miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar íþróttamóts Mána

20. apríl 2013 kl. 14:44

Dagskrá og ráslistar íþróttamóts Mána

 

Laugardagur 20.apríl
08.30  Knapafundur í reiðhöll
09.00  4gangur ungmenni
09.30   4gangur unglingar
09.50  4gangur börn
10.10  4gangur 1.flokkur
11.00  4gangur 2.flokkur
12.00  MATARHLÉ
12.30  5gangur 1.flokkur
13.30  5gangur ungmenni
14.00  5gangur unglingar
14.30  Tölt-T3 1.flokkur
15.10  KAFFIHLÉ
15.30  Tölt-T3 börn
15.50 Tölt-T3 ungmenni
16.20  Tölt-T3 unglingar
16.40  Tölt-T3 2.flokkur
17.10  T4 slaktaumatölt
17.30  Tölt-T7
18.00  Gæðingaskeið
18.30  100m skeið
Sunnudagur 21.apríl
09.00  A-úrslit T4 slaktaumatölt
09.30  A-úrslit 4gangur ungmenni
10.00 A-úrslit 4gangur unglingar
10.30  A-úrslit 4gangur börn
11.00  A-úrslit 4gangur 1.flokkur
11.30  A-úrslit 4gangur 2.flokkur
12.00  MATARHLÉ
12.30  Pollaflokkar
13.00  A-úrslit 5gangur 1.flokkur
13.30  A-úrslit 5gangur unglingar
14.00  A-úrslit 5gangur ungmenni
14.30  A-úrslit Tölt-T7
14.50  A-úrslit Tölt-T3 börn
15.10  A-úrslit Tölt-T3 unglingar
15.30  A-úrslit Tölt-T3 2.flokkur
15.50  A-úrslit Tölt-T3 ungmenni
16.10  A-úrslit tölt 1.flokkur
16.30 MÓTSLOK
Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Daníel Ingi Smárason
Dóri frá Melstað
Brúnn/milli- einlitt
8
Sörli
2
1
V
Stefnir Guðmundsson
Eskill frá Heiði
Rauður/milli- einlitt
10
Sörli
3
1
V
Sigurður Sigurðarson
Týr frá Skálatjörn
Brúnn/milli- einlitt
7
Geysir
4
2
V
Rósa Líf Darradóttir
Örn frá Reykjavík
Rauður/milli- einlitt
14
Sörli
5
2
V
Sigurður Gunnar Markússon
Þytur frá Sléttu
Brúnn/milli- einlitt
13
Sörli
6
2
V
Logi Þór Laxdal
Hektor frá Stafholtsveggjum
Rauður/milli- einlitt
8
Fákur
7
3
V
Hrafnhildur Jónsdóttir
Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
Rauður/milli- skjótt
9
Fákur
8
3
V
Jón Ó Guðmundsson
Ísadór frá Efra-Langholti
Rauður/milli- stjarna,nös...
7
Sprettur
9
3
V
Saga Steinþórsdóttir
Gróska frá Kjarnholtum I
Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt
9
Fákur
10
4
V
Edda Rún Ragnarsdóttir
Safír frá Efri-Þverá
Brúnn/milli- einlitt
7
Fákur
11
4
V
Högni Sturluson
Halla frá Vatnsleysu
Grár/rauður blesa auk lei...
12
Máni
12
4
V
Jón Herkovic
Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum
Brúnn/milli- einlitt
10
Fákur
13
5
V
Jóhann G. Jóhannesson
Brestur frá Lýtingsstöðum
Rauður/milli- skjótt
9
Geysir
14
5
V
Jón Gíslason
Faldur frá Strandarhöfði
Grár/óþekktur blesótt
11
Fákur
15
5
V
Stella Sólveig Pálmarsdóttir
Falur frá Skammbeinsstöðum 3
Rauður/milli- blesa auk l...
13
Sörli
16
6
V
Sigurður Sigurðarson
Björt frá Bakkakoti
Bleikur/fífil- stjörnótt
8
Geysir
17
6
V
Viggó Sigurðsson
Prúður frá Laxárnesi
Brúnn/milli- einlitt
8
Fákur
Fimmgangur F2
 
 
 
 
Ungmennaflokkur
 
 
 
 
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Eggert Helgason
Spói frá Kjarri
Grár/brúnn stjörnótt
8
Ljúfur
2
1
V
Ásmundur Ernir Snorrason
Grafík frá Búlandi
Rauður/milli- skjótt
8
Máni
3
1
V
Hafdís Arna Sigurðardóttir
Særekur frá Torfastöðum
Móálóttur,mósóttur/milli-...
14
Sörli
4
2
V
Agnes Hekla Árnadóttir
Rós frá Geirmundarstöðum
Brúnn/milli- stjörnótt
8
Fákur
5
2
V
Nína María Hauksdóttir
Eldur frá Miðsitju
Jarpur/milli- skjótt
7
Fákur
6
2
V
Bjarki Freyr Arngrímsson
Hrund frá Hvoli
Brúnn/milli- einlitt
9
Fákur
7
3
V
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Drottning frá Efsta-Dal II
Brúnn/dökk/sv. einlitt
8
Máni
8
3
V
Hinrik Ragnar Helgason
Haddi frá Akureyri
Rauður/milli- skjótt
17
Hörður
9
3
V
Edda Hrund Hinriksdóttir
Ösp frá Akrakoti
Rauður/milli- einlitt
7
Fákur
10
4
V
Ásmundur Ernir Snorrason
Hvessir frá Ásbrú
Rauður/milli- stjörnótt
8
Máni
11
4
V
Erla Katrín Jónsdóttir
Flipi frá Litlu-Sandvík
Brúnn/milli- nösótt
14
Fákur
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Konráð Axel Gylfason
Fengur frá Reykjarhóli
Jarpur/milli- einlitt
12
Faxi
2
1
V
Bára Steinsdóttir
Funi frá Hóli
Grár/rauður blesótt
18
Fákur
3
1
V
Caroline Nielsen
Kaldi frá Meðalfelli
Rauður/milli- skjótt
8
Sörli
4
2
V
Brynja Kristinsdóttir
Blúnda frá Arakoti
Brúnn/milli- blesótt hrin...
8
Sörli
5
2
V
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir
Von frá Mið-Fossum
Bleikur/álóttur einlitt
7
Fákur
6
2
V
Alexander Freyr Þórisson
Millý frá Feti
Vindóttur/mó stjörnótt
13
Máni
Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
H
Stella Sólveig Pálmarsdóttir
Loki frá Dallandi
Brúnn/mó- einlitt
9
Sörli
2
1
H
Hrafnhildur Guðmundsdóttir
Vörður frá Sturlureykjum 2
Rauður/milli- skjótt
6
Faxi
3
1
H
Darri Gunnarsson
Ægir frá Móbergi
Brúnn/dökk/sv. einlitt
18
Sörli
4
2
V
Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
Stjarni frá Skarði
Brúnn/milli- stjörnótt
11
Sprettur
5
2
V
Saga Steinþórsdóttir
Myrkva frá Álfhólum
Brúnn/milli- einlitt
9
Fákur
6
2
V
Jón Ó Guðmundsson
Draumur frá Holtsmúla 1
Brúnn/dökk/sv. einlitt
9
Sprettur
7
3
V
Daníel Ingi Smárason
Hersir frá Korpu
Móálóttur,mósóttur/milli-...
12
Sörli
8
3
V
Edda Rún Ragnarsdóttir
Svalur frá Litlu-Sandvík
Brúnn/milli- einlitt
9
Fákur
9
3
V
Rósa Líf Darradóttir
Farsæll frá Íbishóli
Brúnn/mó- stjörnótt
14
Sörli
10
4
V
Jón Gíslason
Þóra frá Hveravík
Brúnn/milli- stjörnótt
6
Fákur
11
4
V
Már Jóhannsson
Birta frá Böðvarshólum
Grár/óþekktur einlitt
10
Sprettur
12
4
V
Tinna Rut Jónsdóttir
Hemla frá Strönd I
Rauður/milli- tvístjörnótt
8
Máni
13
5
V
Ríkharður Flemming Jensen
Leggur frá Flögu
 
6
Sprettur
14
5
V
Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
Kornelíus frá Kirkjubæ
Jarpur/milli- einlitt
10
Máni
Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Stefnir Guðmundsson
Kórína frá Stóru-Ásgeirsá
Leirljós/Hvítur/milli- ei...
11
Sörli
2
1
V
Guðni Hólm Stefánsson
Auður frá Flekkudal
Jarpur/milli- einlitt
7
Fákur
3
1
V
Linda Björk Gunnlaugsdóttir
Kraftur frá Votmúla 2
Rauður/milli- einlitt
8
Sprettur
4
2
V
Sverrir Einarsson
Kjarkur frá Votmúla 2
Jarpur/milli- einlitt
8
Sprettur
5
2
V
Linda Helgadóttir
Geysir frá Læk
Brúnn/dökk/sv. einlitt
9
Máni
6
2
V
Anna Kristín Kristinsdóttir
Breiðfjörð frá Búðardal
Brúnn/dökk/sv. einlitt
10
Sprettur
7
3
H
Hrafnhildur Jónsdóttir
Ósk frá Lambastöðum
Brúnn/milli- einlitt
10
Fákur
8
4
V
Elín Deborah Wyszomirski
Jökull frá Hólkoti
Grár/brúnn einlitt
10
Sprettur
9
4
V
Ragnhildur Matthíasdóttir
Flugar frá Eyri
Brúnn/milli- einlitt
12
Fákur
10
4
V
Lára Jóhannsdóttir
Naskur frá Úlfljótsvatni
Brúnn/milli- einlitt
12
Fákur
11
5
V
Guðni Hólm Stefánsson
Smiður frá Hólum
Jarpur/milli- tvístjörnótt
10
Fákur
12
5
V
Jóhanna Þorbjargardóttir
Fóstri frá Bessastöðum
Jarpur/rauð- einlitt
17
Fákur
13
5
V
Oddný Erlendsdóttir
Hrafn frá Kvistum
Brúnn/milli- einlitt
12
Sprettur
14
6
V
Kristín Ingólfsdóttir
Krummi frá Kyljuholti
Brúnn/dökk/sv. einlitt
15
Sörli
15
6
V
Linda Björk Gunnlaugsdóttir
Krækja frá Votmúla 2
Jarpur/milli- einlitt
8
Sprettur
16
6
V
Stefnir Guðmundsson
Bjarkar frá Blesastöðum 1A
Rauður/sót- tvístjörnótt ...
12
Sörli
17
7
V
Sverrir Einarsson
Mábil frá Votmúla 2
Rauður/milli- nösótt
7
Sprettur
18
8
H
Guðni Hólm Stefánsson
Þytur frá Stekkjardal
Brúnn/milli- einlitt
8
Fákur
19
8
H
Hrafnhildur Jónsdóttir
Fálki frá Tungu
Grár/brúnn einlitt
10
Fákur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Kubbur frá Læk
Brúnn/milli- einlitt
7
Máni
2
1
V
Glódís Helgadóttir
Þokki frá Litla-Moshvoli
Rauður/ljós- blesótt
8
Sörli
3
1
V
Hafdís Arna Sigurðardóttir
Sólon frá Lækjarbakka
Brúnn/milli- einlitt
13
Sörli
4
2
V
Bjarki Freyr Arngrímsson
Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
Rauður/milli- skjótt
10
Fákur
5
2
V
Elín Sara Færseth
Lukkudís frá Hömluholti
Grár/brúnn einlitt
7
Máni
6
3
H
Hrönn Kjartansdóttir
Sproti frá Gili
Brúnn/dökk/sv. einlitt
8
Hörður
7
3
H
Þórunn Þöll Einarsdóttir
Mozart frá Álfhólum
Vindóttur/jarp- einlitt
14
Fákur
8
4
V
Nína María Hauksdóttir
Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum
Jarpur/rauð- stjörnótt
13
Fákur
9
4
V
Glódís Helgadóttir
Prins frá Ragnheiðarstöðum
Móálóttur,mósóttur/milli-...
7
Sörli
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Arnór Dan Kristinsson
Spaði frá Fremra-Hálsi
Brúnn/mó- einlitt
10
Fákur
2
1
V
Birna Ósk Ólafsdóttir
Vísir frá Efri-Hömrum
Rauður/milli- einlitt
16
Sprettur
3
1
V
Brynja Kristinsdóttir
Tryggvi Geir frá Steinnesi
Rauður/milli- tvístjörnótt
9
Sörli
4
2
V
Alexander Freyr Þórisson
Astró frá Heiðarbrún
Bleikur/fífil/kolóttur ei...
11
Máni
5
2
V
Bára Steinsdóttir
Knörr frá Syðra-Skörðugili
Bleikur/álóttur stjörnótt
17
Fákur
6
2
V
Margrét Hauksdóttir
Kappi frá Brimilsvöllum
Brúnn/mó- einlitt
17
Fákur
7
3
V
Birna Ósk Ólafsdóttir
Kolbeinn frá Sauðárkróki
Jarpur/milli- einlitt
11
Sprettur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Maríanna Sól Hauksdóttir
Þór frá Þúfu í Landeyjum
Brúnn/milli- einlitt
12
Fákur
2
1
V
Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir
Silvía frá Reykjum 1
Vindóttur/jarp- einlitt
7
Máni
3
1
V
Jóhanna Guðmundsdóttir
Ásdís frá Tjarnarlandi
Brúnn/milli- einlitt
11
Fákur
4
2
V
Bergey Gunnarsdóttir
Gleði frá Arnarhóli
Brúnn/milli- einlitt
10
Máni
5
2
V
Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir
Ólavía frá Melabergi
Rauður/milli- einlitt
8
Máni
Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Brynja Kristinsdóttir
Blúnda frá Arakoti
Brúnn/milli- blesótt hrin...
8
Sörli
2
2
V
Rúna Helgadóttir
Póker frá Runnum
Rauður/sót- stjörnótt
7
Fákur
3
3
V
Konráð Axel Gylfason
Fengur frá Reykjarhóli
Jarpur/milli- einlitt
12
Faxi
4
4
V
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Drottning frá Efsta-Dal II
Brúnn/dökk/sv. einlitt
8
Máni
5
5
V
Caroline Nielsen
Kaldi frá Meðalfelli
Rauður/milli- skjótt
8
Sörli
6
6
V
Jóhann G. Jóhannesson
Hugmynd frá Hvítárholti
Brúnn/mó- einlitt
9
Geysir
7
7
V
Sigurður Sigurðarson
Björt frá Bakkakoti
Bleikur/fífil- stjörnótt
8
Geysir
8
8
V
Alexander Freyr Þórisson
Millý frá Feti
Vindóttur/mó stjörnótt
13
Máni
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Smári Adolfsson
Virðing frá Miðdal
Jarpur/milli- einlitt
8
Sörli
2
1
V
Daníel Gunnarsson
Skæruliði frá Djúpadal
Móálóttur,mósóttur/milli-...
7
Sörli
3
2
V
Sigurður Sæmundsson
Spori frá Holtsmúla 1
Bleikur/álóttur einlitt
10
Geysir
4
2
V
Ingibergur Árnason
Birta frá Suður-Nýjabæ
Leirljós/Hvítur/ljós- ein...
12
Sörli
5
3
V
Arnór Dan Kristinsson
Eldur frá Litlu-Tungu 2
Rauður/milli- einlitt
15
Fákur
6
3
V
Sigurður Sigurðarson
Drift frá Hafsteinsstöðum
Grár/óþekktur einlitt vin...
13
Geysir
Tölt T4
1. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Logi Þór Laxdal
Hektor frá Stafholtsveggjum
Rauður/milli- einlitt
8
Fákur
2
1
V
Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
Skálmar frá Hnjúkahlíð
Brúnn/milli- einlitt
16
Máni
3
2
H
Nína María Hauksdóttir
Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum
Jarpur/rauð- stjörnótt
13
Fákur
4
2
H
Arnar Ingi Lúðvíksson
Ágústus frá Búðardal
Rauður/ljós- einlitt glófext
8
Sóti
5
3
V
Jón Gíslason
Hugleikur frá Fossi
Rauður/milli- stjörnótt
11
Fákur
6
3
V
Reynir Örn Pálmason
Greifi frá Holtsmúla 1
Brúnn/milli- einlitt
10
Hörður
Tölt T3
1. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
G. Snorri Ólason
Rá frá Melabergi
Brúnn/milli- einlitt
9
Máni
2
1
V
Alma Gulla Matthíasdóttir
Starkaður frá Velli II
Móálóttur,mósóttur/milli-...
8
Geysir
3
1
V
Sigurður Sigurðarson
Tindur frá Jaðri
Jarpur/milli- einlitt
10
Geysir
4
2
H
Bjarni Sigurðsson
Nepja frá Svignaskarði
Móálóttur,mósóttur/milli-...
11
Sörli
5
2
H
Tinna Rut Jónsdóttir
Hemla frá Strönd I
Rauður/milli- tvístjörnótt
8
Máni
6
2
H
Rósa Líf Darradóttir
Farsæll frá Íbishóli
Brúnn/mó- stjörnótt
14
Sörli
7
3
H
Már Jóhannsson
Birta frá Böðvarshólum
Grár/óþekktur einlitt
10
Sprettur
8
3
H
Reynir Örn Pálmason
Bragur frá Seljabrekku
Brúnn/milli- einlitt
9
Hörður
9
3
H
Jón Steinar Konráðsson
Sinfónía frá Strönd II
Brúnn/mó- einlitt
6
Máni
10
4
V
Jón Gíslason
Kóngur frá Blönduósi
Bleikur/fífil/kolóttur st...
12
Fákur
11
4
V
Högni Sturluson
Ýmir frá Ármúla
Rauður/milli-einlitt
11
Máni
12
4
V
Ríkharður Flemming Jensen
Leggur frá Flögu
 
6
Sprettur
13
5
H
Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
Kornelíus frá Kirkjubæ
Jarpur/milli- einlitt
10
Máni
14
5
H
Daníel Gunnarsson
Líf frá Möðrufelli
Móálóttur,mósóttur/milli-...
12
Sörli
15
5
H
Jón Ó Guðmundsson
Ísadór frá Efra-Langholti
Rauður/milli- stjarna,nös...
7
Sprettur
16
6
V
Siguroddur Pétursson
Hrókur frá Flugumýri II
Móálóttur,mósóttur/milli-...
10
Snæfellingur
17
6
V
Lára Jóhannsdóttir
Naskur frá Úlfljótsvatni
Brúnn/milli- einlitt
12
Fákur
18
6
V
Darri Gunnarsson
Ægir frá Móbergi
Brúnn/dökk/sv. einlitt
18
Sörli
19
7
H
Bjarni Sigurðsson
Snælda frá Svignaskarði
Jarpur/botnu- einlitt
10
Sörli
20
7
H
Arnar Ingi Lúðvíksson
Eir frá Búðardal
Jarpur/milli- einlitt
8
Sóti
21
7
H
Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
Stjarni frá Skarði
Brúnn/milli- stjörnótt
11
Sprettur
22
8
V
G. Snorri Ólason
Birta Sól frá Melabergi
Rauður/milli- skjótt
8
Máni
23
8
V
Sigurður Sigurðarson
Dreyri frá Hjaltastöðum
Rauður/dökk/dr. stjörnótt
11
Geysir
24
8
V
Jóhann G. Jóhannesson
Leikdís frá Borg
Brúnn/milli- einlitt
6
Geysir
Tölt T3
2. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Jóhanna Þorbjargardóttir
Fóstri frá Bessastöðum
Jarpur/rauð- einlitt
17
Fákur
2
1
V
Linda Björk Gunnlaugsdóttir
Kraftur frá Votmúla 2
Rauður/milli- einlitt
8
Sprettur
3
2
H
Guðni Hólm Stefánsson
Smiður frá Hólum
Jarpur/milli- tvístjörnótt
10
Fákur
4
2
H
Rúna Helgadóttir
Póker frá Runnum
Rauður/sót- stjörnótt
7
Fákur
5
2
H
Stefnir Guðmundsson
Bjarkar frá Blesastöðum 1A
Rauður/sót- tvístjörnótt ...
12
Sörli
6
3
H
Guðmundur H Jóhannsson
Atgeir frá Sunnuhvoli
Jarpur/milli- einlitt
13
Fákur
7
3
H
Sigurður Helgi Ólafsson
Rönd frá Enni
Brúnskjótt
9
Sprettur
8
3
H
Linda Helgadóttir
Geysir frá Læk
Brúnn/dökk/sv. einlitt
9
Máni
9
4
V
Jóhanna Þorbjargardóttir
Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp
Bleikur/álóttur einlitt
14
Fákur
10
4
V
Enok Ragnar Eðvarðss
Stelpa frá Skáney
Rauður/milli- blesótt
13
Brimfaxi
11
4
V
Ragnhildur Matthíasdóttir
Flugar frá Eyri
Brúnn/milli- einlitt
12
Fákur
12
5
H
Guðni Hólm Stefánsson
Hulinn frá Sauðafelli
Rauður/milli- skjótt
7
Fákur
13
5
H
Kristín Ingólfsdóttir
Krummi frá Kyljuholti
Brúnn/dökk/sv. einlitt
15
Sörli
14
5
H
Sverrir Einarsson
Mábil frá Votmúla 2
Rauður/milli- nösótt
7
Sprettur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
H
Agnes Hekla Árnadóttir
Rós frá Geirmundarstöðum
Brúnn/milli- stjörnótt
8
Fákur
2
1
H
Hrönn Kjartansdóttir
Sproti frá Gili
Brúnn/dökk/sv. einlitt
8
Hörður
3
1
H
Hinrik Ragnar Helgason
Sýnir frá Efri-Hömrum
Rauður/milli- einlitt
13
Hörður
4
2
H
Hafdís Arna Sigurðardóttir
Sólon frá Lækjarbakka
Brúnn/milli- einlitt
13
Sörli
5
2
H
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Hlýja frá Ásbrú
Brúnn/milli- stjörnótt
7
Máni
6
2
H
Gréta Rut Bjarnadóttir
Prins frá Kastalabrekku
Brúnn/dökk/sv. einlitt
10
Sörli
7
3
V
Ásmundur Ernir Snorrason
Hálfmáni frá Skrúð
Brúnn/milli- stjörnótt
13
Máni
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Konráð Axel Gylfason
Smellur frá Leysingjastöðum
Rauður/milli- blesótt
12
Faxi
2
1
V
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir
Þyrnirós frá Reykjavík
Rauður/milli- einlitt
10
Fákur
3
1
V
Jóhanna Perla Gísladóttir
Skuggi frá Skíðbakka III
Brúnn/milli - einlitt
15
Máni
4
2
H
Alexander Freyr Þórisson
Astró frá Heiðarbrún
Bleikur/fífil/kolóttur ei...
11
Máni
5
2
H
Aþena Eir Jónsdóttir
Sörli frá Strönd II
Brúnn/milli- einlitt
7
Máni
6
2
H
Brynja Kristinsdóttir
Tryggvi Geir frá Steinnesi
Rauður/milli- tvístjörnótt
9
Sörli
7
3
H
Birna Ósk Ólafsdóttir
Kolbeinn frá Sauðárkróki
Jarpur/milli- einlitt
11
Sprettur
8
3
H
Margrét Hauksdóttir
Kappi frá Brimilsvöllum
Brúnn/mó- einlitt
17
Fákur
9
3
H
Bríet Guðmundsdóttir
Viðey frá Hestheimum
Rauður/milli- stjörnótt
13
Sprettur
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
H
Jóhanna Guðmundsdóttir
Ásdís frá Tjarnarlandi
Brúnn/milli- einlitt
11
Fákur
2
1
H
Bergey Gunnarsdóttir
Gleði frá Arnarhóli
Brúnn/milli- einlitt
10
Máni
3
2
V
Maríanna Sól Hauksdóttir
Þór frá Þúfu í Landeyjum
Brúnn/milli- einlitt
12
Fákur
4
2
V
Ragna Kristín Kjartansdóttir
Teista frá Hala
Jarpur/milli- einlitt
9
Máni
5
2
V
Klara Penalver Davíðsdóttir
Tumi frá Varmalæk
Jarpur/dökk- einlitt
7
Máni
6
3
H
Sunna Dís Heitmann
Hrappur frá Bakkakoti
Brúnn/mó- einlitt
7
Sprettur
7
3
H
Kristófer Darri Sigurðsson
Krummi frá Hólum
Brúnn/milli- einlitt
8
Sprettur
Tölt T7
1. flokkur
Nr
Hópur
Hönd
Knapi
Hestur
Litur
Aldur
Aðildafélag
1
1
V
Rúrik Hreinsson
Bubbi frá Þingholti
Brúnn/milli- skjótt
7
Máni
2
1
V
Þórhalla M Sigurðardóttir
Vífill frá Síðu
Bleikur/álóttur stjörnótt
12
Máni
3
2
H
Birta Ólafsdóttir
Hemra frá Flagveltu
Brúnn/milli- einlitt
5
Máni
4
2
H
Guðni Hólm Stefánsson
Þytur frá Stekkjardal
Brúnn/milli- einlitt
8
Fákur
5
2
H
Elín Sara Færseth
Lukkudís frá Hömluholti
Grár/brúnn einlitt
7
Máni
6
3
H
Hrafnhildur Jónsdóttir
Hrímar frá Lundi
Grár/rauður stjörnótt
8
Fákur
7
3
H
Anna Kristín Kristinsdóttir
Breiðfjörð frá Búðardal
Brúnn/dökk/sv. einlitt
10
Sprettur
8
4
V
Sigurður Gunnar Markússon
Náttfari frá Þúfu í Kjós
Brúnn/milli- einlitt
8
Sörli
9
4
V
Rúrik Hreinsson
Flaumur frá Leirulæk
Jarpur/milli- einlitt
15
Máni
 
Pollaflokkur teymingar
 
Helena Rán
 
 
 
 
 
Pollaflokkur ríðandi
 
Glódís Líf
Geysir frá Læk
Signý Sól
Strengur frá Arnarhóli
Bríet Björk
Galsi
 
Keppendur athugið breyttar reglur frá keppnisnefnd LH:

Afskráningar þurfa að berast með minnst klukkustundar fyrirvara fyrir upphaf greinar.
Ekki er hægt að skipta um hest í grein. Þarf þá að afskrá skráðan hest og nýskrá nýja sem fer þá fremst í rásröð.
Knapar sem taka baug eða snúa við, eftir að hafa verið kallaðir fram til keppni í gæðingaskeiði eða 100m skeiði verða dæmdir úr leik.
Athugið að pollaflokkur er opinn og hægt að skrá á staðnum.
Hægt er að hafa samband við Gunnar Pétur s.893-3123 vegna hesthúsplássa.
Afskráningar skulu berast í s.861-2030 Snorri.
Kveðja
Mótanefnd