miðvikudagur, 24. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áhugamannamót Íslands

5. ágúst 2016 kl. 10:35

Eiríkur Vilhelm Sigurðarson og Hátíð frá Árbæjarhjáleigu II sigruðu b úrslitin í tölti T7 með 6,17 í einkunn.

Ráslisti og dagskrá

Áhugamannamót Íslands hefst á morgun á Hellu en hér fyrir neðan er hægt að sjá ráslista mótsins og dagskrá.

Dagskrá

Laugardagur

Kl 9:00 Tölt T7

Kl 9:30 Tölt T3

Kl 11:30 Tölt T4

Kl 11:45 Fjórgangur V5

Kl 12:10 Matur

Kl 13:00 Fimmgangur F2

Kl 15:30 kaffi

Kl 16:00 Fjórgangur V2

Kl 18:00 Gæðingaskeið

Sunnudagur

10:00 B-úrslit Fjórgangur V2

10:30 B-úrslit Tölt T7

10:50 B-úrslit Fimmgangur

11:30 B-úrslit Tölt T3

12:00 Matur

13:00 A-úrslit Fimmgangur F2

13:40 A-úrslit Fjórgangur V5

14:10 A-úrslit Fjórgangur V2   

14:40 A-úrslit Tölt T7

15:00 A-úrslit Tölt T4

15:30 A-úrslit Tölt T3 

16:00 Kaffi

16:30 100 m skeið 

Ráslisti 

Fimmgangur F2 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórey Helgadóttir Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Logi Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
2 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
3 1 V Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 11 Snæfellingur Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
4 2 V Arnhildur Helgadóttir Ás frá Raufarfelli 2 Jarpur/milli- stjörnótt 8 Kópur Fjarki frá Breiðholti, Gbr. Brana frá Raufarfelli 2
5 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Draupnir frá Langholtskoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Grettir frá Grafarkoti Drottning frá Langholtskoti
6 2 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Glymur frá Flekkudal Vaka frá Reykjavík
7 3 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Hreimur frá Fornusöndum Hvönn frá Suður-Fossi
8 3 V Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 9 Snæfellingur Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
9 3 V Páll Þ Viktorsson Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 15 Hörður Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
10 4 V Kristín Bjarnadóttir Fluga frá Stóra-Rimakoti Grár/rauður stjörnótt 6 Geysir Klaki frá Hellu Þröm frá Hagavík
11 4 V Atli Geir Jónsson Gjafar frá Ósavatni Rauður/milli- skjótt 11 Máni Þráinn frá Krossi Gæfa frá Beingarði
12 4 V Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 10 Kópur Þokki frá Kýrholti Katla frá Ytri-Skógum
13 5 V Veronika Eberl Orka frá Hamri Rauður/dökk/dr. einlitt 12 Geysir Kraftur frá Bringu Tign frá Hamri
14 5 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Tvistur frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt 9 Sprettur Tinni frá Kjarri Sunna frá Hveragerði
15 5 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Gleði frá Skeggjastöðum Brúnn/milli- skjótt 8 Geysir Örn frá Efri-Gegnishólum Gæfa frá Barkarstöðum
16 6 V Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir Blær frá Hesti Ísold frá Skíðbakka I
17 6 V Smári Adolfsson Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 9 Sörli Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði
18 6 V Kristján Gunnar Helgason Vals frá Efra-Seli Rauður/milli- skjótt 10 Sleipnir Álfur frá Selfossi Villirós frá Feti
19 7 H Gísli Gíslason Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Álfur frá Selfossi Hryna frá Stokkseyri
20 7 H Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
21 7 H Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður Skjálfti frá Bakkakoti Perla frá Víðidal
22 8 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 10 Geysir Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
23 8 V Jóhannes Magnús Ármannsson Líf frá Breiðabólsstað Bleikur/fífil- einlitt 10 Sörli Sær frá Bakkakoti Díana frá Enni
24 8 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Sif frá Sólheimatungu Jarpur/ljós tvístjörnótt 8 Smári Glotti frá Sveinatungu Sandra frá Sólheimatungu
25 9 V Hrefna Hallgrímsdóttir Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
26 9 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
27 9 V Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 13 Sörli Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
28 10 V Jón Björnsson Trú frá Vesturkoti Brúnn/milli- skjótt 8 Léttir Hrókur frá Þorlákshöfn Mínúta frá Leirubakka
29 10 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 8 Sindri Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
30 10 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli- bl... 7 Hörður Þokki frá Kýrholti Lýsa frá Höfða
31 11 V Oddný Lára Guðnadóttir Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir Stáli frá Kjarri Hrísla frá Laugarvatni
32 11 V Gunnar Tryggvason Fífa frá Brimilsvöllum Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Snæfellingur Sólon frá Skáney Gola frá Brimilsvöllum
33 11 V Marie-Josefine Neumann Tromma frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Þorsti frá Garði Flauta frá Bakkakoti
34 12 V Þórey Helgadóttir Sveifla frá Vatnshömrum Brúnn/milli- einlitt 7 Logi Stáli frá Kjarri Iða frá Vatnshömrum
35 12 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr... 10 Fákur Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
36 12 V Pia Rumpf Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Þorsti frá Garði Viðja frá Grænuhlíð
37 13 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 7 Fákur Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum
38 13 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt 17 Fákur Glæsir frá Litlu-Sandvík Hending frá Stóra-Hofi
Fjórgangur V2 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Máni Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
2 1 H Lea Schell Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 13 Geysir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2
3 1 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt 7 Fákur Kiljan frá Steinnesi Kolfinna frá Glæsibæ 2
4 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
5 2 V Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 10 Geysir Blakkur frá Tjaldhólum Framsýn frá Tjaldhólum
6 2 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Fákur Hágangur frá Narfastöðum Flauta frá Stóra-Ási
7 3 V Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 13 Sprettur Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
8 3 V Vilborg Smáradóttir Saga frá Brúsastöðum Rauður/milli- einlitt 10 Sindri Geysir frá Flögu Leira frá Höfnum
9 3 V Ruth Övrebö Vidvei Dögg frá Mosfellsbæ 7 Sleipnir Huginn frá Haga I Tinna frá Mosfellsbæ
10 4 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
11 4 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 14 Fákur Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
12 4 V Pia Rumpf Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt 11 Geysir Blossi frá Syðsta-Ósi Dáð frá Skollagróf
13 5 V Birgitta Magnúsdóttir Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Hetja II frá Enni
14 5 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Sprettur Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti
15 5 V Arnhildur Halldórsdóttir Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Asi frá Kálfholti Sprengja frá Kálfholti
16 6 H Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt 11 Sleipnir Álfasteinn frá Selfossi Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
17 6 H Herdís Rútsdóttir Bjarmi frá Hólmum Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Sleipnir Rammi frá Búlandi Glóð frá Voðmúlastöðum
18 6 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
19 7 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
20 7 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli- nösótt 7 Fákur Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gerpla frá Hólabaki
21 7 V Jón Björnsson Heikir frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 8 Léttir Smári frá Skagaströnd Myndlist frá Akureyri
22 8 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
23 8 V Gunnar Tryggvason Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 7 Snæfellingur Sprettur frá Brimilsvöllum Rispa frá Brimilsvöllum
24 8 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Kópur Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
25 9 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 14 Fákur Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
26 9 V Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 8 Máni Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
27 9 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 8 Fákur Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
28 10 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sindri Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
29 10 V Páll Þ Viktorsson Fjölnir frá Gamla-Hrauni Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Hyllir frá Hvítárholti Fjölvör frá Gamla-Hrauni
30 10 V Þórey Helgadóttir Valíant frá Vatnshömrum Rauður/milli- stjörnótt 6 Logi Þröstur frá Hvammi Iða frá Vatnshömrum
31 11 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli- skjótt hrin... 10 Smári Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
32 11 V Viggó Sigursteinsson Njáll frá Saurbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur Kraftur frá Bringu Njóla frá Miðsitju
33 11 V Helena Ríkey Leifsdóttir Nunna frá Bjarnarhöfn Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sprettur Smári frá Skagaströnd Perla frá Bjarnarhöfn
34 12 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
35 12 V Guðmundur Ólafsson Krapi frá Búlandi Grár/brúnn einlitt 9 Geysir Vár frá Vestra-Fíflholti Snerra frá Brattavöllum
36 12 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 5 Geysir Gammur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
37 13 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ljúf frá Búðarhóli
38 13 V Hrönn Ásmundsdóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
39 13 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Glúmur frá Vakurstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Geysir Glaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Úlfsstöðum
40 14 V Lea Schell Eyvör frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 6 Geysir Bliki annar frá Strönd Dama frá Víðivöllum
Gæðingaskeið 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Oddný Lára Guðnadóttir Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir Stáli frá Kjarri Hrísla frá Laugarvatni
2 2 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Glymur frá Flekkudal Vaka frá Reykjavík
3 3 V Hrefna Hallgrímsdóttir Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
4 4 V Veronika Eberl Orka frá Hamri Rauður/dökk/dr. einlitt 12 Geysir Kraftur frá Bringu Tign frá Hamri
5 5 V Snæbjörn Björnsson Sinna frá Úlfljótsvatni Rauður/dökk/dr. skjótt 14 Trausti Kjarval frá Sauðárkróki Sokka frá Úlfljótsvatni
6 6 V Guðmundur Ólafsson Þór frá Búlandi Rauður/milli- blesótt glófext 11 Geysir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Veisla frá Brattavöllum
7 7 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 7 Fákur Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum
8 8 V Jónas Smári Hermannsson Kári frá Efri-Kvíhólma Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Huginn frá Haga I Þögn frá Norður-Hvammi
9 9 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Þeyr frá Akranesi Yrsa frá Ármóti
10 10 V Smári Adolfsson Hvinur frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sær frá Bakkakoti Svarta-Nótt frá Fornusöndum
11 11 V Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sleipnir Rammi frá Búlandi Von frá Efra-Seli
12 12 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
13 13 V Ragna Brá Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 11 Fákur Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
14 14 V Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli- einlitt 15 Sindri Toppur frá Eyjólfsstöðum Embla frá Hvannstóði
15 15 V Högni Sturluson Glóa frá Höfnum Rauður/milli- stjörnótt 16 Máni Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
16 16 V Hrafnhildur Jónsdóttir Draupnir frá Langholtskoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Grettir frá Grafarkoti Drottning frá Langholtskoti
17 17 V Sigurður V. Ragnarsson Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli- einlitt 10 Máni Akkur frá Brautarholti Dáð frá Halldórsstöðum
18 18 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Björk frá Tjaldhólum Leirljós/Hvítur/milli- ei... 6 Smári Mídas frá Kaldbak Sýn frá Árnagerði
19 19 V Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður Skjálfti frá Bakkakoti Perla frá Víðidal
20 20 V Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
21 21 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
22 22 V Þórey Helgadóttir Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Logi Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
23 23 V Jón Björnsson Trú frá Vesturkoti Brúnn/milli- skjótt 8 Léttir Hrókur frá Þorlákshöfn Mínúta frá Leirubakka
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmundur Ólafsson Þór frá Búlandi Rauður/milli- blesótt glófext 11 Geysir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Veisla frá Brattavöllum
2 2 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Hreimur frá Fornusöndum Hvönn frá Suður-Fossi
3 3 V Gísli Gíslason Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Álfur frá Selfossi Hryna frá Stokkseyri
4 4 V Snæbjörn Björnsson Sinna frá Úlfljótsvatni Rauður/dökk/dr. skjótt 14 Trausti Kjarval frá Sauðárkróki Sokka frá Úlfljótsvatni
5 5 V Árni Sigfús Birgisson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 10 Sleipnir Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
6 6 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Þeyr frá Akranesi Yrsa frá Ármóti
7 7 V Smári Adolfsson Hvinur frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sær frá Bakkakoti Svarta-Nótt frá Fornusöndum
8 8 V Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sleipnir Rammi frá Búlandi Von frá Efra-Seli
9 9 V Jón Björnsson Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
10 10 V Gústaf Loftsson Glúmur frá Ytra-Skörðugili II Grár/brúnn einlitt 18 Logi Kjói frá Brimnesi Hæra frá Ytra-Skörðugili
11 11 V Árni Sigfús Birgisson Kolbrún frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Sleipnir Flugnir frá Ketilsstöðum Ösp frá Ketilsstöðum
12 12 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
13 13 V Páll Þ Viktorsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 14 Hörður Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
14 14 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Björk frá Tjaldhólum Leirljós/Hvítur/milli- ei... 6 Smári Mídas frá Kaldbak Sýn frá Árnagerði
15 15 V Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 13 Sörli Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
16 16 V Jón Haraldsson Gutti frá Hvammi Brúnn/dökk/sv. skjótt 18 Háfeti Gustur frá Hóli Lucy frá Hvammi
17 17 V Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli- einlitt 15 Sindri Toppur frá Eyjólfsstöðum Embla frá Hvannstóði
18 18 V Marie-Josefine Neumann Tromma frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Þorsti frá Garði Flauta frá Bakkakoti
19 19 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sörli Ægir frá Litlalandi Aða frá Húsavík
20 20 V Jón Björnsson Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 10 Léttir Sámur frá Sámsstöðum Sara frá Höskuldsstöðum
21 21 V Davíð Sigmarsson Birta frá Tóftum Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Nn Von frá Efra-Seli
Tölt T2 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 7 Fákur Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum
2 1 H Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir Blær frá Hesti Ísold frá Skíðbakka I
3 2 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt 11 Fákur Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Vaka frá Reykjavík
4 2 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt 21 Fákur Jór frá Kjartansstöðum Hátíð frá Hellu
5 2 V Vilborg Smáradóttir Saga frá Brúsastöðum Rauður/milli- einlitt 10 Sindri Geysir frá Flögu Leira frá Höfnum
6 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 8 Fákur Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
7 3 V Snæbjörn Björnsson Rósmundur frá Úlfljótsvatni Rauður/dökk/dr. stjörnótt... 9 Trausti Álfur frá Selfossi Sunna-Rós frá Úlfljótsvatni
8 4 H Gunnar Tryggvason Fífa frá Brimilsvöllum Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Snæfellingur Sólon frá Skáney Gola frá Brimilsvöllum
9 4 H Rósa Valdimarsdóttir Dýna frá Litlu-Hildisey Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur Gáski frá Álfhólum Freyja frá Hólmi
10 4 H Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
Tölt T3 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ljúf frá Búðarhóli
2 1 V Andrés Pétur Rúnarsson Steðji frá Grímshúsum Jarpur/milli- einlitt 18 Geysir Steinn frá Húsavík Dekkja frá Grímshúsum
3 1 V Ruth Övrebö Vidvei Dögg frá Mosfellsbæ 7 Sleipnir Huginn frá Haga I Tinna frá Mosfellsbæ
4 2 H Gunnar Jónsson Blakkur frá Skeiðháholti 3 Brúnn/milli- einlitt 9 Smári Blær frá Efri-Brúnavöllum I Hrönn frá Kjarnholtum I
5 2 H Arnhildur Halldórsdóttir Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Asi frá Kálfholti Sprengja frá Kálfholti
6 2 H Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Fákur Hágangur frá Narfastöðum Flauta frá Stóra-Ási
7 3 H Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
8 3 H Ragnheiður Hallgrímsdóttir Dynur frá Árgerði Jarpur/rauð- stjörnótt 13 Smári Tristan frá Árgerði Nös frá Árgerði
9 4 V Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Hera frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Hugi frá Hafsteinsstöðum Gnípa frá Laxárnesi
10 4 V Veronika Eberl Fló frá Búð Rauður/dökk/dr. einlitt 9 Geysir Hofnar frá Hjallanesi 1 Kirkjublesa frá Grímsstöðum
11 4 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Kópur Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
12 5 V Viggó Sigursteinsson Njáll frá Saurbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur Kraftur frá Bringu Njóla frá Miðsitju
13 5 V Hlynur Þórisson Framtíðarspá frá Ólafsbergi Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Hörður Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Framtíð frá Ólafsbergi
14 5 V Hrafnhildur Jónsdóttir Melkorka frá Hellu Rauður/ljós- einlitt glófext 10 Fákur Þóroddur frá Þóroddsstöðum Gola frá Grundarfirði
15 6 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 11 Geysir Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
16 6 V Birna Sif Sigurðardóttir Blíða frá Keldulandi Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Sprettur Þrífótur frá Sólheimum Peysa frá Keldulandi
17 6 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur Gári frá Auðsholtshjáleigu Glóð frá Hömluholti
18 7 H Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr... 10 Fákur Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
19 7 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
20 7 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Geysir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Rita frá Litlu-Tungu 2
21 8 H Kristinn Már Sveinsson Ósvör frá Reykjum Bleikur/fífil/kolóttur st... 8 Hörður Frægur frá Flekkudal Ölrún frá Reykjum
22 8 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 13 Sprettur Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
23 9 V Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 8 Máni Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
24 9 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 8 Sindri Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
25 9 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
26 10 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Máni Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
27 10 V Gústaf Loftsson Vigri frá Dísarstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 7 Logi Ágústínus frá Melaleiti Orka frá Bræðratungu
28 10 V Jón Björnsson Heikir frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 8 Léttir Smári frá Skagaströnd Myndlist frá Akureyri
29 11 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt 7 Fákur Kiljan frá Steinnesi Kolfinna frá Glæsibæ 2
30 11 V Þuríður Einarsdóttir Líf frá Oddgeirshólum Grár/rauður tvístjörnótt 6 Sleipnir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Birta frá Bár
31 11 V Atli Geir Jónsson Gjafar frá Ósavatni Rauður/milli- skjótt 11 Máni Þráinn frá Krossi Gæfa frá Beingarði
32 12 H Heiðdís Arna Ingvadóttir Glúmur frá Vakurstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Geysir Glaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Úlfsstöðum
33 12 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
34 12 H Sigurður V. Ragnarsson Hnokki frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Máni Glotti frá Sveinatungu Drottning frá Sauðárkróki
35 13 H Hrönn Ásmundsdóttir Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 11 Máni Borði frá Fellskoti Sóley frá Melabergi
36 13 H Ragnheiður Hallgrímsdóttir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli- skjótt hrin... 10 Smári Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
37 13 H Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 10 Geysir Blakkur frá Tjaldhólum Framsýn frá Tjaldhólum
38 14 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 10 Sprettur Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
39 14 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
40 14 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 14 Fákur Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
41 15 V Steinar Sigurðsson Stefnir frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt 12 Fákur Hrymur frá Hofi Vænting frá Móbergi
42 15 V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 7 Geysir Draumur frá Holtsmúla 1 Yrja frá Holtsmúla 1
43 15 V Guðlaugur Pálsson Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Gustur frá Lækjarbakka Írafár frá Akureyri
44 16 V Árni Sigfús Birgisson Veigar frá Sauðholti 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Natan frá Ketilsstöðum Góa frá Leirulæk
45 16 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sindri Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
46 16 V Jóhannes Magnús Ármannsson Ester frá Eskiholti II Vindóttur/jarp- stjörnótt 8 Sörli Hnjúkur frá Hesti Háspenna frá Hofsstöðum
47 17 H Lea Schell Eyvör frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 6 Geysir Bliki annar frá Strönd Dama frá Víðivöllum
48 17 H Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 10 Kópur Þokki frá Kýrholti Katla frá Ytri-Skógum
49 17 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
50 18 H Páll Þ Viktorsson Elvur frá Flekkudal Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður Glymur frá Flekkudal Villimey frá Snartartungu
51 18 H Gunnar Már Þórðarson Njála frá Kjarnholtum I Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur Eldjárn frá Tjaldhólum Gæja frá Kjarnholtum I
52 18 H Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli- nösótt 7 Fákur Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gerpla frá Hólabaki
Tölt T7 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g... 12 Háfeti Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
2 1 H Sigurður Jónsson Logn frá Þingholti Rauður/milli- einlitt 8 Brimfaxi Stormur frá Leirulæk Katla frá Högnastöðum
3 1 H Elísabet Sveinsdóttir Prins frá Árbakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sprettur Pegasus frá Skyggni Hind frá Árbakka
4 2 V Ólöf Ósk Magnúsdóttir Natalía frá Nýjabæ Jarpur/milli- tvístjörnótt 7 Sleipnir Natan frá Ketilsstöðum Randalín frá Nýjabæ
5 2 V Kjartan Gunnar Jónsson Víðir frá Litlu-Tungu 2 Rauður/bleik- einlitt 11 Trausti Veigar frá Vakurstöðum Issa frá Litlu-Tungu 1
6 2 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 5 Geysir Gammur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
7 3 V Pia Rumpf Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Þorsti frá Garði Viðja frá Grænuhlíð
8 3 V Hjördís Rut Jónsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 17 Sindri Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
9 3 V Kjartan Gunnar Jónsson Boss frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt 10 Trausti Vilmundur frá Feti Dafna frá Hólkoti
10 4 H Rúrik Hreinsson Flaumur frá Leirulæk Jarpur/milli- einlitt 18 Máni Djákni frá Votmúla 1 Sjöfn frá Múla
11 4 H Verena Stephanie Wellenhofer Harpa frá Runnum Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur Moli frá Skriðu Þrá frá Langholtsparti
12 4 H Marie-Josefine Neumann Þokkadís frá Akureyri Jarpur/dökk- einlitt 13 Geysir Smári frá Skagaströnd Tinna frá Lönguhlíð
13 5 V Sigurður Guðjónsson Nn frá Álftanesi Brúnn/mó- einlitt 8 Geysir Glóðar frá Reykjavík Stjarna Hrönn frá Köldukinn
14 5 V Sigríður Arndís Þórðardóttir Lára frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Huginn frá Haga I Ljúf frá Búðarhóli
15 5 V Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir Þota frá Kjarri Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sprettur Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
16 6 V Brynja Viðarsdóttir Ónar frá Hofsósi Jarpur/milli- einlitt 6 Sprettur Óðinn frá Enni Þön frá Hofsósi
17 6 V Smári Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum Grár/brúnn einlitt 9 Sörli Arður frá Brautarholti Fiða frá Svignaskarði
18 6 V Anni Olsson Freyja frá Enni Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Glymur frá Árgerði Gnótt frá Enni
19 7 V Helgi Einar Harðarson Jökull frá Hofsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 11 Brimfaxi Fróði frá Litlalandi Vopna frá Norður-Hvammi
20 7 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 11 Fákur Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
21 8 H Sigríður Arndís Þórðardóttir Aragorn frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt glófext 8 Geysir Aron frá Strandarhöfði Gola frá Grundarfirði
Fjórgangur V5 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Marie-Josefine Neumann Vörður frá Lynghaga Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Geysir Jón Forseti frá Hvolsvelli Minning frá Stóra-Hofi
2 1 V Catharina Marie Berta Krentel Ljúfur frá Egilsstaðakoti Leirljós/Hvítur/milli- sk... 7 Sleipnir Kinnskær frá Selfossi Stikla frá Egilsstaðakoti
3 1 V Kjartan Gunnar Jónsson Víðir frá Litlu-Tungu 2 Rauður/bleik- einlitt 11 Trausti Veigar frá Vakurstöðum Issa frá Litlu-Tungu 1
4 2 V Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót... 11 Sindri Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
5 2 V Elísabet Sveinsdóttir Prins frá Árbakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sprettur Pegasus frá Skyggni Hind frá Árbakka
6 2 V Smári Adolfsson Fáni frá Hjarðartúni Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sörli Arður frá Brautarholti Folda frá Skriðu
7 3 V Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir Þota frá Kjarri Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sprettur Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
8 3 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 11 Fákur Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
9 3 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g... 12 Háfeti Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
10 4 V Marie-Josefine Neumann Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt 9 Geysir Tígull frá Gýgjarhóli Apríl frá Skeggsstöðum