laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá helgarinnar í Spretti

15. maí 2014 kl. 09:47

Opið World Ranking íþróttamót.

Opið World Ranking íþróttamót Spretts fer fram um helgina. Hér er dagskrá mótsins, sem er birt með fyrirvara um villur og breytingar.

Afskráningar og breytingar skulu sendast á netfangið motanefnd@sprettarar.is

Ráslistar birtast á fimmtudag.
Útvarpsútsending verður á svæðinu á meðan á móti stendur á FM 107,7

Fös. 16. maí:
Kl. 11:00 Knapafundur í veislusal reiðhallar
Kl. 12:00 V2 fjórgangur 1. flokkur
Kl. 13:30 V2 fjórgangur 2. flokkur
Kl. 14:20 V2 fjórgangur ungmenni
Kaffihlé
Kl. 15:25 V2 fjórgangur unglingar
Kl. 16:30 V2 fjórgangur barna
Kl. 17:00 V1 fjórgangur meistaraflokkur
Hlé
Kl. 18:00 T7 tölt 2. flokkur
Kl. 18:10 T7 tölt unglinga
Kl. 18:25 T7 tölt barna
Kl. 18:40 T4 slaktaumatölt unglinga
Kl. 18:50 T4 slaktaumatölt 1. flokkur
Matarhlé
Kl. 19:45
150m skeið fyrri sprettir
250m skeið fyrri sprettir

Lau. 17. maí:
Kl. 9:00 T3 tölt barna
Kl. 9:15 T3 tölt unglinga
Kl. 9:35 T3 tölt ungmenna
Kl. 9:50 T3 2. flokkur
Kl. 10:30 T3 tölt 1. flokkur
Kl. 11:15 T1 Meistaraflokkur
Matarhlé
Kl. 12:40 F2 fimmgangur ungmenna
Kl. 13:05 F2 fimmgangur 2. flokkur
Kl. 13:30 F2 fimmgangur 1. flokkur
Kl. 15:10 F1 Meistaraflokkur
Kaffihlé
Kl. 16:10 gæðingaskeið,
allir flokkar keyrðir saman: ungmenni, 2. flokkur, 1. flokkur, Meistaraflokkur
Kl. 17:40 B-úrslit T3 1. flokkur
Kl. 18:00 B-úrslit V2 fjórgangur unglinga
Kl. 18:25 B-úrslit V2 fjórgangur 1. flokkur
Kl. 18:50 B-úrslit V2 fjórgangur 2. flokkur
Kl. 19:15 B-úrslit F2 fimmgangur 1. flokkur
Hlé
Kl. 20:25
150m skeið seinni sprettir
250m skeið seinni sprettir

Sun. 18. maí:
A-úrslit:
Kl. 9:00 T7 tölt barna
Kl. 9:20 T7 tölt unglinga
Kl. 9:40 T7 tölt 2. flokkur
Kl. 10:00 T4 slaktaumatölt unglinga
Kl. 10:20 T4 slaktaumatölt 1. flokkur
Kl. 10:40 T3 tölt barna
Kl. 11:05 T3 tölt unglinga
Kl. 11:30 T3 tölt ungmenna
Kl. 11:55 T3 tölt 2. flokkur
Kl. 12:20 T3 tölt 1. flokkur
Matarhlé
Kl. 13:15 100m skeið
Kl. 13:45 T1 tölt Meistaraflokkur
Kl. 14:15 F2 fimmgangur ungmenna
Kl. 14:45 F2 fimmgangur 2. flokkur
Kl. 15:15 F2 fimmgangur 1. flokkur
Kl. 15:45 F1 fimmgangur Meistaraflokkur
Kaffihlé
Kl. 16:45 V2 fjórgangur barna
Kl. 17:10 V2 fjórgangur unglinga
Kl. 17:35 V2 fjórgangur ungmenna
Kl. 18:00 V2 fjórgangur 2. flokkur
Kl. 18:25 V2 fjórgangur 1. flokkur
Kl. 18:50 V1 fjórgangur Meistaraflokkur