mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Bleika töltmótið á morgun

18. febrúar 2012 kl. 08:55

Bleika töltmótið á morgun

Bleika töltmótið fer fram á morgun í reiðhöllinni í Víðidal og hefjast leikar kl. 13. Meðfylgjandi er dagskrá og ráslisti mótsins:

 
Dagskrá
 
Byrjenda flokkur 13:00-14:00
Minna vanar         14:00-15:00
Meira Vanar         15:10-16:50
Opin Flokkur        16:50-18:00
 
B Úrslit
Byrjenda flokkur  18:20-18:40
Minna vanar          18:40-19:00
Meira Vanar          19:00-19:20
Opin Flokkur         19:20-19:40
 
A Úrslit
Byrjenda flokkur  19:50-20:10
Minna vanar          20:10-20:30
Meira Vanar         20:30-20:50
Opin Flokkur        20:50-21:10
 
 
Ráslisti
 
Opinn flokkur
1 1 H Saga Mellbin Glói frá Varmalæk 1
2 2 V Linnea Westling Kolfinna frá Ánabrekku
3 3 H Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli
4 4 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum
5 5 H Hugrún Jóhannesdóttir Borði frá Fellskoti
6 6 H Júlía Lindmark Lómur frá Langholti
7 7 H Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum
8 8 V Ragnheiður Samúelsdóttir Gleði frá Vakurstöðum
9 9 V Þórdís Anna Gylfadóttir Glettingur frá Stóra-Sand
10 10 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
11 11 V Sigríður Pjetursdóttir Eldur frá Þórunúpi
12 12 H Edda Hrund Hinriksdóttir Hængur frá Hæl
13 13 H Lena Zielinski Líf frá Þjórsárbakka
14 14 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
15 15 H Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi
 
 
Meira vanar
1 1 V Sarah Höegh Stund frá Auðsholtshjáleigu
2 1 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Keimur frá Kanastöðum
3 1 V Þóra Þrastardóttir Brimill frá Þúfu
4 2 H Bára Bryndís Kristjánsdóttir Garðar frá Holtabrún
5 2 H Anna Berg Samúelsdóttir Lottning frá Útnyrðingsstöðum
6 2 H Klara Sif Ásmundsdóttir Gjafar frá Hvolsvelli
8 3 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti
9 3 H Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5
10 4 V Frida Anna-Karin Dahlén Loki frá Dallandi
11 4 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Styrkur frá Strönd II
12 4 V Pálína Margrét Jónsdóttir Grýta frá Garðabæ
13 5 V Ragna Brá Guðnadóttir Einar-Sveinn frá Framnesi
14 5 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Nn frá Ási 1
15 5 V Sofie Faeltsjö Gefjun frá Auðsholtshjáleigu
16 6 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri
17 6 H Eva María Þorvarðardóttir Skandall frá Sælukoti
18 6 H Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti
19 7 H Karen Sigfúsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
20 7 H Anna Gréta Oddsdóttir Dreyri frá Syðra-Skörðugili
21 7 H Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
22 8 V Sara Lind Ólafsdóttir Tyrfingur frá Miðhjáleigu
23 8 V Halldóra Baldvinsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum
24 8 V Jakobína Agnes Valsdóttir Spilda frá Búlandi
25 9 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
26 9 H Guðríður Gunnarsdóttir Zara frá Álfhólum
27 9 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Klakkur frá Blesastöðum 2A
28 10 V Rakel Sigurhansdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1
29 10 V Þóra Þrastardóttir Flísi frá Hávarðarkoti
30 10 V Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti
31 11 H Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Valsi frá Skarði
32 11 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
33 11 H Guðrún Hauksdóttir Húmor frá Hvanneyri
34 12 H Klara Sif Ásmundsdóttir Glódís frá Hvolsvelli
35 12 H Katrín Sigurðardóttir Dagfari frá Miðkoti
 
Minna vanar
1 1 V Tara María Hertervig Línudótti Orri frá Ægissíðu III
2 1 V Kristine Lökken Spölur frá Hafsteinsstöðum
3 1 V Aníta Ólafsdóttir Releford Völur frá Árbæ
4 2 H Hafrún Ósk Agnarsdóttir Garpur frá Hólkoti
5 2 H Selma Friðriksdóttir Frosti frá Ey I
6 2 H Tinna Rut Jónsdóttir Stormur frá Langárfossi
7 3 H Pascale Elísabet Skúladóttir Kinnskær frá Miðkoti 1
8 3 H Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugavöllum
9 4 V Christiane Grossklaus Haukur frá Syðri-Gróf 1
10 4 V Lára Jóhannsdóttir Rist frá Blesastöðum 1A
11 4 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
12 5 V Eygló Breiðfjörð Einarsdóttir Ýmir frá Ármúla
13 5 V Birna Sif Sigurðardóttir Ölrún frá Seljabrekku
14 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Hóll frá Langholti II
15 6 V Steinunn Elva Jónsdótir Fákur frá Feti
16 6 V Aníta Ólafsdóttir Releford Aska frá Hörgslandi
17 6 V Sjöfn Sóley Kolbeins Trilla frá Þorkelshóli 2
18 7 H Stella Björg Kristinsdóttir Krummi frá Hólum
19 7 H Nadia Katrín Banine Héla frá Syðri-Reykjum
 
 
Byrjendur
1 1 V Ólöf Rún  Tryggvadóttir Sproti frá Mörk
2 1 V Svava Jónsdóttir Þeyr frá Skyggni
3 2 V Ilona Viehl Gerpla frá Nolli
4 2 V Edda Ingibjörg Þórsdóttir Léttfeti frá Eyrarbakka
5 3 V Brynja Jóna Jónasdóttir Vænting frá Lyngholti
6 3 V Eyrún Jónasdóttir Freyr frá Ytri-Skógum
7 4 H Hafdís Guðfinnsdóttir Njáll frá Njarðvík
8 4 H Kapítóla Þórisdóttir Baldur frá Reykjum 1 Hrútafirði
9 5 V Guðborg Hildur Kolbeins Kveikur frá Kjarnholtum I
10 5 V Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Pá frá Ási 1
11 6 H Mikkalína Mekkin Gísladóttir Framtíð frá Ólafsbergi
12 6 H Guðrún Oddsdóttir Taktur frá Mosfellsbæ
13 7 V Jóhanna Ólafsdóttir Sómi frá Brekkum
14 7 V Bergþóra Magnúsdóttir Sylvía Nótt frá Kirkjuferjuhjáleigu
15 8 H Rannveig Þórarinsdóttir Brjánn frá Kjartansstöðum
16 8 H Linda Helgadóttir Geysir frá Læk
17 9 V Guðrún Hulda Dyggð frá Fjalli
18 9 V Dagmar Gunnarsdóttir Gáski frá Lækjardal
19 10 V Randy Baldvina Friðjónsdóttir Hera frá Ólafsbergi
20 10 V Harpa Ýr Jóhannsdóttir Léttir frá Skáney
21 11 V Ilona Viehl Spyrill frá Selfossi
22 11 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Hlynur frá Mykjunesi 2
23 12 H Anna Klara Vestgaard Prins frá Kastalabrekku
24 12 H Auður Arna Eiríksdóttir Steðji frá Grímsnesi
25 13 V Auður Guðfinna Sigurðardóttir Gola frá Reykjum
26 13 V Anna Dís Arnarsdóttir Valur frá Laugabóli