laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Arnór Dan leiðir með 6,93

23. júlí 2014 kl. 22:34

Arnór Dan Kristinsson

Forkeppni í fjórgangi lokið á Íslandsmótinu

Þá er fjórgangnum lokið í öllum flokkum en unglingarnir voru síðastir til að klára. Efstur í þeim flokki er Arnór Dan Kristinsson á Straumi frá Sörlatungu með 6,93 í einkunn. Önnur er síðan Þóra Höskuldsdóttir á Sólfaxa frá Sámsstöðum með 6,73 í einkunn. 

Niðurstöður - Fjórgangur - Unglingaflokkur

Sæti Keppandi 
1 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 6,93 
2 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,73 
3-4 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,60 
3-4 Konráð Axel Gylfason / Vörður frá Sturlureykjum 2 6,60 
5 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,53 
6 Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóey frá Halakoti 6,43 
7-8 Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 6,40 
7-8 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 6,40 
9-11 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,37 
9-11 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,37 
9-11 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,37 
12-16 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Birta frá Hrafnsmýri 6,33 
12-16 Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,33 
12-16 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 6,33 
12-16 Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum 6,33 
12-16 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 6,33 
17 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,30 
18 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,27 
19-21 Bríet Guðmundsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 6,23 
19-21 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 6,23 
19-21 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,23 
22-23 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 6,20 
22-23 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,20 
24-26 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,17 
24-26 Aþena Eir Jónsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 6,17 
24-26 Svanhildur Guðbrandsdóttir / Prýði frá Laugardælum 6,17 
27 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 6,13 
28-31 Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,10 
28-31 Jónína Valgerður Örvar / Ægir frá Þingnesi 6,10 
28-31 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 6,10 
28-31 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 6,10 
32 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 6,07 
33-36 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,03 
33-36 Aþena Eir Jónsdóttir / Veröld frá Grindavík 6,03 
33-36 Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 6,03 
33-36 Ásta Margrét Jónsdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,03 
37-40 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 6,00 
37-40 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 6,00 
37-40 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka 6,00 
37-40 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 6,00 
41-42 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Smiður frá Hólum 5,90 
41-42 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,90 
43-44 Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti 5,83 
43-44 Kolbrún Sóley Magnúsdóttir / Draumadís frá Fornusöndum 5,83 
45 Gyða Helgadóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum 5,80 
46-47 Birta Ingadóttir / Pendúll frá Sperðli 5,73 
46-47 Sölvi Karl Einarsson / Einar-Sveinn frá Framnesi 5,73 
48 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Vonarneisti frá Sælukoti 5,70 
49 Hafþór Hreiðar Birgisson / Gaur frá Kópavogi 5,67 
50 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 5,63 
51 Benjamín S. Ingólfsson / Grund frá Grund II 5,57 
52 Marín Lárensína Skúladóttir / Amanda Vala frá Skriðulandi 5,53 
53 Aldís Gestsdóttir / Gleði frá Firði 5,47 
54 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Göldrun frá Geitaskarði 5,43 
55 Þuríður Inga Gísladóttir / Otti frá Skarði 5,30 
56 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,17 
57 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 5,13 
58 Anna-Bryndís Zingsheim / Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu 5,07 
59 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 4,80 
60 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 4,53 
61 Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Roðinn frá Feti 4,10 
62 Magnús Þór Guðmundsson / Kvistur frá Skálmholti 3,80 
63-71 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Glanni frá Hofi 0,00 
63-71 Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð 0,00 
63-71 Ásta Margrét Jónsdóttir / Forni frá Fornusöndum 0,00 
63-71 Björk Davíðsdóttir / Obama frá Geirmundarstöðum 0,00 
63-71 Brynjar Nói Sighvatsson / Vinur frá Grundarfirði 0,00 
63-71 Ágústa Baldvinsdóttir / Kvika frá Ósi 0,00 
63-71 Herborg Vera Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 0,00 
63-71 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 0,00 
63-71 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Mábil frá Votmúla 2 0,00