miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar á íþróttamóti Sörla

15. maí 2014 kl. 09:40

Nóg um að vera í Hafnafirði.

Mótanefnd Sörla býður þátttakendum, áhorfendum og öðrum gestum velkomna á íþróttamót Sörla og UPS, dagana 16. – 18. maí 2014. Mótstjóri mótsins er Sigurður Örn Ævarsson

Drög að dagskrá

 

Föstudagur 16.maí 2014

16:00 Gæðingaskeið Allir flokkar

17:30 Fjórgangur Meistarar

18:20 Fjórgangur 2. flokkur 

19:10 Tölt T2 2. flokkur / ungmenni (sameinaðir flokkar )

19:30 Tölt T2 1. Flokkur / meistarar (sameinaðir flokkar )

20:00 100m skeið 

 

Laugardagur 17.maí 2014

09:00 Fjórgangur Ungmennaflokkur

09:30 Fjórgangur Unglingaflokkur

10:15 Fjórgangur Barnaflokkur

10:45 Fjórgangur 1. flokkur 

11:30 Tölt T7 Barnaflokkur

11:40 Tölt T7 Unglingaflokkur

11:50 Tölt T7 2. flokkur

12:20 Matarhlé 

13:00 Tölt T3 Barnaflokkur

13:10 Tölt T3 Unglingaflokkur

13:30 Tölt T3 Ungmennaflokkur

13:40 Tölt T3 2. flokkur

14:10 Tölt T3 1. flokkur

14:40 Tölt T1 Meistarar

15:30 Hlé

15:40 Fimmgangur 1. flokkur

17:00 Fimmgangur Unglingaflokkur 

17:20 Fimmgangur Ungmennaflokkur

18:05 Fimmgangur 2. Flokkur

19:35 Matarhlé

20:10 Fimmgangur Meistarar

 

Sunnudagur 18.maí 2014

9:00 B-úrslit T7 Tölt 2. Flokkur

9:15 B-úrslit Fjórgangur 2.flokkur

9:45 B-úrslit Fimmgangur 1. Flokkur

10:15 A úrslit Fjórgangur barna

10:45 A-úrslit Fjórgangur unglingar

11:15 A-úrslit Fjórgangur Ungmennaflokkur

11:45 Matarhlé

12:00 Pollar teymdir

12:10 Pollar ríðandi

12:30 A-úrslit Fjórgangur 2. Flokkur

13:00 A-úrslit Tölt T7 barnaflokkur

13:30 A-úrslit Tölt T7 Unglingaflokkur

14:00 A-úrslit Tölt T7 2. flokkur

14.30 A-úrslit Fimmgangur Unglingaflokkur

15:00 A-úrslit Fimmgangur Ungmennaflokkur

15:30 A-úrslit Fimmgangur 2. flokkur

16:00 Hlé

16:15 A-úrslit Fimmgangur 1. Flokkur

16:45 A-úrslit Fimmgangur Meistarar

17:15 A-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur

17:45 A-úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur

18:15 A-úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur

18:45 A-úrslit Tölt T3 2. flokkur

19:15 Matarhlé

19:45 A-úrslit Tölt T3 1. Flokkur

20:15 A-úrslit Tölt T1 Meistarar

 

Nokkrir flokkar voru felldir niður vegna ónógrar þátttöku.Keppendur sem skráðir voru í þessar greinar eru beðnir um að hafa samband við mótanefnd Sörla vegna endurgreiðslu á mótagjöldum.

Gæðingaskeið 2. flokkur er sameinaður við 1. flokk.  Tölt T2 1.flokkur er sameinaður með T2 meistaraflokk og T2 ungmennaflokkur sameinaður T2 2. flokk.  Keppendur í þessum flokkum geta haft samband við mótanefnd Sörla ef þeir óska eftir að breyta skráningu.

 

Ráslistar

Tölt T1 Meistaraflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Lena Zielinski

Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2

2

2

V

Snorri Dal

Melkorka frá Hellu

3

3

H

Hinrik Þór Sigurðsson

Ósk frá Hafragili

4

4

H

Jakob Svavar Sigurðsson

Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum

5

5

V

Elías Þórhallsson

Staka frá Koltursey

6

6

V

Atli Guðmundsson

Iða frá Miðhjáleigu

7

7

H

Skúli Þór Jóhannsson

Álfrún frá Vindási

8

8

H

Friðdóra Friðriksdóttir

Fantasía frá Breiðstöðum

9

9

V

Snorri Dal

Smellur frá Bringu

10

10

V

Anna Björk Ólafsdóttir

Gustur frá Stykkishólmi

T2 1 flokkur/meistaraflokkur sameinaður flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

2

1

V

Finnur Bessi Svavarsson

Tyrfingur frá Miðhjáleigu

3

2

H

Snorri Dal

Gnýr frá Svarfhóli

4

3

V

Finnur Bessi Svavarsson

Hugur frá Hafnarfirði

5

3

V

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

6

4

V

Vilfríður Sæþórsdóttir

Óson frá Bakka

7

4

V

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

T2 2. flokkur / ungmenni  sameinaður flokkurf

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

H

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hákon frá Brekku, Fljótsdal

2

2

V

Einar Ásgeirsson

Seiður frá Kjarnholtum I

3

2

V

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

4

3

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

5

3

V

Arna Sif Viðarsdóttir

Glóey frá Hafnarfirði

T3 1. flokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Frigg frá Gíslabæ

2

1

V

Vilfríður Sæþórsdóttir

Logadís frá Múla

3

1

V

Kristín Magnúsdóttir

Hrefna frá Búlandi

4

2

H

Ragnar Eggert Ágústsson

Pía frá Hrísum

5

2

H

Edda Rún Guðmundsdóttir

Gljúfri frá Bergi

6

3

H

Guðmundur Ásgeir Björnsson

Hrund frá Gunnarsholti

7

3

H

Bjarni Sigurðsson

Týr frá Miklagarði

8

4

V

Sigurður Ævarsson

Orða frá Miðhjáleigu

9

4

V

Hallgrímur Birkisson

Stefán frá Hvítárdal

10

5

H

Guðmundur Arnarson

Hlynur frá Ragnheiðarstöðum

11

5

H

Stefnir Guðmundsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

12

5

H

Svanhvít Kristjánsdóttir

Glóey frá Halakoti

13

6

V

Kristín Magnúsdóttir

Sævör frá Hafnarfirði

14

6

V

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Hagrún frá Efra-Seli

15

6

V

Finnur Bessi Svavarsson

Ösp frá Akrakoti

T3 2. flokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

H

Gunnar Karl Ársælsson

Klassík frá Litlu-Tungu 2

2

1

H

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Selja frá Vorsabæ

3

1

H

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hrímar frá Lundi

4

2

V

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

5

2

V

Bryndís Snorradóttir

Villimey frá Hafnarfirði

6

2

V

Enok Ragnar Eðvarðss

Stelpa frá Skáney

7

3

V

Haraldur Haraldsson

Glóey frá Hlíðartúni

8

3

V

Lilja Bolladóttir

Fífa frá Borgarlandi

9

3

V

Sara Lind Ólafsdóttir

Arður frá Enni

10

4

H

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

11

4

H

Kristján Ketilsson

Kátína frá Efri-Brú

12

5

H

Arnar Ingi Lúðvíksson

Prestur frá Kirkjubæ

13

5

H

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Ómur frá Hrólfsstöðum

14

6

V

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

15

6

V

Steinunn Guðbjörnsdóttir

Íslandsblesi frá Dalvík

16

6

V

Ásmundur Pétursson

Brá frá Breiðabólsstað

T3 Ungmennaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Gréta Rut Bjarnadóttir

Prins frá Kastalabrekku

2

1

V

Brynja Kristinsdóttir

Tryggvi Geir frá Steinnesi

3

1

V

Ragnar Bragi Sveinsson

Loftfari frá Laugavöllum

4

2

H

Thelma Dögg Harðardóttir

Albína frá Möðruvöllum

5

2

H

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

6

2

H

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

T3 Unglingaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

H

Finnur Árni Viðarsson

Frumherji frá Hjarðartúni

2

1

H

Inga Dís Víkingsdóttir

Sindri frá Keldudal

3

1

H

Viktor Aron Adolfsson

Örlygur frá Hafnarfirði

4

2

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

6

3

H

Róbert Vikar Víkingsson

Mosi frá Kílhrauni

7

3

H

Aþena Eir Jónsdóttir

Yldís frá Vatnsholti

8

3

H

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

9

4

H

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Birta frá Hrafnsmýri

10

4

H

Margrét Lóa Björnsdóttir

Breki frá Brúarreykjum

11

4

H

Finnur Árni Viðarsson

Áróra frá Seljabrekku

T3 Barnaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

H

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

2

1

H

Patrekur Örn Arnarsson

Perla frá Gili

3

2

H

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Katrín frá Vogsósum 2

4

2

H

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

T7 2. flokkur 

1

1

V

Þór Sigfússon

Frami frá Skeiðvöllum

 

2

1

V

Bryndís Snorradóttir

Vænting frá Hafnarfirði

 

3

1

V

Magnús Þór Gunnarsson

Knútur frá Ási 1

 

4

2

H

Hrafnhildur Jónsdóttir

Stormar frá Syðri-Brennihóli

 

5

2

H

Soffía Sveinsdóttir

Ólsen frá Stuðlum

 

6

3

V

Steinþór Freyr Steinþórsson

Goði frá Gottorp

 

7

3

V

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

8

3

V

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

 

9

4

H

Rósbjörg Jónsdóttir

Nótt frá Kommu

 

10

4

H

Valka Jónsdóttir

Hylling frá Hafnarfirði

 

11

4

H

Guðni Kjartansson

Svaki frá Auðsholtshjáleigu

 

12

5

V

Brynja Blumenstein

Bakkus frá Söðulsholti

 

13

5

V

Sigurður Gunnar Markússon

Lótus frá Tungu

14

6

H

Pálmi Þór Hannesson

Faxi frá Eystri-Leirárgörðum

 

15

6

H

Kristín Ingólfsdóttir

Orrusta frá Leirum

16

7

V

Magnús Þór Gunnarsson

Hrútur frá Ási 1

 

17

7

V

Lára Jóhannsdóttir

Naskur frá Úlfljótsvatni

 

18

7

V

Magnús Sigurjónsson

Þyrill frá Fróni

 

T7 Unglingaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

 

1

1

V

Anton Hugi Kjartansson

Bylgja frá Skriðu

 

2

1

V

Jónína Valgerður Örvar

Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum

 

3

2

H

Aníta Rós Róbertsdóttir

Tindur frá Þjórsárbakka

 

4

3

V

Þuríður Rut Einarsdóttir

Fönix frá Heiðarbrún

 

5

3

V

Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir

Maístjarna frá Sólvangi

 

T7 Barnaflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

2

1

V

Jón Marteinn Arngrímsson

Frigg frá Árgilsstöðum

3

2

H

Katla Sif Snorradóttir

Prins frá Njarðvík

4

2

H

Eva Carolina Ómarsdóttir McNai

Óðinn frá Litlu-Gröf

5

3

H

Jónas Aron Jónasson

Refur frá Ósabakka 2

6

3

H

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Kiljan frá Kvíarhóli

V1 Meistaraflokkur 

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

V

Hinrik Þór Sigurðsson

Ósk frá Hafragili

2

V

Anna Björk Ólafsdóttir

Gustur frá Stykkishólmi

3

V

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Nótt frá Sörlatungu

4

V

Svanhvít Kristjánsdóttir

Friður frá Halakoti

5

V

Atli Guðmundsson

Iða frá Miðhjáleigu

6

V

Friðdóra Friðriksdóttir

Fantasía frá Breiðstöðum

7

V

Finnur Bessi Svavarsson

Tyrfingur frá Miðhjáleigu

V2 1. flokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

H

Vilfríður Sæþórsdóttir

Gaumur frá Skarði

2

1

H

Jóhannes Magnús Ármannsson

Vörður frá Skógum

3

2

V

Guðmundur Arnarson

Rós frá Ragnheiðarstöðum

4

2

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Gljúfri frá Bergi

5

2

V

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Hlýr frá Breiðabólsstað

6

3

V

Snorri Dal

Gnýr frá Svarfhóli

7

3

V

Svanhvít Kristjánsdóttir

Glóey frá Halakoti

8

3

V

Sigurður Ævarsson

Orða frá Miðhjáleigu

9

4

V

Saga Steinþórsdóttir

Myrkva frá Álfhólum

10

4

V

Bjarni Sigurðsson

Reitur frá Ólafsbergi

11

4

V

Stefnir Guðmundsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

12

5

V

Vilfríður Sæþórsdóttir

Óson frá Bakka

13

5

V

Ragnar Eggert Ágústsson

Pía frá Hrísum

14

6

V

Finnur Bessi Svavarsson

Glaumur frá Hafnarfirði

15

6

V

Anna Björk Ólafsdóttir

Messa frá Stafholti

V2 2. flokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Bryndís Snorradóttir

Villimey frá Hafnarfirði

2

1

V

Kristín Ingólfsdóttir

Krummi frá Kyljuholti

3

1

V

Oddný M Jónsdóttir

Sigursveinn frá Svignaskarði

4

2

H

Brynja Blumenstein

Bakkus frá Söðulsholti

5

2

H

Guðrún Pétursdóttir

Gjafar frá Hæl

6

2

H

Rósbjörg Jónsdóttir

Nótt frá Kommu

7

3

V

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Selja frá Vorsabæ

8

3

V

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hrímar frá Lundi

9

3

V

Þór Sigfússon

Frami frá Skeiðvöllum

10

4

V

Heiðrún Arna Rafnsdóttir

Peron frá Arnarnúpi

11

4

V

Lilja Bolladóttir

Fífa frá Borgarlandi

12

4

V

Pálmi Þór Hannesson

Faxi frá Eystri-Leirárgörðum

13

5

V

Anton Haraldsson

Afsalon frá Strönd II

14

5

V

Sara Lind Ólafsdóttir

Arður frá Enni

15

5

V

Soffía Sveinsdóttir

Vestri frá Selfossi

16

6

V

Kristín Ingólfsdóttir

Orrusta frá Leirum

17

6

V

Arnar Ingi Lúðvíksson

Prestur frá Kirkjubæ

18

6

V

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Ómur frá Hrólfsstöðum

19

7

H

Sigurður Gunnar Markússon

Lótus frá Tungu

20

7

H

Guðrún Pétursdóttir

Ræll frá Hamraendum

V2 Ungmennaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Þórey Guðjónsdóttir

Vísir frá Valstrýtu

2

1

V

Gréta Rut Bjarnadóttir

Prins frá Kastalabrekku

3

1

V

Glódís Helgadóttir

Þokki frá Litla-Moshvoli

4

2

V

Brynja Kristinsdóttir

Tryggvi Geir frá Steinnesi

5

2

V

Nína María Hauksdóttir

Sproti frá Ytri-Skógum

6

2

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

7

3

V

Helga Pernille Bergvoll

Vígar frá Vatni

8

3

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

9

4

V

Hlynur Pálsson

Ótta frá Sælukoti

10

4

V

Arna Sif Viðarsdóttir

Snæálfur frá Garðabæ

V2 Unglingaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Finnur Árni Viðarsson

Frumherji frá Hjarðartúni

2

1

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Hrefna frá Dallandi

3

1

V

Inga Dís Víkingsdóttir

Sindri frá Keldudal

4

2

V

Annabella R Sigurðardóttir

Stormur frá Efri-Rauðalæk

5

2

V

Þuríður Rut Einarsdóttir

Fönix frá Heiðarbrún

6

2

V

Sigríður Helga Skúladóttir

Andvari frá Reykjavík

7

3

V

Aþena Eir Jónsdóttir

Yldís frá Vatnsholti

8

3

V

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

9

3

V

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Birta frá Hrafnsmýri

10

4

V

Margrét Lóa Björnsdóttir

Breki frá Brúarreykjum

11

4

V

Viktor Aron Adolfsson

Óskar Örn frá Hellu

12

4

V

Aníta Rós Róbertsdóttir

Tindur frá Þjórsárbakka

13

5

H

Róbert Vikar Víkingsson

Mosi frá Kílhrauni

14

5

H

Anton Hugi Kjartansson

Bylgja frá Skriðu

15

5

H

Jónína Valgerður Örvar

Ægir frá Þingnesi

16

6

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Snúður frá Svignaskarði

17

6

V

Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir

Maístjarna frá Sólvangi

V2 Barnaflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Katla Sif Snorradóttir

Oddur frá Hafnarfirði

2

1

V

Eva Carolina Ómarsdóttir McNai

Óðinn frá Litlu-Gröf

3

1

V

Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir

Sjarmur frá Heiðarseli

4

2

H

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

5

3

V

Patrekur Örn Arnarsson

Perla frá Gili

6

3

V

Jónas Aron Jónasson

Óður frá Hafnarfirði

7

4

V

Þóra Birna Ingvarsdóttir

Vígar frá Bakka

8

4

V

Katla Sif Snorradóttir

Prins frá Njarðvík

F1 Meistaraflokkur 

Hönd

Knapi

Hross

V

Trausti Þór Guðmundsson

Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

V

Hinrik Þór Sigurðsson

Greipur frá Lönguhlíð

V

Jón Gíslason

Hamar frá Hafsteinsstöðum

V

Atli Guðmundsson

Freyr frá Hvoli

V

Sindri Sigurðsson

Haukur frá Ytra-Skörðugili II

V

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

V

Sigurður Vignir Matthíasson

Gustur frá Lambhaga

F2 1. flokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Maria Greve

Limra frá Bjarnarnesi

2

1

V

Snorri Dal

Klettur frá Borgarholti

3

1

V

Finnur Bessi Svavarsson

Hugur frá Hafnarfirði

4

2

V

Magnús Rúnar Magnússon

Móða frá Hafsteinsstöðum

5

2

V

Jóhannes Magnús Ármannsson

List frá Hólmum

6

2

V

Jón Gíslason

Dreki frá Útnyrðingsstöðum

7

3

V

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Hagrún frá Efra-Seli

8

3

V

Friðdóra Friðriksdóttir

Tildra frá Varmalæk

9

3

V

Finnur Bessi Svavarsson

Júlía frá Hvítholti

10

4

V

Adolf Snæbjörnsson

Gola frá Setbergi

11

4

V

Ragnheiður Þorvaldsdóttir

Blær frá Stóra-Hofi

12

4

V

Svanhvít Kristjánsdóttir

Vaðall frá Halakoti

13

5

H

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

14

5

H

Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow

Snillingur frá Strandarhöfði

15

5

H

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Snerpa frá Efra-Seli

16

6

V

Ragnar Eggert Ágústsson

Gammur frá Hemlu II

17

6

V

Snorri Dal

Mirra frá Stafholti

18

7

V

Mieke Van Herwijnen

Ómar frá Vestri-Leirárgörðum

19

7

V

Finnur Bessi Svavarsson

Ösp frá Akrakoti

F2 2. flokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Bryndís Snorradóttir

Vænting frá Hafnarfirði

2

1

V

Hrafnhildur Jónsdóttir

Hafþór frá Hvolsvelli

3

1

V

Ólafur Ásgeirsson

Hera frá Brú

4

2

V

Rósa Líf Darradóttir

Irena frá Lækjarbakka

5

2

V

Haraldur Haraldsson

Jana frá Strönd II

6

2

V

Kristín Ingólfsdóttir

Óður frá Hafnarfirði

7

3

V

Ólafur Ásgeirsson

Óttar frá Miklaholti

8

3

V

Jón Helgi Sigurðsson

Atlas frá Húsafelli 2

9

3

V

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

F2 Ungmennaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Glódís Helgadóttir

Blíða frá Ragnheiðarstöðum

2

1

V

Brynja Kristinsdóttir

Blúnda frá Arakoti

3

1

V

Þórunn Þöll Einarsdóttir

Funi frá Neðra-Seli

4

2

V

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

5

2

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

6

2

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Gýmir frá Syðri-Löngumýri

7

3

H

Hlynur Pálsson

Hekla frá Stokkalæk

8

4

V

Helga Pernille Bergvoll

Humall frá Langholtsparti

9

4

V

Arna Sif Viðarsdóttir

Rakel frá Garðabæ

F2 Unglingaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Greipur frá Syðri-Völlum

2

1

V

Finnur Árni Viðarsson

Áróra frá Seljabrekku

3

1

V

Anton Hugi Kjartansson

Þrumugnýr frá Hestasýn

4

2

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Kveikja frá Svignaskarði

5

2

V

Viktor Aron Adolfsson

Þurrkur frá Barkarstöðum

PP1 Meistaraflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Trausti Þór Guðmundsson

Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

2

2

V

Hinrik Þór Sigurðsson

Ljómalind frá Lambanesi

3

3

V

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

4

4

V

Atli Guðmundsson

Freyr frá Hvoli

5

5

V

Adolf Snæbjörnsson

Glanni frá Hvammi III

PP1 1. Flokkur / 2 flokkur sameinaður  

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Jóhannes Magnús Ármannsson

List frá Hólmum

2

2

V

Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow

Snillingur frá Strandarhöfði

3

3

V

Snorri Dal

Klettur frá Borgarholti

4

4

V

Svanhvít Kristjánsdóttir

Vaðall frá Halakoti

5

5

V

Ragnar Eggert Ágústsson

Nn frá Hrísum

6

6

V

Adolf Snæbjörnsson

Gola frá Setbergi

7

7

V

Finnur Bessi Svavarsson

Gosi frá Staðartungu

8

8

V

Sigurður Gunnar Markússon

Þytur frá Sléttu

9

9

H

Magnús Sigurjónsson

Tinna frá Neðri-Svertingsstöðum

PP1 Ungmennaflokkur 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Brynja Kristinsdóttir

Blúnda frá Arakoti

2

2

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

3

3

V

Thelma Dögg Harðardóttir

Straumur frá Innri-Skeljabrekku

4

4

V

Arna Sif Viðarsdóttir

Rakel frá Garðabæ

PP1 Unglingaflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Greipur frá Syðri-Völlum

2

2

V

Anton Hugi Kjartansson

Þrumugnýr frá Hestasýn

3

3

V

Jónína Valgerður Örvar

Blossi frá Súluholti

4

4

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Erill frá Svignaskarði

5

5

V

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1




SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ) 

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hross

1

1

V

Máni Hilmarsson

Drýsill frá Efra-Seli

2

2

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Erill frá Svignaskarði

3

3

V

Stefnir Guðmundsson

Drottning frá Garðabæ

4

4

V

Hinrik Þór Sigurðsson

Ljómalind frá Lambanesi

5

5

V

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

6

6

V

Ragnheiður Þorvaldsdóttir

Bleikur frá Reykjavík

7

7

V

Vigdís Matthíasdóttir

Vera frá Þóroddsstöðum

8

8

V

Edda Rún Guðmundsdóttir

Snarpur frá Nýjabæ

9

9

V

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

10

10

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

11

11

V

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Grótta frá Svignaskarði

12

12

V

Thelma Dögg Harðardóttir

Straumur frá Innri-Skeljabrekku

13

13

V

Margrét Freyja Sigurðardóttir

Særekur frá Torfastöðum

14

14

V

Jónas Aron Jónasson

Glódís frá Galtalæk

15

15

V

Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

Pollar teymdir

Nr.

Hópur

Hönd

Hross

Knapi

1

1

V

Ylva frá Hafnarfirði

Ísar Bjarki Hinriksson

2

1

V

Hrund frá Árgerði

Aron Valur Hinriksson

3

1

V

Glaður

Þóra Birna Invarsdóttir

4

1

V

Vinur

Vilhjálmur Ingvarsson

5

1

V

NN

Hrafn Ingi Úlfarsson

6

1

V

Frami frá Skeiðvöllum

Árný Sara Hinriksdóttir

7

1

V

NN

Nói Kristínarson

Pollar ríðandi 

Nr.

Hópur

Hönd

Hross

Knapi

1

1

V

Draumur frá Hólakoti

Fanndís Helgadóttir

2

1

V

Kólfur frá Kaldbak

Þórdís Birna Sindradóttir

3

1

V

Emma frá Hafnarfirði

Emelía Ísold Pálsdóttir

4

1

V

Stirnir frá Halldórsstöðum

Brynjar Gauti Pálsson

5

1

V

Funi frá Stóru-Ásgeirsá

Kolbrún Sif Sindradóttir

6

1

V

Þokki frá Vatni

Sara Dís Snorradóttir