þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Árni Björn mætti með Stjörnu

28. júní 2015 kl. 12:00

Stjarna frá Stóra-Hofi var mætt í braut með nýjan knapa

Niðurstöður úr forkeppni á Gæðingamóti Geysis.

Forkeppni á gæðingamóti Geysis fór fram í gær. Úrslit fara fram í dag,sunnudag. Hér fyrir neðan birtast niðurstöður gærdagsins.

A flokkur
Forkeppni

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson 8,63 
2 Prins frá Hellu / Ísleifur Jónasson 8,62 
3 Jarl frá Árbæjarhjáleigu II / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,61 
4 Atlas frá Lýsuhóli / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,59 
5 Magni frá Þjóðólfshaga 1 / Sigurður Sigurðarson 8,57 
6 Léttir frá Þjóðólfshaga 3 / Guðmundur Björgvinsson 8,53 
7 Þeyr frá Holtsmúla 1 / Sigurður Sigurðarson 8,52 
8 Salvador frá Hjallanesi 1 / Ævar Örn Guðjónsson 8,50 
9 Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit / Steingrímur Sigurðsson 8,46
10 Hyllir frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,45 
11 Óðinn frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,44 
12 Freyþór frá Ásbrún / Logi Þór Laxdal 8,41 
13 Svalur frá Blönduhlíð / Bergrún Ingólfsdóttir 8,37 
14 Júní frá Reykjavík / Elvar Þormarsson 8,28 
15 Magni frá Ósabakka / Daníel Gunnarsson 8,28 
16 Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,27 
17 Ísar frá Hala / Sigursteinn Sumarliðason 8,24 
18 Sólon frá Lækjarbakka / Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,21 
19 Sleipnir frá Lynghóli / Agnes Hekla Árnadóttir 8,17 
20 Örn frá Reykjavík / Darri Gunnarsson 8,10 
21 Hekla frá Feti / Bjarki Þór Gunnarsson 7,92 
22 Irena frá Lækjarbakka / Darri Gunnarsson 7,84 
23 Magnús frá Feti / Sara Rut Heimisdóttir 7,68 
24 Klemma frá Koltursey / Sara Rut Heimisdóttir 7,57 
25-29 Sonur frá Kálfhóli 2 / Sigurður Sigurðarson 0,00 
25-29 Fáfnir frá Þóroddsstöðum / Hallgrímur Birkisson 0,00 
25-29 Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri / Petronella Hannula 0,00 
25-29 Gáll frá Dalbæ / Sólon Morthens 0,00 
25-29 Skyggnir frá Stokkseyri / Sigurður Sigurðarson 0,00


B flokkur
Forkeppni

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Vígar frá Skarði / Rakel Natalie Kristinsdóttir 8,58 
2 Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson 8,57 
3 Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 / Lena Zielinski 8,51 
4 Björk frá Narfastöðum / Hjörvar Ágústsson 8,49 
42130 Roði frá Syðri-Hofdölum / Guðmundur Björgvinsson 8,47 
42130 Drottning frá Hafnarfirði / Ævar Örn Guðjónsson 8,47 
7 Vænting frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,46 
42225 Húna frá Efra-Hvoli / Lena Zielinski 8,45 
42225 Hreyfing frá Tjaldhólum / Hallgrímur Birkisson 8,45 
10 Sævar frá Ytri-Skógum / Vignir Siggeirsson 8,43 
11 Sjarmi frá Vatnsleysu / Teitur Árnason 8,42 
12 Spes frá Vatnsleysu / Ólafur Ásgeirsson 8,42 
13 Dáti frá Hrappsstöðum / Hallgrímur Birkisson 8,38 
14 Unnur frá Feti / Emil Fredsgaard Obelitz 8,37 
15 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 / Lena Zielinski 8,36 
16 Farsæll frá Litla-Garði / Magnús Ingi Másson 8,36 
17 Gaukur frá Strandarbakka / Hulda Jónsdóttir 8,26 
18 Vésteinn frá Snorrastöðum / Hanna Rún Ingibergsdóttir 8,25 
19 Kiljan frá Tjarnarlandi / Lárus Sindri Lárusson 8,25 
20 Blika frá Ólafsvöllum / Ingunn Birna Ingólfsdóttir 8,21 
21 Óskadís frá Hellu / Guðmundur Guðmundsson 8,14 
22 Blesi frá Flekkudal / Petronella Hannula 8,13 
23 Saga frá Sandhólaferju / Rósa Líf Darradóttir 8,08 
24 Bikar frá Syðri-Úlfsstöðum / Pia Rumpf 8,08 
25 Snillingur frá Sólheimum / Ragnheiður Hallgrímsdóttir 7,94 
26 Hrókur frá Glæsibæ / Larissa Silja Werner 7,84 
27 Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum / Sigríkur Jónsson 7,80 
28-32 Þorgerður Brák frá Svignaskarði / Ragnhildur Haraldsdóttir 0,00 
28-32 Snúra frá Rauðalæk / Fanney Guðrún Valsdóttir 0,00 
28-32 List frá Langsstöðum / Sigurður Sigurðarson 0,00 
28-32 Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum / Sigursteinn Sumarliðason 0,00 
28-32 Tindur frá Heiði / Sigurður Sigurðarson 0,00


B flokkur Áhugamanna
Forkeppni

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gaukur frá Strandarbakka / Hulda Jónsdóttir 8,26 
2 Óskadís frá Hellu / Guðmundur Guðmundsson 8,14 
3 Saga frá Sandhólaferju / Rósa Líf Darradóttir 8,08 
4 Bikar frá Syðri-Úlfsstöðum / Pia Rumpf 8,08 
5 Snillingur frá Sólheimum / Ragnheiður Hallgrímsdóttir 7,94 
6 Hrókur frá Glæsibæ / Larissa Silja Werner 7,84

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,53 
2 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 8,38 
3 Hildur G. Benediktsdóttir / Hvöt frá Blönduósi 8,37 
4 Inken Lüdemann / Mökkur frá Hólmahjáleigu 8,27 
5 Eygló Arna Guðnadóttir / Iðja frá Þúfu í Landeyjum 8,25 
6 Dagbjört Hjaltadóttir / Vornótt frá Pulu 8,19 
7 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Skugga-Sveinn frá Kálfhóli 2 8,16 
8 Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 8,13 
9 Eygló Arna Guðnadóttir / Deigla frá Þúfu í Landeyjum 8,03 
10 Josefine Neumamn / Breki frá Flögu 7,90

Unglingaflokkur
Forkeppni

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Þormar Elvarsson / Laufey frá Strandarhjáleigu 8,48 
2 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 8,45 
3 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,40 
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 8,39 
5 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 8,33 
6 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 8,25 
7 Þuríður Inga Gísladóttir / Otti frá Skarði 8,22 
8 Annika Rut Arnarsdóttir / Hraunar frá Herríðarhóli 8,16 
9 Vilborg María Ísleifsdóttir / Aragorn frá Þjóðólfshaga 1 8,08 
10 Helga Þóra Steinsdóttir / Ómur frá Minna-Hofi 7,94 
11 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Roði frá Hala 0,00 
Barnaflokkur
Forkeppni

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,49 
2 Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 8,43 
3 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 8,36 
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Geysir frá Læk 8,29 
5 Oddný Lilja Birgisdóttir / Boði frá Hvoli 8,16 
6 Katrín Diljá Vignisdóttir / Eyrún frá Hemlu II 8,16 
7 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 7,95 
8 María Ósk Steinsdóttir / Kjara frá Mosfellsbæ 7,86 
9 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Líf frá Vestra-Fíflholti 7,14 
Tölt T3
Forkeppni 17 ára og yngri -

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,47 
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,20 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 6,00 
4 Þorgils Kári Sigurðsson / Freydís frá Kolsholti 3 5,77 
5 Aron Ernir Ragnarsson / Isadór frá Efra-Langholti 5,67 
6 Birta Ingadóttir / Pendúll frá Sperðli 5,50 
7 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Valsi frá Skarði 5,20

Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur -

Mót: IS2015GEY103 - Gæðingamót Geysis Dags.: 27.6.2015
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Árni Björn Pálsson / Stjarna frá Stóra-Hofi 8,30 
2 Ólafur Ásgeirsson / Védís frá Jaðri 7,57 
3 Lena Zielinski / Sprengihöll frá Lækjarbakka 7,23 
4 Ólafur Ásgeirsson / Spes frá Vatnsleysu 7,13 
42130 Sara Sigurbjörnsdóttir / Trú frá Eystra-Fróðholti 6,77 
42130 Finnur Ingi Sölvason / sæunn frá mosfellsbæ 6,77 
7 Vignir Siggeirsson / Fengur frá Hemlu II 6,70 
8 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 6,60 
42257 Ragnhildur Haraldsdóttir / Ópera frá Vakurstöðum 6,57 
42257 Bragi Viðar Gunnarsson / Bragur frá Túnsbergi 6,57 
11 Steingrímur Sigurðsson / Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 6,47 
12 Bjarki Freyr Arngrímsson / Súla frá Sælukoti 6,40 
13-14 Hjörtur Magnússon / Davíð frá Hofsstöðum 6,37 
13-14 Ævar Örn Guðjónsson / Kolbakur frá Laugabakka 6,37 
15 Súsanna Sand Ólafsdóttir / Eva frá Mosfellsbæ 6,33 
16 Eggert Helgason / Spói frá Kjarri 6,30 
17 Eygló Arna Guðnadóttir / Iðja frá Þúfu í Landeyjum 5,77 
18 Guðmundur Guðmundsson / Óskadís frá Hellu 5,73 
19 Petronella Hannula / Ný Dönsk frá Lækjarbakka 5,27 
20 Kristín Erla Benediktsdóttir / Atlas frá Heiði 4,83 
21 Johannes Amplatz / Ösp frá Kirkjuferjuhjáleiga 4,13 
22-25 Vignir Siggeirsson / Núpur frá Vatnsleysu 0,00 
22-25 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 0,00 
22-25 Sólrún Einarsdóttir / Sneið frá Hábæ 0,00 
22-25 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir / Grani frá Langholti 0,00