þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Blue Lagoon mót – taka tvö!

3. mars 2017 kl. 14:00

Fyrsta mótið í Blue Lagoon mótaröðinni fer fram í Samskipahöllinni á sunnudaginn kemur, 5. Mars.

Dagskráin er óbreytt frá því sem áður var auglýst, en mótinu var frestað vegna ófærðar um liðna helgi. Hefðbundin keppni er í fjórgangi barna, unglinga og ungmenna, en í pollaflokki munu dómarar sýna einkunn eftir hverja gangtegund til upplýsingar, en ekki verður þó reiknuð aðaleinkunn eða raðað í sæti, heldur hljóta allir viðurkenningu.  Dómarar munu einnig velja glæsilegasta parið í pollaflokk

Vegleg verðlaun eru í boði og kvennadeild Spretts mun standa fyrir kaffisölu svo það er tilvalið að kíkja við á Sprettssvæðinu og horfa á flotta unga knapa spreyta sig og fá sér hressingu í leiðinni. Frítt inn og allir velkomnir!

 Dagskrá – sun. 5. mars:
12:00 Pollar þrígangur
12:25 Börn - forkeppni fjórgangur
13:05 Unglingar - forkeppni fjórgangur
13:45 Ungmenni - forkeppni fjórgangur
14:15 Hlé
14:45 Úrslit - Börn
15:15 Úrslit - Unglingar
15:45 Úrslit - Ungmenni
16:15 Áætluð mótslok.

 Ráslistar

Pollaflokkur:

Nr           Hópur   Hönd     Knapi                     Hestur
1              1              H             Arnar Ingi Valdimarsson                                Katla frá Hólshúsum
2              1              H             Hulda Ingadóttir                               Elliði frá Hrísdal
3              1              H             Arnþór Hugi Snorrason                  Funi frá Enni
4              1              H             Matthildur Lóa Baldursdóttir                       Svala frá Gafli
5              2              V             Elva Rún Jónsdóttir                          Glufa frá Grafarkoti
6              2              V             Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir                  Fjalar frá Kalastaðakoti
7              2              V             Ragnar Snær Viðarsson                 Síða frá Kvíarhóli
8              2              V             Vigdís Rán Jónsdóttir                      Baugur frá Holtsmúla 1

Barnaflokkur:

Nr           Hópur   Hönd     Knapi                     Hestur
1              1              V             Eygló Hildur Ásgeirsdóttir                             Drift frá Efri-Brú
2              1              V             Viktor Ólafsson                 Laufey frá Sörlatungu
3              1              V             Sigríður Viktoría Brekkan                              Hending frá Hestabergi
4              2              V             Hulda María Sveinbjörnsdóttir                   Gjafar frá Hæl
5              2              V             Signý Sól Snorradóttir                     Dimmir frá Strandarhöfði
6              2              V             Kamilla Hafdís Ketel                        Blossi frá Húsafelli 2
7              3              V             Herdís Björg Jóhannsdóttir                          Aron frá Eystri-Hól
8              3              V             Haukur Ingi Hauksson                    Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
9              3              V             Aníta Eik Kjartansdóttir                  Lóðar frá Tóftum
10           4              V             Þorleifur Einar Leifsson                  Faxi frá Hólkoti
11           4              V             Sara Dís Snorradóttir                       Tilfinning frá Hestasýn
12           4              V             Guðný Dís Jónsdóttir                      Fleygur frá Garðakoti
13           5              V             Diljá Sjöfn Aronsdóttir                   Kristín frá Firði
14           5              V             Glódís Líf Gunnarsdóttir                                Magni frá Spágilsstöðum
15           5              V             Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir                     Garún frá Gröf
16           6              H             Matthías Sigurðsson                       Biskup frá Sigmundarstöðum
17           7              V             Sigurður Baldur Ríkharðsson                       Ás frá Traðarlandi
18           7              V             Helena Rán Gunnarsdóttir                           Kornelíus frá Kirkjubæ

Unglingaflokkkur:

Nr           Hópur   Hönd     Knapi                     Hestur
1              1              V             Katla Sif Snorradóttir                      Gustur frá Stykkishólmi
2              1              V             Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir                       Douglas frá Kyljuholti
3              1              V             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
4              2              H             Kristín Hrönn Pálsdóttir                 Bú-Álfur frá Vakurstöðum
5              2              H             Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                             Glanni frá Hofi
6              3              V             Jóhanna Guðmundsdóttir                            Leynir frá Fosshólum
7              3              V             Birna Filippía Steinarsdóttir                          Kolskeggur frá Laugabóli
8              3              V             Björn Tryggvi Björnsson                                Vörður frá Akurgerði
9              4              V             Ásdís Agla Brynjólfsdóttir                             Brún frá Arnarstaðakoti
10           4              V             Herdís Lilja Björnsdóttir                 Bylur frá Hrauni
11           4              V             Hrund Ásbjörnsdóttir                     Fiðla frá Sólvangi
12           5              V             Hafþór Hreiðar Birgisson                               Búi frá Meðalfelli
13           5              V             Arnar Máni Sigurjónsson                              Arður frá Miklholti
14           5              V             Rúna Björt Ármannsdóttir                            Sneið frá Hábæ
15           6              H             Sölvi Karl Einarsson                          Sýnir frá Efri-Hömrum
16           6              H             Benedikt Ólafsson                           Biskup frá Ólafshaga

Ungmennaflokkur:

Nr           Hópur   Hönd     Knapi                     Hestur
1              1              H             Sonja S Sigurgeirsdóttir                 Jónas frá Litla-Dal
2              1              H             Bergþór Atli Halldórsson                               Arnar frá Bjargshóli
3              2              V             Birta Ingadóttir                  Október frá Oddhóli
4              2              V             Valdís Björk Guðmundsdóttir                     Freisting frá Hafnarfirði
5              2              V             Hulda Katrín Eiríksdóttir                 Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá
6              3              V             Bríet Guðmundsdóttir                   Hervar frá Haga
7              3              V             Aþena Eir Jónsdóttir                       Prins frá Skúfslæk
8              3              V             Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir                     Fluga frá Flugumýrarhvammi
9              4              V             Kristín Hermannsdóttir                  Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
10           4              V             Freyja Aðalsteinsdóttir                  Hekla frá Lindarbæ
11           4              V             Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                          Krumma frá Skör
12           5              V             Margrét Lóa Björnsdóttir                              Breki frá Brúarreykjum
13           5              V             Þorsteinn Björn Einarsson                            Draumey frá Efra-Seli
14           6              H             Jónína Ósk Sigsteinsdóttir                            Skuggi frá Fornusöndum
15           6              H             Særós Ásta Birgisdóttir                  Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
16           6              H             Anita Rós Róbertsdóttir                 Álfrós frá Úlfljótsvatni

Afskráningar og breytingar sendist á skraning@sprettarar.is