mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Að loknu íþróttamóti Sleipnis

28. maí 2019 kl. 15:35

Viðar og Maístjarna - WR Selfossi 2019

Umfjöllun og öll úrslit mótsins

 

Nú er opnu íþróttamóti Sleipnis lokið. Mótið fór vel fram og  dagskrá stóðst að mestu.

Flestir af þeim knöpum sem valdir voru í landsliðshóp Íslands í vetur tóku þátt í mótinu og því ljóst að einhver heimsmeistaraefni voru í brautinni á Brávöllum.

Margir knapar náðu góðum árangri og má því til stuðnings nefna Árna Björn Pálsson sem stóð efstur að lokinni forkeppni í tölti á Hátíð frá Hemlu II og í fjórgangi á Flaum frá Sólvangi. Hann var annar eftir forkeppni í fimmgangi á Kötlu frá Hemlu II en sigraði í A-úrslitum. Árni Björn sigraði einnig fjórgang á Flaum með einkunnina 8,40. Árni Björn mætti ekki með Hátíð til úrslita í tölti.

Úrslitin í töltinu sigraði Viðar Ingólfsson á glæsihryssunni Maístjörnu frá Árbæjarhjáleigu II. Viðar átti einnig fínu gengi að fagna á þessu móti og var með Hæng frá Bergi í a-úrslitum í fimmgangi þar sem hann endaði þriðji með 7,69 í einkunn.

Davíð Jónsson náði eftirtektarverðum árangri í gæðingaskeiði þegar hann sigraði á Irpu frá Borgarnesi með 8,33 í einkunn.

Þórarinn Eymundsson gerði góða ferð suður um heiðar. Hann var með tvo hesta í a-úrslitum í fimmgangi þá Þráinn frá Flagbjarnarholti og Veg frá Kagaðarhóli. Þórarinn mætti ekki með Þráinn í úrslit en endaði í fimmta sæti á Veg með 7,52 í einkunn. Þráinn er nú kominn í húsnotkun á hrossaræktarbúinu Feti. Þórarinn mætti einnig með hina hvell-vökru Gullbrá frá Lóni og sigraði hann 150 metra skeið á tímanum 14,64 sekúndum. Þórarinn var einnig í b-úrslitum í tölti á Lauk frá Varmalæk.

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir sýndi mikla fagmennsku þegar hún sýndi Óskar frá Breiðstöðum í slaktaumatölti og fjórgangi. Þessar sýningar skiluðu henni yfirburða sigri í samanlagðri fjórgangskeppni auk þess sem hún varð önnur í fjórgangi og sigraði slaktaumatölt með ofur einkunnina 8,83.

Konráð Valur Sveinsson sýndi einnig fram á þá yfirburði sem hann hefur í keppni í skeiðgreinum hann og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu sigruðu oftar sem áður í 250 metra skeiði og hann mætti með  nýjan hest í 100 metra skeið, Losta frá Ekru, og náði besta tímanum 7,77 sekúndum.

Hinrik Bragason náði góðum árangri á mýktar hestinum Hrók frá Hjarðartúni en hann var í A-úrslitum bæði í fjórgangi og tölti T1.

Í ungmennaflokki náði Ylfa Guðrún mjög góðum árangri en hún sigraði fimmgang ungmenna á Bjarkey frá Blesastöðum, fjórgang ungmenna á Prins frá Skúfslæk auk þess að verða samanlagður fjórgangssigurvegari á þeim hesti. Ásdís Ósk Elvarsdóttir sigraði í T1 ungmenna á Koltinnu frá Varmalæk með 7,61 í einkunn.

Hér má finna öll úrslit af mótinu.

Tölt T1                                                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                           

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

1              Árni Björn Pálsson                 Hátíð frá Hemlu II                       8,43

2              Viðar Ingólfsson                    Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II  8,27

3              Jakob Svavar Sigurðsson      Hálfmáni frá Steinsholti              7,90

4-5            Þórarinn Ragnarsson             Hringur frá Gunnarsstöðum I       7,87

4-5            Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum               7,87

6              Hinrik Bragason                     Hrókur frá Hjarðartúni                 7,77

7              Hulda Gústafsdóttir               Draupnir frá Brautarholti             7,73

8-9            Hanna Rún Ingibergsdóttir      Grímur frá Skógarási                 7,70

8-9            Janus Halldór Eiríksson         Blíða frá Laugarbökkum             7,70

10             Þórarinn Eymundsson           Laukur frá Varmalæk                 7,63

11-12        Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi                  7,57

11-12        Matthías Leó Matthíasson      Taktur frá Vakurstöðum              7,57

13             Ásmundur Ernir Snorrason     Hnyðja frá Koltursey                  7,40

14             Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                         7,37

15             Bergur Jónsson                     Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 7,30

16-19        Bergur Jónsson                     Glampi frá Ketilsstöðum            7,27

16-19        Lára Jóhannsdóttir                 Gormur frá Herríðarhóli               7,27

16-19        Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Terna frá Auðsholtshjáleigu        7,27

16-19        Lena Zielinski                        Líney frá Þjóðólfshaga 1            7,27

20-22        Þórarinn Eymundsson           Vegur frá Kagaðarhóli                7,23

20-22        Sigursteinn Sumarliðason       Saga frá Blönduósi                   7,23

20-22        Janus Halldór Eiríksson         Askur frá Hveragerði                  7,23

23             Davíð Jónsson                      Ólína frá Skeiðvöllum                 7,17

24             Telma Tómasson                   Baron frá Bala 1                        7,13

25-27        Helgi Þór Guðjónsson            Lind frá Dalbæ                          7,00

25-27        Bylgja Gauksdóttir                 Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1       7,00

25-27        Eggert Helgason                   Stúfur frá Kjarri                          7,00

28             Ragnhildur Haraldsdóttir        Úlfur frá Mosfellsbæ                 6,93

29-30        Hjörvar Ágústsson                 Hrafnfinnur frá Sörlatungu          6,87

29-30        Lea Schell                             Snót frá Snóksdal I                   6,87

31-32        Róbert Bergmann                  Gola frá Bakkakoti                    6,80

31-32        Bylgja Gauksdóttir                 Vakning frá Feti                         6,80

33-34        Jakob Svavar Sigurðsson      Konsert frá Hofi                        0,00

33-34        Sólon Morthens                     Katalína frá Hafnarfirði               0,00

B úrslit                                                                                                                

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

6              Hanna Rún Ingibergsdóttir      Grímur frá Skógarási                 8,00

7              Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi                  7,89

8              Ásmundur Ernir Snorrason     Hnyðja frá Koltursey                  7,83

9              Þórarinn Eymundsson           Laukur frá Varmalæk                 7,67

10             Janus Halldór Eiríksson         Blíða frá Laugarbökkum             7,61

A úrslit                                                                                                                

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

1              Viðar Ingólfsson                    Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II  8,78

2              Hinrik Bragason                     Hrókur frá Hjarðartúni                 8,61

3              Þórarinn Ragnarsson             Hringur frá Gunnarsstöðum I       8,44

4              Jakob Svavar Sigurðsson      Hálfmáni frá Steinsholti              8,33

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir      Grímur frá Skógarási                 8,06

6              Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum               7,94

 

Tölt T2                                                                                                            

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum          8,13

2              Helga Una Björnsdóttir            Þoka frá Hamarsey               7,87

3              Reynir Örn Pálmason               Brimnir frá Efri-Fitjum            7,23

4              Jakob Svavar Sigurðsson        Vallarsól frá Völlum               7,20

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir       Mörður frá Kirkjubæ              6,97

6              Sigursteinn Sumarliðason        Háfeti frá Hákoti                   6,83

7              Sigursteinn Sumarliðason        Krókus frá Dalbæ                 6,53

8              Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Dökkva frá Kanastöðum        6,13

9              Brynja Amble Gísladóttir          Goði frá Ketilsstöðum           6,07

10             Matthías Leó Matthíasson        Doðrant frá Vakurstöðum      5,97

11             Teitur Árnason                         Kormákur frá Miðhrauni         5,93

12             Þórdís Erla Gunnarsdóttir        Selma frá Auðsholtshjáleigu  5,73

13             Eyrún Ýr Pálsdóttir                  Vakar frá Efra-Seli                5,57

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum          8,83

2              Helga Una Björnsdóttir            Þoka frá Hamarsey               8,25

3              Jakob Svavar Sigurðsson        Vallarsól frá Völlum               7,92

4              Hanna Rún Ingibergsdóttir       Mörður frá Kirkjubæ              7,88

5              Reynir Örn Pálmason               Brimnir frá Efri-Fitjum            7,62

                                                                                                                                      

                                                                                                                                           

Ungmennaflokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir         Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum  7,80

2              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Prins frá Skúfslæk                6,97

3              Hákon Dan Ólafsson               Stirnir frá Skriðu                    6,87

4              Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Vísa frá Hrísdal                     6,83

5              Elísa Benedikta Andrésdóttir    Flötur frá Votmúla 1              6,70

6              Selma Leifsdóttir                     Hrafn frá Eylandi                   6,63

7              Arnar Máni Sigurjónsson          Sómi frá Kálfsstöðum           6,37

8              Glódís Rún Sigurðardóttir        Börkur frá Kvistum                6,13

9              Atli Freyr Maríönnuson             Léttir frá Þjóðólfshaga 3        6,10

10             Matthías Sigurðsson                Biskup frá Sigmundarstöðum 5,97

11             Arnar Máni Sigurjónsson          Arður frá Miklholti                  5,90

12             Ragnar Rafael Guðjónsson      Dugur frá Tjaldhólum             4,70

13             Kristín Hrönn Pálsdóttir            Gaumur frá Skarði                 0,00

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir         Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum  8,17

2              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Prins frá Skúfslæk                7,46

3              Hákon Dan Ólafsson               Stirnir frá Skriðu                    7,29

4              Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Vísa frá Hrísdal                     7,12

5              Elísa Benedikta Andrésdóttir    Flötur frá Votmúla 1              6,96

 

Tölt T3                                                                                                                               

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Guðrún Sylvía Pétursdóttir             Gleði frá Steinnesi                           7,10

2              Edda Rún Guðmundsdóttir             Spyrna frá Strandarhöfði                 6,87

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum                        6,83

4              Sara Ástþórsdóttir                         Viðja frá Geirlandi                           6,77

5-6            Vilborg Smáradóttir                       Dreyri frá Hjaltastöðum                    6,73

5-6            Svenja Kohl                                  Brák frá Stíghúsi                             6,73

7              Ingunn Birna Ingólfsdóttir               Huld frá Arabæ                               6,70

8              Bjarni Sveinsson                           Ferdinand frá Galtastöðum              6,63

9              Bjarni Sveinsson                           Agla frá Dalbæ                               6,57

10             Kathrine Vittrup Andersen              Augsýn frá Lundum II                      6,50

11-12        Guðjón Örn Sigurðsson                  Kotra frá Steinnesi                          6,43

11-12        Sigurður Gunnar Markússon           Alsæll frá Varmalandi                      6,43

13-16        Ólafur Þórisson                             Aría frá Miðkoti                               6,37

13-16        Jóhann Ólafsson                           Brimrún frá Gullbringu                     6,37

13-16        Halldór Vilhjálmsson                      Sólskær frá Selfossi                       6,37

13-16        Hallgrímur Birkisson                       Svörður frá Skjálg                           6,37

17-18        Kristín Magnúsdóttir                      Sandra frá Reykjavík                       6,33

17-18        Daníel Gunnarsson                        Darri frá Einhamri 2                         6,33

19             Arnhildur Halldórsdóttir                  Tinna frá Laugabóli                         6,30

20             Jóhann Ólafsson                           Von frá Bjarnanesi                          6,23

21             Ólafur Þórisson                             Enja frá Miðkoti                              6,20

22-23        Magnús Ólason                             Veigar frá Sauðholti 2                      6,17

22-23        Hallgrímur Birkisson                       Trú frá Eystra-Fróðholti                    6,17

24             Fríða Hansen                                 Vargur frá Leirubakka                      6,13

25-26        Petra Björk Mogensen                   Polka frá Tvennu                             6,10

25-26        Ólafur Þórisson                             Víðir frá Miðkoti                              6,10

27             Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir         Hylur frá Efra-Seli                           6,03

28             Larissa Silja Werner                       Páfi frá Kjarri                                  5,90

29             Arnhildur Halldórsdóttir                  Þytur frá Stykkishólmi                     5,43

B úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

7              Bjarni Sveinsson                           Agla frá Dalbæ                               7,28

8              Ingunn Birna Ingólfsdóttir               Huld frá Arabæ                               7,17

9              Guðjón Örn Sigurðsson                  Kotra frá Steinnesi                          7,06

10             Sigurður Gunnar Markússon           Alsæll frá Varmalandi                      6,72

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Sara Ástþórsdóttir                         Viðja frá Geirlandi                           7,22

2              Edda Rún Guðmundsdóttir             Spyrna frá Strandarhöfði                 7,11

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum                        7,06

4              Vilborg Smáradóttir                       Dreyri frá Hjaltastöðum                    7,00

5-6            Svenja Kohl                                  Brák frá Stíghúsi                             6,89

5-6            Bjarni Sveinsson                           Agla frá Dalbæ                               6,89

7              Guðrún Sylvía Pétursdóttir             Gleði frá Steinnesi                           6,83

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Theodóra Jóna Guðnadóttir            Gerpla frá Þúfu í Landeyjum            6,07

2              Laura Diehl                                    Fákur frá Bólstað                            5,93

3              Sigurður Sigurðsson                      Glæsir frá Torfunesi                        5,67

4              Sara Camilla Lundberg                   Bylgja frá Ketilsstöðum                   5,23

5              Sigurður B Guðmundsson              Vornótt frá Pulu                              4,57

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Sigurður Sigurðsson                      Glæsir frá Torfunesi                        6,67

2              Laura Diehl                                    Fákur frá Bólstað                            6,39

3              Sara Camilla Lundberg                   Bylgja frá Ketilsstöðum                   6,33

4              Sigurður B Guðmundsson              Vornótt frá Pulu                              5,89

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Ungmennaflokkur                                                                                             

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Elín Árnadóttir                               Prýði frá Vík í Mýrdal                       6,33

2-3            Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti                       6,23

2-3            Unnur Lilja Gísladóttir                     Eldey frá Grjóteyri                           6,23

4              Brynjar Nói Sighvatsson                Fluga frá Prestsbakka                     6,17

5              Elmar Ingi Guðlaugsson                 Grunnur frá Hólavatni                      6,00

6              Emma R. Bertelsen                        Askur frá Miðkoti                            5,83

7              Unnur Lilja Gísladóttir                     Hnáta frá Skálmholti                        5,50

8              Stefán Tor Leifsson                       Von frá Uxahrygg                           5,00

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1-2            Elín Árnadóttir                               Prýði frá Vík í Mýrdal                       7,00

1-2            Elmar Ingi Guðlaugsson                 Grunnur frá Hólavatni                      7,00

3              Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti                       6,72

4-5            Brynjar Nói Sighvatsson                Fluga frá Prestsbakka                     6,56

4-5            Unnur Lilja Gísladóttir                     Eldey frá Grjóteyri                           6,56

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Unglingaflokkur                                                                                                

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Benedikt Ólafsson                         Biskup frá Ólafshaga                      7,00

2              Védís Huld Sigurðardóttir               Megas frá Seylu                             6,63

3              Selma Leifsdóttir                           Glaður frá Mykjunesi 2                     6,50

4              Elín Þórdís Pálsdóttir                     Ópera frá Austurkoti                        6,43

5              Þorvaldur Logi Einarsson               Stjarni frá Dalbæ II                          6,40

6              Hulda María Sveinbjörnsdóttir        Garpur frá Skúfslæk                       6,27

7              Erika J. Sundgaard                        Viktoría frá Miðkoti                          6,00

8              Bríet Bragadóttir                            Grímar frá Eyrarbakka                     5,33

9              Arndís Ólafsdóttir                          Júpiter frá Magnússkógum              5,30

10             Hrefna Sif Jónasdóttir                   Sigð frá Hrafnsholti                         5,17

11             Snædís Lóa Snævarsdóttir            Mist frá Grenstanga                        4,80

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Benedikt Ólafsson                         Biskup frá Ólafshaga                      7,11

2              Védís Huld Sigurðardóttir               Megas frá Seylu                             7,06

3              Elín Þórdís Pálsdóttir                     Ópera frá Austurkoti                        6,83

4              Selma Leifsdóttir                           Glaður frá Mykjunesi 2                     6,67

5              Þorvaldur Logi Einarsson               Stjarni frá Dalbæ II                          6,61

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Barnaflokkur                                                                                                     

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Guðný Dís Jónsdóttir                     Roði frá Margrétarhofi                     6,77

2              Elva Rún Jónsdóttir                       Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,43

3              Sara Dís Snorradóttir                     Gnótt frá Syðra-Fjalli I                     6,13

4              Ragnar Snær Viðarsson                 Kamban frá Húsavík                        5,93

5-7            Matthías Sigurðsson                      Djákni frá Reykjavík                        5,83

5-7            Ragnar Snær Viðarsson                 Stemma frá Holtsmúla 1                  5,83

5-7            Lilja Dögg Ágústsdóttir                  Andvari frá Kvistum                        5,83

8              Herdís Björg Jóhannsdóttir            Hylur frá Kverná                              5,80

9              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson        Gjafar frá Hæl                                 5,67

10             Lilja Rún Sigurjónsdóttir                 Geisli frá Möðrufelli                         5,50

11             Lilja Dögg Ágústsdóttir                  Hreimur frá Hólabaki                       5,00

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Elva Rún Jónsdóttir                       Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 7,06

2              Guðný Dís Jónsdóttir                     Roði frá Margrétarhofi                     6,89

3              Matthías Sigurðsson                      Djákni frá Reykjavík                        6,67

4              Sara Dís Snorradóttir                     Gnótt frá Syðra-Fjalli I                     6,50

5              Ragnar Snær Viðarsson                 Kamban frá Húsavík                        6,39

 

Tölt T4                                                                                                        

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                           Hross                                      Einkunn

1              Jóhann Ólafsson           Brúney frá Grafarkoti                7,60

2              Brynja Viðarsdóttir         Sólfaxi frá Sámsstöðum           6,77

3              Eygló Arna Guðnadóttir  Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,67

4              Vera Evi Schneiderchen Bragur frá Steinnesi                  6,60

5              Birgitta Bjarnadóttir        Sveinsson frá Skíðbakka 1A     6,43

6              Ólafur Þórisson             Sóldís frá Miðkoti                     6,37

7              Bryndís Arnarsdóttir       Fákur frá Grænhólum                6,17

8              Daníel Gunnarsson        Rúna frá Hrafnsvík                    5,67

9              Ólafur Þórisson             Gefjun frá Miðkoti                     5,33

A úrslit                                                                                                       

Sæti         Knapi                           Hross                                      Einkunn

1              Jóhann Ólafsson           Brúney frá Grafarkoti                7,54

2              Brynja Viðarsdóttir         Sólfaxi frá Sámsstöðum           7,17

3              Ólafur Þórisson             Sóldís frá Miðkoti                     6,92

4              Vera Evi Schneiderchen Bragur frá Steinnesi                  6,75

5              Birgitta Bjarnadóttir        Sveinsson frá Skíðbakka 1A     6,54

 

Tölt T7                                                                                                          

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Jónas Már Hreggviðsson         Eldur frá Hrafnsholti            6,37

2              Helga Rún Björgvinsdóttir        Skeggla frá Skjálg              6,20

3              Verena Stephanie Wellenhofer Hrafnar frá Reykjavík           6,00

4-5            Ida Sofia Grenberg                  Nn frá Kjarrhólum                5,60

4-5            Elísabet Gísladóttir                  Lipurtá frá Hrafnsholti          5,60

6              Elísabet Sveinsdóttir               Rán frá Hárlaugsstöðum      5,50

7              Eveliina Aurora Ala-seppaelae  Hviða frá Kvíarholti              5,37

8              Verena Stephanie Wellenhofer Gefjun frá Dýrfinnustöðum   5,30

9              Laura Diehl                             Vésteinn frá Bakkakoti        0,00

A úrslit                                                                                                          

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Jónas Már Hreggviðsson         Eldur frá Hrafnsholti            6,83

2              Elísabet Gísladóttir                  Lipurtá frá Hrafnsholti          6,50

3-4            Verena Stephanie Wellenhofer Hrafnar frá Reykjavík           6,08

3-4            Helga Rún Björgvinsdóttir        Skeggla frá Skjálg              6,08

5              Ida Sofia Grenberg                  Nn frá Kjarrhólum                5,67

                                                                                                                                    

                                                                                                                                         

Barnaflokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1-2            Elísabet Líf Sigvaldadóttir       María frá Skarði                   5,70

1-2            Dagur Sigurðarson                  Fold frá Jaðri                      5,70

3              Eirik Freyr Leifsson                 Hnota frá Valstrýtu              5,53

4              Steinunn Lilja Guðnadóttir        Deigla frá Þúfu í Landeyjum 5,50

5-6            Þórunn Ólafsdóttir                   Styrkur frá Kjarri                  5,47

5-6            Guðlaug Birta Davíðsdóttir       Yldís frá Hafnarfirði             5,47

7              Svandís Aitken Sævarsdóttir   Klakkur frá Eyjarhólum        5,37

8              Loftur Breki Hauksson             Flóki frá Þverá, Skíðadal     5,03

A úrslit                                                                                                          

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Dagur Sigurðarson                  Fold frá Jaðri                      6,25

2              Elísabet Líf Sigvaldadóttir       María frá Skarði                   6,00

3              Þórunn Ólafsdóttir                   Styrkur frá Kjarri                  5,92

4              Eirik Freyr Leifsson                 Hnota frá Valstrýtu              5,75

5              Guðlaug Birta Davíðsdóttir       Yldís frá Hafnarfirði             5,33

 

Fjórgangur V1                                                                                   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                     Hross                                       Einkunn

1          Árni Björn Pálsson                  Flaumur frá Sólvangi                  8,00

2          Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum               7,77

3          Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum               7,70

4          Ásmundur Ernir Snorrason       Frægur frá Strandarhöfði            7,60

5          Hinrik Bragason                      Hrókur frá Hjarðartúni                 7,57

6          Þórarinn Ragnarsson               Leikur frá Vesturkoti                   7,50

7-8        Hulda Gústafsdóttir                 Sesar frá Lönguskák                  7,40

7-8        Jakob Svavar Sigurðsson        Hálfmáni frá Steinsholti              7,40

9-11      Helga Una Björnsdóttir            Hnokki frá Eylandi                     7,37

9-11      Ragnhildur Haraldsdóttir          Vákur frá Vatnsenda                  7,37

9-11      Matthías Leó Matthíasson        Taktur frá Vakurstöðum              7,37

12-13    Hanna Rún Ingibergsdóttir       Grímur frá Skógarási                  7,27

12-13    Helga Una Björnsdóttir            Þoka frá Hamarsey                    7,27

14         Jakob Svavar Sigurðsson        Hrönn frá Ragnheiðarstöðum      7,23

15-16    Sigursteinn Sumarliðason        Háfeti frá Hákoti                        7,13

15-16    Lea Schell                               Eldey frá Þjórsárbakka              7,13

17         Hanne Oustad Smidesang       Roði frá Hala                             7,10

18-19    Viðar Ingólfsson                      Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II  7,03

18-19    Guðmundur Björgvinsson        Jökull frá Rauðalæk                   7,03

20-21    Fredrica Fagerlund                  Stormur frá Yztafelli                   7,00

20-21    Rósa Birna Þorvaldsdóttir        Frár frá Sandhól                        7,00

22-23    Hanna Rún Ingibergsdóttir       Mörður frá Kirkjubæ                   6,93

22-23    Gústaf Ásgeir Hinriksson         Kría frá Kópavogi                      6,93

24         Bergur Jónsson                      Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 6,87

25-28    Viðar Ingólfsson                      Múli frá Bergi                             6,83

25-28    Guðmundur Björgvinsson        Sölvi frá Auðsholtshjáleigu         6,83

25-28    Teitur Árnason                         Kormákur frá Miðhrauni              6,83

25-28    Bylgja Gauksdóttir                  Vakning frá Feti                         6,83

29-30    Ragnhildur Haraldsdóttir          Úlfur frá Mosfellsbæ                  6,80

29-30    Þórdís Erla Gunnarsdóttir        Fengur frá Auðsholtshjáleigu      6,80

31         Bergur Jónsson                      Glampi frá Ketilsstöðum             6,77

32         Brynja Amble Gísladóttir          Goði frá Ketilsstöðum                6,73

33         Sólon Morthens                      Fjalar frá Efri-Brú                       6,60

34         Hulda Gústafsdóttir                 Draupnir frá Brautarholti             6,57

35         Hjörvar Ágústsson                  Farsæll frá Hafnarfirði                6,47

36         Alexandra Hoop                      Askur frá Gillastöðum                6,03

37         Jóhann Kristinn Ragnarsson    Ráðgáta frá Pulu                        0,00

B úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                     Hross                                       Einkunn

6          Þórarinn Ragnarsson               Leikur frá Vesturkoti                   7,77

7          Hulda Gústafsdóttir                 Sesar frá Lönguskák                  7,70

8          Ragnhildur Haraldsdóttir          Vákur frá Vatnsenda                  7,57

9          Matthías Leó Matthíasson        Taktur frá Vakurstöðum              7,47

10         Helga Una Björnsdóttir            Hnokki frá Eylandi                     7,10

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                     Hross                                       Einkunn

1          Árni Björn Pálsson                  Flaumur frá Sólvangi                  8,40

2          Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum               8,00

3-4        Þórarinn Ragnarsson               Leikur frá Vesturkoti                   7,93

3-4        Hinrik Bragason                      Hrókur frá Hjarðartúni                 7,93

5          Ásmundur Ernir Snorrason       Frægur frá Strandarhöfði            7,90

6          Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum               7,83

                                                                                                                                        

                                                                                                                                            

Ungmennaflokkur                                                                              

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                     Hross                                       Einkunn

1          Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Prins frá Skúfslæk                     7,13

2          Thelma Dögg Tómasdóttir       Marta frá Húsavík                      7,00

3          Þorgils Kári Sigurðsson           Fákur frá Kaldbak                      6,97

4          Hafþór Hreiðar Birgisson          Hróður frá Laugabóli                  6,90

5-6        Viktoría Eik Elvarsdóttir           Gjöf frá Sjávarborg                    6,87

5-6        Þórdís Inga Pálsdóttir              Njörður frá Flugumýri II               6,87

7          Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Koltinna frá Varmalæk               6,83

8-9        Bríet Guðmundsdóttir              Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum   6,80

8-9        Svanhildur Guðbrandsdóttir     Aðgát frá Víðivöllum fremri         6,80

10         Hákon Dan Ólafsson               Stirnir frá Skriðu                         6,77

11         Glódís Rún Sigurðardóttir        Kolka frá Hárlaugsstöðum 2       6,70

12         Katla Sif Snorradóttir               Gustur frá Stykkishólmi              6,67

13         Arnar Máni Sigurjónsson          Sómi frá Kálfsstöðum                6,60

14         Kristófer Darri Sigurðsson       Vörður frá Vestra-Fíflholti           6,50

15         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti     6,43

16         Rúna Tómasdóttir                    Sleipnir frá Árnanesi                   6,33

17         Rúna Tómasdóttir                    Kóngur frá Korpu                       5,70

18         Birta Ingadóttir                        Fluga frá Oddhóli                      5,30

19-20    Heiða Rún Sigurjónsdóttir        Lottó frá Kvistum                       0,00

19-20    Benjamín Sandur Ingólfsson    Toppur frá Litlu-Reykjum            0,00

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                     Hross                                       Einkunn

1          Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Prins frá Skúfslæk                     7,23

2          Hafþór Hreiðar Birgisson          Hróður frá Laugabóli                  7,20

3          Viktoría Eik Elvarsdóttir           Gjöf frá Sjávarborg                    7,13

4          Þorgils Kári Sigurðsson           Fákur frá Kaldbak                      7,10

5          Þórdís Inga Pálsdóttir              Njörður frá Flugumýri II               7,07

6          Thelma Dögg Tómasdóttir       Marta frá Húsavík                      6,87

 

Fjórgangur V2                                                                                      

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                      

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                     Sigur frá Stóra-Vatnsskarði        7,10

2          Svanhvít Kristjánsdóttir                Vorsól frá Grjóteyri                   7,07

3          Stella Sólveig Pálmarsdóttir         Pétur Gautur frá Strandarhöfði   6,83

4          Edda Rún Guðmundsdóttir           Spyrna frá Strandarhöfði           6,77

5-6        Marín Lárensína Skúladóttir          Hafrún frá Ytra-Vallholti             6,73

5-6        Eygló Arna Guðnadóttir               Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,73

7          Dagmar Öder Einarsdóttir            Villa frá Kópavogi                     6,70

8          Guðrún Sylvía Pétursdóttir           Ási frá Þingholti                        6,63

9          Kathrine Vittrup Andersen            Augsýn frá Lundum II                6,60

10         Edda Hrund Hinriksdóttir              Laufey frá Ólafsvöllum              6,53

11         Vera Evi Schneiderchen               Bragur frá Steinnesi                  6,50

12-13    Birgitta Bjarnadóttir                      Sveinsson frá Skíðbakka 1A      6,47

12-13    Bjarni Sveinsson                         Taktur frá Brimnesi                    6,47

14-15    Ólafur Þórisson                           Aría frá Miðkoti                         6,43

14-15    Guðjón Örn Sigurðsson                Kotra frá Steinnesi                    6,43

16-17    Ólafur Þórisson                           Víðir frá Miðkoti                        6,30

16-17    Daníel Gunnarsson                      Darri frá Einhamri 2                   6,30

18         Árni Sigfús Birgisson                   Ernir frá Skíðbakka I                  6,27

19         Ingunn Birna Ingólfsdóttir             Huld frá Arabæ                         6,23

20         Ólafur Þórisson                           Enja frá Miðkoti                        6,17

21-23    Elín Hrönn Sigurðardóttir              Nói frá Hrafnsstöðum                6,13

21-23    Guðjón Sigurðsson                      Hörður frá Hábæ                       6,13

21-23    Ólafur Þórisson                           Sóldís frá Miðkoti                     6,13

24         Jóhann Ólafsson                         Vinkona frá Heimahaga             6,10

25         Jessica Dahlgren                         Luxus frá Eyrarbakka                6,03

26-27    Steinn Skúlason                          Krossa frá Eyrarbakka              5,90

26-27    Magnús Ólason                           Veigar frá Sauðholti 2                5,90

28         Sanne Van Hezel                         Þrenna frá Þingeyrum                5,67

29         Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir       Hylur frá Efra-Seli                     5,60

B úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

6          Dagmar Öder Einarsdóttir            Villa frá Kópavogi                     7,10

7          Edda Hrund Hinriksdóttir              Laufey frá Ólafsvöllum              6,93

8          Guðrún Sylvía Pétursdóttir           Ási frá Þingholti                        6,77

9          Vera Evi Schneiderchen               Bragur frá Steinnesi                  6,71

10         Kathrine Vittrup Andersen            Augsýn frá Lundum II                6,70

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                     Sigur frá Stóra-Vatnsskarði        7,60

2          Stella Sólveig Pálmarsdóttir         Pétur Gautur frá Strandarhöfði   7,30

3          Dagmar Öder Einarsdóttir            Villa frá Kópavogi                     7,07

4          Marín Lárensína Skúladóttir          Hafrún frá Ytra-Vallholti             6,90

5-6        Edda Rún Guðmundsdóttir           Spyrna frá Strandarhöfði           6,87

5-6        Svanhvít Kristjánsdóttir                Vorsól frá Grjóteyri                   6,87

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                      

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Laura Diehl                                  Vésteinn frá Bakkakoti              6,30

2          Theodóra Jóna Guðnadóttir          Gerpla frá Þúfu í Landeyjum      6,27

3          Laura Diehl                                  Fákur frá Bólstað                      6,17

4          Ólafur Finnbogi Haraldsson         Rökkvi frá Ólafshaga                6,07

5          Valdimar Ómarsson                     Afródíta frá Álfhólum                5,80

6-7        Elísabet Gísladóttir                      Lipurtá frá Hrafnsholti                5,63

6-7        Jónas Már Hreggviðsson             Eldur frá Hrafnsholti                  5,63

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Laura Diehl                                  Vésteinn frá Bakkakoti              6,87

2          Ólafur Finnbogi Haraldsson         Rökkvi frá Ólafshaga                6,20

3          Jónas Már Hreggviðsson             Eldur frá Hrafnsholti                  6,07

4          Valdimar Ómarsson                     Afródíta frá Álfhólum                5,97

5          Elísabet Gísladóttir                      Lipurtá frá Hrafnsholti                5,83

6          Theodóra Jóna Guðnadóttir          Gerpla frá Þúfu í Landeyjum      0,00

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Ungmennaflokkur                                                                                 

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Elín Árnadóttir                             Blær frá Prestsbakka                6,97

2          Elmar Ingi Guðlaugsson               Grunnur frá Hólavatni                6,73

3          Elísa Benedikta Andrésdóttir        Lukka frá Bjarnanesi                  6,67

4          Unnur Lilja Gísladóttir                   Eldey frá Grjóteyri                     6,27

5-6        Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Diljá frá Bakkakoti                    6,20

5-6        Jónína Ósk Sigsteinsdóttir           Hríð frá Hábæ                           6,20

7          Sylvía Sól Magnúsdóttir               Reina frá Hestabrekku               6,10

8          Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri                  5,97

9          Stefán Tor Leifsson                     Hljómur frá Stóra-Vatnsskarði    5,60

10         Emma R. Bertelsen                      Askur frá Miðkoti                      4,77

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Elín Árnadóttir                             Blær frá Prestsbakka                7,13

2          Elmar Ingi Guðlaugsson               Grunnur frá Hólavatni                6,93

3          Elísa Benedikta Andrésdóttir        Lukka frá Bjarnanesi                  6,80

4          Unnur Lilja Gísladóttir                   Eldey frá Grjóteyri                     6,23

5          Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Diljá frá Bakkakoti                    6,20

6          Jónína Ósk Sigsteinsdóttir           Hríð frá Hábæ                           6,17

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Unglingaflokkur                                                                                    

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir             Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum      7,20

2          Benedikt Ólafsson                       Biskup frá Ólafshaga                6,70

3          Þorvaldur Logi Einarsson             Stjarni frá Dalbæ II                    6,50

4          Elín Þórdís Pálsdóttir                   Ópera frá Austurkoti                  6,47

5          Glódís Rún Sigurðardóttir             Ársól frá Sunnuhvoli                  6,43

6-7        Selma Leifsdóttir                         Glaður frá Mykjunesi 2               6,33

6-7        Svandís Rós Treffer Jónsdóttir    Fengsæll frá Jórvík                   6,33

8-9        Kristján Árni Birgisson                 Tign frá Vöðlum                        6,27

8-9        Katrín Ósk Kristjánsdóttir             Höttur frá Austurási                   6,27

10         Melkorka Gunnarsdóttir                Undri frá Ósabakka 2                6,23

11         Arndís Ólafsdóttir                        Júpiter frá Magnússkógum        5,87

12         Erika J. Sundgaard                      Viktoría frá Miðkoti                    5,83

13         Hrefna Sif Jónasdóttir                 Sigð frá Hrafnsholti                   5,67

14         Kristín Hrönn Pálsdóttir                Gaumur frá Skarði                     5,60

15         Anna María Bjarnadóttir                Snægrímur frá Grímarsstöðum   5,03

16         Brynja Líf Rúnarsdóttir                 Villingur frá Björgum                 4,30

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir             Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum      7,33

2          Benedikt Ólafsson                       Biskup frá Ólafshaga                6,80

3          Glódís Rún Sigurðardóttir             Ársól frá Sunnuhvoli                  6,73

4          Elín Þórdís Pálsdóttir                   Ópera frá Austurkoti                  6,60

5          Þorvaldur Logi Einarsson             Stjarni frá Dalbæ II                    6,43

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Barnaflokkur                                                                                         

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Ragnar Snær Viðarsson               Stemma frá Holtsmúla 1            6,57

2          Matthías Sigurðsson                    Djákni frá Reykjavík                  6,47

3          Matthías Sigurðsson                    Caruzo frá Torfunesi                  6,37

4-5        Ragnar Snær Viðarsson               Kamban frá Húsavík                  6,20

4-5        Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson      Gjafar frá Hæl                           6,20

6          Lilja Dögg Ágústsdóttir                Andvari frá Kvistum                  6,03

7          Herdís Björg Jóhannsdóttir          Hylur frá Kverná                        5,87

8          Herdís Björg Jóhannsdóttir          Snillingur frá Sólheimum            5,70

9          Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Þráður frá Egilsá                       5,67

10         Þórunn Ólafsdóttir                       Styrkur frá Kjarri                        5,63

11         Elísabet Líf Sigvaldadóttir            María frá Skarði                        5,50

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Matthías Sigurðsson                    Caruzo frá Torfunesi                  6,63

2          Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson      Gjafar frá Hæl                           6,27

3          Ragnar Snær Viðarsson               Stemma frá Holtsmúla 1            6,17

4          Lilja Dögg Ágústsdóttir                Andvari frá Kvistum                  6,13

5          Herdís Björg Jóhannsdóttir          Hylur frá Kverná                        5,90

 

Fimmgangur F1                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1          Þórarinn Eymundsson            Þráinn frá Flagbjarnarholti           7,73

2          Árni Björn Pálsson                 Katla frá Hemlu II                        7,53

3          Viðar Ingólfsson                    Hængur frá Bergi                        7,33

4          Þórarinn Eymundsson            Vegur frá Kagaðarhóli                 7,27

5          Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                          7,23

6          Teitur Árnason                       Sjóður frá Kirkjubæ                    7,20

7          Sigurður Vignir Matthíasson    Tindur frá Eylandi                       7,17

8          Magnús Bragi Magnússon      Snillingur frá Íbishóli                   7,10

9          Eyrún Ýr Pálsdóttir                Hrannar frá Flugumýri II               7,07

10-12    Helga Una Björnsdóttir           Penni frá Eystra-Fróðholti           7,03

10-12    Snorri Dal                              Engill frá Ytri-Bægisá I                7,03

10-12    Sigurður Vignir Matthíasson    Slyngur frá Fossi                        7,03

13-14    Hinrik Bragason                     Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 7,00

13-14    Sólon Morthens                     Katalína frá Hafnarfirði                7,00

15-16    Sigursteinn Sumarliðason       Krókus frá Dalbæ                       6,93

15-16    Gústaf Ásgeir Hinriksson       Sproti frá Innri-Skeljabrekku        6,93

17-18    Ásmundur Ernir Snorrason     Kaldi frá Ytra-Vallholti                 6,90

17-18    Reynir Örn Pálmason             Brimnir frá Efri-Fitjum                  6,90

19         Hanna Rún Ingibergsdóttir      Dropi frá Kirkjubæ                      6,87

20         Ragnhildur Haraldsdóttir         Þróttur frá Tungu                        6,80

21         Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti                6,70

22-23    Þórarinn Eymundsson            Hlekkur frá Saurbæ                    6,67

22-23    Matthías Leó Matthíasson      Galdur frá Leirubakka                 6,67

24-25    Hulda Gústafsdóttir               Roði frá Brúnastöðum 2              6,63

24-25    Jóhanna Margrét Snorradóttir Prins frá Hellu                            6,63

26         Sigurður Vignir Matthíasson    Milljarður frá Barká                      6,60

27         Hulda Gústafsdóttir               Vísir frá Helgatúni                       6,50

28         Jakob Svavar Sigurðsson      Sesar frá Steinsholti                   6,47

29         Þorbjörn Hreinn Matthíasson  Dökkva frá Kanastöðum             6,33

30         Jóhann Kristinn Ragnarsson   Klakinn frá Skagaströnd             5,90

31         Gústaf Ásgeir Hinriksson       Brynjar frá Bakkakoti                  5,87

32         Sara Sigurbjörnsdóttir            Flóki frá Oddhóli                        5,83

33         Hjörvar Ágústsson                 Ás frá Kirkjubæ                          5,67

34         Hans Þór Hilmarsson             Bjarmi frá Bæ 2                          5,63

35         Anna Kristín Friðriksdóttir       Vængur frá Grund                      5,17

36         Hinrik Bragason                     Byr frá Borgarnesi                      2,35

37         Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Viljar frá Auðsholtshjáleigu          0,00

B úrslit                                                                                                             

Sæti     Knapi                                   Hross                                        Einkunn

6          Eyrún Ýr Pálsdóttir                Hrannar frá Flugumýri II               7,69

7          Magnús Bragi Magnússon      Snillingur frá Íbishóli                   7,45

8          Helga Una Björnsdóttir           Penni frá Eystra-Fróðholti           7,43

9          Sigurður Vignir Matthíasson    Tindur frá Eylandi                       7,31

10         Snorri Dal                              Engill frá Ytri-Bægisá I                7,05

A úrslit                                                                                                             

Sæti     Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1          Árni Björn Pálsson                 Katla frá Hemlu II                        7,83

2          Eyrún Ýr Pálsdóttir                Hrannar frá Flugumýri II               7,81

3          Viðar Ingólfsson                    Hængur frá Bergi                        7,69

4          Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                          7,60

5          Þórarinn Eymundsson            Vegur frá Kagaðarhóli                 7,52

6          Teitur Árnason                       Sjóður frá Kirkjubæ                    7,43

                                                                                                                                       

                                                                                                                                           

Ungmennaflokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1          Glódís Rún Sigurðardóttir       Sturlungur frá Leirubakka            7,00

2          Glódís Rún Sigurðardóttir       Trausti frá Þóroddsstöðum         6,90

3          Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Bjarkey frá Blesastöðum 1A        6,80

4          Kristófer Darri Sigurðsson      Vorboði frá Kópavogi                 6,27

5          Hákon Dan Ólafsson             Þórir frá Strandarhöfði                6,23

6          Atli Freyr Maríönnuson           Léttir frá Þjóðólfshaga 3             6,13

7          Thelma Dögg Tómasdóttir      Bósi frá Húsavík                         5,73

8          Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Laxnes frá Lambanesi                 5,67

9          Benjamín Sandur Ingólfsson   Smyrill frá V-Stokkseyrarseli       5,63

10         Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Roði frá Syðra-Skörðugili            5,57

11         Arnar Máni Sigurjónsson        Púki frá Lækjarbotnum               5,50

12         Jóhanna Guðmundsdóttir       Frægð frá Strandarhöfði             5,33

13         Bríet Guðmundsdóttir             Atlas frá Lýsuhóli                       4,90

14         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                                                 Stormur frá Sólheimum 4,70

15         Hafþór Hreiðar Birgisson        Von frá Meðalfelli                       4,43

16         Aníta Rós Róbertsdóttir         Tindur frá Þjórsárbakka               0,00

A úrslit                                                                                                             

Sæti     Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1-2        Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Bjarkey frá Blesastöðum 1A        7,12

1-2        Glódís Rún Sigurðardóttir       Sturlungur frá Leirubakka            7,12

3          Thelma Dögg Tómasdóttir      Bósi frá Húsavík                         6,98

4          Kristófer Darri Sigurðsson      Vorboði frá Kópavogi                 6,90

5          Hákon Dan Ólafsson             Þórir frá Strandarhöfði                6,67

 

Fimmgangur F2                                                                          

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                   

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                   Þoka frá Þjóðólfshaga 1   6,73

2          Árni Sigfús Birgisson                Sókn frá Skíðbakka I         6,67

3          Eva Dyröy                                Sesar frá Þúfum               6,63

4          Jón Bjarni Smárason                 Gyrðir frá Einhamri 2         6,60

5-6        Svanhvít Kristjánsdóttir              Ötull frá Halakoti               6,53

5-6        Daníel Gunnarsson                    Sónata frá Efri-Þverá        6,53

7          Elvar Þormarsson                     Smári frá Strandarhjáleigu 6,50

8-9        Annie Ivarsdottir                        Lipurtá frá Hafnarfirði        6,43

8-9        Herdís Rútsdóttir                       Ída frá Hlemmiskeiði 3       6,43

10         Edda Hrund Hinriksdóttir           Sóldögg frá Brúnum         6,40

11-12    Herdís Rútsdóttir                       Klassík frá Skíðbakka I      6,37

11-12    Ríkharður Flemming Jensen       Myrkvi frá Traðarlandi        6,37

13         Svanhvít Kristjánsdóttir              Glóbus frá Halakoti           6,23

14         Trausti Óskarsson                     Gjósta frá Litla-Dal            6,13

15         Sanne Van Hezel                       Völundur frá Skálakoti       6,10

16         Ólafur Þórisson                         Spá frá Miðkoti                 6,00

17-18    Karen Konráðsdóttir                  Lind frá Hárlaugsstöðum 2 5,83

17-18    Larissa Silja Werner                   Fálki frá Kjarri                   5,83

19         Stine Randers Præstholm          Tromma frá Skúfslæk       5,70

20         Ólafur Þórisson                         Gefjun frá Miðkoti             5,67

21         Högni Freyr Kristínarson            Ísar frá Hala                      5,43

22         Vilborg Smáradóttir                   Klókur frá Dallandi            5,37

23         Anja-Kaarina Susanna Siipola    Styrmir frá Hveragerði       5,27

24         Karin Emma Emerentia Larsson Eldey frá Skíðbakka I        5,03

25         Elísabet Thorsteinsson              Hrönn frá Hörgslandi II      4,90

B úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

7          Herdís Rútsdóttir                       Klassík frá Skíðbakka I      6,95

8          Elvar Þormarsson                     Smári frá Strandarhjáleigu 6,55

9          Annie Ivarsdottir                        Lipurtá frá Hafnarfirði        6,40

10         Edda Hrund Hinriksdóttir           Sóldögg frá Brúnum         4,67

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Herdís Rútsdóttir                       Klassík frá Skíðbakka I      7,19

2          Eva Dyröy                                Sesar frá Þúfum               6,93

3          Árni Sigfús Birgisson                Sókn frá Skíðbakka I         6,88

4          Jón Bjarni Smárason                 Gyrðir frá Einhamri 2         6,81

5          Vilborg Smáradóttir                   Þoka frá Þjóðólfshaga 1   6,79

6          Svanhvít Kristjánsdóttir              Ötull frá Halakoti               6,74

7          Daníel Gunnarsson                    Sónata frá Efri-Þverá        6,64

                                                                                                                               

                                                                                                                                   

Unglingaflokkur                                                                          

Forkeppni                                                                                   

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir           Elva frá Miðsitju                6,67

2          Embla Þórey Elvarsdóttir           Tinni frá Laxdalshofi          6,50

3          Þorvaldur Logi Einarsson          Hátíð frá Hlemmiskeiði 3    6,33

4          Benedikt Ólafsson                    Leira-Björk frá Naustum III  6,23

5          Jón Ársæll Bergmann                Glóð frá Eystra-Fróðholti   5,73

6          Kristín Hrönn Pálsdóttir              Aska frá Norður-Götum     4,77

7          Elín Þórdís Pálsdóttir                Þekking frá Austurkoti       4,33

8          Matthías Sigurðsson                  Vonandi frá Bakkakoti       4,03

9-10      Elísabet Vaka Guðmundsdóttir   Höfði frá Bakkakoti           0,00

9-10      Sigurður Baldur Ríkharðsson      Sölvi frá Tjarnarlandi         0,00

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir           Elva frá Miðsitju                7,00

2          Embla Þórey Elvarsdóttir           Tinni frá Laxdalshofi          6,64

3          Benedikt Ólafsson                    Leira-Björk frá Naustum III  6,33

4          Jón Ársæll Bergmann                Glóð frá Eystra-Fróðholti   6,17

5          Þorvaldur Logi Einarsson          Hátíð frá Hlemmiskeiði 3    4,76

 

Skeið 250m P1                                                                      

Opinn flokkur                                                                        

                                                                                                                            

Sæti  Knapi                                 Hross                                  Tími

1        Konráð Valur Sveinsson      Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 22,23

2        Daníel Gunnarsson              Eining frá Einhamri 2            23,60

3        Hans Þór Hilmarsson          Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 23,88

4        Gústaf Ásgeir Hinriksson     Andri frá Lynghaga               23,90

5        Ásmundur Ernir Snorrason   Fáfnir frá Efri-Rauðalæk        24,59

6        Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi                    24,71

7        Davíð Jónsson                   Glóra frá Skógskoti              25,19

8        Bergur Jónsson                  Sædís frá Ketilsstöðum        25,44

9        Kjartan Ólafsson                 Vörður frá Laugabóli             25,95

10      Fredrica Fagerlund              Snær frá Keldudal                27,09

11-15  Guðmundur Björgvinsson    Glúmur frá Þóroddsstöðum   0,00

11-15  Ásdís Ósk Elvarsdóttir        Hrappur frá Sauðárkróki        0,00

11-15  Elvar Þormarsson               Tígull frá Bjarnastöðum         0,00

11-15  Jón Óskar Jóhannesson      Gnýr frá Brekku                    0,00

11-15  Árni Sigfús Birgisson          Flipi frá Haukholtum             0,00

 

Skeið 150m P3                                                                           

Opinn flokkur                                                                             

                                                                                                                                   

Sæti  Knapi                                      Hross                                  Tími

1        Þórarinn Eymundsson              Gullbrá frá Lóni                    14,64

2        Sigurður Vignir Matthíasson      Léttir frá Eiríksstöðum          14,69

3        Reynir Örn Pálmason                Skemill frá Dalvík                 15,02

4        Benjamín Sandur Ingólfsson     Ásdís frá Dalsholti               15,15

5        Guðlaug Jóna Matthíasdóttir     Auðna frá Hlíðarfæti             15,30

6        Hlynur Guðmundsson               Klaustri frá Hraunbæ            15,35

7        Hlynur Pálsson                         Snafs frá Stóra-Hofi             15,53

8        Hinrik Bragason                       Hrafnhetta frá Hvannstóði     15,55

9        Hanna Rún Ingibergsdóttir        Birta frá Suður-Nýjabæ         15,61

10      Sunna Lind Ingibergsdóttir        Flótti frá Meiri-Tungu 1          15,70

11      Árni Björn Pálsson                   Korka frá Steinnesi               15,73

12      Þráinn Ragnarsson                   Blundur frá Skrúð                 15,82

13-14  Helgi Þór Guðjónsson              Vænting frá Sturlureykjum 2  15,95

13-14  Ólafur Örn Þórðarson               Lækur frá Skák                    15,95

15      Þráinn Ragnarsson                   Gassi frá Efra-Seli                16,18

16      Elvar Þormarsson                    Baltasar frá Strandarhjáleigu 16,50

17      Logi Þór Laxdal                       Hvanndal frá Oddhóli           16,63

18      Kjartan Ólafsson                      Brík frá Laugabóli                 16,73

19      Jóhann Valdimarsson               Óðinn frá Efsta-Dal I             16,78

20      Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I             16,94

21      Brynjar Nói Sighvatsson           Hríma frá Gunnlaugsstöðum  17,34

22-30  Þorgeir Ólafsson                      Straumur frá Skrúð               0,00

22-30  Þórarinn Ragnarsson                Funi frá Hofi                        0,00

22-30  Trausti Óskarsson                    Skúta frá Skák                     0,00

22-30  Gústaf Ásgeir Hinriksson          Rangá frá Torfunesi              0,00

22-30  Hanne Oustad Smidesang        Ísak frá Búðardal                  0,00

22-30  Jakob Svavar Sigurðsson         Jarl frá Kílhrauni                   0,00

22-30  Hans Þór Hilmarsson                Skíma frá Syðra-Langholti 4  0,00

22-30  Glódís Rún Sigurðardóttir         Blikka frá Þóroddsstöðum    0,00

22-30  Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 0,00

 

Gæðingaskeið PP1                                                                 

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                                           

Sæti  Knapi                                    Hross                                Einkunn

1        Davíð Jónsson                      Irpa frá Borgarnesi              8,33

2        Jóhann Kristinn Ragnarsson   Þórvör frá Lækjarbotnum    7,88

3        Sigurður Vignir Matthíasson    Léttir frá Eiríksstöðum         7,63

4        Hinrik Bragason                     Hrafnhetta frá Hvannstóði    7,50

5        Magnús Bragi Magnússon      Snillingur frá Íbishóli           7,29

6        Sigursteinn Sumarliðason       Krókus frá Dalbæ               7,29

7        Helga Una Björnsdóttir           Penni frá Eystra-Fróðholti    7,25

8        Edda Rún Ragnarsdóttir         Tign frá Fornusöndum         7,25

9        Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,25

10      Viðar Ingólfsson                    Hængur frá Bergi                7,21

11      Edda Rún Ragnarsdóttir         Rúna frá Flugumýri             7,17

12      Þórarinn Eymundsson            Hlekkur frá Saurbæ             7,04

13      Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti        7,04

14      Reynir Örn Pálmason             Ása frá Fremri-Gufudal        6,54

15      Fredrica Fagerlund                 Snær frá Keldudal              6,50

16      Snorri Dal                              Engill frá Ytri-Bægisá I        3,88

17      Ólafur Andri Guðmundsson    Máfur frá Kjarri                   3,67

18      Jakob Svavar Sigurðsson      Sesar frá Steinsholti           3,42

19      Auðunn Kristjánsson              Gloría frá Grænumýri          3,29

20      Anna Kristín Friðriksdóttir       Vængur frá Grund               2,63

21      Jóhanna Margrét Snorradóttir Prins frá Hellu                     2,25

22      Hanne Oustad Smidesang      Ísak frá Búðardal                0,38

                                                                                                                           

                                                                                                                              

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                        

                                                                                                                              

Sæti  Knapi                                    Hross                                Einkunn

1        Daníel Ingi Larsen                  Elding frá Hvoli                  7,04

2        Þorgeir Ólafsson                   Eindís frá Leirulæk              7,00

3        Trausti Óskarsson                  Skúta frá Skák                   6,79

4        Stine Randers Præstholm       Tromma frá Skúfslæk         5,96

5        Guðjón Örn Sigurðsson          Lukka frá Úthlíð                  5,79

6        Logi Þór Laxdal                     Hvanndal frá Oddhóli          5,58

7        Ólafur Þórisson                     Spá frá Miðkoti                   5,33

8        Högni Freyr Kristínarson         Ísar frá Hala                        4,29

                                                                                                                           

                                                                                                                              

Ungmennaflokkur                                                                   

                                                                                                                              

Sæti  Knapi                                    Hross                                Einkunn

1        Benjamín Sandur Ingólfsson   Messa frá Káragerði            7,75

2        Þorgils Kári Sigurðsson          Gjóska frá Kolsholti 3         7,08

3        Glódís Rún Sigurðardóttir       Sturlungur frá Leirubakka    6,63

4        Glódís Rún Sigurðardóttir       Trausti frá Þóroddsstöðum  6,04

5        Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Laxnes frá Lambanesi         5,96

6        Benedikt Ólafsson                 Leira-Björk frá Naustum III   5,83

7        Thelma Dögg Tómasdóttir      Bósi frá Húsavík                 5,79

8        Védís Huld Sigurðardóttir       Elva frá Miðsitju                  5,54

9        Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Hrappur frá Sauðárkróki      3,67

10      Bríet Guðmundsdóttir             Atlas frá Lýsuhóli                2,38

11      Birta Ingadóttir                       Hálfdán frá Oddhóli            1,13

12      Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                                         Stormur frá Sólheimum          1,08

13-15  Arnar Máni Sigurjónsson        Púki frá Lækjarbotnum        0,42

13-15  Kári Kristinsson                     Bruni frá Hraunholti             0,42

13-15  Aníta Rós Róbertsdóttir          Tindur frá Þjórsárbakka       0,42

16-17  Benjamín Sandur Ingólfsson   Ásdís frá Dalsholti              0,00

16-17  Embla Þórey Elvarsdóttir       Tinni frá Laxdalshofi           0,00

 

Flugskeið 100m P2                                                                         

Opinn flokkur                                                                                  

                                                                                                                                         

Sæti  Knapi                                           Hross                                 Tími

1        Konráð Valur Sveinsson                 Losti frá Ekru                      7,77

2        Þórarinn Eymundsson                   Gullbrá frá Lóni                    7,79

3        Ásmundur Ernir Snorrason             Fáfnir frá Efri-Rauðalæk       7,83

4        Ingibergur Árnason                        Sólveig frá Kirkjubæ            7,94

5        Árni Björn Pálsson                         Skykkja frá Breiðholti í Flóa  7,96

6        Hans Þór Hilmarsson                     Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 7,96

7        Hekla Katharína Kristinsdóttir         Lukka frá Árbæjarhjáleigu II  8,34

8        Glódís Rún Sigurðardóttir               Blikka frá Þóroddsstöðum   8,35

9        Kjartan Ólafsson                           Vörður frá Laugabóli            8,47

10      Vilborg Smáradóttir                       Klókur frá Dallandi               8,50

11      Helgi Þór Guðjónsson                    Vænting frá Sturlureykjum 2 8,58

12      Sunna Lind Ingibergsdóttir             Flótti frá Meiri-Tungu 1         8,69

13      Guðjón Örn Sigurðsson                  Lukka frá Úthlíð                   8,76

14      Jóhann Valdimarsson                    Óðinn frá Efsta-Dal I            9,21

15      Davíð Jónsson                              Glóra frá Skógskoti             9,22

16      Hanne Oustad Smidesang             Ísak frá Búðardal                 9,29

17      Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I            9,75

18      Hildur G. Benediktsdóttir                Viola frá Steinnesi               10,42

19      Óskar Örn Hróbjartsson                 Iða frá Svörtuloftum II          10,43

20-30  Edda Rún Guðmundsdóttir             Sveppi frá Staðartungu        0,00

20-30  Trausti Óskarsson                         Skúta frá Skák                    0,00

20-30  Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli           0,00

20-30  Birta Ingadóttir                              Hálfdán frá Oddhóli             0,00

20-30  Þorgeir Ólafsson                           Straumur frá Skrúð               0,00

20-30  Jón Óskar Jóhannesson                Gnýr frá Brekku                   0,00

20-30  Ásta Björnsdóttir                           Tinna frá Árbæ                    0,00

20-30  Gústaf Ásgeir Hinriksson               Rangá frá Torfunesi             0,00

20-30  Edda Hrund Hinriksdóttir                Vörður frá Hafnarfirði           0,00

20-30  Guðmundur Björgvinsson               Glúmur frá Þóroddsstöðum  0,00

20-30  Rúna Tómasdóttir                          Gríður frá Kirkjubæ              0,00