sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ævar hlaut Öderinn

11. ágúst 2016 kl. 23:18

Niðurstöður úr fjórðu skeiðleikunum

Skeiðleikar 4

Fjórðu skeiðleikar ársins fóru fram að Brávöllum á Selfossi í kvöld. Margir fljótir hestar voru skráðir auk nýrra og spennandi hrossa. Stigahæsti knapi kvöldsins var Ævar Örn Guðjónsson og hlaut því öderinn sem veittur er hvert kvöld fyrir þann knapa sem nær bestum árangri á skeiðleikum.

Næstu Skeiðleikar verða auglýstir þegar nær dregur. 
Baldvin og Þorvaldur styrkti um öll verðlaun í skeiðgreinum kvöldsins, án þeirra væri ekki hægt að halda skeiðleika og eiga þau Guðmundur og Ragna heila þökk skilið fyrir það.

Niðurstöður
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,70 
2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,81 
3 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 7,98 
4 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 8,09 
5 Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum 8,09 
6 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 8,21 
7 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal 8,33 
8 Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi 8,37 
9 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 8,41 
10 Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi 8,42 
11 Sigursteinn Sumarliðason Birta frá Tóftum 8,43 
12 Sigurður Óli Kristinsson Djörfung frá Skúfslæk 8,46 
13 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 8,53 
14 Daníel Ingi Larsen Snör frá Oddgeirshólum 8,61 
15 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi 9,27 
16 Hlynur Pálsson Cesilja frá Vatnsleysu 9,71 
17 Larissa Werner Rúmba frá Kjarri 10,05 
18 Jónína Valgerður Örvar Bylur frá Súluholti 11,42 
19 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 0,00

SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Tími
1 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti 14,47 
2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 14,52 
3 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal 14,57 
4 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,59 
5 Tómas Örn Snorrason Pandra frá Hæli 15,64 
6 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 15,70 
7 Sigurður Óli Kristinsson Djörfung frá Skúfslæk 15,73 
8 Ævar Örn Guðjónsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 15,90 
9 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 16,09 
10 Ævar Örn Guðjónsson Björt frá Bitru 16,10 
11 Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú 16,25 
12 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák 16,43 
13 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 17,23 
14 Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti 0,00 
15 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 0,00 
16 Konráð Valur Sveinsson Gyðja frá Hvammi III 0,00 
17 Hlynur Pálsson Cesilja frá Vatnsleysu 0,00 
18 Gunnlaugur Bjarnason Garún frá Blesastöðum 2A 0,00

SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Tími
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 22,88 
2 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 22,97 
3 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli 23,06 
4 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum 23,09 
5 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 23,48 
6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 23,94