laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá Gæðingamóts Landsbankans og Harðar 2013

31. maí 2013 kl. 10:05

Dagskrá Gæðingamóts Landsbankans og Harðar 2013

„Opið fyrir skráningar í 100 m skeið,kappreiðar (3500kr) og pollaflokk (frítt). Hægt að skrá milli kl 13-15 á fimmtudag og föstudag í síma 821-8800(Bjarney) 
 
Laugardagur: 
 
9:00 Tölt 
 
T7 2.flokkur 
T7 Barnaflokkur 
T3 Unglingaflokkur 
T3 2.flokkur 
 
T3 1.flokkur 
 
T1 Meistaraflokkur 
 
15.mín 
Ungmennaflokkur 
 
Unglingaflokkur 
 
Barnaflokkur 
 
13.00 Matur 
 
13.40 B-flokkur 
 
 
16.00 Kaffihlé 
 
16.20 A-flokkur 
 
Unghrossakeppni 
 
19.00 Matur 
 
19.30 A Úrslit T7 Barnaflokkur 
T7 2.flokkur 
 
Sunnudagur 
 
9.00 Úrslit 
T3 Unglingaflokkur 
 
T3 2.flokkur 
 
T3 1.flokkur 
 
T1 Meistaraflokkur 
 
11:00 Kaffihlé 
 
11:15 Ungmennaflokkur 
 
Unglingaflokkur 
Barnaflokkur 
Unghross 
 
Matur 13:15 
 
13:45 Pollaflokkur 
14:00 Kappreiðar 
100 m. skeið 
 
Kaffihlé 
 
15:20 Úrslit 
B-flokkur áhugamanna 
B-flokkur Opinn 
A-Flokkur Áhugamanna 
A-flokkur Opinn 
 
Opið fyrir skráningar í 100 m skeið,kappreiðar (3500kr) og pollaflokk (frítt). Hægt að skrá milli kl 13-15 á fimmtudag og föstudag í síma 821-8800(Bjarney) 
 
Gæðingaskeið fellur niður vegna lítillar þáttöku,“ segir í tilkynningu frá Herði

 

 

Ráslisti

A flokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Hestur

Knapi

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Tígulás frá Marteinstungu

Hans Þór Hilmarsson

 

8

Geysir

 

 

 

2

2

V

Vörður frá Laugabóli

Hrönn Kjartansdóttir

Brúnn/milli- einlitt

7

Hörður

Kjartan Ólafsson

Óður frá Brún

Kná (Vör) frá Meðalfelli

3

3

V

Húmfaxi frá Flekkudal

Halldór Guðjónsson

Grár/brúnn einlitt

9

Hörður

Stefanía Vilhjálmsdóttir

Huginn frá Haga I

Glaðbeitt frá Flekkudal

4

4

V

Haddi frá Akureyri

Hinrik Ragnar Helgason

Rauður/milli- skjótt

17

Hörður

Jóna Dís Bragadóttir

Sólon frá Hóli v/Dalvík

Dögg frá Háagerði

5

5

V

Snær frá Keldudal

Fredrica Fagerlund

Grár/brúnn einlitt

8

Hörður

Hrísdalshestar sf.

Þokki frá Kýrholti

Ísold frá Kirkjubæjarklaustri

6

6

V

Óskar Þór frá Hvítárholti

Súsanna Ólafsdóttir

Brúnn/milli- einlitt

7

Fákur

Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson

Víðir frá Prestsbakka

Ótta frá Hvítárholti

7

7

V

Hrafnhetta frá Þúfu í Kjós

Elías Þórhallsson

Brúnn/milli- skjótt

7

Hörður

Elías Þórhallsson, Martina Gates

Þristur frá Feti

Sandra frá Kópavogi

8

8

V

Fursti frá Stóra-Hofi

Sara Sigurbjörnsdóttir

Jarpur/milli- einlitt

13

Geysir

Bæring Sigurbjörnsson

Óður frá Brún

Hnota frá Stóra-Hofi

9

9

V

Frægur frá Flekkudal

Sigurður Sigurðarson

Grár/brúnn einlitt

11

Hörður

Elín Bergsdóttir

Gustur frá Hóli

Pyttla frá Flekkudal

10

10

V

Stígandi frá Neðra-Ási

Reynir Örn Pálmason

Brúnn/mó- einlitt

7

Hörður

Sigurður Straumfjörð Pálsson, Páll Þórir Viktorsson

Fjörnir frá Hólum

Löpp frá Neðra-Ási

11

11

H

Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu

Helena Kristinsdóttir

Brúnn/milli- skjótt

10

Hörður

Helena Kristinsdóttir

Tjaldur frá Hólum

Hylling frá Hvítárholti

12

12

V

Dimmalimm frá Kílhrauni

Linda Bjarnadóttir

 

13

Hörður

 

 

 

13

13

V

Sæ-Perla frá Lækjarbakka

Halldóra Sif Guðlaugsdóttir

Brúnn/milli- einlitt

6

Hörður

Páll Helgi Guðmundsson, Guðlaugur Pálsson

Sær frá Bakkakoti

Perla frá Víðidal

14

14

V

Óðinn frá Hvítárholti

Ulla Schertel

Móálóttur,mósóttur/dökk- ...

15

Hörður

Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Ólafsdóttir

Óður frá Brún

Ótta frá Hvítárholti

15

15

V

Hvatur frá Dallandi

Halldór Guðjónsson

Brúnn/milli- einlitt

7

Hörður

Hestamiðstöðin Dalur ehf

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Hátíð frá Dallandi

16

16

V

Hyllir frá Hvítárholti

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Jarpur/milli- einlitt

12

Hörður

Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Óður frá Brún

Hylling frá Hvítárholti

17

17

V

Björk frá Hveragerði

Magnús Ingi Másson

jörp

7

Hörður

 

Þokki

 

18

18

V

Haukur frá Seljabrekku

Sandra Pétursdotter Jonsson

Grár/rauður stjörnótt

6

Hörður

Jonsson, Petur

Huginn frá Haga I

Fiðla frá Stakkhamri 2

19

19

V

Hnoss frá Koltursey

Elías Þórhallsson

Jarpur/milli- skjótt

6

Hörður

Elías Þórhallsson, Pétur Jónsson

Álfasteinn frá Selfossi

Kjarnorka frá Sauðárkróki

20

20

V

Sköflungur frá Hestasýn

Hjalti þórhallsson

Brúnn/dökk/sv. einlitt

8

Hörður

Hestasýn ehf., Guðmundur A Arason

Gígjar frá Auðsholtshjáleigu

Ör frá Miðhjáleigu

Annað

Opinn flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Halldór Guðjónsson

Hákon frá Dallandi

Rauður/milli- skjótt

5

Hörður

Hestamiðstöðin Dalur ehf

Álfur frá Selfossi

Hátíð frá Dallandi

1

1

V

Magnús Ingi Másson

Víóla frá 

Rauð, Glófext, Blesótt

5

Hörður

 

Svaki 

Fiðla

2

1

V

Kristján  Nikulásson

Jónsi frá Meðalfelli

jarpur

5

Adam

 

 

 

2

2

V

Kristinn Már Sveinsson

Steingangur Klaki frá Lækjarbakka

Grár/óþekktur skjótt

5

Hörður

Óskar Þór Óskarsson, Kristinn Már Sveinsson

Klettur frá Hvammi

Skipting frá Varmadal

3

2

V

Hinrik Gylfason

Frosti frá Laugabóli

Grár

5

Adam

 

 

 

3

2

V

Sara Sigurbjörnsdóttir

Ný Dönsk frá Lækjarbakka

Rauður/milli- nösótt

5

Hörður

Ásta Björk Benediktsdóttir

Gustur frá Lækjarbakka

Írafár frá Akureyri

4

3

V

Sigurður S Pálsson

Kliður frá Koltursey

Grár/óþekktur einlitt

5

Hörður

Páll Þórir Viktorsson

Huginn frá Haga I

Dögg frá Hveragerði

5

3

V

Fredrica Fagerlund

Syneta frá Mosfellsbæ

Brúnn/milli- einlitt

5

Hörður

Dagur Eysteinsson

Ægir frá Litlalandi

Eining frá Mosfellsbæ

6

3

V

Anton Hugi Kjartansson

Bylgja frá Skriðu

Rauður/milli- einlitt

5

Hörður

Anton Hugi Kjartansson

Markús frá Langholtsparti

Dimma frá Akri

7

4

V

Leó Hauksson

Adolf frá Miðey

Brúnn/milli- einlitt

5

Hörður

Helena Jensdóttir

Svartnir frá Miðsitju

Diljá frá Vestur-Meðalholtum

8

4

V

Elías Þórhallsson

Blæja frá Koltursey

Brúnn/milli- einlitt

5

Hörður

Gabriele Gerlach

Svartnir frá Miðsitju

Fjöður frá Gamla-Hrauni

9

4

V

Ólöf Guðmundsdóttir

Aría frá Hestasýn

Grár/moldótt einlitt

5

Hörður

Alexander Hrafnkelsson, Ólöf Guðmundsdóttir

Huginn frá Haga I

Harpa frá Borgarnesi

10

5

V

Elías Þórhallsson

Barónessa frá Ekru

Rauður/milli- einlitt

5

Hörður

Elías Þórhallsson, Martina Gates

Krákur frá Blesastöðum 1A

Tembla frá Hrafnhólum

12

5

V

Halldór Guðjónsson

Heimskringla frá Dallandi

Brúnn/milli- einlitt

5

Hörður

Hestamiðstöðin Dalur ehf

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Hríma frá Dallandi

11

6

H

Line Nörgaard

Sprengihöll frá Lækjarbakka

Rauður/milli- einlitt

4

Hörður

Ásta Björk Benediktsdóttir

Gustur frá Lækjarbakka

Írafár frá Akureyri

B flokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Hestur

Knapi

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Þytur frá Sámsstöðum

Þórarinn Ragnarsson

 

11

Aðrir

 

 

 

2

2

V

Líf  frá Þjórsárbakka

Klara Sveinbjörsdóttir

 

7

Aðrir

 

 

 

3

3

V

Ófeig frá Holtsmúla 1

Rakel Sigurhansdóttir

Brúnn/milli- einlitt

8

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Sæli frá Holtsmúla 1

Píla frá Stykkishólmi

4

4

V

Sindri frá Oddakoti

Vilhjálmur Þorgrímsson

Jarpur/milli- stjörnótt

17

Hörður

Vilhjálmur H Þorgrímsson, Stefanía Vilhjálmsdóttir

Þröstur frá Búðarhóli

Jörp frá Oddakoti

5

5

V

Piltur frá Hæli

Fredrica Fagerlund

Brúnn/milli- einlitt

7

Hörður

Jón Kristófer Sigmarsson, Eysteinn Leifsson ehf

Krummi frá Blesastöðum 1A

Snegla frá Skagaströnd

6

6

V

Bjartur frá Stafholti

Þórdís Þorleifsdóttir

Leirljós/Hvítur/milli- bl...

6

Hörður

Marver ehf

Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1

Birta frá Heiði

7

7

V

Hárekur frá Hafsteinsstöðum

Þorvarður Friðbjörnsson

Rauður/milli- tvístjörnót...

8

Hörður

Þorvarður Friðbjörnsson, Guðrún Oddsdóttir

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Sýn frá Hafsteinsstöðum

8

8

V

Von frá Torfunesi

Kristján  Nikulásson

Grá

6

Hörður

 

 

 

9

9

V

Soldán frá Þjóðólfshaga 1

Kristinn Már Sveinsson

Rauður/milli- einlitt

6

Hörður

Sigurður Sigurðarson, Sigríður Arndís Þórðardóttir

Andvari frá Ey I

Gylling frá Kirkjubæ

10

10

V

Freisting frá Hestasýn

Alexander Hrafnkelsson

Jarpur/milli- einlitt

6

Hörður

Ólöf Guðmundsdóttir

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Ör frá Miðhjáleigu

11

11

V

Otkell frá Kirkjubæ

Halldór Guðjónsson

Rauður/milli- tvístjörnótt

7

Hörður

Ágúst Sigurðsson, Halldór Guðjónsson

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Rebekka frá Kirkjubæ

12

12

V

Jesper frá Leirulæk

Sigurður Ólafsson

Jarpur/milli- einlitt

17

Hörður

Sigurður Ólafsson

Gustur frá Hóli

Þokkadís frá Neðra-Ási

13

13

V

Villi frá Vatnsleysu

Jóhann Þór Jóhannesson

Jarpur/milli- stjörnótt

10

Hörður

Jóhann Þór Jóhannesson

Glampi frá Vatnsleysu

Von frá Vatnsleysu

14

14

H

Mánadís frá Reykjavík

Svandís Beta Kjartansdóttir

Jarpur/rauð- stjörnótt

10

Fákur

Guðmundur Valdi Einarsson

Stjarni frá Dalsmynni

Yrpa frá Reykjavík

15

15

V

Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Rakel Sigurhansdóttir

Brúnn/milli- einlitt

7

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Gígjar frá Auðsholtshjáleigu

Hylling frá Kimbastöðum

16

16

V

Klerkur frá Hólmahjáleigu

Gígja Dröfn Ragnarsdóttir

Leirljós/Hvítur/milli- bl...

11

Hörður

Ragnar Páll Aðalsteinsson

Víkingur frá Voðmúlastöðum

Eva frá Hellu

17

17

V

Kolskör frá lambhaga

Magnús Ingi Másson

brún

5

Geysir

 

 

 

18

18

V

Bragur frá Seljabrekku

Reynir Örn Pálmason

Brúnn/milli- einlitt

9

Hörður

Reynir Örn Pálmason, Margrétarhof ehf

Huginn frá Haga I

Aría frá Steinnesi

19

19

V

Glæsir frá Feti

Sigurgeir Jóhannsson

Brúnn/milli- skjótt

13

Hörður

Elín Bergsdóttir

Vængur frá Auðsholtshjáleigu

Kápa frá Enni

20

20

V

Hlekkur frá Húsatóftum

Kristinn Már Sveinsson

Grár/óþekktur skjótt

7

Hörður

Sigurjón Kristinsson

Bjarkar frá Blesastöðum 1A

Blæja frá Húsatóftum

21

21

V

Eva frá Mosfellsbæ

Magnea Rós Axelsdóttir

Móálóttur,mósóttur/milli-...

8

Hörður

Magnea Rós Axelsdóttir

Keilir frá Miðsitju

Tinna frá Mosfellsbæ

22

22

V

Paradís frá Meðalfelli

Sigursteinn Sumarliðason

Rauður/milli- stjörnótt g...

9

Hörður

Sigurþór Gíslason 

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Eydís frá Meðalfelli

23

23

V

Svartnir frá Miðsitju

Sara Sigurbjörnsdóttir

Brúnn/dökk/sv. einlitt

10

Hörður

Elías Þórhallsson

Stígandi frá Leysingjastöðum 

Katla frá Miðsitju

24

24

V

Kóngur frá Forsæti

Svana Ingólfsdóttir

Móálóttur,mósóttur/dökk- ...

10

Hörður

Björn Roth, Vera Roth

Glúmur frá Reykjavík

Gáta frá Keflavík

25

25

V

Spölur frá Hafsteinsstöðum

Rakel Sigurhansdóttir

Rauður/ljós- blesótt vind...

17

Fákur

Ásta Margrét Jónsdóttir, Eydís Ósk Sævarsdóttir

Hugi frá Hafsteinsstöðum

Elding frá Hafsteinsstöðum

26

26

V

Högni frá Þjóðólfshaga 1

Hafrún Ósk Agnarsdóttir

Rauður/sót- einlitt

6

Hörður

Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson

Oliver frá Austurkoti

Ör frá Barði

27

27

V

Brá frá Brekkum

Jón Gíslason

Brúnn/gló- einlitt

9

Snæfellingur

Ásgeir Jón Ásgeirsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson

Sær frá Bakkakoti

Spönn frá Árbakka

28

28

H

Hektor frá 

Reynir Jónsson

Brúnn/mó- tvístjörnótt

8

Hörður

Reynir Atli Jónsson

Stæll frá Miðkoti

Lady frá Brautarholti

29

29

V

Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi

Sigurður S Pálsson

Brúnn/milli- blesótt

10

Hörður

Páll Þórir Viktorsson

Herjan frá Búðarhóli

Snös 90 frá Búðarhóli

30

30

H

Blökk frá Reykjavík

Svandís Beta Kjartansdóttir

Brúnn/milli- einlitt

10

Fákur

Gísli Einarsson

Suðri frá Holtsmúla 1

Elding frá Ytra-Skörðugili

31

31

V

Randver frá Vindheimum

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Rauður/bleik- skjótt

9

Fákur

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Faldur frá Glæsibæ

Grásíða frá Vindheimum

Barnaflokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal

Embla frá Lækjarhvammi

Jarpur/milli- skjótt

11

Hörður

Stefanía Vilhjálmsdóttir

Djarfur frá Hvammi

Sóta frá Lækjarhvammi

2

2

V

Magnús Þór Guðmundsson

Drífandi frá Búðardal

Jarpur/rauð- einlitt

13

Hörður

Magnús Þór Guðmundsson

Keilir frá Miðsitju

Gná frá Stykkishólmi

3

3

V

Thelma Rut Davíðsdóttir

Adam frá Fitjum

Rauður/bleik- blesótt

19

Hörður

Páll Helgason

Adam frá Meðalfelli

Elding frá Brimnesi

4

4

V

Íris Birna Gauksdóttir

Kveikja frá Ólafsbergi

Brúnn/milli- blesa auk le...

7

Hörður

Helena Kristinsdóttir

Glúmur frá Stóra-Ási

Flækja frá Steðja

5

5

H

Pétur Ásgeirsson

Sylgja frá Dalsbúi

Grár/brúnn einlitt

9

Hörður

Guðrún Helga Skowronski

Huginn frá Haga I

Salvör frá Naustum III

6

6

V

Emelía Sól Arnarsdóttir

Hlíðar frá Eyrarbakka

Brúnn/milli- skjótt

11

Hörður

Arnar Jónsson

Teigur frá Húsatóftum

Hrönn frá Sperðli

7

7

V

Rakel Gylfadóttir

Þrá frá Skíðbakka 1A

Brúnn/milli- einlitt

7

Hörður

Margrét S Sveinbjörnsdóttir

Platon frá Sauðárkróki

Þokkadís frá Skíðbakka I

8

8

V

Magnús Þór Guðmundsson

Bragi frá Búðardal

Jarpur/rauð- einlitt

16

Hörður

Grettir B Guðmundsson, Magnús Þór Guðmundsson, Íris Hrund G

Hljómur frá Brún

Gná frá Stykkishólmi

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Gjálp frá Þverárkoti

 

5

Fákur

 

 

 

2

2

V

Konráð Valur Sveinsson

Þórdís frá Lækjarbotnum

Rauður/milli- einlitt

7

Faxi

Guðrún Edda Bragadóttir

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Gyðja frá Lækjarbotnum

3

3

V

Leó Hauksson

Hnappur frá Laugabóli

Brúnn/milli- einlitt

8

Hörður

Kjartan Ólafsson

Sleipnir frá Efri-Rauðalæk

Brella frá Flugumýri II

4

4

V

Magnús Ingi Másson

Kalsi frá kringlu

brúnn

7

Hörður

 

 

 

5

5

V

Kjartan Ólafsson

Brík frá Laugabóli

Rauður/milli- einlitt

8

Hörður

Kjartan Ólafsson

Sleipnir frá Efri-Rauðalæk

Brenna frá Flugumýri II

6

6

V

Hákon Hákonarson

Riddari frá 

 

19

Hörður

 

 

 

7

7

V

Reynir Jónsson

Blakkur frá Tungu

Brúnn/mó- einlitt

11

Snæfaxi

Guðmundur Smári Guðmundsson

Fleygur frá Bæ I

Vænting frá Tungu

8

8

V

Leó Hauksson

Kamus frá Hákoti

Jarpur/milli- einlitt

12

Hörður

Sigurður Ólafsson

Keilir frá Miðsitju

Bella frá Kirkjubæ

9

9

V

Teitur Árnason

Jökull frá Efri-Rauðalæk

Bleikur/álóttur einlitt

9

Fákur

Baldvin Ari Guðlaugsson

Óður frá Brún

Spyrna frá Hellulandi

10

10

V

Linda Bjarnadóttir

Dimmalimm frá Kílhrauni

 

13

Hörður

 

 

 

Skeið 150m

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Jóhann Þór Jóhannesson

Ástareldur frá Stekkjarholti

Rauður/milli- einlitt

16

Hörður

Jóhann Þór Jóhannesson

Gumi frá Laugarvatni

Skotta frá Stekkjarholti

2

1

V

Reynir Örn Pálmason

Skemill frá Dalvík

Jarpur/milli- einlitt

13

Hörður

Halldóra Gunnarsdóttir, Jóhann Þór Jóhannesson

Óliver frá Álfhólahjáleigu

Ýr frá Jarðbrú

3

2

H

Guðrún Elín Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

Rauður/milli- einlitt

11

Sprettur

Jóhann Friðrik Valdimarsson

Kjarval frá Sauðárkróki

Fluga frá Efsta-Dal I

4

3

V

Daníel Gunnarsson

Ásadís frá Áskoti

Rauður/bleik- skjótt

8

Sörli

Jakob Þórarinsson

Álfasteinn frá Selfossi

Fiðla frá Áskoti

5

3

V

Jónína Guðrún Kristinsdóttir

Óðinn frá Efsta-Dal I

Rauður/milli- einlitt

22

Sprettur

Jóhann Friðrik Valdimarsson

Otur frá Sauðárkróki

Freyja frá Efsta-Dal I

Skeið 250m

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Daníel Gunnarsson

Skæruliði frá Djúpadal

Móálóttur,mósóttur/milli-...

7

Sörli

Daníel Gunnarsson

Þytur frá Neðra-Seli

Glóblesa frá Djúpadal

2

1

V

Teitur Árnason

Jökull frá Efri-Rauðalæk

Bleikur/álóttur einlitt

9

Fákur

Baldvin Ari Guðlaugsson

Óður frá Brún

Spyrna frá Hellulandi

Tölt T1

Meistaraflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Högni Sturluson

Ýmir frá Ármúla

Rauður/milli- einlitt

11

Máni

Högni Sturluson

Roði frá Garði

Yrsa frá Glæsibæ

2

2

V

Reynir Örn Pálmason

Bragur frá Seljabrekku

Brúnn/milli- einlitt

9

Hörður

Reynir Örn Pálmason, Margrétarhof ehf

Huginn frá Haga I

Aría frá Steinnesi

3

3

V

Sigursteinn Sumarliðason

Paradís frá Meðalfelli

Rauður/milli- stjörnótt g...

9

Sleipnir

Sigurþór Gíslason 

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Eydís frá Meðalfelli

4

4

V

Elías Þórhallsson

Eydís frá Miðey

Rauður/milli- blesótt

8

Hörður

Halldór Guðmundsson, Elías Þórhallsson

Dropi frá Haga

Litla-Blesa frá Miðey

5

5

V

Sara Sigurbjörnsdóttir

Svartnir frá Miðsitju

Brúnn/dökk/sv. einlitt

10

Hörður

Elías Þórhallsson

Stígandi frá Leysingjastöðum 

Katla frá Miðsitju

Tölt T3

1. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

4

1

V

Reynir Jónsson

Hektor frá 

Brúnn/mó- tvístjörnótt

8

Snæfaxi

Reynir Atli Jónsson

Stæll frá Miðkoti

Lady frá Brautarholti

1

1

V

Þórarinn Ragnarsson

Þytur  frá Efsta-Dal

 

11

Adam

 

 

 

2

2

H

Rakel Sigurhansdóttir

Ófeig frá Holtsmúla 1

Brúnn/milli- einlitt

8

Fákur

Rakel Katrín Sigurhansdóttir

Sæli frá Holtsmúla 1

Píla frá Stykkishólmi

3

2

H

Magnea Rós Axelsdóttir

Eva frá Mosfellsbæ

Móálóttur,mósóttur/milli-...

8

Hörður

Magnea Rós Axelsdóttir

Keilir frá Miðsitju

Tinna frá Mosfellsbæ

5

3

V

Ólöf Guðmundsdóttir

Strákur frá Seljabrekku

Rauður/milli- stjörnótt

7

Hörður

Ólöf Guðmundsdóttir

Sólon frá Skáney

Stelpa frá Seljabrekku

6

3

V

Jóhann Þór Jóhannesson

Villi frá Vatnsleysu

Jarpur/milli- stjörnótt

10

Hörður

Jóhann Þór Jóhannesson

Glampi frá Vatnsleysu

Von frá Vatnsleysu

7

4

H

Sigurður S Pálsson

Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi

Brúnn/milli- blesótt

10

Hörður

Páll Þórir Viktorsson

Herjan frá Búðarhóli

Snös 90 frá Búðarhóli

8

4

H

Fredrica Fagerlund

Sindri frá Mosfellsbæ

Rauður/milli- tvístjörnótt

8

Hörður

Leifur Kr Jóhannesson

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Esja frá Mosfellsbæ

9

5

V

Þorvarður Friðbjörnsson

Villimey frá Fornusöndum

Brúnn/milli- einlitt

9

Hörður

Finnbogi Geirsson

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Frigg frá Ytri-Skógum

10

5

V

Halldór Guðjónsson

Framtíðarspá frá Ólafsbergi

Bleikur/fífil- stjörnótt

6

Hörður

Guðmundur Logi Ólafsson

Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

Framtíð frá Ólafsbergi

11

5

V

Bragi Viðar Gunnarsson

Bragur frá Túnsbergi

Brúnn/milli- einlitt

8

Smári

Gunnar Kristinn Eiríksson, Magga Brynjólfsdóttir

Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

Staka frá Litlu-Sandvík

Tölt T3

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Klara Sveinbjörsdóttir

Líf  frá Þjórsárbakka

 

7

Adam

 

 

 

2

1

V

Svandís Beta Kjartansdóttir

Mánadís frá Reykjavík

Jarpur/rauð- stjörnótt

10

Fákur

Guðmundur Valdi Einarsson

Stjarni frá Dalsmynni

Yrpa frá Reykjavík

3

1

V

Vilhjálmur Þorgrímsson

Sindri frá Oddakoti

Jarpur/milli- stjörnótt

17

Hörður

Vilhjálmur H Þorgrímsson, Stefanía Vilhjálmsdóttir

Þröstur frá Búðarhóli

Jörp frá Oddakoti

4

2

V

Hafrún Ósk Agnarsdóttir

Elíta frá Ytra-Hóli

Bleikur/fífil- einlitt

8

Hörður

Hafrún Ósk Agnarsdóttir

Ófeigur frá Bakkakoti

Stjarna frá Miðengi

5

2

V

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

Rauður/milli- einlitt

13

Hörður

Helgi Ingimundur Sigurðsson, Jóna Dís Bragadóttir

Hrynjandi frá Hrepphólum

Stjarna frá Efri-Hömrum

6

2

V

Sigurður Ólafsson

Taktur frá Ragnheiðarstöðum

Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt

11

Adam

Einar Guðbjörnsson

Sjóli frá Dalbæ

Tanja frá Ragnheiðarstöðum

7

3

V

Magnús Ingi Másson

Snælda frá Lambhaga

Jörp

7

Hörður

 

 

 

8

3

V

Margrét Dögg Halldórsdóttir

Þorri frá Svalbarða

Jarpur/milli- stjörnótt

9

Hörður

Margrét Dögg Halldórsdóttir

Kolfinnur frá Kjarnholtum I

Sara frá Innri-Skeljabrekku

9

4

H

Arnhildur Halldórsdóttir

Glíma frá Flugumýri

Bleikur/ál/kol. einlitt

8

Sprettur

Sigurður Ingimarsson

Herakles frá Herríðarhóli

Rimma frá Flugumýri

10

4

H

Elín Íris Jónasdóttir

Öðlingur frá Arnarhóli

Grár/óþekktur einlitt

14

Hörður

Ragnar Ólafsson

Glitnir frá Strandarhöfði

Gerta frá Arnarhóli

11

4

H

Valka Jónsdóttir

Svaki frá Auðsholtshjáleigu

Brúnn/milli- einlitt

12

Sörli

Valka Jónsdóttir

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Sveifla frá Ásmundarstöðum

12

5

H

Geirþrúður Geirsdóttir

Myrkur frá Blesastöðum 1A

Brúnn/milli- einlitt

11

Sprettur

Unnar Björn Jónsson

Kraflar frá Miðsitju

Kolbrún frá Brattholti

13

5

H

Jón Bjarnason

Vaka frá Þorláksstöðum

Jarpur/dökk- tvístjörnótt

14

Hörður

Bjarni Kristjánsson

Ófeigur frá Þorláksstöðum

Systir frá Þorláksstöðum

Tölt T3

Unglingaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Sváfnir frá Miðsitju

Brúnn/dökk/sv. stjörnótt

9

Hörður

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Hágangur frá Narfastöðum

Sunneva frá Miðsitju

2

1

V

Anton Hugi Kjartansson

Skíma frá Hvítanesi

Jarpur/milli- einlitt

8

Hörður

Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Birta frá Ey II

3

1

V

Magnús Þór Guðmundsson

Drífandi frá Búðardal

Jarpur/rauð- einlitt

13

Hörður

Magnús Þór Guðmundsson

Keilir frá Miðsitju

Gná frá Stykkishólmi

4

2

H

Anna Bryndís Zingsheim

Erill frá Mosfellsbæ

Rauður/milli- tvístjörnótt

7

Hörður

Eysteinn Leifsson ehf

Hágangur frá Narfastöðum

Eining frá Mosfellsbæ

5

2

H

Linda Bjarnadóttir

Gullbrá frá Hólabaki

Rauður/dökk/dr. stjörnótt

6

Hörður

Tjaldhóll ehf, Bjarni Bjarnason

Sigur frá Hólabaki

Lýsa frá Hólabaki

6

3

V

Hugrún Birna Bjarnadóttir

Fönix frá Hnausum

Rauður/milli- einlitt

9

Fákur

Bjarni Friðjón Karlsson

Akkur frá Brautarholti

Nn

7

3

V

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir

Þyrnirós frá Reykjavík

Rauður/milli- einlitt

10

Fákur

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Jónas Ingi Ketilsson

Þyrnir frá Þóroddsstöðum

Mjöll frá Akureyri

Tölt T7

2. flokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Gígja Dröfn Ragnarsdóttir

Klerkur frá Hólmahjáleigu

Leirljós/Hvítur/milli- bl...

11

Hörður

Ragnar Páll Aðalsteinsson

Víkingur frá Voðmúlastöðum

Eva frá Hellu

2

1

V

Svandís Beta Kjartansdóttir

Blökk frá Reykjavík

Brúnn/milli- einlitt

10

Fákur

Gísli Einarsson

Suðri frá Holtsmúla 1

Elding frá Ytra-Skörðugili

3

1

V

Þórdís Þorleifsdóttir

Bjartur frá Stafholti

Leirljós/Hvítur/milli- bl...

6

Hörður

Marver ehf

Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1

Birta frá Heiði

4

2

V

Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir

Lóðar frá Tóftum

Rauður/milli- einlitt

10

Hörður

Guðmundur Jónsson

Össur frá Blesastöðum 1A

Hrísla frá Laugarvatni

5

2

V

Margrét Ingunn Jónasdóttir

Ásþór frá Ármóti

Brúnn/milli- einlitt

6

Sprettur

Hólmar Bragi Pálsson, Sigríður Hrönn Helgadóttir

Ás frá Ármóti

Mjöll frá Akureyri

6

2

V

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Hlökk frá Steinnesi

Brúnn/milli- einlitt

9

Hörður

Þórdís Þorleifsdóttir

Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land

Hekla frá Skarði

7

3

H

Snorri Freyr Garðarsson

Kraftur frá Lyngási 4

Bleikur/fífil- stjörnótt

7

Fákur

Karl Rúnar Ólafsson

Galsi frá Sauðárkróki

Orka frá Lyngási 4

Tölt T7

Barnaflokkur

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

H

Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal

Embla frá Lækjarhvammi

Jarpur/milli- skjótt

11

Hörður

Stefanía Vilhjálmsdóttir

Djarfur frá Hvammi

Sóta frá Lækjarhvammi

2

1

H

Rakel Gylfadóttir

Þrá frá Skíðbakka 1A

Brúnn/milli- einlitt

7

Hörður

Margrét S Sveinbjörnsdóttir

Platon frá Sauðárkróki

Þokkadís frá Skíðbakka I

3

2

V

Ósk Hauksdóttir

Klakkur frá Laxárnesi

Brúnn/mó- tvístjörnótt

21

Hörður

Haukur Níelsson

Börkur frá Laugarvatni

Prúð frá Hvíteyrum

4

2

V

Thelma Rut Davíðsdóttir

Adam frá Fitjum

Rauður/bleik- blesótt

19

Hörður

Páll Helgason

Adam frá Meðalfelli

Elding frá Brimnesi

Unglingaflokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Anton Hugi Kjartansson

Sprengja frá Breiðabólsstað

Grár/brúnn einlitt

15

Hörður

Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir

Elvar frá Reykjavík

Gloría frá Breiðabólsstað

2

2

H

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Hlökk frá Steinnesi

Brúnn/milli- einlitt

9

Hörður

Þórdís Þorleifsdóttir

Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land

Hekla frá Skarði

3

3

V

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Sváfnir frá Miðsitju

Brúnn/dökk/sv. stjörnótt

9

Hörður

Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Hágangur frá Narfastöðum

Sunneva frá Miðsitju

4

4

V

Hrafndís Katla Elíasdóttir

Stingur frá Koltursey

Rauður/ljós- einlitt

7

Hörður

Þórhildur Þórhallsdóttir

Stígandi frá Leysingjastöðum 

Dögg frá Hveragerði

5

5

V

Anna Bryndís Zingsheim

Erill frá Mosfellsbæ

Rauður/milli- tvístjörnótt

7

Hörður

Eysteinn Leifsson ehf

Hágangur frá Narfastöðum

Eining frá Mosfellsbæ

6

6

V

Linda Bjarnadóttir

Sjens frá Miðbæ Syðri Haukadal 3

Brúnn/milli- einlitt

11

Hörður

Hlynur Þórisson

Zorro frá Hvolsvelli

Birta frá Söndum

7

7

H

Anton Hugi Kjartansson

Skíma frá Hvítanesi

Jarpur/milli- einlitt

8

Hörður

Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Birta frá Ey II

Ungmennaflokkur

 

Nr

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Hinrik Ragnar Helgason

Snævarr frá Hvammi 1

Grár/leirljós blesótt

11

Hörður

Helgi Ingimundur Sigurðsson

Háfeti frá Hvolsvelli

Dögg frá Árbæjarhjáleigu 1

2

2

V

Hrönn Kjartansdóttir

Sproti frá Gili

Brúnn/dökk/sv. einlitt

8

Hörður

Kjartan Ólafsson

Rúbín frá Mosfellsbæ

Lukka frá Gili

3

3

V

Hafrún Ósk Agnarsdóttir

Vilji frá Hoftúni

Brúnn/milli- einlitt

6

Hörður

Jón Jónsson

Hróður frá Refsstöðum

Eyja frá Vestra-Fróðholti

4

4

V

Hulda Kolbeinsdóttir

Nemi frá Grafarkoti

Rauður/dökk/dr. einlitt

10

Hörður

Hulda Kolbeinsdóttir, Hulda Kolbeinsdóttir

Dynur frá Hvammi

Kæti frá Grafarkoti

5

5

V

Harpa Snorradóttir

Ra frá Marteinstungu

Rauður/milli- einlitt

10

Hörður

Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Brana frá Ásmúla

6

6

V

Hinrik Ragnar Helgason

Sýnir frá Efri-Hömrum

Rauður/milli- einlitt

13

Hörður

Helgi Ingimundur Sigurðsson, Jóna Dís Bragadóttir

Hrynjandi frá Hrepphólum

Stjarna frá Efri-Hömrum