miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áhugamannamót Íslands

16. júlí 2015 kl. 23:17

Áhugamannamót Íslands

Dagskrá og ráslisti.

Áhugamannamót Íslands fer fram um helgina, 18.-19. júlí. Hér fyrir neðan er dagskrá mótsins og ráslisti.
Dagskrá:
 Laugardagur 18. júlí
 8:30 Fjórgangur V2
 10:30 Hlé
 10:45 Fjórgangur V5
 12:15 Matarhlé
 13:00 Fimmgangur F2
 14:30 Tölt T7
 15:30 Kaffihlé
 16:00 Gæðingaskeið
 17:00 Tölt T3
18:15 Tölt T4
19:00 Sameiginlegt grill
21:00 100 m skeið- kvöldvaka!!!!  

 Sunnudagur 19. júlí
 10:00 B-úrslit V2
 10:30 B-úrslit V5
 11:00 B-úrslit F2
 11:30 B-úrslit T7
 12:00 B-úrslit T4
 12:30 Matarhlé
 13:30 B-úrslit T3
 14:00 A-úrslit V2
 14:30 A-úrslit V5
 15:00 A-úrslit T7
 15:30 Kaffihlé
 16:00 A-úrslit T4
 16:30 A-úrslit T3
 17:00 A-úrslit F2

Ráslisti 
Fjórgangur V5 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Emma Kristina Gullbrandson Nn frá Stóru-Hildisey Grár/óþekktur skjótt 11 Sleipnir Árni Geir frá Feti Hylling frá Stóru-Hildisey
1 1 V Larissa Silja Werner Náttfari frá Bakkakoti 7 Geysir 
2 1 V Jón Þorberg Steindórsson Sunneva frá Þingbrekku Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Sær frá Bakkakoti Kringla frá Kringlumýri
3 2 H Svanhildur Hall Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
4 2 H Pia Rumpf Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt 10 Geysir Blossi frá Syðsta-Ósi Dáð frá Skollagróf
5 3 V Snorri Freyr Garðarsson Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Asi frá Kálfholti Sprengja frá Kálfholti
6 3 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g... 11 Háfeti Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
7 3 V Einar Örn Þorkelsson Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Sörli Lúðvík frá Feti Sóllilja frá Feti
8 4 V Jóna Stína Bjarnadóttir Gullbrá frá Fornustekkum Brúnn/milli- einlitt 11 Hornfirðingur Flóki frá Viðborðsseli 1 Nótt frá Fornustekkum
9 4 V Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót... 10 Sindri Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
10 5 H Eiríkur Vilhelm Sigurðarson Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
11 5 H Anika Katharina Wiest Líf frá Efra-Seli Vindóttur/mó stjarna,nös ... 7 Sleipnir Leiknir frá Vakurstöðum Lísa frá Litlu-Tungu 2
12 6 V Pia Rumpf Bikar frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Töfri frá Kjartansstöðum Viðja frá Grænuhlíð
13 6 V Jón Þorberg Steindórsson Jökull frá Svalbarðseyri Leirljós/Hvítur/ljós- skj... 8 Geysir Hruni frá Breiðumörk 2 Harpa frá Svalbarðseyri
14 6 V Árni Geir Sigurbjörnsson Bjartur frá Garðakoti Grár/brúnn blesótt 10 Sörli Fengur frá Sauðárkróki Grána frá Garðakoti

Fimmgangur F2 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Röst frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Ægir frá Litlalandi Rispa frá Reykjavík
2 1 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt 16 Fákur Glæsir frá Litlu-Sandvík Hending frá Stóra-Hofi
3 1 V Darri Gunnarsson Örn frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 16 Sörli Kjarkur frá Egilsstaðabæ Assa frá Jórvík 1
4 2 H Jón Þorberg Steindórsson Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt 10 Geysir Hróar frá Hafsteinsstöðum Brynhildur frá Hólum
5 2 H Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli- nösótt 8 Sprettur Hreimur frá Fornusöndum Vaka frá Presthúsum II
6 3 V Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 9 Sindri Fannar frá Ármóti Árdís frá Ármóti
7 3 V Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Valur frá Hellu Jörp frá Ey II
8 3 V Viggó Sigursteinsson Ör frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- blesótt 10 Sprettur Þóroddur frá Þóroddsstöðum Linda frá Hvolsvelli
9 4 V Guðríður Eva Þórarinsdóttir Stjörnunótt frá Litlu-Gröf Brúnn/mó- stjarna,nös eða... 8 Smári Stjörnufákur frá Stóru-Gröf y Nótt frá Mosfellsbæ
10 4 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Geysir Orri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Arnarhóli
11 4 V Jóna Stína Bjarnadóttir Nn frá Fornustekkum Bleikur/álóttur einlitt 6 Hornfirðingur Keilir frá Miðsitju Skíma frá Fornustekkum
12 5 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 9 Geysir Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
13 5 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
14 5 V Árni Geir Sigurbjörnsson Heimir frá Hestheimum Rauður/dökk/dr. einlitt 15 Sörli Markús frá Langholtsparti Vör frá Varmalæk
15 6 V Darri Gunnarsson Irena frá Lækjarbakka Rauður/milli- blesa auk l... 15 Sörli Feykir frá Hafsteinsstöðum Dama frá Víðivöllum
16 6 V Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
17 7 H Jón Þorberg Steindórsson Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 8 Geysir Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði
18 7 H Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Sólon frá Skáney Hrafnhildur frá Stafholtsvegg
19 7 H Ásmundur Þórisson Framtíð frá Hvolsvelli Jarpur/milli- tvístjörnótt 6 Geysir Stormur frá Leirulæk Orka frá Hvolsvelli
20 8 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli
21 8 V Þorvarður Friðbjörnsson Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Fákur Glymur frá Flekkudal Ísbrá frá Torfastöðum

Fjórgangur V2 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Glanni frá Reykjavík Glóðey frá Hjallanesi 1
2 1 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sindri Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
3 1 V Jóhann Ólafsson Frosti frá Hellulandi Grár/brúnn einlitt 8 Sprettur Hrymur frá Hofi Brenna frá Hellulandi
4 2 V Rósa Valdimarsdóttir Snævör frá Hamrahóli Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Haukur Freyr frá Höfnum Þokkadís frá Hamrahóli
5 2 V Erna Óðinsdóttir Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli- einlitt 9 Smári Þjótandi frá Svignaskarði Buska frá Hvammi I
6 2 V Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Sveðja frá Ási 1 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Þyrnir frá Þóroddsstöðum Mörk frá Hvíteyrum
7 3 V Valgerður Gunnarsdóttir Jalda frá Arnarstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Sikill frá Sperðli Jóra frá Arnarstöðum
8 3 V Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Platon frá Sauðárkróki Vor-Dís frá Halldórsstöðum
9 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 13 Fákur Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
10 4 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
11 4 H Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Álfasteinn frá Selfossi Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
12 5 V Ragnheiður Kristjánsdóttir Ofsi frá Dufþaksholti Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 8 Geysir Mars frá Ragnheiðarstöðum Orka frá Dufþaksholti
13 5 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
14 5 V Helgi Kjartansson Topar frá Hvammi I Rauður/sót- nösótt 10 Smári Tígull frá Gýgjarhóli Una frá Hvammi I
15 6 H Klara Sif Ásmundsdóttir Gjafar frá Hvolsvelli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Ófeigur frá Bakkakoti Katla frá Hvolsvelli
16 6 H Ófeigur Ólafsson Hraunar frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Adam frá Ásmundarstöðum Hekla frá Reykjavík
17 6 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
18 7 V Tinna Rut Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 7 Máni Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi
19 7 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Fákur Hágangur frá Narfastöðum Flauta frá Stóra-Ási
20 7 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10 Sprettur Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
21 8 V Jóhann Ólafsson Kórall frá Kanastöðum Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sprettur Borði frá Fellskoti Stelpa frá Kanastöðum
22 8 V Viggó Sigursteinsson Laufey frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur Krákur frá Blesastöðum 1A Ljúf frá Búðarhóli
23 8 V Smári Gunnarsson Kraftur frá Lyngási 4 Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Geysir Galsi frá Sauðárkróki Orka frá Lyngási 4
24 9 V Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
25 9 V Guðmundur Ólafsson Krapi frá Búlandi Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Vár frá Vestra-Fíflholti Snerra frá Brattavöllum
26 9 V Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 11 Hörður Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
27 10 V Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt 11 Sleipnir Illingur frá Tóftum Lind frá Ármóti
28 10 V Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... 13 Sprettur Glampi frá Vatnsleysu Syrpa frá Skálakoti
29 10 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 13 Fákur Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
30 11 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
31 11 V Þorvarður Friðbjörnsson Sómi frá Borg Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Leiknir frá Vakurstöðum Ógn frá Búð
32 11 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Glúmur frá Vakurstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Geysir Glaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Úlfsstöðum
33 12 V Arnar Ingi Lúðvíksson Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt 7 Sörli Grunur frá Oddhóli Skyssa frá Bergstöðum
34 12 V Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
35 12 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
36 13 V Ásgeir Örn Ásgeirsson Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Þokki frá Kýrholti Snælda frá Úlfsstöðum
37 13 V Jón Haraldsson Sleipnir frá Hvammi Brúnn/dökk/sv. skjótt 15 Háfeti Andvari frá Ey I Dóttla frá Hvammi
38 14 H Guðríður Eva Þórarinsdóttir Framsókn frá Litlu-Gröf Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Smári Hreimur frá Flugumýri II Álfdís frá Litlu-Gröf
39 14 H Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Dynur frá Hvammi Björk frá Vindási
40 14 H Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt 7 Máni Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hera frá Bjalla
41 15 H Hulda Hrönn Stefánsdóttir Gyðja frá Hrepphólum Jarpur/milli- einlitt 13 Smári Hrynjandi frá Hrepphólum Pennadís frá Hrepphólum
42 15 H Marta Bryndís Matthíasdóttir Þrymur frá Álfhólum Brúnn/milli- blesótt 7 Fákur Leiknir frá Vakurstöðum Þyrnirós frá Álfhólum
43 16 V Ragnheiður Kristjánsdóttir Orða frá Dufþaksholti Leirljós/Hvítur/dökk- ble... 9 Geysir Veigar frá Vakurstöðum Orka frá Dufþaksholti
44 16 V Tinna Rut Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 13 Máni Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
45 16 V Matthías Óskar Barðason Sámur frá Hafnarfirði 8 Fákur 

Gæðingaskeið 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11 Fákur Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
2 2 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
3 3 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Geysir Orri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Arnarhóli
4 4 V Ingibergur Árnason Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 14 Sörli Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
5 5 V Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
6 6 V Valgerður Sveinsdóttir Aska frá Hraunbæ Grár/jarpur einlitt 12 Fákur Huginn frá Haga I Ör frá Hraunbæ
7 7 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur Glymur frá Flekkudal Vaka frá Reykjavík
8 8 V Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur Borði frá Fellskoti Sigurvon frá Hraunbæ
9 9 V Jón Þorberg Steindórsson Maístjarna frá Egilsstaðakoti Rauður/milli- stjörnótt 7 Geysir Kinnskær frá Selfossi Kviða frá Egilsstaðakoti
10 10 V Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Valur frá Hellu Jörp frá Ey II
11 11 V Kjartan Kristgeirsson Flaumur frá Hjallanesi 1 Jarpur/ljós einlitt 11 Ljúfur Nn Ósk frá Aðalbóli
12 12 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Sólon frá Skáney Hrafnhildur frá Stafholtsvegg

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Þórunn Kristjánsdóttir Gjafar frá Þingeyrum Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 18 Sprettur Oddur frá Selfossi Gjöf frá Neðra-Ási
2 2 V Sarah Maagaard Nielsen Lísa frá Hólmum Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Geysir Hákon frá Hafsteinsstöðum Hrefna frá Hólmum
3 3 V Veronika Eberl Tenór frá Norður-Hvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 19 Ljúfur Hvammur frá Norður-Hvammi Þögn frá Norður-Hvammi
4 4 V Hermann Árnason Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli- einlitt 14 Sindri Toppur frá Eyjólfsstöðum Embla frá Hvannstóði
5 5 V Ingibergur Árnason Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 14 Sörli Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
6 6 V Jón Haraldsson Gutti frá Hvammi Brúnn/dökk/sv. skjótt 17 Háfeti Gustur frá Hóli Lucy frá Hvammi
7 7 V Katrín Sigurðardóttir Lydía frá Kotströnd Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Trúr frá Auðsholtshjáleigu Sara frá Stokkseyri
8 8 V Kjartan Guðbrandsson Ómar frá Fróni Rauður/milli- blesótt 9 Fákur Straumur frá Sauðárkróki Freydís frá Reykjavík
9 9 V Jón Þorberg Steindórsson Maístjarna frá Egilsstaðakoti Rauður/milli- stjörnótt 7 Geysir Kinnskær frá Selfossi Kviða frá Egilsstaðakoti
10 10 V Guðmundur Jónsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Flengur frá Böðmóðsstöðum 2 Jóka frá Höfðabrekku
11 11 V Kjartan Kristgeirsson Flaumur frá Hjallanesi 1 Jarpur/ljós einlitt 11 Ljúfur Nn Ósk frá Aðalbóli

Tölt T2 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt 20 Fákur Jór frá Kjartansstöðum Hátíð frá Hellu
2 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Tindur frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Vífill frá Dalsmynni Vetrarbraut frá Vestra-Fíflho
3 2 H Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Sólon frá Skáney Hrafnhildur frá Stafholtsvegg
4 2 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Geysir Orri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Arnarhóli
5 3 V Jón Þorberg Steindórsson Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 8 Geysir Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði
6 3 V Arnar Ingi Lúðvíksson Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt 7 Sörli Grunur frá Oddhóli Skyssa frá Bergstöðum
7 3 V Sigurbjörn J Þórmundsson Sólbrún frá Skagaströnd Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Gammur frá Steinnesi Sól frá Litla-Kambi
8 4 H Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11 Fákur Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
9 4 H Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt 11 Sleipnir Illingur frá Tóftum Lind frá Ármóti
10 4 H Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Platon frá Sauðárkróki Vor-Dís frá Halldórsstöðum
11 5 H Sarah Maagaard Nielsen Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli- einlitt 9 Geysir Stæll frá Miðkoti Kæti frá Þúfu í Landeyjum
12 5 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
13 6 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt 10 Fákur Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Vaka frá Reykjavík
14 6 V Þröstur Sigurðsson Tinna frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Prúð frá Árbæ

Tölt T3 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Jóhann Ólafsson Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þruma frá Viðborðsseli 1
2 1 V Ásmundur Þórisson Framtíð frá Hvolsvelli Jarpur/milli- tvístjörnótt 6 Geysir Stormur frá Leirulæk Orka frá Hvolsvelli
3 1 V Sarah Maagaard Nielsen Kraftur frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt 8 Geysir Klængur frá Skálakoti Orka frá Miðkoti
4 2 V Klara Sif Ásmundsdóttir Gjafar frá Hvolsvelli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Ófeigur frá Bakkakoti Katla frá Hvolsvelli
5 2 V Valgerður Gunnarsdóttir Jalda frá Arnarstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Sikill frá Sperðli Jóra frá Arnarstöðum
6 2 V Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Leiknir frá Vakurstöðum Eik frá Múlakoti
7 3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Ósk frá Lambastöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Þorri frá Þúfu í Landeyjum Fluga frá Lambastöðum
8 3 H Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
9 3 H Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 11 Hörður Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
10 4 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
11 4 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 12 Fákur Gári frá Auðsholtshjáleigu Glóð frá Hömluholti
12 4 V Kjartan Guðbrandsson Aldís frá Fróni Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Fákur Keilir frá Miðsitju Freydís frá Reykjavík
13 5 V Kristján Gunnar Helgason Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir Þróttur frá Hamarshjáleigu Snædís frá Gíslabæ
14 5 V Ragnheiður Kristjánsdóttir Ofsi frá Dufþaksholti Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 8 Geysir Mars frá Ragnheiðarstöðum Orka frá Dufþaksholti
15 6 H Helgi Kjartansson Topar frá Hvammi I Rauður/sót- nösótt 10 Smári Tígull frá Gýgjarhóli Una frá Hvammi I
16 6 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10 Sprettur Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
17 6 H Tinna Rut Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 7 Máni Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi
18 7 H Erna Óðinsdóttir Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli- einlitt 9 Smári Þjótandi frá Svignaskarði Buska frá Hvammi I
19 7 H Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 6 Geysir Draumur frá Holtsmúla 1 Yrja frá Holtsmúla 1
20 7 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
21 8 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 13 Fákur Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
22 8 H Ásgeir Örn Ásgeirsson Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Þokki frá Kýrholti Snælda frá Úlfsstöðum
23 9 V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Sprettur Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
24 9 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Sörli Ægir frá Litlalandi Lotta frá Tungu
25 9 V Kjartan Kristgeirsson Fló frá Búð Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Ljúfur Hofnar frá Hjallanesi 1 Kirkjublesa frá Grímsstöðum
26 10 H Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... 13 Sprettur Glampi frá Vatnsleysu Syrpa frá Skálakoti
27 10 H Steinar Torfi Vilhjálmsso Bára frá Brekkum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Ás frá Ármóti Spönn frá Árbakka
28 11 V Ófeigur Ólafsson Hraunar frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Adam frá Ásmundarstöðum Hekla frá Reykjavík
29 11 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt 8 Fákur Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ljúf frá Búðarhóli
30 11 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
31 12 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sindri Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
32 12 V Guðríður Eva Þórarinsdóttir Framsókn frá Litlu-Gröf Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Smári Hreimur frá Flugumýri II Álfdís frá Litlu-Gröf
33 12 V Gunnar Jónsson Blakkur frá Skeiðháholti 3 Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Blær frá Efri-Brúnavöllum I Hrönn frá Kjarnholtum I
34 13 H Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Glanni frá Reykjavík Glóðey frá Hjallanesi 1
35 13 H Hulda Hrönn Stefánsdóttir Gyðja frá Hrepphólum Jarpur/milli- einlitt 13 Smári Hrynjandi frá Hrepphólum Pennadís frá Hrepphólum
36 13 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
37 14 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli
38 14 V Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Álfasteinn frá Selfossi Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
39 14 V Viggó Sigursteinsson Laufey frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur Krákur frá Blesastöðum 1A Ljúf frá Búðarhóli
40 15 H Jóhann Ólafsson Frosti frá Hellulandi Grár/brúnn einlitt 8 Sprettur Hrymur frá Hofi Brenna frá Hellulandi
41 15 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
42 15 H Tinna Rut Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 13 Máni Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka

Tölt T7 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Bryndís Árný Antonsdóttir Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt 10 Hörður Tígur frá Álfhólum Gáska frá Álfhólum
2 1 V Pia Rumpf Bikar frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Töfri frá Kjartansstöðum Viðja frá Grænuhlíð
3 1 V Ragnheiður Kristjánsdóttir Orða frá Dufþaksholti Leirljós/Hvítur/dökk- ble... 9 Geysir Veigar frá Vakurstöðum Orka frá Dufþaksholti
4 2 V Eiríkur Vilhelm Sigurðarson Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
5 2 V Helgi Einar Harðarson Jökull frá Hofsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Brimfaxi Fróði frá Litlalandi Vopna frá Norður-Hvammi
6 2 V Snorri Freyr Garðarsson Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Asi frá Kálfholti Sprengja frá Kálfholti
7 3 V Einar Örn Þorkelsson Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli Kraftur frá Bringu Dís frá Hraunbæ
8 3 V Arnar Jónsson Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt 10 Geysir Orri frá Þúfu í Landeyjum Gláka frá Herríðarhóli
9 3 V Jóna Stína Bjarnadóttir Nn frá Fornustekkum Bleikur/álóttur einlitt 6 Hornfirðingur Keilir frá Miðsitju Skíma frá Fornustekkum
10 4 H Sigríður Arndís Þórðardóttir Aragorn frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt glófext 7 Geysir Aron frá Strandarhöfði Gola frá Grundarfirði
11 4 H Árni Geir Sigurbjörnsson Heimir frá Hestheimum Rauður/dökk/dr. einlitt 15 Sörli Markús frá Langholtsparti Vör frá Varmalæk
12 4 H Ólöf Ósk Magnúsdóttir Natalía frá Nýjabæ Jarpur/milli- tvístjörnótt 6 Sleipnir Natan frá Ketilsstöðum Randalín frá Nýjabæ
13 5 V Hjördís Rut Jónsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 16 Sindri Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
14 5 V Anika Katharina Wiest Líf frá Efra-Seli Vindóttur/mó stjarna,nös ... 7 Sleipnir Leiknir frá Vakurstöðum Lísa frá Litlu-Tungu 2
15 6 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Glúmur frá Vakurstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Geysir Glaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Úlfsstöðum
16 6 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Ábóti frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- skjótt 8 Geysir Ás frá Ármóti Venus frá Þúfu í Landeyjum
17 6 V Hafdís Svava Níelsdóttir Svalur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Aron frá Strandarhöfði Sjöstjarna frá Árbæ
18 7 V Þorleifur Þorri Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt 17 Hörður Sproti frá Hæli Bryðja frá Húsatóftum
19 7 V Pia Rumpf Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt 10 Geysir Blossi frá Syðsta-Ósi Dáð frá Skollagróf
20 7 V Rúrik Hreinsson Bubbi frá Þingholti Brúnn/milli- skjótt 9 Brimfaxi Borði frá Fellskoti Katla frá Högnastöðum
21 8 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g... 11 Háfeti Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
22 8 H Bára Másdóttir Snoppa frá Fossi Jarpur/milli- einlitt 7 Smári Arður frá Brautarholti Spóla frá Oddakoti
23 9 V Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Hera frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Hugi frá Hafsteinsstöðum Gnípa frá Laxárnesi
24 9 V Emma Kristina Gullbrandson Nn frá Stóru-Hildisey Grár/óþekktur skjótt 11 Sleipnir Árni Geir frá Feti Hylling frá Stóru-Hildisey
25 9 V Jóna Stína Bjarnadóttir Gullbrá frá Fornustekkum Brúnn/milli- einlitt 11 Hornfirðingur Flóki frá Viðborðsseli 1 Nótt frá Fornustekkum
26 10 H Svanhildur Hall Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Stáli frá Kjarri Auðna frá Kjarri
27 10 H Larissa Silja Werner Tvistur frá Nýjabæ 18 Geysir 
28 10 H Ólöf Ósk Magnúsdóttir Samba frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Kraki frá Laufhóli Sending frá Litlu-Sandvík
29 11 V Eiríkur Vilhelm Sigurðarson Hátíð frá Árbæjarhjáleigu II Grár/óþekktur stjörnótt 6 Sindri Gídeon frá Lækjarbotnum Hremmsa frá Skarði
30 11 V Sigríður Arndís Þórðardóttir Þruma frá Akureyri Grár/brúnn skjótt 12 Geysir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sara frá Höskuldsstöðum
31 11 V Rósa Valdimarsdóttir Snævör frá Hamrahóli Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Haukur Freyr frá Höfnum Þokkadís frá Hamrahóli