miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Arionbankamótið

5. maí 2014 kl. 08:51

Hestamannafélagið Faxi

Úrslit

Hér eru niðurstöður frá Arionbankamótinu sem haldið var í Borgarnesi 3. og 4. maí. Mótið gekk vel í alla staði, öll forkeppni ásamt keppni í skeiðgreinum milli kl. 10 og 20 á laugardegi, síðan öll A úrslit milli kl. 11 og 16 á sunnudag. Fyrsta sinn sem íþróttamótið er haldið á tveimur dögum en það sýndi sig að það var rétt ákvörðun að gera það. Keppendur sem og allir sem að mótinu komu eiga þakkir skildar fyrir frábært mót.

Fjórgangur V1 B úrslit Opinn flokkur
1   Svavar Jóhannsson / Greifinn frá Runnum6,43
2   Halldór Sigurkarlsson / Hrafnkatla frá Snartartungu6,40
3   Gunnar Halldórsson / Eskill frá Leirulæk6,33
4   Ámundi Sigurðsson / Aþena frá Miklagarði6,27
5   Guðbjartur Þór Stefánsson / Kóngur frá Skipanesi5,97

Fjórgangur V2A úrslit 2. flokkur
1   Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II5,90
2   Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli5,87
3   Hjalti þórhallsson / Þeyr frá Seljabrekku5,60
4   Inga Vildís Bjarnadóttir / Svalur frá Skipaskaga5,53
5   Erla Rún Rúnarsdóttir / Dimmanótt frá Borgarnesi4,03

Fjórgangur V2A úrslit Ungmennaflokkur
1   Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili6,27
2   Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I6,10
3   Elise Englund Berge / Tópas frá Skáney5,83

Fjórgangur V2A úrslit Barnaflokkur
1   Arna Hrönn Ámundadóttir / Næk frá Miklagarði6,00
2   Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku5,83
3   Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Hermann frá Kúskerpi5,00

Fjórgangur V2A úrslit Unglingaflokkur
1   Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn6,63
2   Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 16,43
3   Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk6,17
4   Gyða Helgadóttir / Bessý frá Heiði5,83
5   Sævar Hlynur Jónsson / Bylur frá Sigríðarstöðum5,73

Fjórgangur V1A úrslit Opinn flokkur
1   Ísólfur Líndal Þórisson / Kappi frá Kommu7,17
2   Randi Holaker / Þytur frá Skáney7,10
3   Sandra Steinþórsdóttir / Tíbrá frá Bár7,00
4   Linda Rún Pétursdóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum6,43 H
5   Haukur Bjarnason / Sæld frá Skáney6,43 H
6   Svavar Jóhannsson / Greifinn frá Runnum6,30

Fimmgangur F2A úrslit 2. flokkur
1   Gyða Helgadóttir / Fálki frá Geirshlíð6,05
2   Ulrike Ramundt / Dáð frá Akranesi5,93
3   Máni Hilmarsson / Sunney frá Grjóti5,55
4   Seraina Demarzo / Týr frá Brúnastöðum 20,00

Fimmgangur F1A úrslit Opinn flokkur
1   Ísólfur Líndal Þórisson / Flosi frá Búlandi7,02
2   Benedikt Þór Kristjánsson / Sýn frá Skipaskaga6,48
3   Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni6,19
4   Svavar Jóhannsson / Hrina frá Gunnlaugsstöðum6,07
5   Aníta Lára Ólafsdóttir / Sleipnir frá Runnum5,86

Tölt T3A úrslit Ungmennaflokkur
1   Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili6,61
2   Sandra Björk Bergsdóttir / Muninn frá Hjaltastöðum5,78
3   Ágústa Rut Haraldsdóttir / Fáni frá Seli5,72
4   Seraina Demarzo / Týr frá Brúnastöðum 25,56

Tölt T3A úrslit Unglingaflokkur
1   Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn6,83
2   Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 16,56
3   Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk6,17
4   Máni Hilmarsson / Nótt frá Akurgerði5,72
5   Gyða Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum5,28

Tölt T3A úrslit Barnaflokkur
1   Arna Hrönn Ámundadóttir / Næk frá Miklagarði5,83
2   Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku5,61
3   Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Hermann frá Kúskerpi5,39

Tölt T1A úrslit Opinn flokkur
1   Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi7,89
2   Haukur Bjarnason / Sæld frá Skáney7,50
3   Randi Holaker / Þytur frá Skáney7,33
4   Ámundi Sigurðsson / Mardöll frá Miklagarði7,17
5   Linda Rún Pétursdóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum6,89

Tölt T3A úrslit 2. flokkur
1   Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli6,06
41673   Inga Vildís Bjarnadóttir / Svalur frá Skipaskaga5,94
41673   Sóley Birna Baldursdóttir / Lukkudís frá Dalbæ II5,94
4   Arnhildur Helgadóttir / Gæji frá Garði5,78
5   Erla Rún Rúnarsdóttir / Fagranótt frá Borgarnesi5,22

Skeið 100m (flugskeið)  Sprettur 1  Betri sprettur  Einkunn1   Máni Hilmarsson

Drýsill frá Efra-Seli 8,20 8,20 6,33   Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal 8,28 8,28 6,20  Halldór Sigurðsson

Mjölnir frá Hvammi 2 8,60 8,43 5,95  Ísólfur Líndal Þórisson

Blær frá Torfunesi 0,00 8,50 5,83   Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju 0,00 8,91 5,15   Andrea Davíðsdóttir

Harka frá Hvassafelli 10,07 10,07 3,22   Ingvar Þór Jóhannsson

Léttir frá Eiríksstöðum 0,00 0,00 0,00   Benedikt Þór Kristjánsson

Glitnir frá Skipaskaga 0,00 0,00 0,00  Klara Sveinbjörnsdóttir

Vorboði frá Höfða 0,00 0,00 0,00

Gæðingaskeið Opinn flokkur
Keppandi  Dómari 1  Dómari 2  Dómari 3  Tími (sek)  Dómari 5  Heildareinkunn  Meðaleinkunn
1   Ísólfur Líndal Þórisson,  Sólbjartur frá Flekkudal7,38
Umferð 1 7,00 7,00 7,50 9,20 6,50 7,00
Umferð 2 7,50 7,50 8,00 8,70 7,00 7,75

2   Halldór Sigurðsson,  Mjölnir frá Hvammi 2 6,50
Umferð 1 6,00 7,00 6,50 9,70 7,00 6,33
Umferð 2 6,50 6,50 6,50 9,40 7,50 6,67

3   Ólafur Guðmundsson,  Niður frá Miðsitju 6,42
Umferð 1 6,50 7,00 7,00 9,10 3,50 6,42
Umferð 2 7,00 6,50 7,00 9,20 4,00 6,42

4   Ámundi Sigurðsson,  Hrafn frá Smáratúni 5,67
Umferð 1 6,50 6,50 6,50 10,80 5,00 5,08
Umferð 2 5,50 6,50 6,50 9,30 5,50 6,25

5   Finnur Kristjánsson,  Grímur frá Borgarnesi 5,58
Umferð 1 6,00 6,00 6,50 10,60 5,00 5,08
Umferð 2 6,00 6,50 6,50 9,70 6,00 6,08

6   Svandís Lilja Stefánsdóttir,  Prins frá Skipanesi 3,96
Umferð 1 7,00 6,00 5,00 9,25 3,50 5,83
Umferð 2 6,50 6,00 0,00 0,00 0,00 2,08

7   Birgir Andrésson,  Ögmundur frá Borgarnesi 2,83
Umferð 1 5,50 4,50 5,00 0,00 4,50 3,25
Umferð 2 4,00 4,00 4,501 2,30 2,00 2,42

8   Gyða Helgadóttir,  Fálki frá Geirshlíð0,42
Umferð 1 0,00 5,00 0,00 0,00 0,00 0,83
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

9   Sandra Steinþórsdóttir,  Skírnir frá Oddsstöðum I 0,33
Umferð 1 4,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,67
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00