þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Bikarmót Vesturlands

15. ágúst 2014 kl. 10:38

Ægir frá Efri-Hrepp og Jakob Svavar Sigurðsson.

Ráslisti

Bikarmót Vesturlands fer fram laugardaginn 16. ágúst á Mið-Fossum. Hefst mótið kl. 10 árdegis. 

Ráslisti 
Fimmgangur F2 
Ungmennaflokku
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gyða Helgadóttir Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt 12 Skuggi Gyða Helgadóttir Knörr frá Torfastöðum Dýna frá Heiði
2 1 V Fanney O. Gunnarsdóttir Galsi frá Brimilsvöllum Rauður/milli- einlitt 12 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Akkur frá Brautarholti Iðunn frá Brimilsvöllum
3 2 V Berglind Ýr Ingvarsdóttir Sprækur frá Eiríksstöðum Rauður/milli- blesótt 12 Skuggi Berglind Ýr Ingvarsdóttir Vonar-Neisti frá Skollagróf Hausta frá Skollagróf
4 2 V Þórdís Fjeldsteð Ölva frá Ölvaldsstöðum IV Brúnn/milli- skjótt 8 Faxi Guðrún Fjeldsted Geisli frá Sælukoti Þema frá Ölvaldsstöðum IV

Fimmgangur F2 
Opinn flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 9 Dreyri Björgvin Helgason Tígull frá Gýgjarhóli Von frá Eystra-Súlunesi I
2 1 V Finnur Kristjánsson Grímur frá Borgarnesi Brúnn/milli- stjörnótt 9 Skuggi Finnur Kristjánsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Yssa frá Brattavöllum
3 2 V Guðlaugur Antonsson Maron frá Lundi Grár/rauður einlitt 8 Faxi Guðlaugur V Antonsson, Edda Þorvaldsdóttir Klettur frá Hvammi Sigla frá Lundi
4 2 V Hrafnhildur Guðmundsdóttir Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 13 Faxi Konráð Axel Gylfason Þorvar frá Hólum Lóriley frá Reykjarhóli
5 3 V Benedikt Þór Kristjánsson Karri frá Kirkjuskógi Brúnn/mó- einlitt 6 Dreyri Ingibjörg Eggertsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Geisa frá Kirkjuskógi
6 3 V Anna Berg Samúelsdóttir Kolfreyja frá Lækjarteigi Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Faxi Hafsteinn Paul Sævarsson Baldur frá Sauðárkróki Kolfreyja frá Gröf II
7 4 H Heiðar Árni Baldursson Eyvör frá Litlalandi Rauður/bleik- einlitt 7 Faxi Elías Hartmann Hreinsson Bragi frá Kópavogi Kolka frá Gröf
8 4 H Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 13 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
9 5 V Anna Berg Samúelsdóttir Leistur frá Búlandi Jarpur/dökk- blesa auk le... 10 Faxi Sigurborg Ágústa Jónsdóttir, Sigurborg Ágústa Jónsdóttir Siríus frá Búlandi Rakel frá Syðra-Skörðugili
10 5 V Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 7 Skuggi Sigurður Bjarni Gilbertsson Tónn frá Ólafsbergi Sara frá Stóra-Langadal
11 6 V Finnur Kristjánsson Glaumur frá Jarðbrú Leirljós/Hvítur/milli- st... 5 Skuggi Goetschalckx Frans Dagur frá Strandarhöfði Gleði frá Svarfhóli
12 7 H Guðrún Fjeldsted Opna frá Einarsnesi Brúnn/milli- stjörnótt 15 Faxi Þór Sigþórsson Ásaþór frá Feti Kolfinna frá Vindheimum
13 8 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk... 7 Dreyri Guðrún Jóhanna Guðmundsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Elka frá Efri-Hrepp
14 8 V Guðlaugur Antonsson Sörli frá Lundi Jarpur/rauð- einlitt 10 Faxi Kristín Gunnarsdóttir, Unnur Jónsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Sigla frá Lundi

Fjórgangur V2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Kaldi frá Hofi I Rauður/milli- stjörnótt 7 Skuggi Helgi Gissurarson Aron frá Strandarhöfði Þula frá Hofi I
2 1 V Ágústa Rut Haraldsdóttir Tvífari frá Sauðafelli Rauður/milli- tvístjörnótt 16 Skuggi Ágústa Rut Haraldsdóttir Vafi frá Sauðafelli Sleita frá Sauðafelli
3 2 H Þórdís Fjeldsteð Snjólfur frá Eskiholti Brúnn/litföróttur einlitt 7 Faxi Þórdís F. Þorsteinsdóttir, Guðrún Fjeldsted Karri frá Höskuldsstöðum Harpa frá Eskiholti
4 2 V Hrefna Rós Lárusdóttir Hnokki frá Reykhólum Grár/rauður einlitt 8 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Gustur frá Hóli Hvönn frá Brúnastöðum
Fjórgangur V2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Máni Hilmarsson Fans frá Reynistað Grár/rauður blesótt 10 Skuggi Máni Hilmarsson Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað
2 1 V Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga Rauður/milli- einlitt 13 Skuggi Atli Steinar Ingason Jöfur frá Blesastöðum 1A Drífa frá Miðhjáleigu
3 2 H Húni Hilmarsson Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 15 Skuggi Sigurður Arilíusson Kórall frá Kálfholti Flenna frá Kálfholti
4 2 H Fanney O. Gunnarsdóttir Skuggi frá Brimilsvöllum Jarpur/korg- stjarna,nös ... 6 Snæfellingur Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Kviða frá Brimilsvöllum
5 3 H Gyða Helgadóttir Steinn frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi Gyða Helgadóttir Jarl frá Mið-Fossum Vísa frá Kálfhóli
6 3 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum

Fjórgangur V2 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni Brúnn/milli- skjótt 14 Skuggi Ámundi Sigurðsson , Arna Hrönn Ámundadóttir Tjaldur frá Feti Hátíð frá Hrepphólum
2 1 V Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 8 Skuggi Þórarinn Reynir Magnússon Sleipnir frá Litlu Brekku Nótt frá Litlu Brekku
3 2 H Tinna Guðrún Alexandersdóttir Garpur frá Ytri-Kóngsbakka Vindóttur/mó einlitt 9 Snæfellingur Hrefna Frímannsdóttir Armur frá Sveinatungu Kátína frá Ytri-Kóngsbakka
4 3 V Berghildur Björk Reynisdóttir Andvari frá Borgarnesi Rauður/milli- einlitt glófext 7 Skuggi Þórarinn Reynir Magnússon Markús frá Langholtsparti Ísold frá Leirulækjarseli 2
5 3 V Arna Hrönn Ámundadóttir Næk frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi Arna Hrönn Ámundadóttir, Margrét Guðbjartsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Diljá frá Miklagarði

Fjórgangur V2 
Opinn flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 6 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Glymur frá Árgerði Tign frá Hvítárholti
2 1 V Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt 11 Dreyri Belinda Ottósdóttir Galdur frá Laugarvatni Blesa frá Hellulandi
3 2 V Benedikt Þór Kristjánsson Kolur frá Kirkjuskógi Brúnn/mó- einlitt 7 Dreyri Stefán Skjaldarson Markús frá Langholtsparti Líf frá Kirkjuskógi
4 3 H Hrafnhildur Guðmundsdóttir Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt 13 Faxi Hrafnhildur Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Stjarna frá Leysingjastöðum I
5 3 H Ólafur Guðmundsson Bleyta frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 8 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Þorsti frá Garði Huld frá Syðri-Reistará
6 4 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 5 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli

Gæðingaskeið 
Opinn flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 2 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 13 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
2 3 V Þórdís Fjeldsteð Ölva frá Ölvaldsstöðum IV Brúnn/milli- skjótt 8 Faxi Guðrún Fjeldsted Geisli frá Sælukoti Þema frá Ölvaldsstöðum IV
3 4 V Gunnar Halldórsson Krás frá Arnbjörgum Brúnn/mó- einlitt 8 Skuggi Gunnar Halldórsson, Guðni Halldórsson Þokki frá Kýrholti Kúnst frá Búlandi
4 5 V Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 7 Skuggi Sigurður Bjarni Gilbertsson Tónn frá Ólafsbergi Sara frá Stóra-Langadal
5 6 V Benedikt Þór Kristjánsson Karri frá Kirkjuskógi Brúnn/mó- einlitt 6 Dreyri Ingibjörg Eggertsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Geisa frá Kirkjuskógi
6 7 V Guðrún Fjeldsted Opna frá Einarsnesi Brúnn/milli- stjörnótt 15 Faxi Þór Sigþórsson Ásaþór frá Feti Kolfinna frá Vindheimum
7 8 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk... 7 Dreyri Guðrún Jóhanna Guðmundsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Elka frá Efri-Hrepp
8 9 V Guðlaugur Antonsson Maron frá Lundi Grár/rauður einlitt 8 Faxi Guðlaugur V Antonsson, Edda Þorvaldsdóttir Klettur frá Hvammi Sigla frá Lundi
9 10 V Gyða Helgadóttir Demantur frá Leysingjastöðum II Rauður/milli- stjörnótt 18 Skuggi Margrét Kjartansdóttir Glaður frá Hólabaki Nn
10 11 V Marteinn Valdimarsson Fáni frá Seli Bleikur/álóttur skjótt va... 8 Skuggi Marteinn Valdimarsson Álfasteinn frá Selfossi Skíma frá Seli

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Stefán Hrafnkelsson Mjölnir frá Hvammi 2 Brúnn/mó- stjörnótt 9 Skuggi Halldór Sigurðsson Prins frá Efri-Rauðalæk Skelfing frá Skriðulandi
2 2 V Þórdís Fjeldsteð Glókolla frá Hólkoti Rauður/milli- skjótt 21 Faxi Sigríður S Sigþórsdóttir Stígandi frá Hólkoti Stjarna frá Hólkoti
3 3 V Máni Hilmarsson Drýsill frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt 15 Skuggi Hafsteinn Jónsson Erpur-Snær frá Efsta-Dal II Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
4 4 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 13 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
5 5 V Gyða Helgadóttir Demantur frá Leysingjastöðum II Rauður/milli- stjörnótt 18 Skuggi Margrét Kjartansdóttir Glaður frá Hólabaki Nn
6 6 V Guðlaugur Antonsson Sörli frá Lundi Jarpur/rauð- einlitt 10 Faxi Kristín Gunnarsdóttir, Unnur Jónsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Sigla frá Lundi
7 7 V Benedikt Þór Kristjánsson Karri frá Kirkjuskógi Brúnn/mó- einlitt 6 Dreyri Ingibjörg Eggertsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Geisa frá Kirkjuskógi

Tölt T3 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Axel Ásbergsson Sproti frá Hjarðarholti Rauður/milli- stjörnótt 13 Skuggi Sigríður Jóna Sigurðardóttir Goði frá Auðsholtshjáleigu Snót frá Hjarðarholti
2 1 H Hrefna Rós Lárusdóttir Hnokki frá Reykhólum Grár/rauður einlitt 8 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Gustur frá Hóli Hvönn frá Brúnastöðum
3 2 V Þórdís Fjeldsteð Snjólfur frá Eskiholti Brúnn/litföróttur einlitt 7 Faxi Þórdís F. Þorsteinsdóttir, Guðrún Fjeldsted Karri frá Höskuldsstöðum Harpa frá Eskiholti

Tölt T3 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fanney O. Gunnarsdóttir Skuggi frá Brimilsvöllum Jarpur/korg- stjarna,nös ... 6 Snæfellingur Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Kviða frá Brimilsvöllum
2 1 V Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt 20 Skuggi Sigrún Rós Helgadóttir JR frá Reykjarhóli Bleik frá Reykjarhóli
3 2 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
4 3 H Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga Rauður/milli- einlitt 13 Skuggi Atli Steinar Ingason Jöfur frá Blesastöðum 1A Drífa frá Miðhjáleigu

Tölt T3 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 8 Skuggi Þórarinn Reynir Magnússon Sleipnir frá Litlu Brekku Nótt frá Litlu Brekku
2 1 H Arna Hrönn Ámundadóttir Næk frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi Arna Hrönn Ámundadóttir, Margrét Guðbjartsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Diljá frá Miklagarði
3 2 V Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Svaðilfari frá Báreksstöðum Bleikur/álóttur blesótt v... 19 Skuggi Sigurborg Ágústa Jónsdóttir, Jón Ólafsson, Óskar Eggerts Sv Orion frá Litla-Bergi Sara frá Báreksstöðum
4 2 V Tinna Guðrún Alexandersdóttir Garpur frá Ytri-Kóngsbakka Vindóttur/mó einlitt 9 Snæfellingur Hrefna Frímannsdóttir Armur frá Sveinatungu Kátína frá Ytri-Kóngsbakka
5 3 V Benedikt Gunnarsson Snót frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 21 Snæfellingur Veronika Osterhammer Þytur frá Brimilsvöllum Jörp frá Geirakoti
6 3 V Berghildur Björk Reynisdóttir Andvari frá Borgarnesi Rauður/milli- einlitt glófext 7 Skuggi Þórarinn Reynir Magnússon Markús frá Langholtsparti Ísold frá Leirulækjarseli 2
7 4 H Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni Brúnn/milli- skjótt 14 Skuggi Ámundi Sigurðsson , Arna Hrönn Ámundadóttir Tjaldur frá Feti Hátíð frá Hrepphólum

Tölt T3 
Opinn flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Marteinn Valdimarsson Fáni frá Seli Bleikur/álóttur skjótt va... 8 Skuggi Marteinn Valdimarsson Álfasteinn frá Selfossi Skíma frá Seli
2 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri Hermann Thorstensen Ólafsson Geisli frá Sælukoti Kilja frá Norður-Hvammi
3 2 V Hrafnhildur Guðmundsdóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 8 Faxi Guðrún Sigurðardóttir Háfeti frá Leirulæk Pólstjarna frá Nesi
4 3 H Ólafur Guðmundsson Bleyta frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 8 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Þorsti frá Garði Huld frá Syðri-Reistará
5 3 H Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 7 Skuggi Sigurður Bjarni Gilbertsson Tónn frá Ólafsbergi Sara frá Stóra-Langadal
6 4 V Heiðar Árni Baldursson Pandra frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Faxi Sara Ástþórsdóttir Heikir frá Álfhólum Nn frá Álfhólum
7 4 V Jakob Svavar Sigurðsson Vonardís frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- blesótt 7 Dreyri Bergþór Helgason Tígull frá Gýgjarhóli Von frá Eystra-Súlunesi I
8 5 V Benedikt Þór Kristjánsson Kolur frá Kirkjuskógi Brúnn/mó- einlitt 7 Dreyri Stefán Skjaldarson Markús frá Langholtsparti Líf frá Kirkjuskógi
9 5 V Anna Berg Samúelsdóttir Magni frá Mjóanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Faxi Anna Berg Samúelsdóttir, Stefán Hrafnkelsson Hruni frá Breiðumörk 2 Píla frá Reyðarfirði
10 6 H Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 6 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Glymur frá Árgerði Tign frá Hvítárholti