miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Allar niðurstöður laugardags á íþróttamóti Spretts

14. júní 2015 kl. 09:02

Reynir Örn Pálmason og Greifi frá Holtsmúla.

Kynning á þeim sem hafa unnið sér sæti í landsliðinu.

Hér má finna allrar niðurstöður laugardags á opna íþróttamóti Spretts á Kjóavöllum. Keppni heldur áfram í dag.

Á eftir, klukkan 10:30, verður kynning á þeim knöpum sem hafa unnið  sér sæti í Landsliðinu sem keppir í Herning 2015.
Kynningin fer fram í Veislusal Spretts.

Tölt T1

Meistaraflokkur
1  Ragnar Tómasson     Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur  7,97
2  Sigurður Sigurðarson     Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt Geysir  7,83
3  Kristín Lárusdóttir     Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt Kópur  7,80
4  Jakob Svavar Sigurðsson     Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri  7,73
42130  Janus Halldór Eiríksson     Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Ljúfur  7,60
42130  Helga Una Björnsdóttir     Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt Þytur  7,60
7  Ólafur Andri Guðmundsson     Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,57
8  Mette Mannseth     Viti frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt Léttfeti  7,50
42258  Sigurbjörn Bárðarson     Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,43
42258  Jóhann Kristinn Ragnarsson     Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  7,43
42258  Lena Zielinski     Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir  7,43
12  Hinrik Bragason     Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  7,13
13-14  Guðmar Þór Pétursson     Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Skuggi  7,00
13-14  Edda Rún Ragnarsdóttir     Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,00
15  Anna S. Valdemarsdóttir     Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,97
16-17  Steinn Haukur Hauksson     Hreimur frá Kvistum frá   Fákur  6,93
16-17  Bylgja Gauksdóttir     Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur  6,93
18  Sigurður Rúnar Pálsson     Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi  6,87
19  Hulda Gústafsdóttir     Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,80
20  Sigurður Vignir Matthíasson     Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,57
21  Hjörvar Ágústsson     Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,50
22  Lena Zielinski     Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt Geysir  6,27
23  John Sigurjónsson     Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,23
24-25  Jakob Svavar Sigurðsson     Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Dreyri  0,00
24-25  Ásmundur Ernir Snorrason     Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  0,00

Ungmennaflokkur
1  Fríða Hansen     Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt Geysir  7,10
2  Gústaf Ásgeir Hinriksson     Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,00
3  Eggert Helgason     Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Ljúfur  6,67
4  Hinrik Ragnar Helgason     Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Hörður  6,57
42130  Thelma Dögg Harðardóttir     Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli  6,47
42130  Ásta Margrét Jónsdóttir     Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,47
42193  Harpa Sigríður Bjarnadóttir     Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður  6,37
42193  Birgitta Bjarnadóttir     Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir  6,37
9  Anna-Bryndís Zingsheim     Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,33
42288  Gréta Rut Bjarnadóttir     Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,00
42288  Ásdís Ósk Elvarsdóttir     Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt Stígandi  6,00
12  Fríða Hansen     Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,63
13-14  Elín Rós Hauksdóttir     Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  0,00
13-14  Finnur Ingi Sölvason     Sæunn frá Mosfellsbæ frá   Glæsir  0,00

Tölt T2

Meistaraflokkur
1  Reynir Örn Pálmason     Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Hörður  8,03
2  Sigurður Vignir Matthíasson     Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,90
3  Sigurður Sigurðarson     List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt Geysir  7,63
4  Logi Þór Laxdal     Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Fákur  7,37
5  Sigursteinn Sumarliðason     Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Sleipnir  7,27
6  Fredrica Fagerlund     Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður  6,47
7  Sigursteinn Sumarliðason     Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  0,00

1. flokkur
1  Edda Rún Guðmundsdóttir     Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur  6,50
2  Vilfríður Sæþórsdóttir     Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,47
42067  Tinna Rut Jónsdóttir     Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni  5,87
42067  Guðbjörn Tryggvason     Jarpur frá Syðra-Velli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  5,87

2. flokkur
1  Sigríður Helga Sigurðardóttir     Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,30
2  Arnar Máni Sigurjónsson     Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  6,03
3  Arnar Ingi Lúðvíksson     Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt Sörli  5,80
4  Kristófer Darri Sigurðsson     Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,53
5  Anna-Bryndís Zingsheim     Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,23

Ungmennaflokkur
1  Konráð Axel Gylfason     Dökkvi frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt Faxi  7,30
2  Arnór Dan Kristinsson     Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt Fákur  7,07
3  Guðmunda Ellen Sigurðardóttir     Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,00
4  Jóhanna Margrét Snorradóttir     Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt Máni  6,90
5  Fríða Hansen     Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir  6,33
6  Viktor Aron Adolfsson     Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli  5,53

Tölt T3

1. flokkur
1  Bjarni Sveinsson     Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,87
2  Emil Fredsgaard Obelitz     Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir  6,80
3  Jón Ó Guðmundsson     Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,73
42100  Birta Ólafsdóttir     Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt Máni  6,50
42100  Erla Guðný Gylfadóttir     Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,50
42100  Ríkharður Flemming Jensen     Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt Sprettur  6,50
7  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir     Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,37
8  Leó Hauksson     Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt Hörður  6,33
9  María Gyða Pétursdóttir     Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt Sprettur  6,27
10  Elías Þórhallsson     Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður  6,23
11  Hrafnhildur Jónsdóttir     Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,20
12  Rósa Valdimarsdóttir     Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  6,17
13-15  Hrafnhildur Jónsdóttir     Ósk frá Lambastöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,10
13-15  Telma Tómasson     Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  6,10
13-15  Ragnheiður Samúelsdóttir     Selja frá Hrauni Bleikur/fífil- einlitt Sprettur  6,10
16  Sarah Höegh     Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,97
17  Helena Ríkey Leifsdóttir     Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,90
18  Guðbjörn Tryggvason     Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir  5,77
19  Rúna Helgadóttir     Freydís frá Brú Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,63
20  Vilfríður Sæþórsdóttir     Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st... Fákur  4,97
21  Linda Rún Pétursdóttir     Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt Skuggi  0,00

2. flokkur
1  Sverrir Einarsson     Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,43
42038  Guðjón Gunnarsson     Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,30
42038  Petra Björk Mogensen     Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,30
4  Linda Björk Gunnlaugsdóttir     Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,23
5  Kristín Ingólfsdóttir     Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,13
6  Gunnar Eyjólfsson     Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni  6,07
7  Sigurður Gunnar Markússon     Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli  6,00
8  Svava Kristjánsdóttir     Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Hörður  5,87
9  Gunnar Eyjólfsson     Byr frá Brú Leirljós/Hvítur/milli- st... Máni  5,70
10  Arnhildur Halldórsdóttir     Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt Sprettur  5,67
11  Svandís Beta Kjartansdóttir     Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur  5,63
42351  Þórunn Kristjánsdóttir     Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... Sprettur  5,50
42351  Kristján Gunnar Helgason     Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,50
14  Karen Sigfúsdóttir     Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö... Sprettur  5,13
15  Sveinbjörn Guðjónsson     Prímadonna frá Syðri-Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sörli  4,83

Unglingaflokkur
1  Anna-Bryndís Zingsheim     Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,53
2  Thelma Dögg Tómasdóttir     Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani  6,43
3  Hákon Dan Ólafsson     Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,27
4  Aníta Rós Róbertsdóttir     Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sörli  6,23
5  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir     Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  6,20
6  Benjamín S. Ingólfsson     Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,07
42193  Aþena Eir Jónsdóttir     Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  5,93
42193  Svanhildur Guðbrandsdóttir     Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur  5,93
42257  Kristín Hermannsdóttir     Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,80
42257  Bergþór Atli Halldórsson     Gefjun frá Bjargsholti frá   Fákur  5,80
11  Bríet Guðmundsdóttir     Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,70
12  Hrafndís Katla Elíasdóttir     Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður  5,43
13  Margrét Hauksdóttir     Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,30
14  Hildur Berglind Jóhannsdóttir     Geisli frá Keldulandi Rauður/milli- stjörnótt g... Sprettur  4,93

Barnaflokkur
1  Védís Huld Sigurðardóttir     Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Ljúfur  6,67
2  Glódís Rún Sigurðardóttir     Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  6,57
3  Katla Sif Snorradóttir     Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,47
4  Kristófer Darri Sigurðsson     Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur  6,43
5  Signý Sól Snorradóttir     Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,17
6  Arnar Máni Sigurjónsson     Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur  6,10
7  Aron Freyr Petersen     Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,07
42225  Glódís Rún Sigurðardóttir     Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Ljúfur  5,87
42225  Hulda María Sveinbjörnsdóttir     Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  5,87
10  Sigurður Baldur Ríkharðsson     Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,83
11  Haukur Ingi Hauksson     Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,80
12  Bergey Gunnarsdóttir     Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni  5,63
13  Signý Sól Snorradóttir     Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni  5,40
14  Dagur Ingi Axelsson     Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  5,10
15  Sigurður Baldur Ríkharðsson     Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  4,37

Tölt T7

2. flokkur
1  Herdís Lilja Björnsdóttir     Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,97
2  Matthildur R Kristjansdottir     Sprelli frá Ysta-Mó  Sprettur  5,60
3  Snorri Freyr Garðarsson     Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,50
4  Sigurður Freyr Árnason     Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,20
5  Hákon Leifsson     Blakkur frá Hofi I Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,00

Barnaflokkur
1  Glódís Líf Gunnarsdóttir     Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk... Máni  6,00
2  Þórey Þula Helgadóttir     Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt Smári  5,60
3  Selma Leifsdóttir     Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,50
4  Helga Stefánsdóttir     Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður  5,20
5  Viktoría Von Ragnarsdóttir     Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt Hörður  4,60
6  Salka Herudóttir     Norn frá Vindheimum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  2,27

Fjórgangur V2

1. flokkur
1  Bjarni Sveinsson     Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,80
2  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir     Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,60
3  Elías Þórhallsson     Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður  6,57
42099  Játvarður Jökull Ingvarsson     Von frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður  6,50
42099  Anna Björk Ólafsdóttir     Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli  6,50
6  Hrafnhildur Jónsdóttir     Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur  6,47
7  Emil Fredsgaard Obelitz     Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir  6,43
42225  Edda Rún Guðmundsdóttir     Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur  6,40
42225  Vilfríður Sæþórsdóttir     Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  6,40
10  Hanne Oustad Smidesang     Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- einlitt Fákur  6,37
11  Rósa Valdimarsdóttir     Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  6,23
42351  Tinna Rut Jónsdóttir     Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni  6,20
42351  Jón Ó Guðmundsson     Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sprettur  6,20
14-15  Gunnhildur Sveinbjarnardó     Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur  6,17
14-15  Snorri Dal     Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk... Sörli  6,17
16  Ragnheiður Samúelsdóttir     Stemma frá Bjarnarnesi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,10
17  Stella Sólveig Pálmarsdóttir     Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni  6,03
18  Telma Tómasson     Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  6,00
19  Helena Ríkey Leifsdóttir     Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,87
20-21  Sarah Höegh     Stjarna frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir  5,77
20-21  Ragnheiður Samúelsdóttir     Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,77
22  Birgitta Dröfn Kristinsdóttir     Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  0,00

2. flokkur
1  Petra Björk Mogensen     Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,43
2  Sverrir Einarsson     Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,33
3  Svandís Beta Kjartansdóttir     Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur  6,27
4  Sigurður Gunnar Markússon     Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli  6,03
42130  Karen Sigfúsdóttir     Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,97
42130  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir     Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,97
7  Arnhildur Halldórsdóttir     Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt Sprettur  5,93
8  Þórunn Eggertsdóttir     Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,90
9  Kristín Ingólfsdóttir     Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,87
10  Aníta Lára Ólafsdóttir     Greifinn frá Runnum Brúnn/dökk/sv. einlitt Faxi  5,83
11  Kristján Gunnar Helgason     Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,80
12  Karen Sigfúsdóttir     Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö... Sprettur  5,63
13  Sveinbjörn Guðjónsson     Prímadonna frá Syðri-Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sörli  5,57
14  Kolbrún Þórólfsdóttir     Hrímnir frá Hjaltastöðum Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,53
15  Sigurður Freyr Árnason     Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,13

Unglingaflokkur
1  Hákon Dan Ólafsson     Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,60
2  Anna-Bryndís Zingsheim     Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,50
3  Heiða Rún Sigurjónsdóttir     Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,33
4  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir     Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  6,23
5  Aníta Rós Róbertsdóttir     Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sörli  6,10
6  Hrafndís Katla Elíasdóttir     Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður  6,07
42193  Margrét Hauksdóttir     Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  6,03
42193  Aþena Eir Jónsdóttir     Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  6,03
42257  Hákon Dan Ólafsson     Brynjar frá Laugarbökkum Bleikur/álóttur einlitt Fákur  5,97
42257  Thelma Dögg Tómasdóttir     Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani  5,97
42320  Benjamín S. Ingólfsson     Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,93
42320  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir     Prestur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- stjörnótt Máni  5,93
13-14  Kristín Hermannsdóttir     Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,90
13-14  Bergþór Atli Halldórsson     Gefjun frá Bjargsholti frá   Fákur  5,90
15-17  Bríet Guðmundsdóttir     Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt Sprettur  5,77
15-17  Katrín Eva Grétarsdóttir     Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt Sleipnir  5,77
15-17  Bríet Guðmundsdóttir     Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,77
18  Svanhildur Guðbrandsdóttir     Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur  5,53
19  Herdís Lilja Björnsdóttir     Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,47
20  Hildur Berglind Jóhannsdóttir     Finnur frá Ytri-Hofdölum Bleikur/álóttur einlitt Sprettur  5,30
21  Sunna Lind Ingibergsdóttir     Spá frá Hafnarfirði Jarpur/milli- stjörnótt Sörli  5,13

B úrslit
1  Aþena Eir Jónsdóttir     Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  6,43
2  Hrafndís Katla Elíasdóttir     Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður  6,27
42067  Thelma Dögg Tómasdóttir     Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani  6,10
42067  Margrét Hauksdóttir     Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  6,10
5  Benjamín S. Ingólfsson     Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,03

Barnaflokkur
1  Katla Sif Snorradóttir     Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,77
2  Arnar Máni Sigurjónsson     Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur  6,53
3  Glódís Rún Sigurðardóttir     Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  6,40
42099  Glódís Rún Sigurðardóttir     Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Ljúfur  6,30
42099  Signý Sól Snorradóttir     Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,30
6  Signý Sól Snorradóttir     Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... Máni  6,13
42193  Arnar Máni Sigurjónsson     Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  6,00
42193  Sigurður Baldur Ríkharðsson     Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,00
9  Helga Stefánsdóttir     Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður  5,93
10  Sveinn Sölvi Petersen     Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,90
42320  Haukur Ingi Hauksson     Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,83
42320  Sigurður Baldur Ríkharðsson     Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,83
13  Aron Freyr Petersen     Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,80
14  Dagur Ingi Axelsson     Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,73
15  Þorleifur Einar Leifsson     Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,63
16  Kristófer Darri Sigurðsson     Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur  5,50
17  Hulda María Sveinbjörnsdóttir     Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  5,33
18  Þórey Þula Helgadóttir     Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt Smári  5,17
19  Védís Huld Sigurðardóttir     Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Ljúfur  0,00

Fimmgangur F1

Meistaraflokkur
1  Hulda Gústafsdóttir     Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur  7,47
2  Mette Mannseth     Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt Léttfeti  7,17
3  Hinrik Bragason     Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Fákur  7,03
42099  Reynir Örn Pálmason     Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,00
42099  Eyrún Ýr Pálsdóttir     Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,00
6  Sigurbjörn Bárðarson     Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,90
7  Sigurður Vignir Matthíasson     Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,80
8  Bjarni Bjarnason     Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti  6,77
42257  Þórarinn Ragnarsson     Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt Smári  6,67
42257  Róbert Petersen     Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,67
42320  Sigurður Vignir Matthíasson     Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,63
42320  Anna S. Valdemarsdóttir     Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,63
13-14  Logi Þór Laxdal     Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Fákur  6,60
13-14  Líney María Hjálmarsdóttir     Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt Stígandi  6,60
15  Jóhann Kristinn Ragnarsson     Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e... Sprettur  6,57
16  Viðar Ingólfsson     Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt Fákur  6,53
17  Sigurður Sigurðarson     Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  6,50
18  Guðmar Þór Pétursson     Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt Skuggi  6,47
19  Ásmundur Ernir Snorrason     Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt Máni  6,43
20  Ásmundur Ernir Snorrason     Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Máni  6,40
21  Fredrica Fagerlund     Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður  6,30
22  Ævar Örn Guðjónsson     Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur  6,23
23  Súsanna Sand Ólafsdóttir     Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,90
24  John Sigurjónsson     Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt Fákur  5,30
25-28  Haukur Baldvinsson     Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir  0,00
25-28  Viðar Ingólfsson     Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur  0,00
25-28  Hanna Rún Ingibergsdóttir     Hlíf frá Skák Jarpur/rauð- einlitt Sörli  0,00
25-28  Hanna Rún Ingibergsdóttir     Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt Sörli  0,00

Ungmennaflokkur
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson     Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,93
2  Gústaf Ásgeir Hinriksson     Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,73
3  Jóhanna Margrét Snorradóttir     Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt Máni  6,53
4  Bjarki Freyr Arngrímsson     Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt Fákur  6,37
42130  Konráð Axel Gylfason     Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g... Faxi  6,30
42130  Arnór Dan Kristinsson     Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt Fákur  6,30
7  Arnór Dan Kristinsson     Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  6,23
8  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir     Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Hörður  6,07
9  Ásdís Ósk Elvarsdóttir     Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt Stígandi  5,63
10  Konráð Axel Gylfason     Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt Faxi  5,00
11  Arnar Heimir Lárusson     Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Sprettur  4,77
12  Viktor Aron Adolfsson     Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli  4,70
13-14  Gréta Rut Bjarnadóttir     Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt Sörli  0,00
13-14  Caroline Mathilde Grönbek Niel     Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli  0,00

1. flokkur
1  Steingrímur Sigurðsson     Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt Sprettur  6,60
2  Edda Rún Guðmundsdóttir     Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur  6,47
3  Vilfríður Sæþórsdóttir     Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,23
4  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir     Vals frá Efra-Seli Rauður/milli- skjótt Sleipnir  6,03
5  Birgitta Dröfn Kristinsdóttir     Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,97
42162  Maria Greve     Þota frá Hólmum Rauður/milli- stjörnótt Sörli  5,90
42162  Jón Ó Guðmundsson     Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt Sprettur  5,90
8  Sarah Höegh     Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,83
9  Elías Þórhallsson     Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt Hörður  5,53
10  Alexander Hrafnkelsson     Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt Hörður  5,43
11  Anna Björk Ólafsdóttir     Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,83
12  Þórunn Hannesdóttir     Austri frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  4,77
13  Sveinn Gaukur Jónsson     Byr frá Garðabæ Bleikur/álóttur einlitt Sprettur  4,43
14-16  Sara Ástþórsdóttir     Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir  0,00
14-16  Jón Finnur Hansson     Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur  0,00
14-16  Maria Greve     Stormur frá Víðistöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli  0,00

B úrslit
42006  Elías Þórhallsson     Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt Hörður  6,10
42006  Sarah Höegh     Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,10
3  Alexander Hrafnkelsson     Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt Hörður  5,79
4  Maria Greve     Þota frá Hólmum Rauður/milli- stjörnótt Sörli  5,74
5  Jón Ó Guðmundsson     Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt Sprettur  5,21

2. flokkur*
1  Aníta Lára Ólafsdóttir     Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Faxi  6,30
2  Sigríður Helga Sigurðardóttir     Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  5,83
42067  Kolbrún Þórólfsdóttir     Spes frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- einlitt Sprettur  5,57
42067  Petra Björk Mogensen     Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,57
5  Sigurður Gunnar Markússon     Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,03
6  Ásgerður Svava Gissurardóttir     Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli- nösótt Sprettur  4,60
7  Victor Ágústsson     Kyndill frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur  2,97

Unglingaflokkur
1  Glódís Rún Sigurðardóttir     Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  5,70
2  Katrín Eva Grétarsdóttir     Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,63
3  Anna-Bryndís Zingsheim     Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,60
42099  Kristófer Darri Sigurðsson     Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,53
42099  Annabella R Sigurðardóttir     Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,53
6  Thelma Dögg Tómasdóttir     Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani  5,50
7  Védís Huld Sigurðardóttir     Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur  5,47
8  Benjamín S. Ingólfsson     Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur  4,83
9  Arnar Máni Sigurjónsson     Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt Fákur  4,80
10  Sigurður Baldur Ríkharðsson     Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  4,37
11  Ólöf Helga Hilmarsdóttir     Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt Fákur  3,83

100 metra flugskeið
1  Edda Rún Ragnarsdóttir   Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt Fákur  0,00
2  Ævar Örn Guðjónsson   Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt Sprettur  0,00