föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áhugamannamót Íslands

29. júlí 2019 kl. 09:20

Sigur frá Stóra-Vatnsskarði og Vilborg - WR Selfoss

Feykilega vel ríðandi áhugamenn

 

Mót fór fram á Gaddstaðaflötum um helgina. Keppt var í nokkrum greinum í flokki áhugamanna. Margir áhugamannanna voru vel ríðandi og fengu háar einkunnir. Keppt var í greinum í tölti, fjórgangi, fimmgangi, gæðingaskeiði og 100 metra skeiði.

Hér fyrir neðan eru allar niðurstöður mótsins

Tölt T3                                                                                                           

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                  

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                      Hross                                 Einkunn

1              Guðrún Sylvía Pétursdóttir         Gleði frá Steinnesi               7,07

2              Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu               6,80

3              Hrönn Ásmundsdóttir                Rafn frá Melabergi               6,67

4-5            Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum        6,63

4-5            Jón Steinar Konráðsson            Vænting frá Brekkukoti        6,63

6              Katrín Sigurðardóttir                  Ólína frá Skeiðvöllum           6,60

7              Ríkharður Flemming Jensen       Ernir  Tröð                           6,37

8-9            Brynja Viðarsdóttir                    Barónessa frá Ekru              6,30

8-9            Glódís Helgadóttir                    Ötull frá Narfastöðum           6,30

10             Jóhann Ólafsson                      Brúney frá Grafarkoti           6,27

11             Arnhildur Halldórsdóttir             Þytur frá Stykkishólmi          6,23

12-15        Theodóra Jóna Guðnadóttir       Gerpla frá Þúfu í Landeyjum 6,20

12-15        Petra Björk Mogensen              Polka frá Tvennu                 6,20

12-15        Anna  Þöll Haraldsdóttir            Óson frá Bakka                   6,20

12-15        Auður Stefánsdóttir                   Gletta frá Hólateigi               6,20

16             Sævar Leifsson                        Pálína frá Gimli                    6,17

17-18        Hrafnhildur Jónsdóttir               Hrímnir frá Syðri-Brennihóli   6,13

17-18        Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum      6,13

19-21        Sarah Maagaard Nielsen           Enja frá Miðkoti                   6,07

19-21        Líney Kristinsdóttir                    Rúbín frá Fellskoti               6,07

19-21        Högni Sturluson                        Sjarmi frá Höfnum               6,07

22-23        Högni Freyr Kristínarson            Flís frá Hemlu I                    5,93

22-23        Hanna B Sigurðardóttir              Djörfung frá Reykjavík         5,93

24             Elín Hrönn Sigurðardóttir           Nói frá Hrafnsstöðum           5,90

25-28        Jessica Elisabeth Westlund       Gullhamar frá Dallandi          5,87

25-28        Sævar Leifsson                        Laufi frá Gimli                      5,87

25-28        Ingibjörg Guðmundsdóttir          Garri frá Strandarhjáleigu      5,87

25-28        Arnhildur Halldórsdóttir             Tinna frá Laugabóli              5,87

29-30        Valdimar Sigurðsson                 Trausti frá Heiði                   5,77

29-30        Laura Diehl                               Fákur frá Bólstað                 5,77

31             Jóhann Ólafsson                      Brenna frá Blönduósi           5,73

32             Laura Diehl                               Vésteinn frá Bakkakoti         5,70

33             Margrét Halla Hansdóttir Löf      Paradís frá Austvaðsholti 1  5,57

34             Carlien Borburgh                       Gloríus frá Litla-Garði           5,50

35             Stella Björg Kristinsdóttir          Drymbill frá Brautarholti       5,43

36             Kristín Ingólfsdóttir                   Ásvar frá Hamrahóli             5,37

37             Hanna B Sigurðardóttir              Kvistur frá Klettholti             5,17

38             Svavar Arnfjörð Ólafsson          Gná frá Miðkoti                    5,07

39             Stefnir Guðmundsson               Nn frá Garðabæ                   4,93

40             Jónas Már Hreggviðsson          Eldur frá Hrafnsholti             4,53

41             Líney Kristinsdóttir                    Listi frá Fellskoti                  4,23

B úrslit                                                                                                           

Sæti         Knapi                                      Hross                                 Einkunn

6              Katrín Sigurðardóttir                  Ólína frá Skeiðvöllum           7,00

7-8            Ríkharður Flemming Jensen       Ernir  Tröð                           6,83

7-8            Anna  Þöll Haraldsdóttir            Óson frá Bakka                   6,83

9              Glódís Helgadóttir                    Ötull frá Narfastöðum           6,72

10             Arnhildur Halldórsdóttir             Þytur frá Stykkishólmi          6,39

11             Theodóra Jóna Guðnadóttir       Gerpla frá Þúfu í Landeyjum 6,33

12             Auður Stefánsdóttir                   Gletta frá Hólateigi               6,17

A úrslit                                                                                                           

Sæti         Knapi                                      Hross                                 Einkunn

1              Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu               7,17

2              Guðrún Sylvía Pétursdóttir         Gleði frá Steinnesi               7,11

3              Katrín Sigurðardóttir                  Ólína frá Skeiðvöllum           7,06

4              Hrönn Ásmundsdóttir                Rafn frá Melabergi               6,94

5              Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum        6,72

6              Jón Steinar Konráðsson            Vænting frá Brekkukoti        6,67

 

Tölt T4                                                                                                   

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                           

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                                      Hross                           Einkunn

1              Brynja Viðarsdóttir                    Sólfaxi frá Sámsstöðum     6,60

2              Sarah Maagaard Nielsen           Sóldís frá Miðkoti          6,47

3              Jóhann Ólafsson                      Nóta frá Grímsstöðum   6,30

4              Rósa Valdimarsdóttir                Laufey frá Seljabrekku   6,13

5              Hermann Arason                       Dagrenning frá Dallandi 6,10

6              Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum        6,07

7              Bryndís Arnarsdóttir                  Fákur frá Grænhólum    5,00

A úrslit                                                                                                   

Sæti         Knapi                                      Hross                           Einkunn

1              Brynja Viðarsdóttir                    Sólfaxi frá Sámsstöðum     7,04

2              Sarah Maagaard Nielsen           Sóldís frá Miðkoti          6,71

3              Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum        6,42

4              Hermann Arason                       Dagrenning frá Dallandi 6,08

5              Bryndís Arnarsdóttir                  Fákur frá Grænhólum    0,00

 

Tölt T7                                                                                                         

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                

Forkeppni                                                                                      

Sæti         Knapi                                      Hross                               Einkunn

1-2            Katrín Stefánsdóttir                  Háfeti frá Litlu-Sandvík       6,20

1-2            Eiríkur Vilhelm Sigurðarson       Fura frá Árbæjarhjáleigu II  6,20

3              Svanhvít Erla Gunnarsdóttir       Ýmir frá Ármúla                 6,10

4-6            Svanhvít Erla Gunnarsdóttir       Glóðar frá Lokinhömrum 1  5,93

4-6            Elísabet Gísladóttir                   Lipurtá frá Hrafnsholti        5,93

4-6            Elísabet Gísladóttir                   Sigð frá Hrafnsholti            5,93

7              Kristín Heimisdóttir                   Seimur frá Eystra-Fróðholti 5,87

8              Renate Hannemann                   Spes frá Herríðarhóli          5,80

9              Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir                                        Merrý frá Lindarholti       5,70

10             Guðrún Vilhjálmsdóttir               Alda frá Síðu                     5,53

11             Freyja Aðalsteinsdóttir              Tinna frá Lindarbæ             3,80

A úrslit                                                                                                         

Sæti         Knapi                                      Hross                               Einkunn

1              Katrín Stefánsdóttir                  Háfeti frá Litlu-Sandvík       6,58

2              Renate Hannemann                   Spes frá Herríðarhóli          6,50

3              Svanhvít Erla Gunnarsdóttir       Ýmir frá Ármúla                 6,42

4              Eiríkur Vilhelm Sigurðarson       Fura frá Árbæjarhjáleigu II  6,17

5              Elísabet Gísladóttir                   Sigð frá Hrafnsholti            6,00

6              Kristín Heimisdóttir                   Seimur frá Eystra-Fróðholti 5,92

 

Fjórgangur V2                                                                                   

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                   

Forkeppni                                                                                          

Sæti     Knapi                                      Hross                                      Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                  Sigur frá Stóra-Vatnsskarði       7,03

2          Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu                    6,83

3          Gunnhildur Sveinbjarnardó        Elva frá Auðsholtshjáleigu         6,73

4-5        Katrín Sigurðardóttir                  Ólína frá Skeiðvöllum                6,53

4-5        Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum           6,53

6          Brynja Viðarsdóttir                    Barónessa frá Ekru                   6,50

7          Glódís Helgadóttir                    Ötull frá Narfastöðum                6,47

8-10      Gunnar Tryggvason                  Grettir frá Brimilsvöllum             6,43

8-10      Ríkharður Flemming Jensen       Ás frá Traðarlandi                     6,43

8-10      Arnhildur Halldórsdóttir             Þytur frá Stykkishólmi               6,43

11         Hrafnhildur Jónsdóttir               Kraftur frá Keldudal                  6,37

12-14    Kristín Ingólfsdóttir                   Ásvar frá Hamrahóli                  6,30

12-14    Sævar Örn Eggertsson             Selja frá Gljúfurárholti               6,30

12-14    Ingibjörg Guðmundsdóttir          Garri frá Strandarhjáleigu           6,30

15-18    Theodóra Jóna Guðnadóttir       Gerpla frá Þúfu í Landeyjum      6,27

15-18    Guðrún Sylvía Pétursdóttir         Ási frá Þingholti                        6,27

15-18    Ida Aurora Eklund                     Stapi frá Dallandi                      6,27

15-18    Ríkharður Flemming Jensen       Ernir  Tröð                                6,27

19         Elín Hrönn Sigurðardóttir           Nói frá Hrafnsstöðum                6,23

20-21    Sandy Carson                          Hlekkur frá Lækjamóti               6,20

20-21    Marín Lárensína Skúladóttir       Hafrún frá Ytra-Vallholti             6,20

22-23    Vilborg Smáradóttir                  Gná frá Hólateigi                      6,17

22-23    Ólafur Finnbogi Haraldsson       Rökkvi frá Ólafshaga                6,17

24-26    Laura Diehl                               Vésteinn frá Bakkakoti              6,10

24-26    Sarah Maagaard Nielsen           Sóldís frá Miðkoti                     6,10

24-26    Jón Steinar Konráðsson            Fornöld frá Garði                      6,10

27         Stella Björg Kristinsdóttir          Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 6,03

28-29    Jessica Elisabeth Westlund       Glæsir frá Mannskaðahóli          6,00

28-29    Arnhildur Halldórsdóttir             Hvellur frá Ásmundarstöðum 3   6,00

30         Sarah Maagaard Nielsen           Enja frá Miðkoti                        5,97

31         Hrafnhildur Jónsdóttir               Flotti frá Akrakoti                      5,87

32-33    Carlien Borburgh                       Gloríus frá Litla-Garði                5,83

32-33    Líney Kristinsdóttir                    Kolfinna frá Fellskoti                 5,83

34-35    Stefnir Guðmundsson               Nn frá Garðabæ                        5,80

34-35    Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sjarmadís frá Vakurstöðum       5,80

36         Edda Sóley Þorsteinsdóttir       Prins frá Njarðvík                      5,73

37         Valdimar Sigurðsson                 Trausti frá Heiði                        5,70

38         Svavar Arnfjörð Ólafsson          Gná frá Miðkoti                         5,60

B úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                      Hross                                      Einkunn

6          Brynja Viðarsdóttir                    Barónessa frá Ekru                   6,60

7          Gunnar Tryggvason                  Grettir frá Brimilsvöllum             6,47

8          Glódís Helgadóttir                    Ötull frá Narfastöðum                6,43

9          Arnhildur Halldórsdóttir             Þytur frá Stykkishólmi               6,40

10         Ríkharður Flemming Jensen       Ás frá Traðarlandi                     6,30

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                      Hross                                      Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                  Sigur frá Stóra-Vatnsskarði       6,97

2          Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu                    6,93

3-4        Brynja Viðarsdóttir                    Barónessa frá Ekru                   6,67

3-4        Gunnhildur Sveinbjarnardó        Elva frá Auðsholtshjáleigu         6,67

5-6        Katrín Sigurðardóttir                  Ólína frá Skeiðvöllum                6,47

5-6        Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum           6,47

 

Fjórgangur V5                                                                      

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                      

Forkeppni                                                                            

Sæti     Knapi                                      Hross                         Einkunn

1          Renate Hannemann                   Spes frá Herríðarhóli    6,33

2          Katrín Stefánsdóttir                  Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,20

3          Steinunn Hildur Hauksdóttir       Mýra frá Skyggni         6,00

4          Eiríkur Vilhelm Sigurðarson       Ýmir frá Heysholti        5,73

5          Sigríður Arndís Þórðardóttir       Kráka frá Ási 2            5,53

6          Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir                                  Merrý frá Lindarholti     5,47

A úrslit                                                                                             

Sæti     Knapi                                      Hross                         Einkunn

1          Renate Hannemann                   Spes frá Herríðarhóli    6,33

2          Sigríður Arndís Þórðardóttir       Kráka frá Ási 2            5,75

3          Eiríkur Vilhelm Sigurðarson       Ýmir frá Heysholti        5,62

4          Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir                                  Merrý frá Lindarholti     5,42

5          Katrín Stefánsdóttir                  Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,38

6          Steinunn Hildur Hauksdóttir       Mýra frá Skyggni         4,67

 

Fimmgangur F2                                                                          

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                   

Sæti     Knapi                                      Hross                               Einkunn

1          Jessica Elisabeth Westlund       Frjór frá Flekkudal             6,53

2          Vilborg Smáradóttir                  Klókur frá Dallandi             6,33

3          Arnar Heimir Lárusson               Flosi frá Búlandi                6,10

4-5        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum             6,03

4-5        Ríkharður Flemming Jensen       Myrkvi frá Traðarlandi        6,03

6          Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sólon frá Lækjarbakka      6,00

7          Rósa Valdimarsdóttir                Laufey frá Seljabrekku       5,97

8          Kristín Ingólfsdóttir                   Tónn frá Breiðholti í Flóa    5,93

9          Arna Snjólaug Birgisdóttir         Eldey frá Útey 2                5,90

10         Högni Freyr Kristínarson            Loki frá Kvistum                5,70

11         Stella Björg Kristinsdóttir          List frá Hólmum                 5,63

12         Hjördís Rut Jónsdóttir               Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 5,47

13         Sarah Maagaard Nielsen           Spá frá Miðkoti                 5,33

14         Guðrún Sylvía Pétursdóttir         Askur frá Akranesi             5,27

15         Stella Björg Kristinsdóttir          Dagmar frá Kópavogi        5,13

16         Stefnir Guðmundsson               Villi frá Garðabæ               5,03

17         Jóhann Ólafsson                      Helgi frá Neðri-Hrepp         4,83

18         Halldóra Anna Ómarsdóttir        Glóblesi frá Borgareyrum   4,67

19         Jónas Már Hreggviðsson          Kolbeinn frá Hrafnsholti     4,53

20         Vilborg Smáradóttir                  Gjósta frá Litla-Dal            4,33

21         Sandy Carson                          Lilja frá Austurkoti             4,20

22         Hafdís Arna Sigurðardóttir         Þór frá Minni-Völlum          4,17

23         Ida Aurora Eklund                     Kostur frá Flekkudal          4,13

B úrslit                                                                                                    

Sæti     Knapi                                      Hross                               Einkunn

6          Kristín Ingólfsdóttir                   Tónn frá Breiðholti í Flóa    6,02

7          Rósa Valdimarsdóttir                Laufey frá Seljabrekku       5,95

8          Arna Snjólaug Birgisdóttir         Eldey frá Útey 2                5,90

9          Högni Freyr Kristínarson            Loki frá Kvistum                5,00

10         Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sólon frá Lækjarbakka      0,00

A úrslit                                                                                                    

Sæti     Knapi                                      Hross                               Einkunn

1          Jessica Elisabeth Westlund       Frjór frá Flekkudal             6,76

2          Vilborg Smáradóttir                  Klókur frá Dallandi             6,55

3-4        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum             6,38

3-4        Ríkharður Flemming Jensen       Myrkvi frá Traðarlandi        6,38

5          Arnar Heimir Lárusson               Flosi frá Búlandi                6,29

6          Kristín Ingólfsdóttir                   Tónn frá Breiðholti í Flóa    6,07

 

Gæðingaskeið PP1                                                               

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                      

                                                                                                                            

Sæti  Knapi                                      Hross                            Einkunn

1        Vilborg Smáradóttir                  Klókur frá Dallandi         6,54

2        Hermann Árnason                     Árdís frá Stóru-Heiði       6,38

3        Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sólon frá Lækjarbakka   6,21

4        Ríkharður Flemming Jensen       Sölvi frá Tjarnarlandi       6,17

5        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum         5,29

6        Sævar Leifsson                        Glæsir frá Fornusöndum 4,04

7        Katrín Sigurðardóttir                  Hildur frá Skeiðvöllum    3,88

8        Sarah Maagaard Nielsen           Spá frá Miðkoti              3,79

9        Stella Björg Kristinsdóttir          List frá Hólmum             3,08

10      Sandy Carson                          Heiða frá Austurkoti        2,75

11      Stefnir Guðmundsson               Villi frá Garðabæ            0,25

 

Flugskeið 100m P2                                                             

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                    

                                                                                                                          

Sæti  Knapi                                Hross                                Tími

1        Katrín Sigurðardóttir            Glóra frá Skógskoti            8,44

2        Sævar Leifsson                  Glæsir frá Fornusöndum     8,55

3        Hjördís Rut Jónsdóttir         Stússý frá Sörlatungu         9,04

4        Sandy Carson                    Heiða frá Austurkoti            9,09

5        Eiríkur Vilhelm Sigurðarson Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 9,11

6        Högni Freyr Kristínarson     Loki frá Kvistum                 9,48

7-8     Hermann Árnason               Heggur frá Hvannstóði        0,00

7-8     Laura Diehl                         Höfði frá Bakkakoti             0,00