miðvikudagur, 24. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Annað vetrarmót Smára

18. mars 2014 kl. 10:34

Hestamannafélagið Smári

Niðurstöður

Annað vetrarmót Smára fór fram laugardaginn 15. Mars. Þátttaka var einstaklega góð, 40 skráningar voru á mótinu og stemming mjög góð bæði hjá keppendum og áhorfendum. Veður og færð var ekki til þess að hrópa húrra fyrir og vegan slæmra reiðskilyrða á hringvellinum var mótið fært inní reiðhöll. Þetta er í fyrsta skipti sem vetrarmót hjá Smára er haldið inni og heppnaðist mótið í alla staði frábærlega.

Úrslit mótsins fóru svo:

Börn:                                                                                                                         Stig:

1. Þorvaldur Logi Einarsson og Brúður frá Syðra-Skörðugili   10v                      10
2. Aron Ernir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði   17v                                              9
3. Einar Ágúst Ingvarsson og Punktur frá Fjalli   9v                                             8
4-5 Þórey Þula Helgadóttir og Bráinn frá Reykjavík   13v                                               6,5
4-5 Valdimar Örn Ingvarsson og Þyrnir frá Fjalli   8v                                          6,5

 

Unglingar:

1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum 1A      7v                                  10
2. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Tinna frá Blesastöðum 1A    6v                      9
3. Helgi Valdimar Sigurðsson og Hugnir frá Skollagróf   9v                                  8
4. Viktor Máni Sigurðsson og Muggur frá Kaldbak              5v                                         7

Ugmenni:

1. Eiríkur Arnarsson og Kráka frá Sóleyjarbakka   6v                                           10
2.Gunnlaugur Bjarnason og Stormur frá Reykholti  15v                                      9
3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Sóley frá Syðri-Hofdölum   7v                             8
4. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Eining frá Vorsabæ 2  8v                               7
5. Guðjón Örn Sigurðsson og Gerpla frá Skollagróf   5v                                        6
6. Björgvin Ólafsson og Sveipur frá Hrepphólum   7v                                          5
7. Anna Nordfoss og Huld drá Steinnesi   12v 
 (Anna keppti sem gestur og hlaut því ekki stig)

II Flokkur: 

     Petra Mazetti og Þrá Frá Varmalæk   12v
    (1. Sæti eftir sætaröðun, keppti sem gestur og hlaut því ekki stig)
1. Rosemarie B. Þorleifsdótir og Fursti frá Vestra-Gldingaholti   11v                  10
2. Sigfús Guðmundsson og Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti   7v                 9
3. Ása María Ásgeirsdóttir og Jóvin frá Syðri-Hofdölum   7v                                8
4. Atli Örn Gunnarsson og Ölur frá Túnsbergi   6v                                                           7
5. Hörður Úlfarsson og Fluga frá Auðsholti   6v                                                     6
6. Nadia Barn og Djarfur frá Ytri Bægisá   15v                                                      5
7. Unnsteinn Hermannsson og Neisti frá Langholtskoti   13v                              4
8. Ingimar Ásgeirsson og Vakri-Skjóni frá Högnastöðum   6v                              3

I Flokkur:

1. Jón William Bjarkason og Framsókn frá Litlu-Gröf   8v                                     10
2. Þór Steinsson og Eyrún frá Blesastöðum 1A   7v                                              9
3. Berglind Ágústsdóttir og Reisn frá Blesastöðum 1A   6v                                  8
4. Erna Óðinsdóttir og Þöll frá Hvammi   8v                                                          7
5. Hermann Karslsson og Dropi frá Efri-Brúnavöllum   6v                                  6
    Birga Wild og Fjörgyn frá Stóra-Ármóti 
    (6. Eftir sætaröðun, kepti sem gestur og hlaut því ekki stig)
6. Gunnar K. Eiríksson og Konsert frá Túnsbergi   6v                                          5
7. Guðmann Unnsteinsson og Askja frá Kílhrauni   7v                                         4
8. Magga Brynjólfsdóttir og Hula frá Túnsbergi   6v                                             3
9. Gunnar Jónsson og Draupnir frá Skeiðháholti 3   9v                                        2
10. Einar Logi Sigurgeirsson og Lending frá Miðfelli   6v                                     1
11. Helgi Kjartansson og Þótti frá Hvammi   7v                            
12. Bjarni Birgisson og Bylgja frá Blesastöðum 2A   8v

 

Unghross: 

1. Berglind Ágústsdóttir og Hera frá Efra-Langholti   5v                                      10
2. Gunnlaugur Bjarnason og Kvika frá Blesastöðum 2A  5v                                 9

Stigasöfnun knapa Eftir 2 mót:

Barnaflokkur:

Þorvaldur Logi Einarsson                 19,5
Þórey Þula Helgadóttir                     16
Aron Ernir Ragnarsson                     9
Einar Ágúst Ingvarsson                    8
Valdimar Örn Ingvarsson                 6,5

Unglingaflokkur:

Hekla Salóme Magnúsdóttir             19
Viktor Máni Sigurðsson                    16
Helgi Valdimar Sigurðsson               16
Hrafnhildur Magnúsdóttir               10

Ungmennaflokkur

Eiríkur Arnarsson                             20
Gunnlaugur Bjarnason                     16
Sigurbjörg Bára Björnsdóttir           15
Björgvin Ólafsson                              14
Guðjón Hrafn Sigurðsson                 13
Guðjón Örn Sigurðsson                     10
Björgvin Viðar Jónsson                     6

II Flokkur:

Rosemarie B. Þorleifsdóttir              20
Sigfús Guðmundsson                                    18
Kari Torkildsen                                 8
Ása María Ásgeirsdóttir                    8
Atli Örn Gunnarsson                         7
Hörður Úlfarsson                              6
Nadia Barn                                         5
Unnsteinn Hermannsson                 4
Ingimar Ásgeirsson                           3

I Flokkur:

Jón William Bjarkason                      20
Berglind Ágústsdóttir                       17
Erna Óðinsdóttir                               15
Magga S Brynjólfsdóttir                    9
Þór Steinsson                                     9
Gunnar Kristinn Eiríksson               8
Bjarni Birgisson                                 7
Einar Logi Sigurgeirsson                  6
Hermann Karlsson                            6
Helgi Kjartansson                              4
Guðmann Unnsteinsson                   4
Gunnar Jónsson                                 2

Unghrossaflokkur:

Berglind Ágústsdóttir                       18
Ragnar Sölvi Geirsson                       10
Bjarni Birgisson                                 9
Gunnlaugur Bjarnason                     9