föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Aðalheiður Anna og Óskar langefst í slaktaumatölti

4. júlí 2019 kl. 18:05

Óskar frá Breiðsstöðum

Forkeppni í meistaraflokki fór fram í dag.

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir og Óskar frá Breiðsstöðum sýndu frábæra takta í slaktaumatölti meistara. Einkunn þeirra er hvorki meira né minna en 8,83, sem er með því hærra sem gefið hefur verið í slaktaumatölti.

Samkvæmt worldranking lista FEIF, hefur einungis einn knapi hlotið hærri einkunn síðastliðinn þrjú ár. Það var Jolly Schrenk og hestur hennar Glæsir von Gut Wertheim en þeirra einkunn var 8,87 á móti í Þýskalandi í fyrra.

Í öðru sæti er Helga Una Björnsdóttir og Þoka frá Hamarsey en þær hlutu 7,97 í einkunn.

Jafnir í 3-4 sæti eru þeir Ásmundur Ernir Snorrason með Fræg frá Strandarhöfði og Matthías Leó Matthíasson með Doðrant frá Vakurstöðum en einkunn þeirra er 7,73.

Í fimmta sæti er Hanna Rún Ingibergsdóttir og Mörður frá Kirkju með einkunnina 7,63

Tölt T2                                                            

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                

Sæti         Knapi                 Hross              Einkunn

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Óskar frá Breiðstöðum       8,83

2              Helga Una Björnsdóttir               Þoka frá Hamarsey 7,97

3-4            Ásmundur Ernir Snorrason         Frægur frá Strandarhöfði    7,73

3-4            Matthías Leó Matthíasson          Doðrant frá Vakurstöðum   7,73

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir          Mörður frá Kirkjubæ           7,63

6              Jakob Svavar Sigurðsson          Vallarsól frá Völlum            7,60

7              Anna S. Valdemarsdóttir            Sæborg frá Hjarðartúni       7,50

8              Viðar Ingólfsson Hængur frá Bergi  7,33

9              Mette Mannseth  Blundur frá Þúfum 7,30

10             Gústaf Ásgeir Hinriksson           Hrókur frá Hjarðartúni         7,23

11-13        Sigursteinn Sumarliðason           Krókus frá Dalbæ  7,00

11-13        Hinrik Bragason  Ópera frá Litla-Garði          7,00

11-13        Sigurður Sigurðarson                 Magni frá Þjóðólfshaga 1   7,00

14-15        Máni Hilmarsson Lísbet frá Borgarnesi         6,83

14-15        Henna Johanna Sirén                 Herjann frá Eylandi 6,83

16             Vera Evi Schneiderchen             Bragur frá Steinnesi           6,53

17             Sigrún Rós Helgadóttir              Tvífari frá Varmalæk           6,50

18             Sigursteinn Sumarliðason           Saga frá Blönduósi            0,00