sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Allt klárt fyrir stórglæsilegt Kvennatölt

11. apríl 2014 kl. 16:39

Kvennatölt Spretts

Uppfærðir ráslistar

Það verður mikið um dýrðir í Sprettshöllinni á morgun, laugardag, þegar á annað hundrað konur mæta til leiks með gæðinga sína á hið vinsæla Kvennatölt. Reikna má með að þær mæti í sínu fínasta pússi enda til mikils að vinna, en glæsilegustu pörin fá frábæra ferðavinninga. Í byrjendaflokki er það hið vinsæla lúxus Þórsmerkurferð Íshesta sem er í verðlaun, í flokknum minna vanar er svo Prinsessuferð a la Dúna frá Hestakránni og í Meira vanar er það hin hörkuskemmtilega Valkyrjuferð frá hestaferðum í Kálfholti. Glæsilegasta parið í opnum flokki fer svo alla leið út í heim en þar er í vinning flugferð fyrir tvo til London eða Kaupmannahafnar frá WoW Air. 

Keppni hefst kl. 9 í fyrramálið á forkeppni í byrjendaflokki og svo rúllar dagskráin fram eftir degi og áætlað er að ljúka mótinu um kl. 18 á morgun. Rétt er að benda á Facebook viðburð mótsins, þar fara allar upplýsingar inn um mótið og allir þeir sem melda sig þar inn fara í pott og geta unnið tvo miða á Stóðhestaveisluna í Fákaseli annað kvöld.

Skráning í alla flokka er góð og stefnir í hörkuspennandi keppni, enda til mikils að vinna og verðlaunahafar munu fara hlaðnir glaðningum heim. Aðalstyrktaraðilar mótsins eru Silkiprent, Lýsi og Mustad og eru þeim færðar þakkir fyrir, sem og gefendum ferðavinninga og verðlauna, en upplýsingar um alla styrktaraðila er að finna á sprettarar.is og FB viðburði mótsins.

Ráslistar hafa nú verið uppfærðir og birtast hér að neðan – afskráningar og breytingar sendist á stella@marel.is 

Aðgangur að mótinu er ókeypis og það verður veitingasala á staðnum þannig að nú er um að gera að kíkja við í Spretti á morgun og horfa á flottar konur á glæsigæðingum í góðri stemmingu!

 

Opinn flokkur:

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Syrpa frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Lyfting frá Bjarnastaðahlíð

2 1 H Sarah Höegh Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Sleipnir Kristbjörg Eyvindsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Gletta frá Árgerði

3 1 H Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir Ásta Lára Sigurðardóttir, Kjartan Kjartansson Markús frá Langholtsparti Hlín frá Langholtsparti

4 2 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur Berglind Ragnarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Kirkjubæ

5 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka

6 2 V Alma Gulla Matthíasdóttir Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Arndís Erla Pétursdóttir Sær frá Bakkakoti Smella frá Hafnarfirði

7 3 V Inga María Stefánsdóttir Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Vilmundur frá Feti Ösp frá Háholti

8 3 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur Skúli Rósantsson, Rut Skúladóttir Aron frá Strandarhöfði Vera frá Ingólfshvoli

9 4 V Hugrún Jóhannesdóttir Snær frá Austurkoti Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Sleipnir Austurkot ehf Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Snæfríður frá Þóreyjarnúpi

10 4 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli Snorri Dal, Anna Björk Ólafsdóttir Lúðvík frá Feti Ræja frá Keflavík

11 5 H Julia Lindmark Lómur frá Langholti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur Ásgeir Svan Herbertsson, Ísleifur Jónasson Asi frá Kálfholti Goðgá frá Hjaltastöðum

12 5 H Ragnheiður Samúelsdóttir Djásn frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 7 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Andvör frá Breiðumörk 2

13 5 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Glitnir frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 6 Hörður Margrétarhof ehf Glymur frá Árgerði Gleði frá Prestsbakka

14 6 H Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Pernille Möller Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Ögn frá Hárlaugsstöðum

15 6 H Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Andvari frá Ey I Katla frá Ytri-Skógum

16 6 H Iðunn Svansdóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 7 Skuggi Sölvi Konráðsson Mars frá Ragnheiðarstöðum Perla frá Einifelli

17 7 H Birna Tryggvadóttir Stássa frá Naustum Jarpur/rauð- skjótt 7 Sprettur Illugi Guðmar Pálsson Baugur frá Víðinesi 2 Snörp frá Naustum

18 7 H Friðdóra Friðriksdóttir Fantasía frá Breiðstöðum Jarpur/milli- stjarna,nös... 11 Sörli Doug Smith, Gayle Smith Hróður frá Refsstöðum Zara frá Syðra-Skörðugili

19 7 H Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli- einlitt 10 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir, Ingólfur Örn Kristjánsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Snælda frá Sigríðarstöðum

20 8 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum

21 8 V Erla Guðný Gylfadóttir Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Ingi Guðmundsson, Jón Ólafur Guðmundsson Aron frá Strandarhöfði Brúða frá Miðhjáleigu

22 8 V Bylgja Gauksdóttir Sparta frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Sprettur Sverrir Hermannsson, Óskar Þór Pétursson Vilmundur frá Feti Hekla frá Efri-Rauðalæk

23 9 V Kristín Lárusdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur Laugardælur ehf Álfur frá Selfossi Aða frá Húsavík

24 9 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli Guðrún Bjarnadóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi

25 9 V Alexandra Montan Tónn frá Melkoti Rauður/milli- einlitt 13 Adam Margrétarhof ehf Flygill frá Vestri-Leirárgörð Gerpla frá Fellsmúla

 

Meira vanar:

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Nína María Hauksdóttir Rökkvadís frá Hofi I Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Ólafur Björn Blöndal Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Þokkadís frá Hala

2 1 H Rosemarie Þorleifsdóttir Fursti frá Vestra-Geldingaholti Brúnn/mó- einlitt 11 Smári Sigfús Guðmundsson, Rosemarie Þorleifsdóttir Hrafn frá Vestra-Geldingaholt Hrafnakló frá Vestra-Geldinga

3 1 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur María Gyða Pétursdóttir, Bryndís Jónsdóttir Goði frá Miðsitju Alda frá Syðri-Löngumýri

4 2 H Marina Gertrud Schregelmann Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli- einlitt 8 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir Platon frá Þorkelshóli 2 Frekja frá Þorkelshóli 2

5 2 H Rósa Emilsdóttir Fálki frá Geirshlíð Moldóttur/gul-/m- einlitt 14 Skuggi Hildur Edda Þórarinsdóttir Oddur frá Selfossi Dögg frá Geirshlíð

6 2 H Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni Tinna Rut Jónsdóttir Örvar frá Strönd II Mósa frá Hemlu I

7 3 H Brynja Viðarsdóttir Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi

8 3 H Íris Ósk Gunnarsdóttir Amorella frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Gunnar M Zophoníasson, Sigurður Örn Bernhöft Gramur frá Kópavogi Venus frá Hamarshjáleigu

9 3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi

10 4 H Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi

11 4 H Ásta Björnsdóttir Sandra frá Dufþaksholti moldótt 11 Adam Ásta Friðrikka Björnsdóttir Veigar frá Vakurstöðum Mön frá Dufþaksholti

12 4 H Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hylur frá Reykjavík Hending frá Reykjavík

13 5 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Finnbogi Aðalsteinsson, Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Guðrún Ma Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði

14 5 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt 7 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A

15 5 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund

16 6 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 15 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja

17 6 V Tinna Rut Jónsdóttir Bubbi frá Þingholti Brúnn/milli- skjótt 8 Máni Rúrik Hreinsson Borði frá Fellskoti Katla frá Högnastöðum

18 6 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk

19 7 V Lára Jóhannsdóttir Naskur frá Úlfljótsvatni Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Týr frá Tunguhálsi II Nótt frá Úlfljótsvatni

20 7 V Halldóra Baldvinsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Halldóra Baldvinsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gefn frá Gerðum

21 7 V Herdís Rútsdóttir Piparmey frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Lena Zielinski Pipar-Sveinn frá Reykjavík Ör frá Bergþórshvoli

22 8 V Ólöf Guðmundsdóttir Snilld frá Reyrhaga Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður María Steinunn Þorbjörnsdóttir Álfur frá Selfossi Frá frá Miðsitju

23 8 V Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Leiknir frá Vakurstöðum Eik frá Múlakoti

24 8 V Maríanna Rúnarsdóttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sleipnir Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli

25 9 H Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt 7 Sprettur Sveinbjörn Sveinbjörnsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ösp frá Strönd I

26 9 H Kristín Ísabella Karelsdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Fákur Þóra Þrastardóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi

27 9 H Jessica Elisabeth Westlund Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi

28 10 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur Drífa Harðardóttir Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum

29 10 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 7 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Vilmundur frá Feti Katarína frá Kirkjubæ

30 10 V Lára Jóhannsdóttir Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Thelma Haraldsdóttir Andvari frá Ey I Hreyfing frá Svalbarðseyri

31 11 V Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Jökull frá Heiði Moldóttur/gul-/m- einlitt 12 Geysir Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Frosti frá Heiði Askja frá Sperðli

32 11 V Þórunn Kristjánsdóttir Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Hestar ehf Álfur frá Selfossi Nótt frá Árbakka

33 11 V Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext 12 Sprettur Kolbrún Björnsdóttir, Gunnar Már Þórðarson Hágangur frá Narfastöðum Rós frá Flugumýri

34 12 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Glói frá Tjarnarlandi Freydís frá Tjarnarlandi

35 12 V Geirþrúður Geirsdóttir Myrkur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Unnar Björn Jónsson Kraflar frá Miðsitju Kolbrún frá Brattholti

36 13 H Theódóra Þorvaldsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Þorvaldur Sigurðsson Stæll frá Efri-Þverá Bóna frá Böðvarshólum

37 13 H Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Rispa frá Búðardal

38 13 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur Gústaf Fransson Þokki frá Árgerði Stelpa frá Hoftúni

39 14 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gustur frá Hóli Lukka frá Dallandi

40 14 V Sara Lind Ólafsdóttir Arður frá Enni Jarpur/korg- einlitt 8 Sörli Sara Lind Ólafsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Nótt frá Enni

41 14 V Elín Urður Hrafnberg Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt 9 Sleipnir Sigurður B Richardsson Rólex frá Ólafsbergi Hnota frá Fjalli

42 15 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Meiður frá Miðsitju Brúnn/milli- tvístjörnótt 17 Máni Bragi Guðmundsson Toppur frá Eyjólfsstöðum Krafla frá Sauðárkróki

43 15 V Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Leiknir frá Laugavöllum Kleópatra frá Króki

44 15 V Freyja Þorvaldardóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 6 Skuggi Georg Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum

45 16 H Linda Björk Gunnlaugsdóttir Sigurlín frá Húsavík jörp 6 Adam Þorbjörg Stefánsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Miskunn frá Keldunesi 2

46 16 H Oddný Erlendsdóttir Gjóla frá Bjarkarey Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur Andvarafélagið ehf. Andvari frá Ey I Aldís frá Meðalfelli

47 16 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttier Fjöður frá Hellulandi rauðblesótt 14 Adam Steinþór Gunnarsson Prins frá Garði Blesa frá Hellulandi

 

Minna vanar:

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti

2 1 H Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður Margrét Dögg Halldórsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku

3 1 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 7 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík

4 2 V Gréta Rut Bjarnadóttir Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 7 Sörli Sauðárkróks-Hestar Sær frá Bakkakoti Hvíta-Sunna frá Sauðárkróki

5 2 V Maja Roldsgaard Hnyðja frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/ljós- einlitt 7 Smári Maja Vilstrup Roldsgaard Funi frá Vindási Björk frá Hrafnkelsstöðum 1

6 2 V Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Guðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur Reynisson Atlas frá Feti Prúð frá Feti

7 3 V Berglind Karlsdóttir Buska frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur Arnar Bjarnason Bragi frá Kópavogi Röst frá Reykjavík

8 3 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir Pétursson Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ

9 3 V Eyrún Jónasdóttir Freyr frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- stjörnótt 12 Geysir Eyrún Jónasdóttir Hróður frá Refsstöðum Hrefna frá Ytri-Skógum

10 4 V Ágústa Rut Haraldsdóttir Fáni frá Seli Bleikur/álóttur skjótt va... 8 Skuggi Marteinn Valdimarsson Álfasteinn frá Selfossi Skíma frá Seli

11 4 V Hafrún Ósk Agnarsdóttir Högni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/sót- einlitt 7 Hörður Sigríður Arndís Þórðardóttir, Hafrún Ósk Agnarsdóttir Oliver frá Austurkoti Ör frá Barði

12 5 H Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sörli Soffía Sveinsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Öfund frá Þórisstöðum II

13 5 H Seraina Demarzo Týr frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Snæfellingur Ketill Ágústsson Gustur frá Hóli Gloría frá Árgerði

14 6 V Inga Vildís Bjarnadóttir Ljóður frá Þingnesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Faxi Inga Vildís Bjarnadóttir Óður frá Brún Gyðja frá Þingnesi

15 6 V Erla Magnúsdóttir Karíus frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 14 Sprettur Erla Magnúsdóttir Djákni frá Votmúla 1 Gústa frá Feti

16 6 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sörli Bjarni Elvar Pétursson Kjarkur frá Egilsstaðabæ Brana frá Tjaldanesi

17 7 H Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 11 Hörður Guðmundur Jónsson Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni

18 7 H Stella Björg Kristinsdóttir Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Goði frá Auðsholtshjáleigu Blökk frá Enni

19 7 H Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Ósk frá Hafragili Rauður/sót- einlitt vindh... 9 Sörli Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Hágangur frá Narfastöðum Gæfa frá Skefilsstöðum

20 8 H Sóley Birna Baldursdóttir Lukkudís frá Dalbæ II Jarpur/milli- einlitt 8 Faxi Kristjana Sigmundsdóttir, Bryndís Brynjólfsdóttir Helgi frá Stafholti Blesa frá Dalbæ II

21 8 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum

 

Byrjendaflokkur:

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Valgerður Kummer Erlingsdóttir Svarthamar frá Ásmundarstöðum 8 Fákur Magnús Sigurb Kummer Ármannsson Arfur frá Ásmundarstöðum Silfurtoppa frá Höfnum

2 1 V Guðborg Hildur Kolbeins Bersi frá Kanastöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Guðborg Hildur Kolbeins Askur frá Kanastöðum Snærós frá Mosfellsbæ

3 1 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Örn frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Ör frá Síðu

4 2 V Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Ás frá Akrakoti Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Davíð Aron Guðnason Adam frá Ásmundarstöðum Árdís frá Skipanesi

5 2 V Kim Maria Viola Andersson Gæs frá Dýrfinnustöðum Grár/rauður stjörnótt 6 Geysir Guðmundur Þór Jónsson Hágangur frá Narfastöðum Rjúpa frá Fjalli

6 2 V Ragna Björk Emilsdóttir Orkusteinn frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt 18 Sprettur Ragna Björk Emilsdóttir Rúbin frá Kálfholti Orka frá Kálfholti

7 3 H Joan Hansen Þökk frá Velli jörp 11 Adam Erla Katrín Jónsdóttir Þristur frá Feti Unnur Velli 2

8 3 H Brenda Pretlove Abbadís frá Reykjavík Rauður/milli- stjörnótt 15 Fákur Brenda Darlene Pretlove Byskup frá Hólum Oturdís frá Sauðárkróki

9 3 H Valgerður J Þorbjörnsdóttir Megas frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Valgerður J Þorbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Röst frá Kópavogi

10 4 V Bryndís Jónsdóttir Garpur frá Bjarnastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Bryndís Jónsdóttir Brjánn frá Stóra-Ási Drift frá Bjarnarhöfn

11 4 V Elísabet Ágústsdóttir Júpíter frá Skarði Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Guðjón Sigurliði Sigurðsson Krákur frá Blesastöðum 1A Svarta-Sól frá Skarði

12 4 V Arndís Sveinbjörnsdóttir Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur Elvar Þór Alfreðsson, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir, Sveinbjö Orri frá Þúfu í Landeyjum Ísafold frá Sigríðarstöðum

13 5 H Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II

14 5 H Sigrún Valþórsdóttir Barón frá Víðistöðum Jarpur/rauð- einlitt 9 Sprettur Valdimar Þorsteinsson Ófeigur frá Þorláksstöðum Salka frá Reykjum

15 5 H Ingibjörg Stefánsdóttir Hali frá Dýrfinnustöðum Grár/rauður stjörnótt 8 Sleipnir Pjetur Nikulás Pjetursson Háttur frá Þúfum Áning frá Steðja

16 6 H Brynja Blumenstein Bakkus frá Söðulsholti Rauður/milli- skjótt 8 Sörli Brynja Blumenstein Borði frá Fellskoti Hrafnhildur frá Hoftúnum

17 6 H Ulrike Schubert Sigurdís frá Fornusöndum Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Magnús Þór Geirsson Keilir frá Miðsitju Frigg frá Ytri-Skógum

18 6 H Ólöf Rún Tryggvadóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Selma María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Systa frá Hólum

19 7 V Hörn Guðjónsdóttir Viska frá Höfðabakka Rauður/milli- einlitt 11 Hörður Hörn Guðjónsdóttir Dynur frá Hvammi Stikla frá Höfðabakka

20 7 V Guðborg Hildur Kolbeins Kveikur frá Kjarnholtum I Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur Guðborg Hildur Kolbeins Gunnfaxi frá Kjarnholtum I Eik frá Sigríðarstöðum

21 7 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Hlynur frá Mykjunesi 2 Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir Stjarni frá Dalsmynni Perla frá Framnesi

22 8 H Jóna Ingvarsdóttir Sverrir frá Feti Rauður/milli- einlitt 12 Sleipnir Sigurður I Grímsson Lúðvík frá Feti Snælda frá Feti

23 8 H Hafdís Svava Níelsdóttir Sveipur frá Árbæ Rauður/milli- stjörnótt 12 Sprettur Gunnar Andrés Jóhannsson, Vigdís Þórarinsdóttir Keilir frá Miðsitju Rák frá Bjarnastöðum

24 9 V Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Hraunar frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Ragnar Örn Halldórsson, Hafliði Þ Halldórsson Adam frá Ásmundarstöðum Hekla frá Reykjavík

25 9 V Guðrún Elín Guðlaugsdóttir Þruma frá Hrólfsstaðahelli Brúnn/mó- einlitt 9 Fákur Ólafur Björn Blöndal Óttar frá Hvítárholti Nös frá Hrólfsstaðahelli

26 9 V Jóhanna Ólafsdóttir Teresa frá Grindavík Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur Jóhanna Ólafsdóttir Aðall frá Skíðbakka III Von frá Haga

27 10 H Hrönn Gauksdóttir Þula frá Garðabæ brún 5 Adam Pálína Margrét Jónsdóttir Álfur Frá Selfossi Hnota frá Garðabæ

28 10 H Sólrún Sæmundsen Rauðhetta frá Bergstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Sprettur Sólrún Sæmundsen Borði frá Fellskoti Sunna frá Bergstöðum

29 10 H Nanna Sif Gísladóttir Heikir frá Keldudal Brúnn/mó- stjarna,nös eða... 15 Sprettur Nanna Sif Gísladóttir Ýmir frá Keldudal Hremming frá Keldudal