þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Bikarmót Vesturlands

18. ágúst 2014 kl. 10:09

Ægir frá Efri-Hrepp og Jakob Svavar Sigurðsson.

Niðurstöður

Meðfylgjandu eru niðurstöður Bikarmóts Vesturlands sem haldið var á Mið-Fossum laugardaginn 16. ágúst. Skráningar voru um 80 og gekk mótið vel fyrir sig í alla staði. 

Niðurstöður

Tölt T3 
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,37 
2 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 5,03 
3 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum 4,67 
4 Arna Hrönn Ámundadóttir / Næk frá Miklagarði 4,57 
5 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 4,17 
6 Benedikt Gunnarsson / Snót frá Brimilsvöllum 3,33 
 

Tölt T3 
A úrslit Barnaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,72 
2 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 5,61 
3 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum 4,89 
4 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 4,33 
5 Benedikt Gunnarsson / Snót frá Brimilsvöllum 3,89

Fjórgangur V2 
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,17 
2 Arna Hrönn Ámundadóttir / Næk frá Miklagarði 5,03 
3 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 3,97 
4 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 3,10

Fjórgangur V2 
A úrslit Barnaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 5,57 
2 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 5,33 
3 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 4,63 
 

Tölt T3 
Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 5,93 
2 Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk 5,90 
3 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 5,33 
4 Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 5,10 
5 Fanney O. Gunnarsdóttir / Skuggi frá Brimilsvöllum 4,43 

Tölt T3 
A úrslit Unglingaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,39 
2 Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk 5,78 
3 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 5,56 
4 Fanney O. Gunnarsdóttir / Skuggi frá Brimilsvöllum 4,89 
5 Gyða Helgadóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 4,83 

Tölt T3 
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti 5,77 
2 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 5,60 
3 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 5,33 

Tölt T3 
A úrslit Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 6,22 
2 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 5,83 
3 Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti 5,83 

Fjórgangur V2 
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 6,17 
2 Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I 5,97 
3 Ágústa Rut Haraldsdóttir / Tvífari frá Sauðafelli 5,57 
4 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 4,70 

Fjórgangur V2 
A úrslit Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 6,40 
2 Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I 5,93 
3 Ágústa Rut Haraldsdóttir / Tvífari frá Sauðafelli 5,67 
4 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 5,43 

Fimmgangur F2 
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gyða Helgadóttir / Bessý frá Heiði 4,27 
2 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Sprækur frá Eiríksstöðum 3,70 
3 Þorgeir Ólafsson / Urður frá Leirulæk 3,67 
4 Fanney O. Gunnarsdóttir / Galsi frá Brimilsvöllum 3,13 
5 Þórdís Fjeldsteð / Ölva frá Ölvaldsstöðum IV 2,33 

Fimmgangur F2 
A úrslit Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gyða Helgadóttir / Bessý frá Heiði 5,76 
2 Þorgeir Ólafsson / Urður frá Leirulæk 5,12 
3 Þórdís Fjeldsteð / Ölva frá Ölvaldsstöðum IV 4,50 
4 Fanney O. Gunnarsdóttir / Galsi frá Brimilsvöllum 4,05 
5 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Sprækur frá Eiríksstöðum 3,86 

Tölt T3 
Forkeppni Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Kilja frá Grindavík 6,90 
2 Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 6,87 
3 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Frigg frá Leirulæk 6,30 
4 Benedikt Þór Kristjánsson / Kolur frá Kirkjuskógi 6,27 
5 Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi 6,13 
6 Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni 5,97 
7 Heiðar Árni Baldursson / Pandra frá Álfhólum 5,83 
8 Marteinn Valdimarsson / Fáni frá Seli 5,27 
9 Ólafur Guðmundsson / Bleyta frá Akranesi 5,17 

Tölt T3 
A úrslit Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 7,44 
2 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Frigg frá Leirulæk 6,67 
3 Anna Berg Samúelsdóttir / Magni frá Mjóanesi 6,22 
4 Heiðar Árni Baldursson / Pandra frá Álfhólum 6,11 
5 Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni 6,11 

Fjórgangur V2 
Forkeppni Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 6,77 
2 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 6,73 
3 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Smellur frá Leysingjastöðum 6,47 
4 Benedikt Þór Kristjánsson / Kolur frá Kirkjuskógi 6,30 
5 Ólafur Guðmundsson / Faldur frá Hellulandi 5,37 
6 Ólafur Guðmundsson / Bleyta frá Akranesi 5,20 

Fjórgangur V2 
A úrslit Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 6,87 
2 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Smellur frá Leysingjastöðum 6,53 
3 Benedikt Þór Kristjánsson / Kolur frá Kirkjuskógi 6,40 
4 Ólafur Guðmundsson / Faldur frá Hellulandi 5,37 

Fimmgangur F2 
Forkeppni Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Ægir frá Efri-Hrepp 6,53 
2 Jakob Svavar Sigurðsson / Váli frá Eystra-Súlunesi I 6,33 
3 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Fengur frá Reykjarhóli 6,03 
4 Finnur Kristjánsson / Grímur frá Borgarnesi 5,93 
5 Benedikt Þór Kristjánsson / Karri frá Kirkjuskógi 5,73 
6 Guðlaugur Antonsson / Maron frá Lundi 5,20 
7 Guðlaugur Antonsson / Sörli frá Lundi 5,17 
8 Anna Berg Samúelsdóttir / Leistur frá Búlandi 4,27 
9 Ólafur Guðmundsson / Niður frá Miðsitju 4,00 
10 Guðrún Fjeldsted / Opna frá Einarsnesi 3,53 

Fimmgangur F2 
A úrslit Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Ægir frá Efri-Hrepp 6,79 
2 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Fengur frá Reykjarhóli 6,33 
3 Benedikt Þór Kristjánsson / Karri frá Kirkjuskógi 5,69 
4 Finnur Kristjánsson / Grímur frá Borgarnesi 5,60 
5 Guðlaugur Antonsson / Sörli frá Lundi 5,29

Gæðingaskeið - Opinn flokkur -

Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands 17.8.2014 
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
" Keppandi

" Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn 
1 Jakob Svavar Sigurðsson, Ægir frá Efri-Hrepp 7,50 
Umferð 1 7,50 7,00 7,50 8,70 6,00 
Umferð 2 8,00 7,00 7,50 8,70 6,50 
2 Ólafur Guðmundsson, Niður frá Miðsitju 6,04 
Umferð 1 5,50 5,50 5,50 9,12 6,00 
Umferð 2 6,50 6,50 6,50 8,80 0,00 
3 Guðlaugur Antonsson, Maron frá Lundi 5,75 
Umferð 1 5,00 5,50 5,50 9,90 6,50 
Umferð 2 6,00 6,50 6,00 9,80 6,50 
4 Benedikt Þór Kristjánsson, Karri frá Kirkjuskógi 5,42 
Umferð 1 4,00 6,00 6,50 9,80 0,00 
Umferð 2 6,00 6,50 7,00 9,60 6,00 
5 Marteinn Valdimarsson, Fáni frá Seli 3,96 
Umferð 1 2,00 4,00 4,50 10,70 5,00 
Umferð 2 5,00 3,00 3,00 10,20 5,50 
6 Ámundi Sigurðsson, Hrafn frá Smáratúni 3,21 
Umferð 1 7,00 5,50 6,00 9,30 0,00 
Umferð 2 6,50 0,00 0,00 0,00 0,00 
7 Guðrún Fjeldsted, Opna frá Einarsnesi 1,54 
Umferð 1 3,50 3,00 3,00 12,20 3,50 
Umferð 2 0,00 0,00 2,50 0,00 3,00 
8 Gunnar Halldórsson, Krás frá Arnbjörgum 1,00 
Umferð 1 6,50 5,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
9 Gyða Helgadóttir, Demantur frá Leysingjastöðum II 0,21 
Umferð 1 2,50 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Skeið 100m (flugskeið)


Mót: IS2014FAX115 - Bikarmót Vesturlands Dags.: 17.8.2014
Félag: Hestamannafélagið Faxi 
" Keppandi

" Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 
1 " Guðlaugur Antonsson

Sörli frá Lundi

" 8,90 8,90 5,17 
2 " Máni Hilmarsson

Drýsill frá Efra-Seli

" 0,00 8,90 5,17 
3 " Harpa Sigríður Magnúsdóttir

Logi frá Syðstu-Fossum

" 9,85 9,12 4,80 
4 " Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju

" 0,00 9,17 4,72 
5 " Þórdís Fjeldsteð

Glókolla frá Hólkoti

" 10,25 9,59 4,02 
6 " Gyða Helgadóttir

Demantur frá Leysingjastöðum II

" 0,00 0,00 0,00 
7 " Stefán Hrafnkelsson

Mjölnir frá Hvammi 2

" 0,00 0,00 0,00