föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Árni Björn og Flaumur undirstrika yfirburði í fjórgangi

3. júlí 2019 kl. 14:30

Flaumur og Árni Björn - WR Selfoss 2019

Keppni í fjórgangi meistara fór fram í dag á íslandsmótinu í Víðidal.

 

Keppni í fjórgangi meistara fór fram í dag á íslandsmótinu í Víðidal.  Margir knapar náðu að laða fram góðar sýningar, þrátt fyrir að í morgun hafi gengið á með skúrum, og sumir keppendur þurftu að sætta sig við mígandi rigningu, ef svo má að orði komast.

Árni Björn og Flaumur eru orðnir vel kunnugir því að sitja í efsta sæti að lokinni forkeppni og má ætla að, ef allt gengur upp hjá þeim í úrslitum, hampi þeir íslandsmeistaratitli í fjórgangi um helgina. Einkunn Árna í forkeppni er 8,03, sú sama og þeir hlutu á Reykjavíkurmeistara móti hér fyrr í sumar.

Í öðru sæti er Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir á Óskari frá Breiðstöðum en einkunn þeirra er 7,63 í þriðja sætinu er Siguroddur Pétursson á Stegg frá Hrísdal með 7,60 í einkunn. Jöfn í 4-5 sæti eru þau Elín Holst og Ásmundur Ernir með 7,57 í einkunn.

Með þessari forkeppni í fjórgangi meistara er ljóst að mikil breidd er í fjórgangshestum nú orðið og þeir síst á undanhaldi, eins og stundum hefur verið haldið fram.

 

Fjórgangur V1                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                       

Sæti  Knapi                                     Hross                                       Einkunn

1        Árni Björn Pálsson                   Flaumur frá Sólvangi                 8,03

2        Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum               7,63

3        Siguroddur Pétursson              Steggur frá Hrísdal                    7,60

4-5     Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum               7,57

4-5     Ásmundur Ernir Snorrason       Frægur frá Strandarhöfði           7,57

6        Jakob Svavar Sigurðsson        Hálfmáni frá Steinsholti              7,53

7-8     Ragnhildur Haraldsdóttir          Vákur frá Vatnsenda                  7,43

7-8     Þórarinn Ragnarsson               Leikur frá Vesturkoti                  7,43

9-10   John Sigurjónsson                  Æska frá Akureyri                      7,30

9-10   Matthías Leó Matthíasson        Taktur frá Vakurstöðum              7,30

11      Mette Mannseth                       Skálmöld frá Þúfum                  7,27

12      Ásmundur Ernir Snorrason       Dökkvi frá Strandarhöfði            7,23

13      Lea Schell                               Eldey frá Þjórsárbakka              7,13

14      Hanna Rún Ingibergsdóttir        Mörður frá Kirkjubæ                   7,10

15-17  Hanna Rún Ingibergsdóttir        Grímur frá Skógarási                 7,07

15-17  Guðmundur Björgvinsson         Sölvi frá Auðsholtshjáleigu         7,07

15-17  Sylvía Sigurbjörnsdóttir           Kolbakur frá Morastöðum          7,07

18      Ævar Örn Guðjónsson             Vökull frá Efri-Brú                      7,00

19      Bergrún Ingólfsdóttir                Þórbjörn frá Tvennu                   6,97

20      Edda Rún Guðmundsdóttir       Spyrna frá Strandarhöfði            6,90

21-23  Hanne Oustad Smidesang       Roði frá Hala                             6,87

21-23  Rósa Birna Þorvaldsdóttir        Frár frá Sandhól                        6,87

21-23  Fredrica Fagerlund                  Stormur frá Yztafelli                   6,87

24-26  Bergur Jónsson                       Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 6,83

24-26  Lena Zielinski                          Líney frá Þjóðólfshaga 1            6,83

24-26  Sólon Morthens                       Fjalar frá Efri-Brú                       6,83

27      Þórdís Erla Gunnarsdóttir         Sproti frá Enni                           6,80

28-29  Hlynur Pálsson                        Tenór frá Litlu-Sandvík               6,77

28-29  Valdís Ýr Ólafsdóttir                Þjóstur frá Hesti                        6,77

30-31  Máni Hilmarsson                      Lísbet frá Borgarnesi                 6,70

30-31  Súsanna Sand Ólafsdóttir        Bikar frá Ólafshaga                   6,70

32      Stella Sólveig Pálmarsdóttir     Pétur Gautur frá Strandarhöfði    6,67

33      Birgitta Bjarnadóttir                  Sveinsson frá Skíðbakka 1A      6,63

34      Þórdís Erla Gunnarsdóttir         Fengur frá Auðsholtshjáleigu      6,60

35-37  Hjörvar Ágústsson                   Farsæll frá Hafnarfirði                6,57

35-37  Annie Ivarsdottir                      Rökkvi frá Hólaborg                  6,57

35-37  Gústaf Ásgeir Hinriksson         Kría frá Kópavogi                      6,57

38      Bergrún Ingólfsdóttir                Bikar frá Feti                             6,47

39      Brynja Amble Gísladóttir          Goði frá Ketilsstöðum                6,40

40      Bylgja Gauksdóttir                   Vakning frá Feti                         6,30

41      Kathrine Vittrup Andersen        Augsýn frá Lundum II                 6,27

42      Adolf Snæbjörnsson               Auður frá Aðalbóli 1                   6,17

43      Eveliina Aurora Ala-seppaelae  Strákur frá Lágafelli                   5,77

44-47  Ragnhildur Haraldsdóttir          Úlfur frá Mosfellsbæ                 0,00

44-47  Hulda Gústafsdóttir                 Sesar frá Lönguskák                 0,00

44-47  Jóhann Magnússon                 Glaumur frá Bessastöðum          0,00

44-47  Svanhvít Kristjánsdóttir            Vorsól frá Grjóteyri                    0,00