laugardagur, 19. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áhugamannamót Íslands

7. ágúst 2016 kl. 12:26

Sunna Sigríður sigraði fjórgang áhugamanna á Fífil frá Feti Mynd: Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir

Niðurstöður úr forkeppni.

Í gær hófst Áhugamannamót Íslands en keppt var í forkeppni í fimmgangi, fjórgangi og tölti. Hér fyrir neðan eru niðurstöðurnar úr öllum greinum. Í dag fara fram úrslit.

Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2016GEY137 - Áhugamannamót Íslands Dags.: 7.8.2016
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti, Sindri, Kópur
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,63 
2 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal 6,53 
3 Lea Schell / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 6,40 
42465 Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni 6,37 
42465 Pia Rumpf / Húni frá Skollagróf 6,37 
42530 Lisa Lambertsen / Hreyfing frá Tjaldhólum 6,33 
42530 Ruth Övrebö Vidvei / Dögg frá Mosfellsbæ 6,33 
42530 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 6,33 
42530 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 6,33 
42655 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Óskar Þór frá Hvítárholti 6,23 
42655 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,23 
42655 Jón Steinar Konráðsson / Prins frá Skúfslæk 6,23 
13 Páll Þ Viktorsson / Fjölnir frá Gamla-Hrauni 6,20 
14 Hrönn Ásmundsdóttir / Rektor frá Melabergi 6,17 
15 Vilborg Smáradóttir / Leikur frá Glæsibæ 2 6,10 
16-17 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 6,03 
16-17 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,03 
18-20 Birgitta Magnúsdóttir / Suðri frá Enni 5,97 
18-20 Gunnar Tryggvason / Grettir frá Brimilsvöllum 5,97 
18-20 Þorvarður Friðbjörnsson / Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 5,97 
21 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 5,93 
22 Lea Schell / Eyvör frá Efra-Hvoli 5,90 
23-25 Arnhildur Halldórsdóttir / Blakkur frá Lyngholti 5,83 
23-25 Herdís Rútsdóttir / Bjarmi frá Hólmum 5,83 
23-25 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Snillingur frá Sólheimum 5,83 
26 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Varúð frá Vetleifsholti 2 5,73 
27 Guðbrandur Magnússon / Straumur frá Valþjófsstað 2 5,70 
28 Heiðdís Arna Ingvadóttir / Glúmur frá Vakurstöðum 5,63 
29 Theodóra Jóna Guðnadóttir / Gerpla frá Þúfu í Landeyjum 5,60 
30 Viggó Sigursteinsson / Njáll frá Saurbæ 5,53 
31 Helena Ríkey Leifsdóttir / Nunna frá Bjarnarhöfn 5,50 
32-33 Elín Deborah Wyszomirski / Jökull frá Hólkoti 5,33 
32-33 Þórey Helgadóttir / Valíant frá Vatnshömrum 5,33 
34 Guðmundur Ólafsson / Krapi frá Búlandi 4,80 
35 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Kraumur frá Glæsibæ 2 4,23 
36-41 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 0,00 
36-41 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 0,00 
36-41 Vilborg Smáradóttir / Saga frá Brúsastöðum 0,00 
36-41 Kristján Gunnar Helgason / Hagrún frá Efra-Seli 0,00 
36-41 Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 0,00 
36-41 Jón Björnsson / Heikir frá Akureyri 0,00

Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2016GEY137 - Áhugamannamót Íslands Dags.: 7.8.2016
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti, Sindri, Kópur
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,63 
2 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 6,57 
3 Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,50 
4 Jón Steinar Konráðsson / Prins frá Skúfslæk 6,43 
5 Þorvarður Friðbjörnsson / Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 6,37 
6 Þorvarður Friðbjörnsson / Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 6,27 
7 Hrönn Ásmundsdóttir / Birta Sól frá Melabergi 6,23 
8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Óskar Þór frá Hvítárholti 6,20 
9 Árni Sigfús Birgisson / Veigar frá Sauðholti 2 6,17 
10 Gunnar Már Þórðarson / Njála frá Kjarnholtum I 6,10 
11 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,07 
12 Lea Schell / Eyvör frá Efra-Hvoli 6,03 
13-15 Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni 6,00 
13-15 Andrés Pétur Rúnarsson / Fjöður frá Vakurstöðum 6,00 
13-15 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 6,00 
16 Hrafnhildur Jónsdóttir / Melkorka frá Hellu 5,97 
17 Vilborg Smáradóttir / Leikur frá Glæsibæ 2 5,83 
18-19 Ruth Övrebö Vidvei / Dögg frá Mosfellsbæ 5,80 
18-19 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 5,80 
20-21 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 5,77 
20-21 Guðlaugur Pálsson / Sprengihöll frá Lækjarbakka 5,77 
22-24 Hlynur Þórisson / Framtíðarspá frá Ólafsbergi 5,73 
22-24 Elín Deborah Wyszomirski / Jökull frá Hólkoti 5,73 
22-24 Sverrir Einarsson / Mábil frá Votmúla 2 5,73 
25 Katrín Sigurðardóttir / Yldís frá Hafnarfirði 5,70 
26 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Draumey frá Flagbjarnarholti 5,67 
27 Jón Björnsson / Drífandi frá Árbakka frá 5,57 
28 Lisa Lambertsen / Hreyfing frá Tjaldhólum 5,53 
29 Guðbrandur Magnússon / Elding frá Efstu-Grund 5,50 
30-33 Gunnar Jónsson / Blakkur frá Skeiðháholti 3 5,43 
30-33 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Dynur frá Árgerði 5,43 
30-33 Viggó Sigursteinsson / Njáll frá Saurbæ 5,43 
30-33 Páll Þ Viktorsson / Elvur frá Flekkudal 5,43 
34 Guðbrandur Magnússon / Straumur frá Valþjófsstað 2 5,40 
35 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Kraumur frá Glæsibæ 2 5,27 
36-37 Gústaf Loftsson / Vigri frá Dísarstöðum 2 5,17 
36-37 Þuríður Einarsdóttir / Líf frá Oddgeirshólum 5,17 
38 Atli Geir Jónsson / Gjafar frá Ósavatni 5,13 
39-40 Kristín Ingólfsdóttir / Orrusta frá Leirum 5,07 
39-40 Steinar Sigurðsson / Stefnir frá Akureyri 5,07 
41-42 Birna Sif Sigurðardóttir / Blíða frá Keldulandi 5,03 
41-42 Sigurður V. Ragnarsson / Hnokki frá Þjóðólfshaga 1 5,03 
43-44 Arnhildur Halldórsdóttir / Blakkur frá Lyngholti 5,00 
43-44 Kristinn Már Sveinsson / Ósvör frá Reykjum 5,00 
45 Hlynur Þórisson / Sölvi frá 4,50 
46 Eydís Þorbjörg Indriðadóttir / Hera frá Ási 1 4,33 
47 Veronika Eberl / Fló frá Búð 3,37 
48 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 2,87 
49-56 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 0,00 
49-56 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 0,00 
49-56 Jón Björnsson / Heikir frá Akureyri 0,00 
49-56 Heiðdís Arna Ingvadóttir / Glúmur frá Vakurstöðum 0,00 
49-56 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Snillingur frá Sólheimum 0,00 
49-56 Jóhannes Magnús Ármannsson / Ester frá Eskiholti II 0,00 
49-56 Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 0,00 
49-56 Andrés Pétur Rúnarsson / Steðji frá Grímshúsum 0,00

 

 

Tölt T2 - Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur 

Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Helena Ríkey Leifsdóttir / Faxi frá Hólkoti 6,37 
2 Erla Katrín Jónsdóttir / Dropi frá Selfossi 6,27 
3 Þorvarður Friðbjörnsson / Taktur frá Mosfellsbæ 6,20 
4 Herdís Rútsdóttir / Irpa frá Skíðbakka I 6,03 
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 5,43 
6 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Hátíð frá Steinsholti 5,40 
7 Snæbjörn Björnsson / Rósmundur frá Úlfljótsvatni 5,30 
8 Rósa Valdimarsdóttir / Dýna frá Litlu-Hildisey 5,17 
9 Gunnar Tryggvason / Fífa frá Brimilsvöllum 4,93 
10 Vilborg Smáradóttir / Saga frá Brúsastöðum 0,00

 

Fjórgangur V5
Sæti Knapi Hestur Einkunn
1 Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,70
2 Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi 6,17
3 Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum 5,87
4 Marie-Josefine Neumann Þeyr frá Ytra-Vallholti 5,57
5 Marie-Josefine Neumann Vörður frá Lynghaga 5,43
6 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir Þota frá Kjarri 5,30
7 Smári Adolfsson Fáni frá Hjarðartúni 5,17
8 Kjartan Gunnar Jónsson Víðir frá Litlu-Tungu 2 5,03
9 Catharina Marie Berta Krentel Ljúfur frá Egilsstaðakoti 5,00
10 Elísabet Sveinsdóttir Prins frá Árbakka 4,83

 

Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2016GEY137 - Áhugamannamót Íslands Dags.: 7.8.2016
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti, Sindri, Kópur
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,40 
2 Herdís Rútsdóttir / Irpa frá Skíðbakka I 6,33 
3 Árni Sigfús Birgisson / Flögri frá Efra-Hvoli 6,17 
4 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 6,13 
5 Svanhildur Hall / Þeyr frá Holtsmúla 1 6,10 
6 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Gyðja frá Læk 6,07 
7 Gunnar Tryggvason / Fífa frá Brimilsvöllum 5,93 
8 Erla Katrín Jónsdóttir / Flipi frá Litlu-Sandvík 5,90 
9 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 5,80 
10 Oddný Lára Guðnadóttir / Klöpp frá Tóftum 5,70 
11 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Tvistur frá Hveragerði 5,67 
12 Guðbrandur Magnússon / Elding frá Efstu-Grund 5,60 
13-14 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Sif frá Sólheimatungu 5,53 
13-14 Pia Rumpf / Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum 5,53 
15 Hrefna Hallgrímsdóttir / Ásdís frá Dalsholti 5,40 
16 Elvar Þór Alfreðsson / Tinni frá Laxdalshofi 5,37 
17 Páll Þ Viktorsson / Hyllir frá Hvítárholti 5,33 
18 Veronika Eberl / Orka frá Hamri 5,30 
19 Kristín Ingólfsdóttir / Glaðvör frá Hamrahóli 5,27 
20 Játvarður Jökull Ingvarsson / Sóldögg frá Brúnum 5,20 
21 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Hátíð frá Steinsholti 4,93 
22-23 Jón Björnsson / Trú frá Vesturkoti 4,83 
22-23 Marie-Josefine Neumann / Tromma frá Bakkakoti 4,83 
24 Kristinn Már Sveinsson / Silfurperla frá Lækjarbakka 4,80 
25 Smári Adolfsson / Þrá frá Eystra-Fróðholti 4,67 
26 Þorvarður Friðbjörnsson / Dögun frá Mosfellsbæ 4,50 
27 Þórey Helgadóttir / Gáll frá Dalbæ 4,30 
28 Kristján Gunnar Helgason / Vals frá Efra-Seli 4,20 
29 Heiðdís Arna Ingvadóttir / Gleði frá Skeggjastöðum 4,00 
30 Hrafnhildur Jónsdóttir / Draupnir frá Langholtskoti 3,93 
31 Arnhildur Helgadóttir / Ás frá Raufarfelli 2 3,60 
32 Gunnar Tryggvason / Sprettur frá Brimilsvöllum 3,57 
33 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Surtsey frá Fornusöndum 3,20 
34 Atli Geir Jónsson / Gjafar frá Ósavatni 2,07 
35-38 Kristín Bjarnadóttir / Fluga frá Stóra-Rimakoti 0,00 
35-38 Gísli Gíslason / Skyggnir frá Stokkseyri 0,00 
35-38 Jóhannes Magnús Ármannsson / Líf frá Breiðabólsstað 0,00 
35-38 Þórey Helgadóttir / Sveifla frá Vatnshömrum 0,00

 

Tölt T7
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2016GEY137 - Áhugamannamót Íslands Dags.: 7.8.2016
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti, Sindri, Kópur
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sigríður Arndís Þórðardóttir / Lára frá Þjóðólfshaga 1 6,30 
2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 6,20 
3 Sigríður Arndís Þórðardóttir / Aragorn frá Þjóðólfshaga 1 6,10 
4 Hjördís Rut Jónsdóttir / Straumur frá Írafossi 5,93 
5 Rúrik Hreinsson / Flaumur frá Leirulæk 5,87 
42528 Ólöf Ósk Magnúsdóttir / Natalía frá Nýjabæ 5,83 
42528 Smári Adolfsson / Kemba frá Ragnheiðarstöðum 5,83 
8 Marie-Josefine Neumann / Þokkadís frá Akureyri 5,77 
9 Pia Rumpf / Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum 5,67 
10 Elísabet Sveinsdóttir / Prins frá Árbakka 5,63 
11 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,60 
12 Brynja Viðarsdóttir / Ónar frá Hofsósi 5,53 
13 Theodóra Jóna Guðnadóttir / Gerpla frá Þúfu í Landeyjum 5,33 
14 Verena Stephanie Wellenhofer / Harpa frá Runnum 5,17 
15 Sigurður Jónsson / Logn frá Þingholti 5,10 
16 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir / Þota frá Kjarri 5,03 
17 Anni Olsson / Freyja frá Enni 4,87 
18 Kjartan Gunnar Jónsson / Víðir frá Litlu-Tungu 2 4,53 
19 Kjartan Gunnar Jónsson / Boss frá Sælukoti 4,37 
20 Sigurður Guðjónsson / Nn frá Álftanesi 0,67 
21 Helgi Einar Harðarson / Jökull frá Hofsstöðum 0,00