þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Arnar Bjarki og Arnar efstir

28. júlí 2012 kl. 10:12

Arnar og Arnar

Arnar Bjarki og Arnar efstir

Forkeppni í fimmgangi ungmenna er lokið en efstur er Arnar Bjarki Sigurðsson á Arnari frá Blesastöðum 2A með einkunnin 6,70. Arnar Bjarki og Arnar kepptu í gæðingaskeiðinu í gær með ágætum og eru skráðir í slaktaumatöltið á eftir þannig að það er nóg að gera hjá þeim Arnari og Arnari.

Vegna þess að Arnar Bjarki er með þrjá hesta í úrslitum og Ásmundur Ernir með tvo verða þeir að velja sér einn hest til að mæta á og þau Oddur Ólafsson og Agnes Hekla færast upp í b úrslitin.

Niðurstöður úr forkeppni:

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Arnar Bjarki Sigurðarson   Arnar frá Blesastöðum 2A Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 6,70 
2 Ragnar Tómasson   Virfill frá Torfastöðum Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,67 
3 Sara Sigurbjörnsdóttir   Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,63 
4 Ásmundur Ernir Snorrason   Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt   Máni 6,53 
5 Erla Katrín Jónsdóttir   Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt   Fákur 6,50
 
6 Arna Ýr Guðnadóttir   Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,47 
7 Ásmundur Ernir Snorrason   Hvessir frá Ásbrú Rauður/milli- stjörnótt   Máni 6,40 
8 Lilja Ósk Alexandersdóttir   Borgar frá Strandarhjáleigu Grár/brúnn einlitt   Hörður 6,37 
9 Hinrik Ragnar Helgason   Haddi frá Akureyri Rauður/milli- skjótt   Hörður 6,33 
10-11 Arnar Bjarki Sigurðarson   Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,27 
10-11 Arnar Bjarki Sigurðarson   Selma frá Kambi Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 6,27 
12-13 Oddur Ólafsson   Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv. einlitt   Ljúfur 6,17 
12-13 Agnes Hekla Árnadóttir   Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,17 
 
14-15  Kári Steinsson   Kveldroði frá Hásæti Rauður/sót- einlitt   Fákur 6,10 
14-15 Símon Orri Sævarsson   Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,10 
16-17 Sarah Höegh   Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- skjótt   Fákur 5,97 
16-17 Herdís Rútsdóttir   Ísak frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,97 
18 Andri Ingason   Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 5,87 
19 Hinrik Ragnar Helgason   Dofri frá Úlfsstöðum Grár Hörður 5,80 
20 Leó Hauksson   Snær frá Laugabóli Jarpur Hörður 5,77 
21 Helgi Vigfús Valgeirsson   Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt   Geysir 5,73 
22-23 Kristín Ísabella Karelsdóttir   Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,53 
22-23 Sara Rut Heimisdóttir   Hjaltalín frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   Sörli 5,53 
24 Matthías Kjartansson   Dýri frá Útnyrðingsstöðum Grár/rauður einlitt   Andvari 5,37 
25 Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Þremill frá Vöðlum Brúnn/mó- einlitt   Máni 5,30 
26 Rakel Natalie Kristinsdóttir   Brá frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,10 
27 Rúna Helgadóttir   Yrma frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,03 
28 Hrafn H.Þorvaldsson   Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 4,93 
29 Helena Ríkey Leifsdóttir   Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt   Gustur 4,53 
30 Jón Óskar Jóhannesson   Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt   Logi 4,20 
31 Linda Dögg Snæbjörnsdóttir   Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt   Trausti 3,43