miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar á Metamóti Spretts

5. september 2019 kl. 09:02

Metamót Spretts

Metskráning var á mótið í ár

Metskráning var í ár og munum við því byrja mótið um hádegi á föstudag.

Sigurvegarar frà því í fyrra og 2017 í A-Flokki gæðinga, Nagli frá Flagbjarnarholti og Sigurbjörn Bárðarson eru skràðir til leiks svo spennandi verður að fylgjast með því hvort þeir tryggja sér sigur þriðja árið í röð. Fyrrum sigurvegarar úr B-Flokki áhugamanna frà því í fyrra, Vilborg Smáradóttir og Dreyri frá Hjaltastöðum eru einnig skráð til leiks að sinni svo það stefnir allt í æsispennandi keppni.

Í fyrsta skiptið ætlum við að keyra þetta í blokkum, s.s 10 hestar í einni blokk og tekur sú blokk 45 mín. Með þessu auðveldum við knöpum töluvert og erum við búin að tímasetja hverja blokk fyrir sig. 

Dagskrá inn í veislusal Samskipahallarinnar á laugardaginn er að Perlað af Krafti með

Sprett https://www.facebook.com/events/2410326865899694/ verður frá 13:00-16:00. Hvetjum við alla til að koma og láta gott af sér leiða og perla nokkur armbönd. 

Leikur Íslands og Moldóvu verður sýndur beint á stórum skjáum og byrjar leikurinn kl 16:00.

Hér að neðan eru ráslistar og dagskrá mótsins.  

Allar afskráningar og breytingar þurfa að koma skriflega í tölvupósti á spretturmot@gmail.com.  Einnig bendum við á að knapar í

áhugamannaflokki mega ekki fá annan knapa á hesta sína í úrslitum.  

Mikilvægt er að mæta eða horfa á knapafund live a facebook.... þar sem verður farið yfir mikilvæg atriði. Knapafundur verður auglýstur síðar á viðburði

Metamótsins https://www.facebook.com/events/344853576464729/

Mótanefnd ætlar að bjóða uppá að koma á framfæri ef söluhross eru í braut og mun þulur taka það þegar sá hestur er í braut. Það þarf að koma skriflega í tölvupósti á spretturmot@gmail.com.

Dagskrá og ráslistar eru birtir með fyrirvara um mannleg mistök.

Föstudagur

12:00 Blokk 1 Hestur 1-10 B-flokkur

12:45 Blokk 2 Hestur 11-20 B-flokkur

13:30 Blokk 3 Hestur 21-30 B-flokkur

14:15 Blokk 4 Hestur 31-40 B-flokkur

15:00 Blokk 5 Hestur 41-50 B-flokkur

15:45 Kaffihlé

16:00 Blokk 6 Hestur 51-60 B-flokkur

16:45 Blokk 7 Hestur 61-70 B-flokkur

17:30 Blokk 8 Hestur 71-80 B-flokkur

18:15 Blokk 9 Hestur 81-90 B-flokkur

19:00 Blokk 10 Hestur 91-100 B-flokkur

19:45 Blokk 11 Hestur 101-110 B-flokkur

20:15 Matur

22:30 Flugskeið

Laugardagur

08:00 Holl 1-11 Tölt T3 1.flokk

09:00 Holl 1-10 Tölt T3 2.flokkur

10:00 Blokk 1 Hestur 1-10 A-Flokkur

10:40 Blokk 2 Hestur 11-20 A-Flokkur

11:15 Blokk 3 Hestur 21-30 A-Flokkur

11:45 Matarhlé

12:10 Blokk 4 Hestur 31-40 A-Flokkur

12:45 Blokk 5 Hestur 41-50 A-Flokkur

13:20 Blokk 6 Hestur 51-63 A-Flokkur

13:55 Vallarhlé

14:10 250 m skeið

15:10 150 m skeið

16:30 B-úrslit b-flokkur áhugamanna

17:00 B-úrslit b-flokkur atvinnumanna

17:30 B-úrslit a-flokkur áhugamanna

18:00 B-úrslit a-flokkur atvinnumanna

18:40 B-úrslit tölt 2.flokkur

19:00 B-úrslit tölt 1.flokkur

19:20 Matarhlé

20:45 Fyrirtækjatölt

21:15 A-úrslit Tölt T3 2.flokkur

21:40 A-úrslit Tölt T3 1.flokkur

22:00-01:00 Bjórkvöld

Sunnudagur

12:00 250m skeið - seinni sprettir

13:00 150m skeið - seinni sprettir

14:10 B-flokkur áhugamanna úrslit

14:50 B-flokkur opinn flokkur úrslit

15:30 A-flokkur áhugamanna úrslit

16:10 A-flokkur opinn flokkur úrslit

 

 

A flokkur Gæðingaflokkur 1

Blokk 1
1 1 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Adolf Snæbjörnsson, Örn Stefánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Glíma frá Vindheimum
2 2 V Viðar Ingólfsson Fákur Gutti frá Brautarholti Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Ragnar Ólafsson Aldur frá Brautarholti Gæska frá Fitjum
3 3 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt 6 Sprettur Sigrún Kristín Þórðardóttir, Sverrir Sigurðsson Kraftur frá Efri-Þverá Rest frá Efri-Þverá
4 4 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
5 5 V Jóhannes Magnús Ármannsson Sörli Hallsteinn frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Sörli Jóhannes Magnús Ármannsson Sær frá Bakkakoti Hugsjón frá Húsavík
6 6 V Ólafur Ásgeirsson Smári Bruni frá Brautarholti Rauður/milli-blesótt 10 Geysir Jóhann Tómas Zimsen, Kvíarhóll ehf. Hnokki frá Fellskoti Ambátt frá Kanastöðum
7 7 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Askur frá Akranesi Jarpur/dökk-einlitt 9 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Aðall frá Nýjabæ Katla frá Krossanesi
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Sær frá Bakkakoti Vera frá Ingólfshvoli
9 9 V Halldór Svansson Sprettur Vipra frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesótt 11 Sprettur Halldór Svansson Glotti frá Sveinatungu Hrafnör frá Efri-Þverá
10 10 V Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Ísak frá Skíðbakka I Kolfinna frá Kjörseyri 2


Blokk 2
11 11 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Nagli frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sprettur Sigurbjörn Bárðarson Geisli frá Sælukoti Surtsey frá Feti
12 12 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I Jarpur/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Íbishóll ehf, Magnús Einarsson Óskasteinn frá Íbishóli Hera frá Kjarnholtum I
13 13 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Katla frá Dallandi
14 14 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Hremmsa frá Álftagerði III Jarpur/milli-stjörnótt 7 Skagfirðingur Arngrímur Geirsson, Gígja E Sigurbjörnsdóttir Eldur frá Torfunesi Gjálp frá Álftagerði IV
15 15 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Þorsti frá Garði Hvellhetta frá Ásmundarstöðum
16 16 V Hinrik Bragason Fákur Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext 10 Fákur Ísleifur Jónasson, Þröstur Sigurðsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
17 17 V Einar Ben Þorsteinsson Freyfaxi Matthildur frá Stormi Jarpur/milli-einlitt 6 Freyfaxi Einar Ben Þorsteinsson, Melanie Hallbach Kjerúlf frá Kollaleiru Edda frá Egilsstaðabæ
18 18 V Trausti Óskarsson Sindri Gjósta frá Litla-Dal Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Sindri Hestvit ehf. Stáli frá Kjarri Katla frá Litla-Dal
19 19 V Lea Schell Geysir Tinna frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Lena Zielinski Huginn frá Haga I Perla frá Víðidal
20 20 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Hellir frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Vending frá Holtsmúla 1

Blokk 3
21 21 V Kristinn Már Sveinsson Hörður Silfurperla frá Lækjarbakka Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Sprettur Kristinn Már Sveinsson Skjálfti frá Bakkakoti Perla frá Víðidal
22 22 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Þór frá Minni-Völlum Jarpur/ljóseinlitt 7 Sörli Sigurður Emil Ævarsson Spuni frá Vesturkoti Völva frá Skarði
23 23 V Henna Johanna Sirén Fákur Gróði frá Naustum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur Matthías Óskar Barðason Geisli frá Sælukoti Snörp frá Naustum
24 24 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Nagli frá Grindavík Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Sigurður Gunnar Markússon Auður frá Lundum II Fura frá Holtsmúla 1
25 25 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli Draupnir frá Varmadal Rauður/milli-einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Aron frá Strandarhöfði Glóð frá Stekkum
26 26 V Mieke Van Herwijnen Fákur Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Matthías Sigurðsson Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
27 27 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Hljómur frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Guðmundur Baldvinsson, Sigríður Vaka Jónsdóttir Ómur frá Kvistum Hrund frá Hrappsstöðum
28 28 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Ómur frá Hemlu II Rauður/milli-einlitt 18 Fákur Hafliði Þ Halldórsson, Sigurður Vignir Matthíasson Íðir frá Vatnsleysu Snælda frá Viðborðsseli 1
29 29 V Halldór Svansson Sprettur Kaldi frá Efri-Þverá Bleikur/álóttureinlitt 11 Sprettur Halldór Svansson Óður frá Brún Hrafndís frá Efri-Þverá
30 30 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Sigurdís frá Austurkoti Grár/rauðurskjótt 7 Sleipnir Austurkot ehf, Hugrún Jóhannsdóttir, Páll Bragi Hólmarsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Álfadrottning frá Austurkoti

Blokk 4
31 31 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Árvakur frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 10 Sprettur Hestamiðstöðin Dalur ehf Ómur frá Kvistum Orka frá Dallandi
32 32 V Ingi Guðmundsson Sprettur Vala frá Eystri-Hól Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Ingi Guðmundsson Vilmundur frá Feti Glæta frá Engimýri
33 33 V Höskuldur Ragnarsson Sörli Óðinn frá Silfurmýri 8 Sörli Marta Gígja Ómarsdóttir Spói frá Kjarri Ísafold frá Hólkoti
34 34 V Leifur George Gunnarssonn Dreyri Kvarði frá Skipaskaga Jarpur/milli-einlitt 7 Dreyri Skipaskagi ehf Skaginn frá Skipaskaga Kvika frá Akranesi
35 35 V Sanne Van Hezel Geysir Völundur frá Skálakoti Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Guðmundur Jón Viðarsson Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Vök frá Skálakoti
36 36 V Jón Herkovic Fákur Mjöll frá Velli II Grár/bleikureinlitt 7 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Drífa frá Hafsteinsstöðum
37 37 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót-einlitt 12 Hringur Jakob S. Þórarinsson, Svavar Örn Hreiðarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Góa frá Leirulæk
38 38 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt 7 Skagfirðingur Þormóður Skorri Steingrímsson Hnokki frá Dýrfinnustöðum Baldursbrá frá Húnsstöðum
39 39 V Viggó Sigurðsson Fákur Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt 13 Sprettur Viggó Sigurðsson Segull frá Sörlatungu Finna frá Sólheimatungu
40 40 V Ninke Fákur Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktureinlitt 22 Fákur Viggó Sigurðsson

Blokk 4
41 41 V Sigurlaugur G. Gíslason Sprettur Forsetning frá Miðdal Jarpur/milli-stjörnótt 9 Sprettur Kleifarnef ehf Forseti frá Vorsabæ II Taug frá Miðdal
42 42 V Teitur Árnason Fákur Kaldalón frá Kollaleiru Grár/jarpureinlitt 7 Fákur Sigurbjörn Viktorsson Kjerúlf frá Kollaleiru Heiður frá Hjallalandi
43 43 V Hans Þór Hilmarsson Smári Garún frá Eystra-Fróðholti Jarpur/dökk-einlitt 10 Geysir Bjarni Elvar Pétursson, Elvar ehf, Kristín Heimisdóttir Stáli frá Kjarri Glíma frá Bakkakoti
44 44 V Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Vera frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Auður frá Lundum II Hera frá Kópavogi
45 45 V Rikke Jepsen Sprettur Þjóð frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli-einlitt 6 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Krókur frá Ytra-Dalsgerði Trú frá Ytra-Dalsgerði
46 46 V Viðar Ingólfsson Fákur Hugmynd frá Einhamri 2 Jarpur/milli-einlitt 6 Dreyri Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Darri frá Einhamri 2 Gusta frá Litla-Kambi
47 47 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Skutull frá Hafsteinsstöðum Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 5 Sprettur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Sær frá Bakkakoti Folda frá Hafsteinsstöðum
48 48 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vígar frá Laugabóli Bleikur/álóttureinlitt 9 Skagfirðingur Kristján Einir Traustason Keilir frá Miðsitju Patrika frá Reykjavík
49 49 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 11 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
50 50 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stofn frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Benedikt Þór Kristjánsson, Sigurður Sigurðarson Asi frá Lundum II Iða frá Vestra-Fíflholti

Blokk 5
51 51 V Halldór Svansson Sprettur Framrás frá Efri-Þverá 8 Sprettur Halldór Svansson Ákafi frá Brekkukoti Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi
52 52 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Vésteinn frá Bakkakoti Bleikur/fífil-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8 Sprettur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Ómur frá Kvistum Veizla frá Hóli
53 53 V Kristín Ingólfsdóttir Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
54 54 V Viggó Sigursteinsson Sprettur Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv.einlitt 16 Sprettur Thelma Haraldsdóttir Andvari frá Ey I Hreyfing frá Svalbarðseyri
55 55 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ
56 56 V Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
57 57 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Dökkva frá Kanastöðum Brúnn/mó-einlitt 7 Geysir Sólveig Unnur Eysteinsdóttir Brjánn frá Blesastöðum 1A Assa frá Kanastöðum
58 58 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
59 59 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
60 60 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli Dagmar frá Kópavogi Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 12 Sprettur Adolf Snæbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Orka frá Litlu-Sandvík
61 61 V Sævar Örn Eggertsson Borgfirðingur Særós frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt 9 Borgfirðingur Sævar Örn Eggertsson Íkon frá Hákoti Salka frá Álfhólum
62 62 V Þorvarður Friðbjörnsson Fákur Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Þorvarður Friðbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Kvika frá Akureyri
63 63 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Bjarmi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Vilhjálmur Þórarinsson Kiljan frá Steinnesi Björk frá Litlu-Tungu 2

B flokkur Gæðingaflokkur 1

Blokk 1
1 1 V Ólafur Guðni Sigurðsson Sprettur Embla frá Steinsholti Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Sigurður Guðni Sigurðsson Hrókur frá Efsta-Dal II Bót frá Akranesi
2 2 V Jón Herkovic Fákur Elíta frá Hjarðarhaga Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Fákur Hektor Hugi Herkovic Fróði frá Akureyri Hrafntinna frá Vatnsleysu
3 3 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
4 4 V Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Rómur frá Gauksmýri Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Lýdía Þorgeirsdóttir Gustur frá Lækjarbakka Rödd frá Gauksmýri
5 5 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Lind frá Dalbæ Brúnn/gló-einlitt 7 Sprettur Jóhanna Sigríður Harðardóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Hildur frá Dalbæ
6 6 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Laufey frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli-einlitt 5 Sleipnir Gunnar Arnarson ehf. Lord frá Vatnsleysu Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu
7 7 V Halldór Svansson Sprettur Lindar frá Kópavogi Rauður/ljós-stjörnótt 18 Sprettur Halldór Svansson Brunnur frá Kjarnholtum I Hvöt frá Kópavogi
8 8 V Högni Freyr Kristínarson Geysir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur Annabella R Sigurðardóttir, Friðþóra Arna Sigfúsdóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
9 9 V Viggó Sigurðsson Fákur Harpa frá Blönduósi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Sigríður Grímsdóttir, Víkingahestar ehf Sveinn-Skorri frá Blönduósi Blökk frá Blönduósi
10 10 V Ásta F Björnsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð

Blokk 2
11 11 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg-einlitt 13 Geysir Birgitta Bjarnadóttir, Bjarni Sigurðsson, Kári Kristinsson Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
12 12 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Viljar frá Múla Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Rúna frá Neðra-Vatnshorni
13 13 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kári Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Korpa frá Dalsmynni
14 14 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Feykir frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Eysteinn Einarsson Roði frá Múla Freydís frá Tjarnarlandi
15 15 V Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt 17 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
16 16 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Fákur Prins frá Njarðvík Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðum
17 17 V Leó Geir Arnarson Geysir Hástíg frá Hrafnagili Rauður/milli-einlitt 9 Grani Jón Elvar Hjörleifsson Blær frá Hrafnagili Perla frá Hrafnagili
18 18 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Maríuerla frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Melrós Eysteinsdóttir, Þorbjörn Hreinn Matthíasson Grunur frá Oddhóli Assa frá Kanastöðum
19 19 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Adolf Snæbjörnsson Vár frá Vestra-Fíflholti Silfurdís frá Mannskaðahóli
20 20 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi Brúnn/milli-einlitt 9 Skagfirðingur María Stefanía Jóhannsdóttir Vafi frá Ysta-Mó Sögn frá Kúskerpi

Blokk 3

21 21 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Hending frá Eyjarhólum Jarpur/milli-einlitt 6 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Folda frá Eyjarhólum
22 22 V Gróa Björg Baldvinsdóttir Fákur Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Hrund frá Hrappsstöðum
23 23 V Kristinn Már Sveinsson Hörður Sigur frá Bjargi Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Kristinn Már Sveinsson Dagfinnur frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Bjargi
24 24 V Jóhannes Magnús Ármannsson Sörli Garpur frá Miðhúsum Bleikur/álóttureinlitt 10 Sörli Jóhannes Magnús Ármannsson Sær frá Bakkakoti Gyðja frá Hólshúsum
25 25 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
26 26 V Smári Adolfsson Sörli Karítas frá Þingeyrum Bleikur/fífil-einlitt 9 Sprettur Smári Adolfsson Arður frá Brautarholti Kengála frá Steinnesi
27 27 V Auður Stefánsdóttir Sprettur Gletta frá Hólateigi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Auður Stefánsdóttir, Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II
28 28 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
29 29 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur/rauð-einlitt 12 Sprettur Jón Ólafur Guðmundsson Bruni frá Skjólbrekku Ending frá Skjólbrekku
30 30 V Sigurður Kristinsson Fákur Fans frá Reynistað Grár/rauðurblesótt 15 Sprettur Halldóra Björk Magnúsdóttir Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað

Blokk 4
31 31 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Sprettur Hoop Alexandra Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
32 32 V Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Sævar Leifsson Kormákur frá Flugumýri II Herdís frá Miðhjáleigu
33 33 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hraunar frá Vorsabæ II Bleikur/álóttureinlitt 7 Dreyri Einhyrningur ehf., Steinsholtshestar ehf. Hreyfill frá Vorsabæ II Hrina frá Vorsabæ II
34 34 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Sómi frá Holtsmúla 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir Draumur frá Holtsmúla 1 Tinna frá Holtsmúla 2
35 35 V Sanne Van Hezel Geysir Þrenna frá Þingeyrum Rauður/milli-blesótt 8 Sprettur Line Nörgaard Sindri frá Leysingjastöðum II Kengála frá Steinnesi
36 36 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Fengur frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Loki frá Selfossi Frægð frá Auðsholtshjáleigu
37 37 V Sigurður Sigurðarson Geysir Sjéns frá Bringu Brúnn/mó-einlitt 11 Geysir Sigurður Sigurðarson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
38 38 V Höskuldur Ragnarsson Sörli Tíbrá frá Silfurmýri Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 11 Sörli Marta Gígja Ómarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Hylling frá Grenstanga
39 39 V Hermann Arason Sprettur Dagrenning frá Dallandi Grár/rauðurstjörnótt 8 Sprettur Auður Stefánsdóttir Klettur frá Hvammi Dýrð frá Dallandi
40 40 V Guðjón G Gíslason Fákur Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Geisli frá Sælukoti Ljósbrá frá Skammbeinsstöðum 3

Blokk 5
41 41 V Ólafur Guðni Sigurðsson Sprettur Garpur frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sólveig Franklínsdóttir Hávar frá Seljabrekku Kempa frá Seljabrekku
42 42 V Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Konsúll frá Ármóti Brúnn/milli-einlitt 7 Sindri Brynjar Nói Sighvatsson Konsert frá Korpu Spenna frá Holtsmúla 1
43 43 V Þorvarður Friðbjörnsson Fákur Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauðurstjörnótt 12 Sprettur Þorvarður Friðbjörnsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ljúf frá Búðarhóli
44 44 V Guðlaugur B Ásgeirsson Sprettur Hugur frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 6 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Kvistur frá Skagaströnd Skutla frá Hellulandi
45 45 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8 Sleipnir Austurkot ehf Álfur frá Selfossi Hera frá Kópavogi
46 46 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti Feykir frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Katrín Stefánsdóttir Glæsir frá Litlu-Sandvík Jódís frá Álftanesi
47 47 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Gunnvör frá Bakkakoti Brúnn/milli-skjótt 5 Geysir Guðmundur Baldvinsson, Sigríður Vaka Jónsdóttir Prinsinn frá Efra-Hvoli Blökk frá Dalvík
48 48 V Brynja Viðarsdóttir Sprettur Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum
49 49 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
50 50 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Aðalsteinn Sæmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brá frá Varmalæk

Blokk 6

51 51 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Geysir Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
52 52 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Skagfirðingur Íbishóll ehf Óskasteinn frá Íbishóli Fegurðardís frá Íbishóli
53 53 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir, Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
54 54 V Oddný Erlendsdóttir Sprettur Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum
55 55 V Ellen María Gunnarsdóttir Sprettur Dór frá Votumýri 2 Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Gunnar Már Þórðarson, Kolbrún Björnsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Önn frá Ketilsstöðum
56 56 V Gunnar Már Þórðarson Sprettur Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Gunnar Már Þórðarson, Kolbrún Björnsdóttir Álfur frá Selfossi Önn frá Ketilsstöðum
57 57 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Sprettur Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A
58 58 V Kristinn Már Sveinsson Hörður Ósvör frá Reykjum Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 11 Sprettur Guðmundur Jónsson Frægur frá Flekkudal Ölrún frá Reykjum
59 59 V Viðar Ingólfsson Fákur Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli-stjörnótt 13 Feykir Rósa Valdimarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þyrnirós frá Álfhólum
60 60 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fregn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Strandarhöfuð ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Framtíð frá Árnagerði

Blokk 7
61 61 V Viggó Sigursteinsson Sprettur Kjarkur frá Steinnesi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Magnús Jósefsson, Viggó Sigursteinsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Krafla frá Brekku, Fljótsdal
62 62 V Bjarni Sigurðsson Sörli Gjóska frá Hvoli Brúnn/milli-stjörnóttvagl í auga 8 Sprettur Bjarni Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Hreyfing frá Hafnarfirði
63 63 V Teitur Árnason Fákur Hrafn frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Sigurður Jensson, Sjöfn Sóley Kolbeins Gaumur frá Dalsholti Koldís frá Kjarnholtum II
64 64 V Ólafur Ásgeirsson Smári Glóinn frá Halakoti Rauður/milli-blesótt 11 Geysir Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri
65 65 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 8 Sörli Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
66 66 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Blæja frá Lýtingsstöðum
67 67 V Jóhannes Magnús Ármannsson Sörli Eyða frá Halakoti Rauður/milli-stjörnótt 7 Sörli Jóhannes Magnús Ármannsson Glóðafeykir frá Halakoti Eyð frá Halakoti
68 68 V Friðdóra Friðriksdóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
69 69 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Sprettur Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
70 70 V Viðar Ingólfsson Fákur Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Jón Bjarni Þorvarðarson Kappi frá Kommu Minning frá Bergi

Blokk 8
71 71 V Lýdía Þorgeirsdóttir Sprettur Veðurspá frá Forsæti Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Lýdía Þorgeirsdóttir Byr frá Mykjunesi 2 Spá frá Álftárósi
72 72 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur List frá Múla Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Sæþór Fannberg Jónsson Sædynur frá Múla Álfadís frá Múla
73 73 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Andvari frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Elding frá Blönduósi
74 74 V Jón Ari Eyþórsson Sörli Goði frá Gili Brúnn/dökk/sv.skjótt 11 Sprettur Jón Ari Eyþórsson Karri frá Neðra-Seli Gletta frá Eyvindarstöðum
75 75 V Verena Stephanie Wellenhofer Fákur Fannar frá Blönduósi Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Verena Wellenhofer Toppur frá Auðsholtshjáleigu Ungfrú Ástrós frá Blönduósi
76 76 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Guðrún Elín Guðlaugsdóttir, Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
77 77 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Kjalar frá Miðhúsum Brúnn/dökk/sv.skjótt 8 Máni Brynjar Guðmundsson, Guðmundur Kr. Guðmunds Sporður frá Bergi Tildra frá Neðra-Ási
78 78 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Árni Beinteinn Erlingsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
79 79 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Kjarnorka frá Sauðárkróki
80 80 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum

Blokk 9
81 81 V Teitur Árnason Fákur Lukka frá Heimahaga Grár/óþekktureinlitt 7 Fákur Þorbjörg Stefánsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Krít frá Miðhjáleigu
82 82 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sonur frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Girnd frá Grund II
83 83 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Sóley frá Bakkakoti Rauður/milli-stjörnótt 6 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Feykir frá Ey I Þórdís frá Ferjukoti
84 84 V Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 8 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi
85 85 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Arður frá Brautarholti Fluga frá Veðramóti
86 86 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Glymjandi frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 8 Skagfirðingur Elisabeth Jansen Dynjandi frá Íbishóli Salka frá Tumabrekku
87 87 V Sigurður Sigurðarson Geysir Narfi frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Jakob S. Þórarinsson Ágústínus frá Melaleiti Súld frá Helgadal
88 88 V Smári Adolfsson Sörli Kemba frá Ragnheiðarstöðum Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Smári Adolfsson Arður frá Brautarholti Fiða frá Svignaskarði
89 89 V Sævar Leifsson Sörli Laufi frá Gimli Jarpur/milli-stjörnótt 8 Sprettur Sævar Leifsson Kjerúlf frá Kollaleiru Herdís frá Miðhjáleigu
90 90 V Sverrir Einarsson Sprettur Tíbrá frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Sverrir Einarsson Dynur frá Hvammi Yrja frá Votmúla 1

Blokk 10
91 91 V Hermann Arason Sprettur Jarlhetta frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Auður Stefánsdóttir Fróði frá Staðartungu Klöpp frá Dallandi
92 92 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Bjarnfinnur frá Áskoti Brúnn/milli-skjótt 7 Sleipnir Jakob S. Þórarinsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Aría frá Efra-Seli
93 93 V Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Fákur Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext 17 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Þyrnir frá Þóroddsstöðum Herdís frá Auðsholtshjáleigu
94 94 V Kristín Ingólfsdóttir Sörli Ásvar frá Hamrahóli Brúnn/milli-einlitt 7 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Glóðvör frá Hamrahóli
95 95 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt 8 Hornfirðingur Björk Pálsdóttir Magni frá Hólum Flauta frá Kanastöðum
96 96 V Sævar Örn Eggertsson Borgfirðingur Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt 9 Borgfirðingur Sævar Örn Eggertsson Stáli frá Kjarri Lilja Rós frá Ingólfshvoli
97 97 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli Drymbill frá Brautarholti Grár/rauðureinlitt 13 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
98 98 V Snæbjörn Sigurðsson Sprettur Drangur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Snæbjörn Sigurðsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Von frá Laugarvatni
99 99 V Gunnar Tryggvason Snæfellingur Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Rispa frá Brimilsvöllum
100 100 V Sanne Van Hezel Geysir Sylvía frá Skálakoti Rauður/ljós-stjörnótt 7 Sprettur Guðmundur Jón Viðarsson Skýr frá Skálakoti Saga frá Skálakoti

Blokk 11
101 101 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Ólöf frá Austurkoti Rauður/bleik-skjótt 6 Sleipnir Austurkot ehf, Hugrún Jóhannsdóttir, Páll Bragi Hólmarsson Álfur frá Selfossi Ópera frá Minni-Borg
102 102 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
103 103 V Sverrir Sigurðsson Þytur Flikka frá Höfðabakka Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Helga Una Björnsdóttir, Sverrir Sigurðsson Lord frá Vatnsleysu Freysting frá Höfðabakka
104 104 V Lena Zielinski Geysir Rjúpa frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 5 Geysir Þjórsárbakki ehf Framherji frá Flagbjarnarholti Svala frá Þjórsárbakka
105 105 V Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Trymbill frá Traðarlandi 6 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Korgur frá Ingólfshvoli Lukka frá Traðarlandi
106 106 V Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
107 107 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Flotti frá Akrakoti Rauður/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 12 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Fold frá Sigmundarstöðum
108 108 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Garún frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Bergdís Finnbogadóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Glæða frá Þjóðólfshaga 1

109 109 V Björn Magnússon Sprettur Kostur frá Kollaleiru Brúnn/mó-stjörnótt 14 Sprettur Björn Rúnar Magnússon Hróður frá Refsstöðum Þota frá Reyðarfirði

110 110 V Halldóra Anna Ómarsdóttir Geysir Freisting frá Hafnarfirði Brúnn/milli-skjótt 10 Geysir Baldvin H Thorarensen Tónn frá Austurkoti Framtíð frá Stóra-Vatnsskarði

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Elvar Þormarsson Geysir Baltasar frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Strandarhjáleigu
2 1 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Islandshästförening Hestvit ehf. Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
3 2 V Sigurður Sigurðarson Geysir Valdís frá Reykjum Jarpur/milli-stjörnótt 8 Geysir Jón Magnús Jónsson, Kristín Sverrisdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Vænting frá Reykjum
4 2 V Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 12 Sindri Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
5 3 V Davíð Jónsson Geysir Embla frá Grenstanga Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Tómas Örn Snorrason Spuni frá Vesturkoti Sónata frá Álftárósi
6 3 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sólbrá frá Borgarnesi Brúnn/milli-skjótt 15 Borgfirðingur Ólafur Þorgeirsson Skorri frá Gunnarsholti Síða frá Kvíum
7 4 V Bjarni Bjarnason Trausti Hljómur frá Þóroddsstöðum Bleikur/álótturskjótt 10 Trausti Bjarni Þorkelsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Hlín frá Þóroddsstöðum
8 4 V Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Davíð frá Hlemmiskeiði 3 Bleikur/álótturskjótt 10 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson, Dagbjört Hrund Hjaltadóttir Álfur frá Selfossi Dröfn frá Nautaflötum
9 5 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
10 5 V Guðjón G Gíslason Fákur Harpa frá Sauðárkróki Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sigurey frá Miðsitju
11 6 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Spori frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 7 Sprettur Kristinn Hugason Krókur frá Ytra-Dalsgerði Lúta frá Ytra-Dalsgerði
12 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
13 7 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Fríða Hildur Steinarsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Hekla frá Oddhóli
14 7 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 9 Trausti Bjarni Bjarnason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Snót frá Þóroddsstöðum
15 8 V Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi Bleikur/fífil-einlitt 15 Sprettur Margrét Bára Magnúsdóttir, Páll Óli Ólason Tjörvi frá Ketilsstöðum Gullbrá frá Ásmundarstöðum
16 8 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 19 Sprettur Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
17 9 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Katla frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Elmar Sigurðsson, Rut Skúladóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Keila frá Bjarnastöðum
18 9 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sprettur Davíð Jónsson, Katrín Ólína Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Halla frá Hamraendum
19 10 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
20 10 V Árni Björn Pálsson Fákur Seiður frá Hlíðarbergi Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Þórdís Gunnarsdóttir Dalvar frá Horni I Gufa frá Hlíðarbergi
21 11 V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt 7 Geysir Leonard Sigurðarson Vörður frá Árbæ Líra frá Hafsteinsstöðum
22 11 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Álfur frá Selfossi Hrund frá Hrappsstöðum

Skeið 250m P1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Hnoppa frá Árbakka Bleikur/fífil-blesótt 9 Hringur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Toppa frá Ármóti
2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
3 2 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 7 Hornfirðingur Atli Már Guðjónsson, Hlynur Guðmundsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
4 2 V Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-einlitt 14 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
5 3 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Víðir frá Prestsbakka Brá frá Stóra-Hofi
6 3 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Skagfirðingur Eyjólfur G Sverrisson, Magnús Bragi Magnússon Huginn frá Haga I Hending frá Gýgjarhóli
7 4 V Bjarni Bjarnason Trausti Glotti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesóttglófext 9 Trausti Bjarni Þorkelsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Kolbrún frá Þóroddsstöðum
8 4 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
9 5 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Ásmundur Ernir Snorrason Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
10 5 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
11 6 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
12 6 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
13 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
14 7 V Hinrik Bragason Fákur Drottning frá Hömrum II Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Jón Björnsson Aron frá Strandarhöfði Framtíð frá Hömrum II
15 8 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Hringur Agnar Halldór Gunnarsson, Ingimar Jónsson, Svavar Örn Hreiðarsson Galsi frá Sauðárkróki Skjóla frá Miklabæ


Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sindri Trausti Óskarsson Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi
2 2 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Álfur frá Selfossi Hrund frá Hrappsstöðum
3 3 V Sigurður Sigurðarson Geysir Stoð frá Stokkalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Sigurður V Ragnarsson Sær frá Bakkakoti Skvetta frá Krækishólum
4 4 V Sigurður Halldórsson Sprettur Meyja frá Efri-Þverá Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkaægishjálmur 12 Sprettur Halldór Svansson Kraftur frá Efri-Þverá Byrjun frá Kópavogi
5 5 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Katla frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Elmar Sigurðsson, Rut Skúladóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Keila frá Bjarnastöðum
6 6 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
7 7 V Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-einlitt 14 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
8 8 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Hringur Agnar Halldór Gunnarsson, Ingimar Jónsson, Svavar Örn Hreiðarsson Galsi frá Sauðárkróki Skjóla frá Miklabæ
9 9 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sólbrá frá Borgarnesi Brúnn/milli-skjótt 15 Borgfirðingur Ólafur Þorgeirsson Skorri frá Gunnarsholti Síða frá Kvíum
10 10 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Dagný Linda Kristjánsdóttir, Valur Ásmundsson Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Sædís frá Auðsholtshjáleigu
11 11 V Halldór Svansson Sprettur Kaldi frá Efri-Þverá Bleikur/álóttureinlitt 11 Sprettur Halldór Svansson Óður frá Brún Hrafndís frá Efri-Þverá
12 12 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Ásmundur Ernir Snorrason Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
13 13 V Davíð Jónsson Geysir Embla frá Grenstanga Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Tómas Örn Snorrason Spuni frá Vesturkoti Sónata frá Álftárósi
14 14 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktureinlitt 22 Fákur Viggó Sigurðsson
15 15 V Mieke Van Herwijnen Fákur Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Matthías Sigurðsson Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
16 16 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stoð frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Benedikt Þór Kristjánsson Lord frá Vatnsleysu Carmen frá Vatnsleysu
17 17 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Loksins frá Akranesi Rauður/milli-blesótt 6 Dreyri Einar Örn Gunnarsson Steðji frá Skipaskaga Iða frá Vestra-Fíflholti
18 18 V Sigurlaugur G. Gíslason Sprettur Forsetning frá Miðdal Jarpur/milli-stjörnótt 9 Sprettur Kleifarnef ehf Forseti frá Vorsabæ II Taug frá Miðdal
19 19 V Árni Björn Pálsson Fákur Óliver frá Hólaborg Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Grunur ehf. Smári frá Skagaströnd Ópera frá Laugavöllum
20 20 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 11 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hilling frá Fremra-Hálsi
21 21 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Geysir Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
22 22 V Högni Freyr Kristínarson Geysir Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Agnes Hekla Árnadóttir Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
23 23 V Árni Björn Pálsson Fákur Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Kári Stefánsson Kolskeggur frá Oddhóli Fylking frá Halldórsstöðum
24 24 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 7 Hornfirðingur Atli Már Guðjónsson, Hlynur Guðmundsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
25 25 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Adolf Snæbjörnsson, Örn Stefánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Glíma frá Vindheimum
26 26 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Tromma frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Þorsti frá Garði Flauta frá Bakkakoti
27 27 V Sævar Leifsson Sörli Glæsir frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Sævar Leifsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Svarta-Nótt frá Fornusöndum
28 28 V Guðjón G Gíslason Fákur Harpa frá Sauðárkróki Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sigurey frá Miðsitju
29 29 V Sigurður Sigurðarson Geysir Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
30 30 V Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
31 31 V Róbert Petersen Fákur Ísabel frá Reykjavík Grár/vindóttureinlitt 7 Fákur Róbert Petersen, Sonja Aðalbjörg Gylfadóttir, Valdimar Ármann Ómur frá Kvistum Ísbrá frá Torfastöðum
32 32 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Villa frá Efri-Þverá Jarpur/rauð-stjörnótt 9 Sprettur Halldór Svansson Kraftur frá Efri-Þverá Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi
33 33 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ
34 34 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
35 35 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni Rauður/milli-skjótt 8 Dreyri Steinsholtshestar ehf. Kaldi frá Meðalfelli Harpa frá Kílhrauni
36 36 V Arnhildur Helgadóttir Smári Skíma frá Syðra-Langholti 4 Grár/brúnneinlitt 6 Smári Arnhildur Helgadóttir Aðall frá Hrepphólum Ásrún frá Lækjarbotnum

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Leó Geir Arnarson Geysir Matthildur frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Leó Geir Arnarson Ómur frá Kvistum Rimma frá Reykjavík
2 1 H Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Grunur ehf. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Kolbrá frá Litla-Dal
3 1 H Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
4 2 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku Brúnn/milli-einlitt 10 Brimfaxi Enok Ragnar Eðvarðsson Mídas frá Kaldbak Milla frá Feti
5 2 H Högni Sturluson Máni Sjarmi frá Höfnum Rauður/milli-blesótt 8 Sprettur Svanhvít Erla Gunnarsdóttir Kaspar frá Kommu Hervör frá Hvítárholti
6 2 H Hjörvar Ágústsson Geysir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
7 3 V Sigurður Sigurðarson Geysir Sjéns frá Bringu Brúnn/mó-einlitt 11 Geysir Sigurður Sigurðarson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
8 3 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
9 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Tvistur frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli-skjótt 8 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þristur frá Feti Von frá Bakkakoti
10 4 V Leifur George Gunnarssonn Dreyri Þrándur frá Akrakoti Bleikur/fífil-einlitt 7 Dreyri Ellert Björnsson Skaginn frá Skipaskaga Þeysa frá Akrakoti
11 4 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Geysir Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
12 4 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla
13 5 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Aðalsteinn Sæmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brá frá Varmalæk
14 5 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
15 5 V Ólafur Ásgeirsson Smári Glóinn frá Halakoti Rauður/milli-blesótt 11 Geysir Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri
16 6 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Hending frá Eyjarhólum Jarpur/milli-einlitt 6 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Folda frá Eyjarhólum
17 6 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Karl Áki Sigurðsson Rammi frá Búlandi Vár frá Skjálg
18 6 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót-einlitt 12 Hringur Jakob S. Þórarinsson, Svavar Örn Hreiðarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Góa frá Leirulæk
19 7 H Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
20 7 H Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Tign frá Heiði Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir Austurkot ehf Mídas frá Kaldbak Tinna frá Heiði
21 7 H Hans Kjerúlf Freyfaxi Barón frá Brekku, Fljótsdal Brúnn/milli-einlitt 8 Freyfaxi Magnús Þ.Þórarinsson Natan frá Ketilsstöðum Valva frá Kollaleiru
22 8 V Lena Zielinski Geysir Sigurrós frá Þjórsárbakka Jarpur/milli-einlitt 5 Geysir Þjórsárbakki ehf Framherji frá Flagbjarnarholti Gola frá Þjórsárbakka
23 8 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt 9 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
24 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Elliðaey frá Sólstað Rauður/milli-stjörnótt 6 Geysir Sunneva Eik Hjaltested Máttur frá Leirubakka Dögun frá Ragnheiðarstöðum
25 9 H Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt 17 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
26 9 H Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Rós frá Breiðholti í Flóa Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Fákur Kári Stefánsson Ómur frá Kvistum Fylking frá Halldórsstöðum
27 9 H Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt 9 Fákur Sævar Örn Eggertsson Stáli frá Kjarri Lilja Rós frá Ingólfshvoli
28 10 H Leó Geir Arnarson Geysir Hástíg frá Hrafnagili Rauður/milli-einlitt 9 Grani Jón Elvar Hjörleifsson Blær frá Hrafnagili Perla frá Hrafnagili
29 10 H Hinrik Bragason Fákur Boði frá Breiðholti, Gbr. Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Lettleiki Icelandics LLC Krákur frá Blesastöðum 1A Hrund frá Torfunesi
30 10 H Sara Ástþórsdóttir Geysir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Kleifarnef ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Eldglóð frá Álfhólum
31 11 V Leifur George Gunnarssonn Dreyri Kenning frá Skipaskaga Brúnn/milli-einlitt 8 Dreyri Skipaskagi ehf Steðji frá Skipaskaga Kvika frá Akranesi
32 11 V Högni Sturluson Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17 Sprettur Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
33 11 V Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson Sprettur Hera frá Hólabaki Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Sóley Ásta Karlsdóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Dreyra frá Hólabaki

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Dúna frá Gröf Bleikur/álóttureinlitt 8 Sprettur Særós Ásta Birgisdóttir Ómur frá Kvistum Gloría frá Varmalæk 1
2 1 H Hrönn Ásmundsdóttir Máni Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 13 Máni Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
3 1 H Jón Ari Eyþórsson Sörli Goði frá Gili Brúnn/dökk/sv.skjótt 11 Sprettur Jón Ari Eyþórsson Karri frá Neðra-Seli Gletta frá Eyvindarstöðum
4 2 V Höskuldur Ragnarsson Sörli Tíbrá frá Silfurmýri Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 11 Sörli Marta Gígja Ómarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Hylling frá Grenstanga
5 2 V Sverrir Einarsson Sprettur Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt 13 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
6 2 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt 6 Sprettur Sigrún Kristín Þórðardóttir, Sverrir Sigurðsson Kraftur frá Efri-Þverá Rest frá Efri-Þverá
7 3 V Hermann Arason Sprettur Gustur frá Miðhúsum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Kveikja frá Miðhúsum
8 3 V Guðjón G Gíslason Fákur Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Geisli frá Sælukoti Ljósbrá frá Skammbeinsstöðum 3
9 3 V Sigurður Kristinsson Fákur Neisti frá Grindavík Rauður/milli-blesótt 10 Sprettur Þorbjörg Sigurðardóttir Auður frá Lundum II Ör frá Síðu
10 4 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Árni Beinteinn Erlingsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
11 4 H Gunnar Tryggvason Snæfellingur Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Rispa frá Brimilsvöllum
12 4 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnóttglófext 15 Sprettur Katrín Stefánsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
13 5 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Sprettur Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A
14 5 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli Drymbill frá Brautarholti Grár/rauðureinlitt 13 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
15 5 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Flotti frá Akrakoti Rauður/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 12 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Fold frá Sigmundarstöðum
16 6 H Högni Freyr Kristínarson Geysir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur Annabella R Sigurðardóttir, Friðþóra Arna Sigfúsdóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
17 6 H Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Sævar Leifsson Kormákur frá Flugumýri II Herdís frá Miðhjáleigu
18 6 H Snæbjörn Sigurðsson Sprettur Drangur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Snæbjörn Sigurðsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Von frá Laugarvatni
19 7 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir, Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
20 7 V Sævar Leifsson Sörli Laufi frá Gimli Jarpur/milli-stjörnótt 8 Sprettur Sævar Leifsson Kjerúlf frá Kollaleiru Herdís frá Miðhjáleigu
21 7 V Rikke Jepsen Sprettur Kári frá Korpu Grár/brúnnstjörnótt 6 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Spuni frá Vesturkoti Snædís frá Selfossi
22 8 V Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Fákur Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext 17 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Þyrnir frá Þóroddsstöðum Herdís frá Auðsholtshjáleigu
23 8 V Auður Stefánsdóttir Sprettur Gletta frá Hólateigi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Auður Stefánsdóttir, Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II
24 9 H Ólafur Guðni Sigurðsson Sprettur Garpur frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Sólveig Franklínsdóttir Hávar frá Seljabrekku Kempa frá Seljabrekku
25 9 H Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 7 Sindri Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
26 10 H Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
27 10 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
28 11 V Hermann Arason Sprettur Jarlhetta frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Auður Stefánsdóttir Fróði frá Staðartungu Klöpp frá Dallandi
29 11 V Dagbjört Hjaltadóttir Sörli Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sörli Geirþrúður Geirsdóttir Keilir frá Miðsitju Gjöf frá Hvoli

30 11 V Halldóra Anna Ómarsdóttir Geysir Freisting frá Hafnarfirði Brúnn/milli-skjótt 10 Geysir Baldvin H Thorarensen Tónn frá Austurkoti Framtíð frá Stóra-Vatnsskarði