þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar

16. mars 2016 kl. 13:18

Framhaldsskólamótið í hestaíþróttum

Framhaldsskólamótið í hestaíþróttum um helgina.

Framhaldsskólamótið verður haldið í Sprettshöllinni næstkomandi laugardag, 19. mars. Hér koma uppfærðir ráslistar og uppfærð dagskrá. 

Við minnum á að opnir æfingartíma munu vera í Samskipahöllinni, Spretti fyrir mótið föstudaginn 18. mars frá kl 18:00 til 23:00
Fylgjast má með framvindu mótsins, lifandi niðurstöðum, myndum og fleiru á like síðu mótsins og viðburðinum okkar á facebook.
Uppfærð Dagskrá:

9:00 Fjórgangur V2

10:45 Tölt T3

11:40 Tölt T4

12:00 Fimmgangur F2

13:00 Kappreiðar

 

14:30 A úrslit Fjórgangur V2

15:00 A úrslit Tölt T3

15:30 Hlé (heiðrun)

16:00 A úrslit Slaktaumatölt T4

16:30 A úrslit Fimmgangur F2

 

Ráslistar

TÖLT T2 
Opinn flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hross Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 10 FSU Halldór Þorbjörnsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ólína frá Hábæ
1 V Borghildur Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli- stjörnótt 14 MH Hrísdalshestar sf. Gauti frá Reykjavík Vera frá Skammbeinsstöðum 1
2 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnó... 16 MH Hlíf Sturludóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Benný frá Austvaðsholti 1
2 H Gyða Helgadóttir Valur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð- einlitt 6 MB Bugur ehf. Vilmundur frá Feti Mynd frá Haukatungu Syðri 1
2 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt 9 MB Guðný Margrét Siguroddsdóttir Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum
3 V Þorgeir Ólafsson Stirnir frá Ferjubakka 3 Jarpur/ljós stjörnótt 6 MB Hjálmfríður Jóhannsdóttir, Vilhjálmur E. Sumarliðason Hnokki frá Fellskoti Kolfinna frá Múla
3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 12 FSU Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
4 H Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 13 FSU Anna Linda Gunnarsdóttir, Katrín Eva Grétarsdóttir Arnar frá Vatnsleysu Vakning frá Reykjakoti
4 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 10 FG Særós Ásta Birgisdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðum
4 H Hlynur Óli Haraldsson Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 FSU Elvar Þór Alfreðsson Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
TÖLT T3 
Hópur Hönd Knapi Hross Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi Rauður/milli- einlitt 9 MK Karl Björgúlfur Björnsson Vaðall frá Njarðvík Kjarva frá Skollagróf
1 V Birta Ingadóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 12 MH Andri Ingason, Hlíf Sturludóttir Illingur frá Tóftum Bjarkey frá Miðhúsum
1 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli... 10 MB Ásdís Ólöf Sigurðardóttir, Siguroddur Pétursson Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
2 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 10 FMOS Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II Dögg frá Hveragerði
2 H Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 8 FMOS Aldís Gestsdóttir Hreinn frá Votmúla 1 Dimma frá Laugavöllum
2 H Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi Brúnn/milli- einlitt 9 ML Ingolf Nordal Orri frá Þúfu í Landeyjum Hríma frá Hofi
3 H Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót- tvístjörnótt... 7 MB Rósa Emilsdóttir Þytur frá Skáney Frostrós frá Fagradal
3 H Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(e... 8 MB Guðrún Sigurðardóttir, Þorgeir Ólafsson Lokkur frá Fellskoti Skálm frá Leirulæk
3 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 13 FSU Dís Aðalsteinsdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli
4 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 13 MS Jónas Ingi Ketilsson, Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnir frá Þóroddsstöðum Mjöll frá Akureyri
4 V Fanney Jóhannsdóttir Höfðingi frá Efri-Þverá Bleikur/fífil/kolóttur e... 8 MS Hulda Jóhannsdóttir, Hulda Jóhannsdóttir, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson Brjánn frá Sauðárkróki Fantasía (Dimmalimm) frá Miðfelli
4 V Særós Ásta Birgisdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 12 FG Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
5 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 16 Versló Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
5 H Hildur Berglind Jóhannsdóttir Finnur frá Ytri-Hofdölum Bleikur/álóttur einlitt 10 MH Jóhann T Egilsson Þytur frá Neðra-Seli Hvöt frá Sigríðarstöðum
5 H Konráð Valur Sveinsson Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 MS Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
6 V Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnót... 9 Kvennó Bjarni Bjarnason, Tjaldhóll ehf Sigur frá Hólabaki Lýsa frá Hólabaki
6 V Anna Þöll Haraldsdóttir Gola frá Hjallanesi II Jarpur/milli- einlitt 7 MK Ketill Arnar Halldórsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Djásn frá Hjallanesi II
6 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 14 FSU Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
7 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 9 MH Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Grunur frá Oddhóli Hylling frá Hofi I
7 V Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 ML Finnur Jóhannesson Hárekur frá Torfastöðum Rán frá Torfastöðum
7 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli... 11 FSU Aron Þór Sigþórsson, Atli Freyr Maríönnuson, Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
8 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 6 MS Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
8 H Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 15 FG Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi
8 H Fanney Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 11 MB Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
9 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða- Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 8 MK Matthildur R. Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
9 H Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 9 FB Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
10 H Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli- stjarna,nös... 9 FMOS Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
10 H Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/mó einlitt 13 Flensborg Steinunn Guðbjörnsdóttir Gaukur frá Innri-Skeljabrekku Embla frá Brúarreykjum
FJÓRGANGUR V2 
Hópur Hönd Knapi Hross Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 10 FG Særós Ásta Birgisdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðum
1 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 9 FSU Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
1 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 9 Versló Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
2 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 15 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi
2 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur e... 14 FS Sigrún Valdimarsdóttir Smári frá Skagaströnd Fjöður frá Heiðarbrún
2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi Rauður/milli- einlitt 9 MK Karl Björgúlfur Björnsson Vaðall frá Njarðvík Kjarva frá Skollagróf
3 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 10 FMOS Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II Dögg frá Hveragerði
3 V Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 8 FMOS Aldís Gestsdóttir Hreinn frá Votmúla 1 Dimma frá Laugavöllum
3 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 10 FSU Halldór Þorbjörnsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ólína frá Hábæ
4 V Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/mó einlitt 13 MH Steinunn Guðbjörnsdóttir Gaukur frá Innri-Skeljabrekku Embla frá Brúarreykjum
4 V Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi Brúnn/milli- einlitt 9 ML Ingolf Nordal Orri frá Þúfu í Landeyjum Hríma frá Hofi
4 V Borghildur Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli- stjörnótt 14 MH Hrísdalshestar sf. Gauti frá Reykjavík Vera frá Skammbeinsstöðum 1
5 V Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót- tvístjörnótt... 7 MB Rósa Emilsdóttir Þytur frá Skáney Frostrós frá Fagradal
5 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(e... 8 MB Guðrún Sigurðardóttir, Þorgeir Ólafsson Lokkur frá Fellskoti Skálm frá Leirulæk
5 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 13 FSU Dís Aðalsteinsdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli
6 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli... 10 MB Ásdís Ólöf Sigurðardóttir, Siguroddur Pétursson Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
6 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur e... 8 MH Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
6 H Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesótt 7 MR Þór Gylfi Sigurbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti
7 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 11 FG Guðmundur Sævar Hreiðarsson Pegasus frá Skyggni Minna frá Hvolsvelli
7 V Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti Brúnn/milli- einlitt 7 Flensborg Hafdís Örvar Styrkur frá Votmúla 1 Askja frá Súluholti
7 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 FB Margrétarhof hf Ómur frá Kvistum Ófelía frá Breiðstöðum
8 V Linda Bjarnadóttir Gróa frá Flekkudal Jarpur/milli- einlitt 8 Kvennó Sigurður Guðmundsson Glymur frá Flekkudal Björk frá Vindási
8 V Anna Þöll Haraldsdóttir Flóki frá Giljahlíð Rauður/milli- blesótt gl... 8 MK Hildur Edda Þórarinsdóttir, Sigrún Rós Helgadóttir Stikill frá Skrúð Flóka frá Giljahlíð
8 V Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli- stjarna,nös... 9 FMOS Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
9 V Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 10 ML Helga María Jónsdóttir, Jóhannes Helgason Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Fiðla frá Áskoti
9 V Særós Ásta Birgisdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 12 FG Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
9 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 9 MH Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Grunur frá Oddhóli Hylling frá Hofi I
10 V Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 9 FB Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
10 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða- Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 8 MK Matthildur R. Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
10 V Fanney Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 11 MB Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
FIMMGANGUR F2 
Hópur Hönd Knapi Hross Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 12 MK Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
1 V Linda Bjarnadóttir Líf frá Ólafsbergi Rauður/milli- skjótt 8 Kvennó Guðmundur Logi Ólafsson Rólex frá Ólafsbergi Teikning frá Keldudal
1 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 15 FSU Konráð Axel Gylfason Þorvar frá Hólum Lóriley frá Reykjarhóli
2 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 15 MH Hlíf Sturludóttir Bjartur frá Höfða Gyðja frá Hömrum II
2 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnó... 12 FSU Erling Sæmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
2 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 FB Halldóra Baldvinsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Snerra frá Arnarhóli
3 H Gyða Helgadóttir Valur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð- einlitt 6 MB Bugur ehf. Vilmundur frá Feti Mynd frá Haukatungu Syðri 1
3 H Þorgeir Ólafsson Halur frá Breiðholti, Gbr. Brúnn/milli- einlitt 6 MB Högni Steinn Gunnarsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hrund frá Torfunesi
3 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Urð frá Bergi Rauður/ljós- stjörnótt 8 MB Jón Bjarni Þorvarðarson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Hrísla frá Naustum
4 H Særós Ásta Birgisdóttir Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 14 FG Elín Bergsdóttir Gustur frá Hóli Pyttla frá Flekkudal
4 H Konráð Valur Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 14 MS Konráð Valur Sveinsson, Ragnar Bragi Sveinsson Leiknir frá Laugavöllum Freyja frá Kirkjubæ
4 H Anton Hugi Kjartansson Frigg frá Eyjarhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 9 Fmos Halldóra Jónína Gylfadóttir, Þorlákur Sindri Björnsson Andvari frá Ey I Dimma frá Eyjarhólum