miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar

3. mars 2014 kl. 16:56

Helga Una Björnsdóttir

Svellkaldar konur

Ísmótið glæsilega, "Svellkaldar konur", verður haldið á laugardaginn kemur í Skautahöllinni í Laugardal og var kvótinn 100 skráningar fljótt uppurinn. Hér má skoða ráslista mótsins og brýna skal fyrir keppendum að fara vel yfir skráningar sínar og gera athugasemdir ef þarf, því skráningar eru alltaf á ábyrgð knapa. Hafa skal samband í gegnum netfangið hilda@landsmot.is ef þarf að breyta einhverju og þarf að gera það fyrir kl. 16 miðvikudaginn 5. mars.

Fyrirkomulagið er þannig að það er keppt í þremur flokkum og öll keppnin er riðin upp á vinstri hönd. Þar sem ekki verður hægt að prófa svellið áður en keppni hefst, fær hvert holl um það bil einn hring á svellinu áður en dómur hefst. Byrjað verður á minna vönum, þá meira vönum og loks kemur að opnum flokki. B-úrslit verða riðin í sömu röð að loknu matarhléi og A-úrslit strax í framhaldinu. 

Allir hestamenn eru hvattir til að mæta og sjá glæsipör dansa á ísnum í takt við fjölbreytta og skemmtilega tónlist. Miðasala verður við innganginn og kostar aðeins kr. 1.000 inn. 

Það eru dyggir samstarfs- og styrktaraðilar mótsins sem gera viðburðinn mögulegan og eru þeim færðar sérstakar þakkir fyrir. 

Drög að dagskrá mótsins eru svona:

16:30 Minna vanar – forkeppni
17:10 Meira vanar – forkeppni
18:50 Opinn flokkur – forkeppni

MATARHLÉ

20:30 B-úrslit minna vanar, meira vanar, opinn flokkur
21:35 A-úrslit minna vanar, meira vanar, opinn flokkur
22:50 Áætluð mótsslit 

Ráslisti:

Opinn flokkur

Nr Hópur Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 Hrafnhildur Guðmundsdóttir Smellur frá Leysingjastöðum 13 Faxi
2 1 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ 8 Sleipnir
3 1 Nikólína Rúnarsdóttir Askur frá Lönguhlíð 6 Freyfaxi
4 2 Eyrún Ýr Pálsdóttir Reynir frá Flugumýri 11 Sleipnir
5 2 Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund 11 Kópur
6 2 Randi Holaker Þytur frá Skáney 9 Faxi
7 3 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum 10 Léttir
8 3 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 8 Geysir
9 3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði 7 Geysir
10 4 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Syrpa frá Laugarbökkum 7 Fákur
11 4 Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka 10 Fákur
12 4 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfrún frá Mosfellsbæ 6 Hörður
13 5 Hrefna María Ómarsdóttir Tandri frá Ferjukoti 8 Fákur
14 5 Sarah Höegh Glæðir frá Auðsholtshjáleigu 10 Sleipnir
15 5 Sara Ástþórsdóttir Geisja frá Álfhólum 6 Geysir
16 6 Torunn Hjelvik Askja frá Skálatjörn 8 Dreyri
17 6 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Hersveinn frá Lækjarbotnum 11 Fákur
18 6 Bylgja Gauksdóttir Sparta frá Akureyri 6 Sprettur
19 7 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Púki frá Kálfholti 6 Geysir
20 7 Sara Sigurbjörnsdóttir Frétt frá Oddhóli 9 Fákur
21 7 Sigríður Pjetursdóttir Skuggi frá Sólvangi 8 Sleipnir
22 8 Edda Rún Ragnarsdóttir Safír frá Efri-Þverá 8 Fákur
23 8 Helga Una Björnsdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum 6 Þytur
24 8 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum 8 Hörður
25 9 Ragnheiður Samúelsdóttir Djásn frá Útnyrðingsstöðum 7 Sprettur
26 9 Heiða Dís Fjeldsteð Atlas frá Tjörn 10 Faxi

Meira vanir

Nr Hópur Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 Sina Scholz Staka frá Steinnesi 11 Geysir
2 1 Marion Leuko Hjaltalín frá Reykjavík 10 Sleipnir
3 1 Klara Sveinbjörnsdóttir Óskar frá Hafragili 10 Faxi
4 2 Iðunn Svansdóttir Fjöður frá Ólafsvík 7 Skuggi
5 2 Julia Katz Aldís frá Lundum II 7 Faxi
6 2 Gríma Huld Blængsdóttir Þytur frá Syðra-Fjalli I 18 Sörli
7 3 Katrín Líf Sigurðardóttir Birta frá Hákoti 9 Geysir
8 3 Maria Greve Limra frá Bjarnarnesi 8 Sörli
9 3 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Þyrnirós frá Reykjavík 11 Trausti
10 4 Kristín Magnúsdóttir Óður frá Hemlu II 8 Sörli
11 4 Emilia Andersson Viska frá Kjartansstöðum 9 Sleipnir
12 4 Anna Kristín Kristinsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi 12 Fákur
13 5 Helena Ríkey Leifsdóttir Hekla frá Hólkoti 8 Sprettur
14 5 Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum 9 Sprettur
15 5 Rósa Valdimarsdóttir Indía frá Álfhólum 9 Fákur
16 6 Björg María Þórsdóttir Glaðning frá Hesti 10 Faxi
17 6 Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka 10 Sleipnir
18 6 Oddný Lára Guðnadóttir Þrándur frá Sauðárkróki 7 Sleipnir
19 7 Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugavöllum 12 Sprettur
20 7 Nína María Hauksdóttir Rökkvadís frá Hofi I 8 Fákur
21 7 Hjördís Ósk Óskarsdóttir Mist frá Klömbrum 8 Fákur
22 8 Ásgerður Svava Gissurardóttir Írena frá Þórunúpi 6 Sprettur
23 8 Svanhildur Ævarr Valgarðsdóttir Spegill frá Eyrarbakka 13 Sprettur
24 8 Thelma Dögg Harðardóttir Kinnskær frá Miðkoti 1 7 Sörli
25 9 Verena Christina Schwarz Eyvör frá Litlalandi 7 Geysir
26 9 Aníta Lára Ólafsdóttir Yrma frá Skriðu 8 Fákur
27 9 Elín Urður Hrafnberg Hríma frá Hestabergi 9 Sleipnir
28 10 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka 14 Sörli
29 10 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 11 Máni
30 10 Þórunn Eggertsdóttir Kúnst frá Vindási 7 Fákur
31 11 Jessica Elisabeth Westlund Dásemd frá Dallandi 6 Hörður
32 11 Aðalheiður Einarsdóttir Rökkva frá Reykjum Laugarbakka 7 Smári
33 11 Stella Björg Kristinsdóttir Hlökk frá Enni 10 Sprettur
34 12 Sabine Marianne Julia Girke Þota frá Rútsstaða-Norðurkoti 8 Sleipnir
35 12 Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi 12 Fákur
36 12 Helle Laks Sorti frá Dallandi 9 Hörður
37 13 Hrönn Ásmundsdóttir Rá frá Melabergi 10 Máni
38 13 Sandra Pétursdotter Jonsson Heimskringla frá Dallandi 6 Hörður
39 13 Rúna Helgadóttir Kóngur frá Blönduósi 13 Fákur
40 14 Svandís Lilja Stefánsdóttir Vilborg frá Melkoti 7 Dreyri
41 14 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Loki frá Dallandi 10 Máni
42 14 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ 10 Geysir
43 15 María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri 11 Sprettur
44 15 Tinna Dögg Tryggvadóttir Viska frá Hofi á Höfðaströnd 6 Logi
45 15 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Zorró frá Álfhólum 18 Sprettur
46 16 Herdís Rútsdóttir Flögri frá Efra-Hvoli 6 Geysir
47 16 Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum 14 Fákur
48 16 Alma Gulla Matthíasdóttir Starkaður frá Velli II 9 Geysir
49 17 Lára Jóhannsdóttir Naskur frá Úlfljótsvatni 13 Fákur
50 17 Sigurlaug Anna Auðunsd. Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum 12 Fákur
51 17 Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti 16 Sörli

Minna vanir

Nr Hópur Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 Elín Deborah Wyszomirski Dúx frá Útnyrðingsstöðum 11 Sprettur
2 1 Nadia Katrín Banine Lómur frá Eiðisvatni 9 Sprettur
3 1 Kristina Mejlvang Jörgensen Maístjarna frá Sólvangi 7 Sleipnir
4 2 Kristen Mary Swenson Kvika frá Reykjavík 10 Sprettur
5 2 Gréta Rut Bjarnadóttir Sækatla frá Sauðárkróki 7 Sörli
6 2 Johanna Christina Haeggman Eldur frá Þórunúpi 11 Sleipnir
7 3 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík 7 Fákur
8 3 Jóhanna Þorbjargardóttir Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp 15 Fákur
9 3 Þorbjörg Sigurðardóttir Hugleikur frá Fossi 12 Fákur
10 4 Marie Jonke Undri frá Álfhólum 6 Geysir
11 4 Sólrún Einarsdóttir Tjara frá Hábæ 6 Geysir
12 4 Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Ósk frá Hafragili 9 Sörli
13 5 Hrafnhildur Pálsdóttir Ylfa frá Hala 12 Sprettur
14 5 Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg 13 Fákur
15 5 Sóley Birna Baldursdóttir Lukkudís frá Dalbæ II 8 Faxi
16 6 Elísabet Thorsteinsson Sylgja frá Steinsholti II 7 Faxi
17 6 Margrét Ríkharðsdóttir Stilkur frá Höfðabakka 12 Fákur
18 6 Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi 8 Sörli
19 7 Margrét Freyja Sigurðardóttir Ómur frá Hrólfsstöðum 18 Sörli
20 7 Lea Kölher Geisli frá Lundum II 9 Faxi
21 7 Hafdís Svava Níelsdóttir Vatnsenda-Draumur frá Ólafsbergi 10 Sprettur
22 8 Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Fífa frá Syðri-Brekkum 12 Fákur
23 8 Elín Rós Hauksdóttir Húmor frá Hvanneyri 12 Sprettur
24 8 Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ 8 Fákur