föstudagur, 18. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áhugamenn keppa í tölti

18. mars 2015 kl. 11:32

Halldóra Baldvinsdóttir og Tenór frá Stóra-Ási.

Ráslisti fyrir lokamót Glugga og gler deildarinnar.

Síðasta mót Glugga og gler deildar Spretts fer fram annað kvöld, 19. mars, í Sprettshöllinni. Keppni hefst kl. 19. Mun þá koma í ljós hvaða lið og einstaklingar standa uppi sem sigurvegarar á þessu fyrsta tímabili áhugamannadeildarinnar.

Hér má sjá ráslista kvöldsins.

Kristín Ingólfsdóttir        Orrusta frá Leirum
Leó Hauksson        Goði frá Laugabóli
Hrafnhildur Jónsdóttir        Hrímar frá Lundi
Rut Skúladóttir        Von frá Ey I
Sigurður Grétar Halldórsson        Liba frá Vatnsleysu
Halldór Gunnar Victorsson        Nóta frá Grímsstöðum
Sigurbjörn J Þórmundsson        Sólbrún frá Skagaströnd
Ingi Guðmundsson        Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
Viðar Þór Pálmason        Roði frá Margrétarhofi
Þorvarður Friðbjörnsson        Glæðir frá Þjóðólfshaga 1
Halldóra Baldvinsdóttir        Tenór frá Stóra-Ási
Ragnhildur Loftsdóttir        Elding frá Reykjavík
Ásgerður Svava Gissurardóttir        Ilmur frá Fornusöndum
Jón Steinar Konráðsson        Vænting frá Eyjarhólum
Sigurður Helgi Ólafsson        Lilja frá Ytra-Skörðugili
Ásta F Björnsdóttir        Sandra frá Dufþaksholti
Brynja Viðarsdóttir        Kolbakur frá Hólshúsum
Bryndís Snorradóttir        Vigdís frá Hafnarfirði
Jóhann Ólafsson        Stjörnufákur frá Blönduósi
Játvarður Jökull Ingvarsson        Röst frá Lækjamóti
Guðni Hólm Stefánsson        Smiður frá Hólum
Tinna Rut Jónsdóttir        Hemla frá Strönd I
Ámundi Sigurðsson        Hrafn frá Smáratúni
Rósa Valdimarsdóttir        Íkon frá Hákoti
Helena Ríkey Leifsdóttir        Gjóla frá Bjarkarey
Þórir Hannesson        Sólon frá Haga
Gunnar Tryggvason        Ómur frá Brimilsvöllum
Þórhallur Magnús Sverrisson        Stilkur frá Höfðabakka
Petra Björk Mogensen        Sigríður frá Feti
Hrefna Hallgrímsdóttir        Penni frá Sólheimum
Bjarni Sigurðsson        Reitur frá Ólafsbergi
Árni Sigfús Birgisson        Ýr frá Skíðbakka I
Gunnar Eyjólfsson        Rafn frá Melabergi
Birgitta Dröfn Kristinsdóttir        Barði frá Laugarbökkum
Sverrir Einarsson        Kraftur frá Votmúla 2
Rúnar Bragason        Segull frá Mið-Fossum 2
Rakel Sigurhansdóttir        Ófeig frá Holtsmúla 1
Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Gjafar frá Hæl
Guðmundur Jónsson        Bliki annar frá Strönd
Anna Berg Samúelsdóttir        Magni frá Mjóanesi
Þórunn Eggertsdóttir        Gefjun frá Bjargshóli
Sveinbjörn Bragason        Dögun frá Haga