þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gústaf og Ás hæstir eftir forkeppni ungmennaflokks

30. júní 2014 kl. 21:02

Gústaf Ásgeir Hinriksson og Ás frá Skriðulandi komu efstir inn á mót í ungmennaflokki

Hörkukeppni milli sterkra hrossa.

Hart var barist í forkeppni ungmennaflokks á Landsmótinu. Gríðarleg keppni skapast á milli keppenda og gefur ekkert þeirra tommu eftir. Þrjátíu efstu komast áfram í milliriðla, sem fara fram á miðvikudaginn, og reyndust keppendur þurfa einkunnina 8,38 til að halda áfram keppni.

Áfram heldur gæðingakeppnin á aðalvellinum á morgun. Fyrst á dagskrá er forkeppni A-flokks og í kjölfari fer forkeppni unglingaflokks fram.

Hér má sjá niðurstöðu forkeppni ungmennaflokks.

Ungmennaflokkur - forkeppni - lokastaða

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi 8,660
2 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 8,592
3 Brynja Amble Gísladóttir / Sprengja frá Ketilsstöðum 8,508
4 Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 8,508
5 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 8,504
6 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 8,504
7 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 8,476
8 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 8,472
9 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 8,472
10 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 8,468
11 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 8,464
12 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 8,460
13 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,456
14 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,452
15 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,444
16 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,440
17 Finnur Ingi Sölvason / Hróður frá Laugabóli 8,436
18 Laufey Rún Sveinsdóttir / Ótti frá Ólafsfirði 8,432
19-21 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 8,428
19-21 Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,428
19-21 Björgvin Helgason / Perla frá Björgum 8,428
22 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 8,424
23-24 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 8,416
23-24 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 8,416
25 Sonja Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 8,408
26 Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili 8,400
27 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 8,392
28-29 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 8,388
28-29 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 8,388
30 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,384
31 Gabríel Óli Ólafsson / Fáni frá Lækjardal 8,372
32 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 8,364
33 Jón Helgi Sigurgeirsson / Smári frá Svignaskarði 8,356
34-35 Helga Pernille Bergvoll / Humall frá Langholtsparti 8,352
34-35 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Röst frá Lækjamóti 8,352
36 Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 8,348
37 Elinborg Bessadóttir / Laufi frá Bakka 8,336
38 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 8,332
39-40 Birna Hólmgeirsdóttir / Ágúst frá Sámsstöðum 8,328
39-40 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 8,328
41 Rósa Kristinsdóttir / Jarl frá Ytra-Dalsgerði 8,320
42-43 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðabaki 8,312
42-43 Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 8,312
44 Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum 8,296
45 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 8,292
46 Annie Ivarsdottir / Sörli frá Húsavík 8,280
47-48 Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5 8,268
47-48 Lilja Dís Kristjánsdóttir / Dís frá Hólakoti 8,268
49-51 Hlynur Pálsson / Gefjun frá Kambi 8,260
49-51 Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 8,260
49-51 Finnur Jóhannesson / Sproti frá Sauðholti 2 8,260
52 Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti 8,256
53-55 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 8,244
53-55 Viktor Elís Magnússon / Svala frá Stuðlum 8,244
53-55 Katrín Birna Barkardóttir / Vaka frá Hólum 8,244
56 Johanna Christina Haeggman / Fiðla frá Sólvangi 8,236
57 Andri Ingason / Hylur frá Bringu 8,228
58 Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 8,220
59 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 8,204
60 Haukur Marian Suska / Sveipur frá Miðhópi 8,200
61-62 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,192
61-62 Julia Katz / Gustur frá Lundum II 8,192
63 Alexandra Arnarsdóttir / Hrafnar frá Hrísnesi 8,184
64-68 Helga Rún Jóhannsdóttir / Mynd frá Bessastöðum 8,172
64-68 Maiju Maaria Varis / Kliður frá Hrauni 8,172
64-68 Ágústa Rut Haraldsdóttir / Fáni frá Seli 8,172
64-68 Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu 8,172
64-68 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 8,172
69-70 Kristján Hjalti Sigurðarson / Pontíak frá Breiðabólsstað 8,168
69-70 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 8,168
71 Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 8,164
72 Kristófer Smári Gunnarsson / Frosti frá Höfðabakka 8,160
73-74 Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum 8,128
73-74 Sigrún Rós Helgadóttir / Bessý frá Heiði 8,128
75 Caroline Mathilde Grönbek Niel / Riddari frá Ási 2 8,096
76-77 Seraina Demarzo / Týr frá Brúnastöðum 2 8,044
76-77 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 8,044
78 Ragna Helgadóttir / Maríuerla frá Kjarri 8,040
79 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,000
80 Kajsa Karlberg / Ljúfur frá Hofi 7,900
81 Blanca Kolb / Skugga-Steinn frá Horni I 7,680
82 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Hrappur frá Kálfholti 7,668
83 Stefán Logi Grímsson / Tígull frá Köldukinn 7,636
84 Fanney Jóhannsdóttir / Erró frá Lækjamóti 0,000