miðvikudagur, 19. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Akureyrarmeistaramót

23. maí 2019 kl. 14:00

Léttir

Akureyrarmeistaramót Léttis verður haldið á Hlíðarholtsvelli 25-26. maí næstkomandi og hefst mótið kl. 10 á laugardag.

Allar afskráningar þurfa að berast á ath@raftakn.is að lágmarki klukkutíma áður en grein hefst.

Þar sem dagskrá er þétt eru knapar og starfsmenn beðin að mæta tímanlega og vera tilbúin.

Dagskráin á laugardag

Kl. 10:00    

Fimmgangur F2 2.flokkur

Fimmgangur F1 opinn flokkur

5 mín pása

Fjórgangur 2. flokkur

Fjórgangur ungmenni

Matur

Fjórgangur opinn flokkur

5 mín pása

Fjórgangur unglingar

Fjórgangur barnaflokkur

Tölt T7

Tölt T2

5 mín pása

Tölt T1 barnaflokkur

Tölt T1 unglingar

Tölt T1 ungmenni

Tölt T3 2. flokkur

Tölt T1 1. Flokkur

pása

Gæðingaskeið

Dagskráin á sunnudag

Kl. 09:00

100m skeið

B úrslit fjórgangur opinn flokkur

A úrslit fjórgangur börn

A úrslit fjórgangur unglingar

A úrslit fjórgangur ungmenni

A úrslit fjórgangur 2. flokkur

A úrslit fjórgangur 1. flokkur

Matur

A úrslit fimmgangur F2 2.flokkur

A úrslit fimmgangur F1 1.flokkur

A úrslit tölt T7

A úrslit tölt T2

A úrslit Tölt T3 2.flokkur

A úrslit tölt T1 börn

A úrslit tölt T1 unglingar

A úrslit tölt T1 ungmenni

A úrslit tölt T1 1. Flokkur

Nr.   Holl  Hönd   Knapi                                       Hestur

Fimmgangur F1 Opinn flokkur                          

1     1       V         Jósef Gunnar Magnússon         Kvika frá Steinnesi

2     2       V         Vignir Sigurðsson                     Salka frá Litlu-Brekku

3     3       V         Erlingur Ingvarsson                   Blesa frá Efri-Rauðalæk

4     4       V         Bjarki Fannar Stefánsson          Vissa frá Jarðbrú

5     5       V         Fanndís Viðarsdóttir                  Birta frá Gunnarsstöðum

6     6       H         Hanna Maria Lindmark               Díva frá Dalsmynni

7     7       V         Viðar Bragason                         Bergsteinn frá Akureyri

8     8       V         Gestur Júlíusson                       Ullur frá Torfunesi

9     9       V         Egill Már Þórsson                     Stjarni frá Laugavöllum

10    10     V         Katrín Eva Grétarsdóttir             Gyllir frá Skúfslæk

                                                                                              

Fjórgangur V1 Barnaflokkur                              

1     1       V         Áslaug Lóa Stefánsdóttir           Goði frá Möðrudal

2     2       H         Karin Thelma Bernharðsdóttir     Fáni frá Miðkoti

3     3       V         Embla Lind Ragnarsdóttir          Sóldís frá Hléskógum

4     4       V         Sandra Björk Hreinsdóttir          Demantur frá Hraukbæ

5     5       V         Áslaug Lóa Stefánsdóttir           Krá frá Akureyri

                                                                                              

Fjórgangur V1 Opinn flokkur                            

1     1       V         Malin Maria Ingvarsson              Kalinka frá Hlíðarenda

2     2       V         Birna Tryggvadóttir                   Grímur frá Garðshorni á Þelamörk

3     3       V         Viðar Bragason                         Þytur frá Narfastöðum

4     4       V         Þórhallur Þorvaldsson               Arður frá Ysta-Gerði

5     5       V         Anna Catharina Gros                 Logi frá Sauðárkróki

6     6       V         Sigmar Bragason                      Mætta frá Bæ

7     7       V         María Marta Bjarkadóttir            Marri frá Hauganesi

8     8       V         Þór Jónsteinsson                      Auðar frá Efri-Gegnishólum

9     9       V         Jósef Gunnar Magnússon         Freisting frá Steinnesi

10    10     V         Agnar Þór Magnússon              Jarl frá Steinnesi

11    11     V         Sara Arnbro                              Sleipnir frá Ósi

12    12     V         Viðar Bragason                         Kormákur frá Björgum

13    13     V         Fanndís Viðarsdóttir                  Roði frá Ytri-Brennihóli

14    14     V         Baldvin Ari Guðlaugsson           Harpa frá Efri-Rauðalæk

15    15     V         Birgir Árnason                           Glitnir frá Ysta-Gerði

16    16     V         Klara Ólafsdóttir                       Nös frá Naustum III

17    17     V         Þórhallur Þorvaldsson               Vísa frá Ysta-Gerði

18    18     V         Guðmundur Karl Tryggvason     Rósetta frá Akureyri

19    19     H         Björgvin Helgason                    Hrafna frá Hafnarfirði

20    20     V         Vignir Sigurðsson                     Sátt frá Litlu-Brekku

21    21     V         Viðar Bragason                         Katrín frá Björgum

                                                                                              

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - 2. flokkur           

1     1       H         Steingrímur Magnússon             Blesi frá Skjólgarði

2     2       V         Aldís Ösp Sigurjónsd.               Dama frá Akureyri

3     3       H         Johanna Luisa Driever               Dofri frá Litlu-Brekku

4     4       V         Iveta Borcová                           Magnús frá Miðgerði

5     5       V         Sigríður Linda Þórarinsdóttir      Bylgja frá Akureyri

6     6       V         Hreinn Haukur Pálsson              Tvistur frá Garðshorni

7     7       V         Aldís Ösp Sigurjónsd.               Geisli frá Akureyri

                                                                                              

Fjórgangur V1 Unglingaflokkur                         

1     1       V         Margrét Ásta Hreinsdóttir           Bragi frá Björgum

2     2       V         Steindór Óli Tobíasson              Fegurðardís frá Draflastöðum

3     3       H         Anna Kristín Auðbjörnsdóttir      Snörp frá Hólakoti

4     4       H         Hulda Siggerður Þórisdóttir       Frökk frá Hvammi

5     5       V         Egill Már Þórsson                     Fluga frá Hrafnagili

6     6       V         Auður Karen Auðbjörnsdóttir      Eldar frá Efra - Holti

7     7       H         Urður Birta Helgadóttir               Léttir frá Húsanesi

8     8       V         Steindór Óli Tobíasson              Happadís frá Draflastöðum

9     9       V         Aldís Arna Óttarsdóttir               Þrándur frá Sauðárkróki

                                                                                              

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur                      

1     1       V         Valgerður Sigurbergsdóttir         Segull frá Akureyri

2     2       H         Katrín Eva Grétarsdóttir             Fannar frá Skammbeinsstöðum 1

3     4       V         Steinunn Birta Ólafsdóttir          Þröstur frá Dæli

4     5       V         Bjarki Fannar Stefánsson          Jarl frá Sámsstöðum

5     6       H         Ingunn Birna Árnadóttir              Stormur frá Akureyri

6     7       V         Katrín Eva Grétarsdóttir             Píla frá Selfossi

                                                                                              

Tölt T1 Barnaflokkur                                         

1     1       H         Embla Lind Ragnarsdóttir          Sóldís frá Hléskógum

2     2       V         Karin Thelma Bernharðsdóttir     Lúkas frá Miðkoti

3     3       V         Áslaug Lóa Stefánsdóttir           Goði frá Möðrudal

4     4       V         Sandra Björk Hreinsdóttir          Sylgja frá Syðri-Reykjum

                                                                                              

Tölt T1 Opinn flokkur                                        

1     1       V         Jóhann Svanur Stefánsson        Blæja frá Sigríðarstöðum

2     2       V         Guðmundur Karl Tryggvason     Björt frá Akureyri

3     3       V         Malin Maria Ingvarsson              Kalinka frá Hlíðarenda

4     4       H         Birgir Árnason                           Glitnir frá Ysta-Gerði

5     5       V         Fanndís Viðarsdóttir                  Lexus frá Björgum

6     6       V         Bjarni Jónasson                        Úlfhildur frá Strönd

7     7       V         Baldvin Ari Guðlaugsson           Hagalín frá Efri-Rauðalæk

8     8       H         Hanna Maria Lindmark               Fálki frá Búlandi

9     9       V         Sigmar Bragason                      Mætta frá Bæ

10    10     V         Sara Arnbro                              Sleipnir frá Ósi

11    11     V         Bjarni Jónasson                        Dofri frá Sauðárkróki

12    12     V         Viðar Bragason                         Þytur frá Narfastöðum

13    13     H         Anna Catharina Gros                 Logi frá Sauðárkróki

14    14     V         Þór Jónsteinsson                      Auðar frá Efri-Gegnishólum

15    15     V         Björgvin Helgason                    Hrafna frá Hafnarfirði

16    16     V         Fanndís Viðarsdóttir                  Lóa frá Gunnarsstöðum

17    17     V         Baldvin Ari Guðlaugsson           Harpa frá Efri-Rauðalæk

                                                                                              

Tölt T1 Unglingaflokkur                                    

1     1       H         Aldís Arna Óttarsdóttir               Þrándur frá Sauðárkróki

2     2       H         Auður Karen Auðbjörnsdóttir      Eldar frá Efra - Holti

3     3       H         Margrét Ásta Hreinsdóttir           Bragi frá Björgum

4     4       V         Steindór Óli Tobíasson              Tinna frá Draflastöðum

5     5       V         Egill Már Þórsson                     Fluga frá Hrafnagili

                                                                                              

Tölt T1 Ungmennaflokkur                                  

1     1       V         Valgerður Sigurbergsdóttir         Segull frá Akureyri

2     2       V         Bjarki Fannar Stefánsson          Gyðja frá Húsey

3     3       H         Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Glóð frá Dalvík

                                                                                              

Tölt T2 Opinn flokkur                                        

1     1       V         Finnbogi Bjarnason                   Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli

2     2       H         Valgerður Sigurbergsdóttir         Krummi frá Egilsá

3     3       V         Auður Karen Auðbjörnsdóttir      Safír frá Skúfslæk

                                                                                              

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur                     

1     1       V         Jón Pétur Ólafsson                   Míla frá Staðartungu

2     2       V         Hanna Maria Lindmark               Nikulás frá Langholtsparti

3     3       V         Belinda Ottósdóttir                    Skutla frá Akranesi

4     4       V         Bjarki Fannar Stefánsson          Þórir frá Björgum

5     5       V         Finnbogi Bjarnason                   Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti

6     6       V         Bjarni Jónasson                        Randver frá Þóroddsstöðum

7     7       V         Klara Ólafsdóttir                       Fjöður frá Miðhúsum

8     8       V         Hreinn Haukur Pálsson              Tvistur frá Garðshorni

9     9       V         Sveinbjörn Hjörleifsson             Drífa Drottning frá Dalvík

10    10     V         Egill Már Þórsson                     Tinna frá Ragnheiðarstöðum

                                                                                              

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur                      

1     1       V         Aldís Ösp Sigurjónsd.               Dama frá Akureyri

2     1       V         Iveta Borcová                           Mósi frá Uppsölum

3     2       H         Sigríður Linda Þórarinsdóttir      Bylgja frá Akureyri

4     2       H         Elín M. Stefánsdóttir                 Kuldi frá Fellshlíð

5     3       V         Belinda Ottósdóttir                    Hlökk frá Marteinstungu

6     3       V         Steingrímur Magnússon             Blesi frá Skjólgarði

                                                                                              

Tölt T7 Opinn flokkur                                        

1     1       V         Johanna Luisa Driever               Dofri frá Litlu-Brekku

2     1       V         Klara Ólafsdóttir                       Glóð frá Ytri-Skjaldarvík

3     2       H         Eva María Aradóttir                   Kuldi frá Sandá

4     2       H         Sigfús Arnar Sigfússon             Matthildur frá Fornhaga II

5     3       V         Hulda Siggerður Þórisdóttir       Frökk frá Hvammi

6     3       V         Ingunn Birna Árnadóttir              Hrafnar frá Hrafnagili

7     4       V         Jósef Gunnar Magnússon         Freisting frá Steinnesi

8     4       V         Svana Karlsdóttir                      Spuni frá Akureyri

9     5       V         Aldís Arna Óttarsdóttir               Þokki frá Úlfsstöðum

                                                                                              

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur        

1     1       V         Anna Kristín Auðbjörnsdóttir      Maístjarna frá Hólakoti

2     1       V         Hreinn Haukur Pálsson              Dáð frá Hólakoti

3     2       V         Auður Karen Auðbjörnsdóttir      Hróðný frá Syðri-Reykjum

4     2       V         Sigfús Arnar Sigfússon             Matthildur frá Fornhaga II

5     3       V         Belinda Ottósdóttir                    Skutla frá Akranesi

6     3       V         Anna Kristín Auðbjörnsdóttir      Mist frá Eystra-Fróðholti

                                                                                              

Gæðingaskeið PP2 Opinn flokkur                     

1     1       V         Jósef Gunnar Magnússon         Kvika frá Steinnesi

2     2       V         Svavar Örn Hreiðarsson             Sögn frá Steinnesi

3     3       V         Vignir Sigurðsson                     Salka frá Litlu-Brekku

4     4       V         Valgerður Sigurbergsdóttir         Vefur frá Akureyri

5     5       V         Auður Karen Auðbjörnsdóttir      Maren frá Vestri-Leirárgörðum

6     6       V         Hreinn Haukur Pálsson              Dáð frá Hólakoti

7     7       V         Gestur Júlíusson                       Ullur frá Torfunesi

8     8       V         Svavar Örn Hreiðarsson             Skreppa frá Hólshúsum