föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar Töltmóts Smára, Loga og Trausta

20. apríl 2011 kl. 10:36

Dagskrá og ráslistar Töltmóts Smára, Loga og Trausta

Sameiginlegt töltmót Smára, Loga og Trausta fer fram í Reiðhöllinni Flúðum í dag.

Meðfylgjandi eru ráslistar mótsins en dagskrá þess er eftirfarandi:

 

Kl 17.00                Forkeppni Barnaflokkur

                             Forkeppni Unglingaflokkur

Kl. 18.00               Forkeppni Fullorðnir 2. Flokkur

Kl. 18.30               Forkeppni Fullorðnir 1. Flokkur

HLÉ

Kl. 20.00               A-úrslit Barnaflokkur

                             A-úrslit Unglingaflokkur

                             B-úrslit Fullorðnir 1. Flokkur

                             A-úrslit Fullorðnir 2. Flokkur

                             A-úrslit Fullorðnir 1. Flokkur

 

 

BARNAFLOKKUR

1             Eva María Larsen                             LOGI      Brá frá Fellskoti                                H                                 
1        Karitas Ármann                               LOGI      Björgvin frá Friðheimum              H

2             Sigríður Kjartansdóttir   LOGI      Baugur frá Bræðratungu              H                                
2         Karitas Ármann                                LOGI      Egill frá Efsta Dal                              H

 

UNGLINGAFLOKKUR

1             Katrín Sigurgeirsdóttir   LOGI      Prins frá Fellskoti                            V  

1             Gunnlaugur Bjarnason  SMÁRI  Andrá frá Blesastöðum 2a          V

2             Marta Margeirsdóttir                    LOGI      Krummi frá Sæbóli                         H     

2             Sigurbjörg BjörnsdóttirSMÁRI  Hrefna frá Vorsabæ II  H                                

3             Guðjón Hrafn Sigurðsson            SMÁRI  Jóvin frá Syðri-Hofdölum             V 

 3            Dóróthea Ármann                          LOGI      Eskimær frá Friðheimum             V

4             Bryndís Guðmundsdóttir             SMÁRI  Dynur frá V-Geldingaholti           H        

4             Kjartan Helgason                            SMÁRI  Þöll frá Hvammi I                            H

5             Gunnlaugur Bjarnason  SMÁRI  Tvistur frá Reykholti                      H

5             Sigurbjörg BjörnsdóttirSMÁRI  Silfurdís frá Vorsabæ IIV

6             Marta Margeirsdóttir                    LOGI      Frumherji  frá Kjarnholtum         H

 

2. FLOKKUR FULLORÐNIR

1             Jóhann Pétur Jensson      LOGI               Krummi frá Skálholti                          H   

1             Alexandra Hofbauer         LOGI                  Krókur frá Fljótshólum            H

2             Þórey Helgadóttir              LOGI               Djákni frá Minni-Borg                       V   

2             Rosmarie Þorleifsdóttir SMÁRI     Hetja frá V-Geldingaholti                        V

3             Berglind Ágústsdóttir       SMÁRI               Birta frá Kolugili                               H

3             Sigfús Guðmundsson       SMÁRI               Fróði frá V-Geldingaholti        H

4             Sigurður Sigurjónsson      SMÁRI               Þruma frá Langholtskoti         H 

4             Ingimar Ásgeirsson            SMÁRI               Sylgja frá Högnastöðum               H

5             Aðalsteinn Aðalsteinsson  SMÁRI            Snillingur frá Vorsabæ II               H 

5             Alexandra Hofbauer          LOGI                 Lex frá Litlu-Tungu II                      H

6             Þórey Helgadóttir           LOGI                     Frægur frá Flekkudal                     H

 

FLOKKUR FULLORÐNIR

1             Guðmann Unnsteinsson    SMÁRI           Prins frá Langholtskoti H            

1             Sigvaldi Guðmundsson       LOGI               Lokkur frá Fellskoti                         H

2             Linda Dögg Snæbjörnsd.    TRAUSTI        Glóð frá Sperðli                              V 

2             Grímur Sigurðsson                   SMÁRI         Glaumur frá Miðskeri                    V

3             Björn Jónsson                            SMÁRI         Blossi frá Vorsabæ II                      H 

3             Knútur Ármann                         LOGI            Bríet frá Friðheimum                     H

4             Sif Kerger                                   SMÁRI          Stikla frá Eystra-Fróðholti            V  

4             Sölvi Arnarsson                TRAUSTI             Þytur frá Efsta-Dal II                      V

5             Helgi Kjartansson                   SMÁRI           Röst frá Hvammi I                           V  

5             Líney Kristinsdóttir                 LOGI             Viðja frá Fellskoti                            V

6             Hólmfríður Kristjánsd.       SMÁRI             Þokki frá Þjóðólfshaga  V

 6            María Þórarinsdóttir              LOGI             Birta frá Fellskoti                             V

7             Bjarni Birgisson       SMÁRI           Sandra frá Blesastöðum 2a         H

7             Hjálmar Gunnarsson             SMÁRI           Breyting frá Haga 1                         H

8             Sigurður Halldórsson            TRAUSTI       Pála frá BreiðabólsstaðH

8             Sólon Morthens                      LOGI             Hnoss frá TorfastöðumH

9             Linda Dögg Snæbjörnsd.   TRAUSTI         Drottning frá Efsta-Dal II              V

10           Ingvar Hjálmarsson              SMÁRI            Hringur frá Húsatóftum                H