sunnudagur, 17. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Bikarmót Vesturlands

20. ágúst 2013 kl. 11:10

Hestamannafélagið Skuggi

Bikarmeistari Vesturlands var Hestamannafélagið Skuggi

Bikarmót Vesturlands í hestaíþróttum var haldið á félagssvæði Glaðs í Búðardal 17. ágúst síðastliðinn. Hestamannafélögin á Vesturlandi skiptast á að hafa forgöngu um mótið sem er haldið árlega. Þetta árið kom það í hlut Glaðs að halda mótið sem er einstaklingskeppni en einnig stigakeppni á milli hestamannafélaganna. Skráningarnar voru rúmlega 70 talsins og fór mótið vel fram á sólríkum laugardegi í Dölum. Helstu styrktaraðilar mótsins voru Hrísdalshestar, Dýralæknirinn í Búðardal og BS Þjónustan Búðardal og viljum við þakka þeim sérstaklega veittan stuðning.

Bikarmeistari Vesturlands að þessu sinni var Hestamannafélagið Skuggi með 114,61 stig.
Samanlagðir fjórgangssigurvegarar voru Halldór Sigurkarlsson í opnum flokki og Klara Sveinbjörnsdóttir í ungmennaflokki.

Helstu niðurstöður mótsins voru:

TÖLT – OPINN FLOKKUR                                                                         

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Siguroddur Pétursson                                        Hrókur frá Flugumýri II  Snæfellingur       7,72

2               Ámundi Sigurðsson                            Mardöll frá Miklagarði Skuggi    7,28

3               Iðunn Svansdóttir                               Kolfreyja frá Snartartungu           Skuggi    6,72

4               Gunnar Halldórsson                         Eskill frá Leirulæk            Skuggi    6,33

5               Lárus Ástmar Hannesson                                Hátíð frá Hjarðarfelli     Snæfellingur       5,89

TÖLT - UNGMENNAFLOKKUR       

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Klara Sveinbjörnsdóttir                                    Óskar frá Hafragili           Faxi         6,67

2               Axel Ásbergsson                                  Sproti frá Hjarðarholti  Skuggi    6,11

3               Hrefna Rós Lárusdóttir                                     Hnokki frá Reykhólum   Snæfellingur       6,00

4               Berglind Ýr Ingvarsdóttir                                  Tandri frá Ferjukoti         Skuggi    5,83

5               Þórdís Fjeldsteð                                  Snjólfur frá Eskiholti       Faxi         5,28

TÖLT - UNGLINGAFLOKKUR                                                                                   

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Atli Steinar Ingason                           Diðrik frá Grenstanga   Skuggi    6,44

2               Guðný Margrét Siguroddsdóttir                                    Háfeti frá Hrísdal             Snæfellingur       6,22

3               Þorgeir Ólafsson                                  Frigg frá Leirulæk             Skuggi    6,11

4               Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir                            Kolbakur frá Syðri-Reykjum         Glaður  5,78

5               Anna Soffía Lárusdóttir                                     Krummi frá Reykhólum                  Snæfellingur       5,06

TÖLT - BARNAFLOKKUR                                                       

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Arna Hrönn Ámundadóttir                              Bíldur frá Dalsmynni      Skuggi    5,44

 

FJÓRGANGUR – OPINN FLOKKUR                                                                                        

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Iðunn Svansdóttir                               Kolfreyja frá Snartartungu           Skuggi    6,67

2               Halldór Sigurkarlsson                      Nasa frá Söðulsholti      Skuggi    6,47

3               Ámundi Sigurðsson                            Mardöll frá Miklagarði Skuggi    6,07 H

4               Guðmundur Margeir Skúlason                                       Krapi frá Steinum             Snæfellingur       6,07 H

5               Lárus Ástmar Hannesson                                Hátíð frá Hjarðarfelli     Snæfellingur       5,77

FJÓRGANGUR- UNGMENNAFLOKKUR                                                                              

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Hrefna Rós Lárusdóttir                                     Hnokki frá Reykhólum   Snæfellingur       6,07

2               Klara Sveinbjörnsdóttir                                    Óskar frá Hafragili           Faxi         5,97

3               Berglind Ýr Ingvarsdóttir                                  Tandri frá Ferjukoti         Skuggi    5,90

4               Axel Ásbergsson                                  Sproti frá Hjarðarholti  Skuggi    5,77

5               Þórdís Fjeldsteð                                  Miðey frá Forsæti            Faxi         3,40

FJÓRGANGUR - UNGLINGAFLOKKUR                                                                                

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Sigrún Rós Helgadóttir                                      Kaldi frá Hofi I   Skuggi    6,20

2               Guðný Margrét Siguroddsdóttir                  Vordís frá Hrísdal             Snæfellingur       6,03 H

3               Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir          Kolbakur frá Syðri-Reykjum         Glaður  6,03 H

4               Atli Steinar Ingason                           Diðrik frá Grenstanga   Skuggi    5,93

5               Anna Soffía Lárusdóttir                                     Krummi frá Reykhólum                  Snæfellingur       5,53

FJÓRGANGUR - BARNAFLOKKUR                                                                                         

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Arna Hrönn Ámundadóttir                              Bíldur frá Dalsmynni      Skuggi    5,40

FIMMGANGUR – OPINN FLOKKUR                                                                                     

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Lárus Ástmar Hannesson             Atlas frá Lýsuhóli              Snæfellingur       6,36

2               Styrmir Sæmundsson                       Ása frá Fremri-Gufudal                   Glaður  5,88

3               Astrid Skou Buhl                                   Fannar frá Hallkelsstaðahlíð     Snæfellingur       5,45

4               Gunnar Halldórsson                         Þröm frá Þverholtum     Skuggi    5,43

FIMMGANGUR - UNGMENNAFLOKKUR                                                                          

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Klara Sveinbjörnsdóttir                                    Abel frá Hlíðarbergi        Faxi         5,95

2               Þorgeir Ólafsson                                  Frigg frá Leirulæk             Skuggi    5,60

3               Guðný Margrét Siguroddsdóttir                                    Rós frá Bergi      Snæfellingur       3,81

4               Ágústa Rut Haraldsdóttir                                Tvífari frá Sauðafelli       Glaður  0,00

GÆÐINGASKEIР                                                                      

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Einkunn

1               Klara Sveinbjörnsdóttir                                   Abel frá Hlíðarbergi        Faxi         6,58

2               Lárus Ástmar Hannesson                               Atlas frá Lýsuhóli             Snæfellingur       6,42

3               Styrmir Sæmundsson                      Skjóni frá Stapa                 Glaður  5,50

4               Gunnar Halldórsson                        Þröm frá Þverholtum     Skuggi    5,21

5               Styrmir Sæmundsson                      Ása frá Fremri-Gufudal                   Glaður  3,08

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)                                                                                       

Sæti        Knapi                       Hross     Aðildafélag knapa            Tími

1               Styrmir Sæmundsson                      Skjóni frá Stapa                 Glaður  7,94

2               Lárus Ástmar Hannesson                               Atlas frá Lýsuhóli             Snæfellingur       8,94

3               Klara Sveinbjörnsdóttir                                   Abel frá Hlíðarbergi        Faxi         9,16

4               Þorgeir Ólafsson                                 Sólbrá frá Borgarnesi    Skuggi    0,00

Samanlagður fjórgangssigurvegari                                                                                     

 Opinn flokkur                                        Halldór Sigurkarlsson                    

 Ungmennaflokkur                              Klara Sveinbjörnsdóttir                                   

Liðakeppni hestamannafélaganna                                                                                     

1               Hestamannafélagið Skuggi                            114,61                   

2               Hestamannafélagið Snæfellingur                               98,34                      

3               Hestamannafélagið Glaður                           72,55                      

4               Hestamannafélagið Faxi