miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar opna íþróttamóts Sleipnis

10. maí 2013 kl. 11:19

Dagskrá og ráslistar opna íþróttamóts Sleipnis

 

Dagskrá opna  íþróttamóts Sleipnis 11-12 mai 2013.

Laugardagur 12. Mai
08:30 Fjórgangur  2. Flokkur V2. holl 1-4.

09:00 Fjórgangur Börn V2 holl 1-2.

09:15 Fjórgangur Unglinga V2 holl 1-3 .

09:30 Fjórgangur Ungmenna V2 holl 1-2.

09:45 Fjórgangur Opinn flokkur 1-10

10:45 Fimmgangur opinn flokkur 1-11                  

12:00 Matarhlé                                                                                                           

13:00 100m Skeið. Gæðingaskeið opinn fl.

14:00 Fimmgangur Ungmenna F2 holl 1-4

14:30 Tölt T1 opinn flokkur 1-17

16:00 Kaffihlé

16:30 Tölt T7  2. flokkur holl 1-5

17:00 Tölt T4 Opinn flokkur holl 1-2

17:15 Tölt barna T3 holl 1-2

17:30 Tölt unglinga T3 holl 1-4.

18:00 Tölt ungmenna T3 holl 1-3

18:30 B úrslit Tölt Opinn Flokkur T1

19:00 Matur.

 

Sunnudagur 13. Mai.

10:00 A úrslit fjórgangur börn.

10:30 A úrslit fjórgangur Unglingar.

11:00 A úrslit fjórgangur Ungmenni.

11:30 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.

12:00 Matarhlé.

13:00 A úrslit fjórgangur Opinn flokkur.

13:30 A úrslit tölt barna.

14:00 A úrslit fimmgangur Opinn flokkur.

14:30 A úrslit tölt unglinga.

15:00 A úrslit tölt ungmenna.

15:30 kaffihlé.

16:00 A úrslit fimmgangur ungmenna.

16:30 A úrslit tölt T4.

17.00 A úrslit tölt T7 2 flokkur.

17:30 A úrslit tölt Opinn flokkur.

18:00 Mótslit.

 

Fimmgangur F1

1

Elvar Þormarsson

Skuggi frá Strandarhjáleigu

Geysir

2

Páll Bragi Hólmarsson

Tónn frá Austurkoti

Sleipnir

3

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Flaumur frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

4

Andri Þór Erlingsson

Týr frá Skálatjörn

Háfeti

5

Daníel Ingi Larsen

Farfús frá Langsstöðum

Sleipnir

6

Haukur Baldvinsson

Rammur frá Höfðabakka

Sleipnir

7

Einar Öder Magnússon

Oddsteinn frá Halakoti

Sleipnir

8

Guðjón Sigurðsson

Hvín frá Egilsstaðakoti

Sleipnir

9

Páll Bragi Hólmarsson

Snæsól frá Austurkoti

Sleipnir

10

Ólafur Andri Guðmundsson

Vilmundur frá Feti

Geysir

11

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur

1

Þórólfur Sigurðsson

Syrpa frá Stokkseyrarseli

Sleipnir

1

Eggert Helgason

Spói frá Kjarri

Ljúfur

2

Guðfinnur Davíð Óskarsson

Oddfríður frá Torfastöðum

Logi

3

Dagmar Öder Einarsdóttir

Odda frá Halakoti

Sleipnir

3

Þórdís Inga Pálsdóttir

Valur frá Ólafsvík

Stígandi

3

Ragna Helgadóttir

Skerpla frá Kjarri

Ljúfur

4

Rakel Natalie Kristinsdóttir

Þrenna frá Hofi I

Geysir

4

Þórólfur Sigurðsson

Rós frá Stokkseyrarseli

Sleipnir

 

Fjórgangur V1

1

Páll Bragi Hólmarsson

Ópera frá Hurðarbaki

Sleipnir

2

Steinn Skúlason

Þruma frá Þorlákshöfn

Sleipnir

3

Þórarinn Ragnarsson

Björk frá Enni

Smári

4

Matthías Leó Matthíasson

Töru-Glóð frá Kjartansstöðum

Sleipnir

5

Sigríður Pjetursdóttir

Sjóður frá Sólvangi

Sleipnir

6

Helgi Þór Guðjónsson

Dalvör frá Stafni

Sleipnir

7

Hugrún Jóhannesdóttir

Heiður frá Austurkoti

Sleipnir

8

Hallgrímur Birkisson

Fáni frá Kirkjubæ

Geysir

9

Hulda Finnsdóttir

Þytur frá Efsta-Dal II

Sprettur

10

Skúli Ævarr Steinsson

Hríma frá Hestabergi

Sleipnir

 

Fjórgangur V2

2.flokkur

1

H

Bára Bryndís Kristjánsdóttir

Birta frá Flatey 1

Sleipnir

2

V

Ida Thorborg

Spænir frá Sólvangi

Sleipnir

2

V

Elin Ros Sverrisdottir

Nn frá Halakoti

Sleipnir

2

V

Malin Elisabeth Ramm

Seifur frá Baldurshaga

Geysir

3

V

Arnar Bjarnason

Fákur frá Grænhólum

Sleipnir

3

V

Elín Magnúsdóttir

Bráinn frá Oddgeirshólum 4

Sleipnir

3

V

Sandra Steinþórsdóttir

Tíbrá frá Bár

Sleipnir

4

V

Jessica Dahlgren

Luxus frá Eyrarbakka

Sleipnir

4

V

Dís Aðalsteinsdóttir

Flötur frá Votmúla 1

Ljúfur

 

Fjórgangur V2

Ungmennaflokkur

1

V

Arnfríður Tanja Hlynsdóttir

Nöf frá Njálsstöðum

Ljúfur

1

V

Sarah Höegh

Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

2

H

Viktor Elís Magnússon

Hrappur frá Efri-Brú

Sleipnir

2

H

Berglind Rós Bergsdóttir

Simbi frá Ketilsstöðum

Sleipnir

2

H

Arnfríður Tanja Hlynsdóttir

Brjánn frá Sólvangi

Ljúfur

 

Fjórgangur V2

Unglingaflokkur

1

V

Hjördís Björg Viðjudóttir

Gríma frá Langholti

Sleipnir

1

V

Dagmar Öder Einarsdóttir

Glódís frá Halakoti

Sleipnir

1

V

Inga Hanna Gunnarsdóttir

Frumherji frá Kjarnholtum I

Logi

2

H

Þuríður Ósk Ingimarsdóttir

Mósa frá Hrafnagili

Sleipnir

2

H

Þórunn Ösp Jónasdóttir

Mökkur frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

2

H

Bryndís Arnarsdóttir

Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti

Sleipnir

3

V

Þorgils Kári Sigurðsson

Perla frá Kolsholti 2

Sleipnir

3

V

Þórdís Inga Pálsdóttir

Kjarval frá Blönduósi

Stígandi

3

V

Hjördís Björg Viðjudóttir

Ester frá Mosfellsbæ

Sleipnir

 

Fjórgangur V2

Barnaflokkur

1

V

Sölvi Freyr Freydísarson

Valgautur frá Torfastöðum

Logi

2

H

Sólveig Erla Oddsdóttir

Atli frá Skógarkoti

Sleipnir

2

H

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Dynjandi frá Höfðaströnd

Sleipnir

 

Gæðingaskeið

Opinn Flokkur

1

Daníel Ingi Larsen

Farfús frá Langsstöðum

Sleipnir

2

Páll Bragi Hólmarsson

Snæsól frá Austurkoti

Sleipnir

3

Skúli Ævarr Steinsson

Katla frá Eyrarbakka

Sleipnir

4

Guðjón Sigurðsson

Þróttur frá Kolsholti 2

Sleipnir

5

Ólafur Andri Guðmundsson

Brynja frá Grindavík

Geysir

6

Kim Allan Andersen

Snót frá Vatnsholti

Sleipnir

7

Páll Bragi Hólmarsson

Hula frá Miðhjáleigu

Sleipnir

8

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 

Skeið 100 m (Flugskeið)

1

Kim Allan Andersen

Pjakkur frá Syðri-Brekkum

Sleipnir

2

Hugrún Jóhannesdóttir

Hula frá Miðhjáleigu

Sleipnir

3

Þorgils Kári Sigurðsson

Hetja frá Kaldbak

Sleipnir

4

Dagmar Öder Einarsdóttir

Vinkona frá Halakoti

Sleipnir

5

Ingi Björn Leifsson

Ketill frá Selfossi

Sleipnir

6

Guðjón Sigurðsson

Þróttur frá Kolsholti 2

Sleipnir

7

Kim Allan Andersen

Esja frá Sandhólaferju

Sleipnir

8

Ólafur Andri Guðmundsson

Hrefna frá Dalbæ

Geysir

 

Tölt T1 Opinn flokkur

1

Sigríður Pjetursdóttir

Sjóður frá Sólvangi

Sleipnir

2

Guðjón Sigurðsson

Hvín frá Egilsstaðakoti

Sleipnir

3

Hallgrímur Birkisson

Fáni frá Kirkjubæ

Geysir

4

Björg Ólafsdóttir

Kolgríma frá Ingólfshvoli

Ljúfur

5

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Glefsa frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

6

Jónas Már Hreggviðsson

Fjóla frá Langholti

Sleipnir

7

Helgi Þór Guðjónsson

Þrándur frá Sauðárkróki

Sleipnir

8

Elvar Þormarsson

Gráða frá Hólavatni

Geysir

9

Elísabet Gísladóttir

Ösp frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

10

Elin Ros Sverrisdottir

Dökkvi frá Halakoti

Sleipnir

11

Hulda Finnsdóttir

Þytur frá Efsta-Dal II

Sprettur

12

Helgi Þór Guðjónsson

Elding frá Reykjavík

Sleipnir

13

Andri Þór Erlingsson

Flaumur frá Hurðarbaki

Sleipnir

14

Gísli Guðjónsson

Svaki frá Árbæjarhjáleigu II

Sleipnir

15

Þórarinn Ragnarsson

Þytur frá Sámsstöðum

Smári

16

Jón Sigursteinn Gunnarsson

Mökk frá Selfossi

Sleipnir

17

Steinn Skúlason

Þruma frá Þorlákshöfn

Sleipnir

 

 

 

 

Tölt T4 opinn flokkur

1

V

Ida Thorborg

Spænir frá Sólvangi

Sleipnir

1

V

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Ösp frá Enni

Fákur

1

V

Ragna Helgadóttir

Bleikur frá Kjarri

Ljúfur

2

H

Sigríður Pjetursdóttir

Eldur frá Þórunúpi

Sleipnir

 

Tölt T3

Ungmennaflokkur

1

H

Guðfinnur Davíð Óskarsson

Síbíl frá Torfastöðum

Logi

1

H

Arnfríður Tanja Hlynsdóttir

Nöf frá Njálsstöðum

Ljúfur

1

H

Þórólfur Sigurðsson

Elding frá V-Stokkseyrarseli

Sleipnir

2

V

Arnfríður Tanja Hlynsdóttir

Brjánn frá Sólvangi

Ljúfur

2

V

Berglind Rós Bergsdóttir

Simbi frá Ketilsstöðum

Sleipnir

2

V

Sarah Höegh

Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

3

V

Guðfinnur Davíð Óskarsson

Oddfríður frá Torfastöðum

Logi

 

 

Tölt T3

Unglingaflokkur

1

H

Bryndís Arnarsdóttir

Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti

Sleipnir

 

1

H

Hjördís Björg Viðjudóttir

Ester frá Mosfellsbæ

Sleipnir

 

1

H

Dagmar Öder Einarsdóttir

Glódís frá Halakoti

Sleipnir

 

2

V

Þorgils Kári Sigurðsson

Perla frá Kolsholti 2

Sleipnir

 

2

V

Inga Hanna Gunnarsdóttir

Frumherji frá Kjarnholtum I

Logi

 

2

V

Atli Freyr Maríönnuson

Óðinn frá Ingólfshvoli

Ljúfur

 

3

V

Þórunn Ösp Jónasdóttir

Mökkur frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 

4

H

Þórdís Inga Pálsdóttir

Kjarval frá Blönduósi

Stígandi

 

 

Tölt T3

Barnaflokkur

1

V

Sólveig Erla Oddsdóttir

Atli frá Skógarkoti

Sleipnir

1

V

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Dynjandi frá Höfðaströnd

Sleipnir

2

H

Agnes Björg Birgisdóttir

Hnota frá Langholti

Sleipnir

2

H

Sölvi Freyr Freydísarson

Valgautur frá Torfastöðum

Logi

 

Tölt T7

2.flokkur

1

H

Ida Thorborg

Hali frá Dýrfinnustöðum

Sleipnir

1

H

Sarah Höegh

Frk. Júlía frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

2

H

Helga Björg Helgadóttir

Katla frá Súluholti

Sleipnir

3

V

Malin Elisabeth Ramm

Seifur frá Baldurshaga

Geysir

3

V

Jessica Dahlgren

Luxus frá Eyrarbakka

Sleipnir

4

V

Ásgeir Símonarson

Hera frá Tóftum

Sleipnir

4

V

Sigurður B Richardsson

Nótt frá Langholti

Sleipnir

5

V

Dís Aðalsteinsdóttir

Flötur frá Votmúla 1

Ljúfur