66 22 V Sverrir Geir Guðmundsson Flóki frá Giljahlíð Rauður/milli- blesótt glófext 8 Faxi 
67 23 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
68 23 V Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Ljúfur 
69 23 V Björn Tryggvi Björnsson Vörður frá Akurgerði Rauður/milli- einlitt glófext 9 Sprettur 
70 24 H Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 12 Fákur 
71 25 V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt g... 11 Sörli 
72 25 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
73 25 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 14 Sörli 
74 26 V Thelma Dögg Tómasdóttir Dáti frá Húsavík Rauður/milli- einlitt 9 Grani 

Fjórgangur V2 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Fákur 
2 1 V Heiður Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur 
3 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur 
4 2 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður 
5 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- skjótt 6 Sprettur 
6 2 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur 
7 3 V Þorvaldur Logi Einarsson Sigurrós frá Miðfelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 6 Smári 
8 3 V Andrea Ína Jökulsdóttir Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 17 Skuggi 
9 3 V Aníta Eik Kjartansdóttir Kjarval frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður 
10 4 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur 
11 4 V Ester Þóra Viðarsdóttir Ýmir frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri 
12 4 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt 8 Léttir 
13 5 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður 
14 5 V Heiður Karlsdóttir Mökkur frá Efra-Langholti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
15 6 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Grár/rauður einlitt 22 Skagfirðingur 
16 6 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur 
17 6 H Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Glóð frá Þórukoti Rauður/milli- skjótt 11 Þytur 
18 7 V Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 9 Snæfellingur 
19 7 V Aron Ernir Ragnarsson Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 6 Smári 
20 7 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... 18 Máni 
21 8 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Máni 
22 8 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli- einlitt 10 Þytur 
23 8 V Aron Máni Rúnarsson Blómi frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður 
24 9 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 13 Hörður 
25 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 17 Sprettur 
26 9 V Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur 
27 10 V Sveinn Sölvi Petersen Freyja frá Brú Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
28 10 V Guðlaug Sara Gunnarsdóttir Hugleikur frá Nýjabæ Jarpur/dökk- einlitt 8 Snæfellingur 
29 10 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 13 Máni 
30 11 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur 
31 11 H Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi Rauður/milli- skjótt 8 Hörður
32 11 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt 8 Skagfirðingur 
33 12 H Jón Valgeir Ragnarsson Þyrnir frá Garði Brúnn/milli- einlitt 19 Smári 
34 13 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur 
35 13 V Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli 
36 13 V Auður Rós Þormóðsdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur 
37 14 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti Grár/jarpur skjótt 7 Þytur 
38 14 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álóttur tvístjörn... 18 Þytur 
39 14 V Anita Björk Björgvinsdóttir Klöpp frá Skjólbrekku Grár/brúnn skjótt 10 Skuggi 
40 15 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 20 Ljúfur 
41 15 V Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli- einlitt 10 Smári 
42 15 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 16 Hörður 
43 16 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur 
44 16 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 16 Fákur 
45 16 V Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum Grár/óþekktur einlitt 10 Glaður 
46 17 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni 
47 17 V Jón Ársæll Bergmann Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir 
48 17 V Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 17 Sprettur 
49 18 V Sigrún Högna Tómasdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 10 Grani 

Gæðingaskeið 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Skagfirðingur 
2 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 12 Sörli 
3 3 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Svalur frá Hömluholti Bleikur/litföróttur skjótt 8 Dreyri 
4 4 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 11 Sindri 
5 5 V Halldór Þorbjörnsson Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt 6 Trausti 
6 6 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 11 Sleipnir 
7 7 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 7 Skuggi 
8 8 V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g... 8 Faxi 
9 9 V Jasmina Koethe Seifur frá Horni I Bleikur/fífil- blesótt 9 Hornfirðingur 
10 10 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 11 Dreyri 
11 11 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli 
12 12 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 8 Fákur 
13 13 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 10 Logi 
14 14 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Hörður 
15 15 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur 
16 16 V Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði 12 Trausti 
17 17 V Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá Bleikur/fífil- einlitt 14 Þytur 
18 18 V Alexander Freyr Þórisson Gnótt frá Læk Brúnn/milli- einlitt 7 Máni 
19 19 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Sörli 
20 20 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Sprettur 
21 21 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
22 22 V Jasmina Koethe Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Hornfirðingur 
23 23 V Þorsteinn Björn Einarsson Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sindri 
24 24 V Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
25 25 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Fákur 
26 26 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... 8 Máni 

Gæðingaskeið 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Hákon Dan Ólafsson Hann frá Hásæti Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur 
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur 
3 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 11 Ljúfur 
4 4 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur 
5 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 18 Ljúfur 
6 6 V Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi Grár/jarpur skjótt 11 Hörður 
7 7 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Ljúfur 
8 8 V Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli 
9 9 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le... 17 Fákur 
10 10 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt 14 Fákur 
11 11 V Egill Már Þórsson Myrká frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt 6 Léttir 
12 12 V Ísólfur Ólafsson Urð frá Bergi Rauður/ljós- stjörnótt 8 Skuggi 
13 13 V Þórdís Inga Pálsdóttir Hafdís frá Herríðarhóli Jarpur/korg- einlitt 14 Fákur 
14 14 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Grani 
15 15 V Aníta Rós Róbertsdóttir Óvænt frá Hafnarfirði Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli 
16 16 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 10 Fákur 
17 17 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... 10 Sörli 
18 18 V Særós Ásta Birgisdóttir Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 14 Sprettur 
19 19 H Arnar Máni Sigurjónsson Lukka frá Gýgjarhóli Rauður/bleik- einlitt 24 Fákur 
20 20 V Hafþór Hreiðar Birgisson Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur 

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... 10 Sörli 
2 2 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót... 8 Fákur 
3 3 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt 14 Fákur 
4 4 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 16 Máni 
5 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Fjarkadís frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt 8 Sleipnir 
6 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur 
7 7 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 10 Fákur 
8 8 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 10 Logi 
9 9 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Fákur 
10 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Ljúfur 
11 11 V Halldór Þorbjörnsson Diljá frá Miðengi Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Trausti 
12 12 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Sörli 
13 13 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 11 Sleipnir 
14 14 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur 
15 15 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Hörður 
16 16 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Reykjavík Rauður/milli- stjörnótt 5 Fákur 
17 17 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt 16 Hörður 
18 18 V Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli- sokkar(eing... 8 Skuggi 
19 19 V Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá Bleikur/fífil- einlitt 14 Þytur 
20 20 V Jasmina Koethe Seifur frá Horni I Bleikur/fífil- blesótt 9 Hornfirðingur 
21 21 V Máni Hilmarsson Mjölnir frá Hvammi 2 Brúnn/mó- stjörnótt 11 Skuggi 
22 22 V Karítas Aradóttir Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljós einlitt 16 Þytur 
23 23 V Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt 10 Sindri 
24 24 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 18 Ljúfur 
25 25 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 12 Sörli 
26 26 V Þórdís Inga Pálsdóttir Hafdís frá Herríðarhóli Jarpur/korg- einlitt 14 Fákur 
27 27 V Alexander Freyr Þórisson Gnótt frá Læk Brúnn/milli- einlitt 7 Máni 

Tölt T2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Skuggi 
2 1 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Hamar frá Sandá Rauður/milli- stjörnótt g... 9 Snæfellingur 
3 1 H Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur 
4 2 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 10 Trausti 
5 2 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 9 Geysir 
6 2 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt 9 Skagfirðingur 
7 3 V Konráð Axel Gylfason Léttir frá Sturlureykjum 2 Bleikur/fífil- einlitt 8 Faxi 
8 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir 
9 3 V Þórdís Inga Pálsdóttir Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 11 Fákur 
10 4 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 9 Smári 
11 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
12 4 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Fákur 
13 5 V Þorgeir Ólafsson Stirnir frá Ferjubakka 3 Jarpur/ljós stjörnótt 6 Skuggi 
14 5 V Bjarki Freyr Arngrímsson Seifur frá Hólabaki Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur 
15 5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Sólbrún frá Skagaströnd Brúnn/milli- stjörnótt 10 Máni 
16 6 H Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur 

Tölt T2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur 
2 1 H Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 18 Hörður 
3 1 H Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Grani 
4 2 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt 15 Sörli 
5 2 V Björn Tryggvi Björnsson Þokkadís frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur 
6 2 V Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur 
7 3 V Egill Már Þórsson Míla frá Skriðu Rauður/sót- tvístjörnótt 6 Léttir 
8 3 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 10 Sprettur 
9 3 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
10 4 H Ísólfur Ólafsson Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi 
11 4 H Thelma Dögg Tómasdóttir Dáti frá Húsavík Rauður/milli- einlitt 9 Grani 
12 4 H Gyða Helgadóttir Hlynur frá Húsafelli Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Skuggi 
13 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 12 Fákur 
14 5 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Laufi frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- nösótt 11 Neisti 
15 5 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður 
16 6 V Jón Ársæll Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Geysir 
17 6 V Anton Hugi Kjartansson Barón frá Mosfellsbæ Rauður/milli- blesótt 7 Hörður 
18 6 V Herdís Lilja Björnsdóttir Gestur frá Útnyrðingsstöðum Grár/óþekktur einlitt 6 Sprettur 
19 7 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur 
20 7 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... 8 Hörður 
21 7 H Karítas Aradóttir Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Þytur 
22 8 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 13 Sprettur 
23 8 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 17 Sprettur 
24 9 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 10 Fákur 

Tölt T3 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Logi
2 1 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 8 Sleipnir 
3 1 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt 6 Máni 
4 2 H Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli- tvístjörnótt 13 Þytur 
5 2 H Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei... 8 Skuggi 
6 2 H Máni Hilmarsson Vésteinn frá Snorrastöðum Brúnn/milli- skjótt 8 Skuggi 
7 3 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 15 Hörður 
8 3 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sleipnir 
9 4 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hrafnhildur frá Litlalandi Brúnn/milli- einlitt 9 Logi 
10 4 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 13 Sleipnir 
11 4 H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 14 Sörli 
12 5 H Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 10 Geysir 
13 5 H Ólafur Axel Björnsson Þula frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skuggi 
14 6 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Snæfellingur 
15 6 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... 23 Fákur 
16 6 V Róbert Bergmann Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Geysir 
17 7 H Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 10 Logi 
18 7 H Guðbjörg Halldórsdóttir Ísak frá Egilsstaðakoti Jarpur/rauð- einlitt 13 Skuggi 
19 7 H Brynja Kristinsdóttir Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 17 Sörli 
20 8 V Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur 
21 8 V Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt 9 Fákur 
22 8 V Birta Ingadóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 12 Fákur 
23 9 H Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir 
24 9 H Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Sprettur 
25 9 H Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei... 14 Þytur 
26 10 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Sneið frá Hábæ Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Logi 
27 10 H Arnór Dan Kristinsson Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli- stjarna,nös ... 9 Fákur 
28 11 V Máni Hilmarsson Bubbi frá Þingholti Brúnn/milli- skjótt 10 Skuggi 
29 11 V Svavar Arnfjörð Ólafsson Sjón frá Útverkum Rauður/milli- stjörnótt 9 Sörli 
30 11 V Brynjar Nói Sighvatsson Framsýn frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
31 12 V Emma Larson Sjór frá Ármóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Fákur 
32 12 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Geysir 
33 12 V Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesótt 7 Fákur 
34 13 V Arnór Dan Kristinsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur 
35 14 H Elmar Ingi Guðlaugsson Sæfaxi frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- skjótt 12 Fákur 
36 14 H Guðbjörg Halldórsdóttir Þór frá Melabergi Rauður/milli- blesótt 9 Skuggi 
37 14 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri 
38 15 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur 
39 15 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 11 Skagfirðingur 
40 15 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 10 Sindri 
41 16 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Maísól frá Gunnarsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Máni 
42 16 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt 7 Sörli 
43 16 V Aþena Eir Jónsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 8 Máni 
44 17 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 10 Sleipnir 
45 17 V Þorgeir Ólafsson Halur frá Breiðholti, Gbr. Brúnn/milli- einlitt 6 Skuggi 
46 17 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 7 Skuggi 
47 18 V Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði 12 Trausti 
48 18 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 16 Fákur 
49 18 V Berglind Ýr Ingvarsdóttir Elísa frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 8 Skuggi 
50 19 H Johannes Amplatz Hrani frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir 
51 19 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Kaspar frá Kommu Rauður/milli- einlitt 15 Logi 
52 19 H Konráð Valur Sveinsson Hnokkadís frá Laugavöllum Rauður/ljós- stjörnótt 6 Fákur 
53 20 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Drífandi frá Árbakka Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur 
54 21 V Jasmina Koethe Herkules frá Kyljuholti Jarpur/rauð- einlitt 10 Hornfirðingur 
55 21 V Ágústa Baldvinsdóttir Krossbrá frá Kommu Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Léttir 
56 21 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður 
57 22 V Viktoría Gunnarsdóttir Kopar frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt 7 Dreyri 

Tölt T3 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Arna Hrönn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi 
2 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur 
3 1 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Grettir frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- skjótt hrin... 8 Geysir 
4 2 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 11 Hörður 
5 3 H Aron Freyr Sigurðsson Miðill frá Kistufelli Rauður/milli- einlitt 7 Neisti 
6 3 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Sörli 
7 3 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 13 Máni 
8 4 H Katla Sif Snorradóttir Frumherji frá Hjarðartúni Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sörli 
9 4 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni 
10 4 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
11 5 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 14 Fákur 
12 5 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Máni 
13 5 H Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt 14 Fákur 
14 6 V Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt... 14 Sörli 
15 6 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli 
16 6 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 13 Sleipnir 
17 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Vörður frá Miðási Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Fákur 
18 7 V Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 10 Sprettur 
19 7 V Ísólfur Ólafsson Móalingur frá Bergi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Skuggi 
20 8 H Aníta Rós Róbertsdóttir Óvænt frá Hafnarfirði Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli 
21 8 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 11 Grani 
22 8 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 11 Sprettur 
23 9 V Egill Már Þórsson Saga frá Skriðu Brúnn/mó- stjörnótt 9 Léttir 
24 9 V Jasmina Koethe Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Hornfirðingur 
25 9 V Særós Ásta Birgisdóttir Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 14 Sprettur 
26 10 H Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 8 Fákur 
27 10 H Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Ljúfur 
28 10 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 16 Fákur 
29 11 H Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót- tvístjörnótt ... 7 Skuggi 
30 11 H Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
31 11 H Sverrir Geir Guðmundsson Flóki frá Giljahlíð Rauður/milli- blesótt glófext 8 Faxi 
32 12 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Brúnn/gló- einlitt 8 Neisti 
33 12 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir 
34 12 V Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 9 Hörður 
35 13 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- stjörnótt 7 Þytur 
36 13 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
37 13 V Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt 7 Fákur 
38 14 V Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur 
39 14 V Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi Grár/jarpur skjótt 11 Hörður 
40 14 V Hafþór Hreiðar Birgisson Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur 
41 15 V Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir 
42 15 V Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó- einlitt 6 Sprettur 
43 16 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 15 Sörli 
44 16 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Ljúfur 
45 16 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 13 Fákur
46 17 V Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 10 Þytur 
47 17 V Benjamín Sandur Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur 
48 17 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sprettur 
49 18 H Hekla Salóme Magnúsdóttir Tinna frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 8 Smári 
50 18 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 7 Máni 
51 18 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 10 Hörður 
52 19 V Sunna Dís Heitmann Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt 7 Sprettur 
53 19 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Stelpa frá Skáney Rauður/milli- blesótt 16 Brimfaxi 
54 19 V Bríet Guðmundsdóttir Hreyfing frá Ytra-Hóli Brúnn/mó- einlitt 12 Sprettur 
55 20 H Klara Penalver Davíðsdóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Máni 
56 20 H Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sörli 
57 20 H Gunnar Rafnarsson Klettur frá Hallfríðarstaðakoti Grár/brúnn einlitt 10 Sprettur 
58 21 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir 
59 21 H Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 9 Skagfirðingur 
60 21 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Logi 
61 22 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur 
62 23 V Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Rauður/milli- einlitt 8 Neisti 

Tölt T3 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Máni 
2 1 H Jón Ársæll Bergmann Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir 
3 1 H Heiður Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt 18 Fákur 
4 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Grár/rauður einlitt 22 Skagfirðingur 
5 2 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Glóð frá Þórukoti Rauður/milli- skjótt 11 Þytur 
6 2 V Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 9 Snæfellingur 
7 3 H Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli 
8 3 H Aníta Eik Kjartansdóttir Kjarval frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður 
9 3 H Auður Rós Þormóðsdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur 
10 4 H Sigrún Högna Tómasdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 10 Grani 
11 4 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álóttur tvístjörn... 18 Þytur 
12 4 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur 
13 5 H Benedikt Ólafsson Sæla frá Ólafshaga Rauður/sót- stjörnótt 8 Hörður 
14 5 H Þorvaldur Logi Einarsson Sigurrós frá Miðfelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 6 Smári 
15 5 H Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli- einlitt 10 Smári
16 6 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fiðla frá Sólvangi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur 
17 6 V Ester Þóra Viðarsdóttir Ýmir frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri 
18 6 V Heiður Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur 
19 7 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Grár/jarpur einlitt 8 Skagfirðingur 
20 7 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur 
21 7 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Nn frá Svarfhóli Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur 
22 8 V Anita Björk Björgvinsdóttir Klöpp frá Skjólbrekku Grár/brúnn skjótt 10 Skuggi 
23 8 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi Rauður/milli- skjótt 8 Hörður 
24 8 V Anita Björk Björgvinsdóttir Njáll frá Saurbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Skuggi 
25 9 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt 8 Léttir 
26 9 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur 
27 10 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur 
28 10 H Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös... 10 Smári 
29 10 H Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2 Grár/brúnn einlitt 8 Smári 
30 11 V Aron Máni Rúnarsson Blómi frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður 
31 11 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 17 Sprettur 
32 11 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 16 Fákur 
33 12 H Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur 
34 12 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Flygill frá Bjarnarnesi Rauður/milli- blesótt 13 Sprettur 
35 12 H Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 13 Hörður 
36 13 H Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 10 Máni 
37 13 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður 
38 13 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi Móálóttur,mósóttur/milli-... 20 Þytur 
39 14 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 13 Máni 
40 14 H Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum Grár/óþekktur einlitt 10 Glaður 
41 14 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli- einlitt 10 Þytur 
42 15 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur 
43 16 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 8 Sprettur 
44 16 V Heiður Karlsdóttir Mökkur frá Efra-Langholti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
45 17 H Andrea Ína Jökulsdóttir Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 17 Skuggi 
46 17 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni 
47 17 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 20 Ljúfur