þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá Íslandsmóts yngri flokka

23. júlí 2012 kl. 08:35

Dagskrá Íslandsmóts yngri flokka

Hér meðfylgjandi er keppnisdagskrá Íslandsmóts Yngri flokka sem haldið verður á Gaddstaðaflötum við Hellu dagana 26.-29. júlí næstkomandi. Dagskráin er birt með fyrirvara um breytingar.

"Eins og hér sést á ráslistum þá er fjórgangur ungmenna, tölt T1 ungmenna, tölt T1 unglinga, tölt T1 börn riðið einn inná velli í einu, í öðrum greinum eru 3 inn á vellinum í einu," bendir mótanefnd á.
 
Ráslista mótsins má nálgast HÉR.
 
 
Fimmtudagur
 
  • Kl 8:00-8:30 knapafundur
  • Kl 9:00-12:00 fjórgangur ungmenna  knapi nr 1-40
  • Kl 12.00-13:00 matur
  • Kl 13:00-15:00 fjórgangur ungmenni  knapi nr 41-66
  • Kl 15.00-16:30 fjórgangur unglinga holl 1-12
  • Kl 16:30-17:00 kaffi
  • Kl 17:00-17:50 fjórgangur unglina holl 13-19
  • Kl 17:50-19.00 fjórgangur börn
  • Kl 19:00-20:00 matur
  • Kl 20:00-22:00 Fimi börn, unglinga, ungmenna
 
Föstudagur
 
  • Kl 8:00-12:00 tölt T1 ungmenni
  • Kl 12:00-13:00 matur
  • Kl 13:00-16:00 tölt T1 unglinga
  • Kl 16:00-16:30 kaffi
  • Kl 16:30-18:30 tölt T1 börn
  • Kl 18:30-19:30 matur
  • Kl 19:30 Eftirfarandi röð, bæði ungmenni og unglinga fyrri sprettur síðan seinni sprettur, hvor grein.
  • Gæðingaskeið ungmenna
  • Gæðingaskeið unglinga
  • 100m skeið ungmenna
  • 100m skeið unglinga
 
 
 
 Laugardagur
 
  • Kl 8:00-9:30 fimmgangur ungmenna
  • Kl 9:30-11:00 fimmgangur unglinga
  • Kl 11:00-11:20 tölt T4 ungmenni
  • Kl 11:20-12:00 tölt T4 unglinga
  • Kl 12:00-13:00 matur
  • Kl 13:00-13:30 b-úrslit fjórgangur ungmenna
  • Kl 13:30-14:00 b-úrslit fjórgangur unglinga
  • Kl 14:00-14:30 b-úrslit fjórgangur börn
  • Kl 14:30-15.00 b-úrslit fimmgangur ungmenni
  • Kl 15:00-15:30 b-úrslit fimmgagnur unglinga
  • Kl 15:30-16:00 kaffi
  • Kl 16:00-16:30 b-úrslit tölt T1 börn
  • Kl 16:30-17:00 b-úrslit tölt T1 unglinga
  • Kl 17:00-17:30 b-úrslit tölt T1 ungmenna
 
Sunnudagur
 
  • Kl 9:30-10:00 A-úrslit tölt T4 ungmenna
  • Kl 10:00-10:30 A-úrslit tölt T4 unglinga
  • Kl 10:30-11:00 A-úrslit fjórgangur börn
  • Kl 11:00-11:30 A-úrslit fjórgangur unglinga
  • Kl 11:30-12:00 A-úrslit fjórgangur ungmenna
  • Kl 12:00-13:00 matur
  • Kl  13:00-13:30 A-úrslit fimmgangur unglinga
  • Kl 13:30-14:00 A-úrslit fimgangur ungmenna
  • Kl 14:00-14:30 A-úrslit fjórgangur börn
  • Kl 14:30-15:00 A-úrslit fjórgangur unglinga
  • Kl 15:00-15:30 A-úrslit fjórgangur ungmenna
  • Kl 15:30 mótslit