laugardagur, 19. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áætluð Dagskrá og Ráslistar WR Harðar og VÍS

9. maí 2013 kl. 18:54

Áætluð Dagskrá og Ráslistar WR Harðar og VÍS

Föstudagur 10.maí

Kl 16:00  

Fjórgangur unglingar
Fjórgangur barnaflokkur
Fjórgangur ungmenni
Fjórgangur 1 flokkur
Fjórgangur 2 flokkur
        Fjórgangur Meistara
        
              
Kl 19:00    MATARHLÉ
Kl 19:30  
Tölt T7 börn
Tölt T7 ungmenni
Tölt T7 2 flokkur
Gæðingaskeið unglingar
Gæðingaskeið ungmenna
Gæðingaskeið 2 flokkur
Gæðingaskeið 1 flokkur 
 
 
Laugardagur 11.maí
9:00    
Fimmgangur unglingar
Fimmgangur ungmenni
Fimmgangur 1 flokkur
Fimmgangur 2 flokkur
fimmgangur Meistara
 
15 mín hlé
 
Tölt T3 barnaflokkur
Tölt T3 unglingar
Tölt T3 ungmenni
Tölt T3 1 flokkur
 
13:00     Matarhlé
 
14:00
Tölt T3 2 flokkur
Tölt T1 Meistara
 
 
15:00Kaffihlé
 
15:30
100m Skeið
 
     
B úrslit fjórgangur 2 flokkur
A úrslit T7 Barnaflokkur
A úrslit T7 ungmennaflokk
A úrslit T7 2 flokk
A úrslit Tölt T2 unglingar
A úrslit Tölt T2 1 flokkur
 
Sunnudagur 12. maí
 
9:00    
B úrslit Tölt T3 2 flokkur
A úrslit fjórgangur barnaflokkur
A úrslit fjórgangur unglingar
A úrslit fjórgangur ungmenni 
A úrslit fjórgangur 1 flokkur
A úrslit fjórgangur 2 flokkur
A úrslit fjórgangur Meistara
 
12:00 Matarhlé
 
13:00
 
Kappreiðar
 
 
A úrslit fimmgangur unglingar
A úrslit fimmgangur ungmenni
A úrslit fimmgangur 1 flokkur
A úrslit fimmgangur 2 flokkur
A úrslit fimmgangur Meistara
 
16:00 kaffihlé
 
16:15
 
A úrslit tölt barnaflokkur
A úrslit tölt unglingaflokkur
A úrslit tölt ungmennaflokkur
A úrslit tölt 1 flokkur
A úrslit tölt 2 flokkur
A úrslit tölt Meistara
 
 
 
 
IS2013HOR069  WR Íþróttamót HarðarMótsskrá10.5.2013 - 12.5.2013
 Mót:IS2013HOR069  WR Íþróttamót Harðar
 Mótshaldari:Hestamannafélagið HörðurSími:8645025
 Staðsetning:Varmárbökkum
 Dagsetning:10.5.2013 - 12.5.2013
 Auglýst dags:1.5.2013
 Mótsstjóri:Magnús Ingi Mássonkt:1204733289sími:8645025
 Vallarstjóri:Sigurður Ólafssonkt:3011754349sími:8995282
 Þulur:Oddrún Ýr Sigurðardóttirkt:1907763959sími:8968388
 Þulur:Jóna Dís Bragadóttirkt:404634889sími:8528920
 Fótaskoðun:Frosti Richardssonkt:1711733459sími:8986017, 
 Fótaskoðun:Jón Bjarnasonkt:2012715179sími:8957045, 
 Form. frkv.nefndar:Oddrún Ýr Sigurðardóttirkt:1907763959sími:8498088, 
 Yfirdómari:Halldór Gunnar Victorssonkt:1910733639sími: 
 Dómari:Steindór Guðmundssonkt:2101714799sími:8986266
 Dómari:Sigurbjörn Viktorssonkt:3110764189sími:892 7900
 Dómari:Trausti Óskarssonkt:2112764959sími: 
 Dómari:G. Snorri Ólasonkt:3112694619sími:421-2030,861-2030,861
 
Ráslisti
Fimmgangur F1
Meistaraflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VTrausti Þór GuðmundssonTinni frá KjarriBrúnn/dökk/sv. stjörnótt9Ljúfur
22VSúsanna ÓlafsdóttirÓðinn frá HvítárholtiMóálóttur,mósóttur/dökk- ...15Hörður
33VEyjólfur ÞorsteinssonKraftur frá Efri-ÞveráJarpur/rauð- einlitt11Sörli
44VValdimar BergstaðTýr frá Litla-DalBrúnn/milli- einlitt9Fákur
55VTrausti Þór GuðmundssonÓmur frá KirkjuferjuhjáleiguBrúnn/mó- einlitt9Ljúfur
Fimmgangur F2
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VÓlöf GuðmundsdóttirSköflungur frá HestasýnBrúnn/dökk/sv. einlitt8Hörður
21VLine NörgaardTóbas frá LækjarbakkaBleikur/álóttur einlitt7Hörður
31VHalldór GuðjónssonHvatur frá DallandiBrúnn/milli- einlitt7Hörður
42VViggó SigurðssonPrúður frá LaxárnesiBrúnn/milli- einlitt8Fákur
52VJón GíslasonÁlmur frá BjarnarnesiRauður/milli- skjótt6Fákur
62VBerglind Rósa GuðmundsdóttirDóri frá MelstaðBrúnn/milli- einlitt8Sörli
73VFredrica FagerlundSnær frá KeldudalGrár/brúnn einlitt8Hörður
83VTeitur ÁrnasonKristall frá HvítanesiGrár/óþekktur skjótt10Fákur
93VJón Finnur HanssonÓmar frá Vestri-LeirárgörðumJarpur/milli- einlitt6Fákur
104VValdimar BergstaðKrapi frá SelfossiGrár/brúnn skjótt6Fákur
114VReynir Örn PálmasonGletta frá MargrétarhofiRauður/milli- stjörnótt g...6Hörður
125HElías ÞórhallssonHrafnhetta frá Þúfu í KjósBrúnn/milli- skjótt7Hörður
135HHólmfríður KristjánsdóttirAskja frá KílhrauniRauður/milli- einlitt7Smári
146VÞorvarður FriðbjörnssonKúreki frá Vorsabæ 1Jarpur/milli- einlitt13Hörður
156VRagnheiður ÞorvaldsdóttirLyfting frá HvítárholtiBrúnn/mó- einlitt7Hörður
166VSúsanna ÓlafsdóttirÓskar Þór frá HvítárholtiBrúnn/milli- einlitt7Hörður
177VSigurþór SigurðssonFaldur frá StrandarhöfðiGrár/óþekktur blesótt11Fákur
187VJón GíslasonHamar frá HafsteinsstöðumGrár/brúnn stjörnótt8Fákur
197VFredrica FagerlundDjákni frá Efri Rauðalæk 6Hringur
Fimmgangur F2
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHelga SkowronskiSylgja frá DalsbúiGrár/brúnn einlitt9Hörður
21VSigríður Halla StefánsdóttirAuður frá FlekkudalJarpur/milli- einlitt7Fákur
31VSaga SteinþórsdóttirGróska frá Kjarnholtum IBrúnn/dökk/sv. tvístjörnótt9Fákur
42HDavíð JónssonHeikir frá HoftúniRauður/milli- stjörnótt6Hörður
52HIngimar SveinssonAustri frá HvanneyriGrár/rauður stjörnótt12Hörður
63VMagnús Ingi MássonBjörk frá HveragerðiJarpur/dökk- einlitt7Hörður
73VSigurður ÓlafssonStjarna frá Efri-RotumRauður/milli- stjörnótt9Adam
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHrönn KjartansdóttirVörður frá LaugabóliBrúnn/milli- einlitt7Hörður
21VSandra Pétursdotter JonssonHaukur frá SeljabrekkuGrár/rauður stjörnótt6Hörður
31VBjarki Freyr ArngrímssonHrund frá HvoliBrúnn/milli- einlitt9Fákur
42VSkúli Þór JóhannssonGlanni frá Hvammi IIIBrúnn/milli- blesótt13Sörli
52VHinrik Ragnar HelgasonHaddi frá AkureyriRauður/milli- skjótt17Hörður
62VLeó HaukssonGammur frá Skíðbakka IIIJarpur/rauð- einlitt17Hörður
73VNína María HauksdóttirBrútus frá Stærri-BæJarpur/milli- skjótt8Fákur
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHarpa Sigríður BjarnadóttirVon frá ValstrýtuRauður/milli- tvístjörnótt9Hörður
21VSúsanna Katarína GuðmundsdóttirHyllir frá HvítárholtiJarpur/milli- einlitt12Hörður
Fjórgangur V1
Meistaraflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VArna RúnarsdóttirHekla frá Syðra-VelliRauður/milli- einlitt9Fákur
22VJúlía LindmarkLómur frá LangholtiBrúnn/mó- einlitt10Fákur
33VHrefna María ÓmarsdóttirGrímur frá VakurstöðumBrúnn/milli- stjarna,nös ...9Fákur
44VSigurður SigurðarsonLoki frá Selfossi 9Geisli
Fjórgangur V2
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VReynir Örn PálmasonRöst frá LækjamótiJarpur/milli- einlitt6Hörður
21VVilfríður SæþórsdóttirÓson frá BakkaBrúnn/milli- einlitt9Fákur
31VJón GíslasonÞóra frá HveravíkBrúnn/milli- stjörnótt6Fákur
42VSaga SteinþórsdóttirMyrkva frá ÁlfhólumBrúnn/milli- einlitt9Fákur
52VGuðmann UnnsteinssonDís frá HólakotiGrár/rauður nösótt6Smári
62VÞorvarður FriðbjörnssonHárekur frá HafsteinsstöðumRauður/milli- tvístjörnót...8Hörður
73VMagnea Rós AxelsdóttirEva frá MosfellsbæMóálóttur,mósóttur/milli-...8Hörður
83VRagnhildur HaraldsdóttirÞróttur frá TunguBrúnn/milli- einlitt6Hörður
93VSigurður SigurðarsonÞruma frá AkureyriGrár/brúnn skjótt10Geysir
104HReynir JónssonHektor frá Brúnn/mó- tvístjörnótt8Snæfaxi
114HHólmfríður KristjánsdóttirÞokki frá Þjóðólfshaga 1Brúnn/milli- einlitt13Smári
124HOddrún Ýr SigurðardóttirHrappur frá HeiðarbrúnRauður/milli- stjörnótt g...10Hörður
135VValdimar BergstaðKotra frá SteinnesiBrúnn/milli- einlitt5Fákur
145VAnna Björk ÓlafsdóttirGlúmur frá SvarfhóliGrár/rauður einlitt8Sörli
Fjórgangur V2
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HKatrín Sif RagnarsdóttirDögun frá GunnarsstöðumGrár/mósóttur einlitt13Hörður
21HGígja Dröfn RagnarsdóttirSara frá LækRauður/milli- tvístjörnótt10Hörður
31HSvandís Beta KjartansdóttirMánadís frá ReykjavíkJarpur/rauð- stjörnótt10Fákur
42VGuðrún Edda BragadóttirHávarður frá BúðarhóliBrúnn/gló- einlitt15Fákur
52VHrafnhildur JónsdóttirÓsk frá LambastöðumBrúnn/milli- einlitt10Fákur
62VMargrét RíkharðsdóttirStilkur frá HöfðabakkaJarpur/milli- stjörnótt11Fákur
73VJessica Elisabeth WestlundDýri frá DallandiRauður/milli- einlitt6Hörður
83VÞórdís ÞorleifsdóttirBjartur frá StafholtiLeirljós/Hvítur/milli- bl...6Hörður
93VFrosti RichardssonGandur frá Vorsabæ 1Jarpur/rauð- einlitt7Hörður
104VSigurður Helgi ÓlafssonDrymbill frá BrautarholtiGrár/rauður einlitt7Sprettur
114VSvava KristjánsdóttirKolbakur frá LaugabakkaBrúnn/milli- einlitt8Hörður
124VSigríður Halla StefánsdóttirDagur frá Þjóðólfshaga 1Jarpur/milli- einlitt6Fákur
135VKristín IngólfsdóttirKrummi frá KyljuholtiBrúnn/dökk/sv. einlitt15Sörli
145VLinda Björk GunnlaugsdóttirKraftur frá Votmúla 2Rauður/milli- einlitt8Sprettur
156HSverrir EinarssonKjarkur frá Votmúla 2Jarpur/milli- einlitt8Sprettur
166HStella Björg KristinsdóttirHlökk frá EnniBrúnn/milli- einlitt9Sprettur
177VOddný ErlendsdóttirHrafn frá KvistumBrúnn/milli- einlitt12Sprettur
187VHeiðdís GuttormsdóttirÓþokki frá ÞórshöfnBrúnn/milli- sokkar(eingö...20Sprettur
197VSigurður Helgi ÓlafssonRönd frá EnniBrúnn/milli- skjótt9Sprettur
208VGuðni HalldórssonÍsafold frá Þúfu í KjósLeirljós/Hvítur/milli- ei...14Skuggi
218VHjalti þórhallssonBlossi frá Laugalandi 2Brúnn/milli- skjótt8Faxi
228VGunnhildur SveinbjarnardóÁs frá TjarnarlandiBrúnn/mó- einlitt11Fákur
239VJón Helgi SigurðssonEinir frá KetilsstöðumGrár/óþekktur einlitt12Sörli
249VVilhjálmur ÞorgrímssonSindri frá OddakotiJarpur/milli- stjörnótt17Hörður
259VMargrét Dögg HalldórsdóttirÞorri frá SvalbarðaJarpur/milli- stjörnótt9Hörður
2610VIngvar IngvarssonFrosti frá FlekkudalGrár/rauður einlitt8Hörður
2710VGuðni Hólm StefánssonSmiður frá HólumJarpur/milli- tvístjörnótt10Fákur
2810VJessica Elisabeth WestlundGlæsir frá VíðidalJarpur/korg- einlitt7Hörður
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHulda KolbeinsdóttirNemi frá GrafarkotiRauður/dökk/dr. einlitt10Hörður
21VEva María ÞorvarðardóttirÓtta frá SælukotiJarpur/dökk- einlitt6Fákur
31VHrönn KjartansdóttirSproti frá GiliBrúnn/dökk/sv. einlitt8Hörður
42VElís GuðmundssonPunktur frá AkranesiRauður/milli- blesa auk l...10Adam
52VBrynja Amble GísladóttirVakar frá KetilsstöðumRauður/ljós- tvístjörnótt10Sleipnir
62VHafrún Ósk AgnarsdóttirGarpur frá HólkotiBrúnn/milli- einlitt16Hörður
73HEva María ÞorvarðardóttirÞytur frá StekkjardalBrúnn/milli- einlitt8Fákur
83HLilja Dís KristjánsdóttirStrákur frá LágafelliRauður/milli- blesótt7Hörður
93HVera RothKóngur frá ForsætiMóálóttur,mósóttur/dökk- ...10Hörður
104VKira GuildnerKraflar frá KetilsstöðumGrár/rauður tvístjörnótt11Sörli
114VHinrik Ragnar HelgasonSýnir frá Efri-HömrumRauður/milli- einlitt13Hörður
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHelga Þóra SteinsdóttirKolskör frá LambhagaBrúnn/milli- einlitt5Geysir
21VHulda Katrín EiríksdóttirGýmir frá ÁrmótiBrúnn/milli- einlitt7Fákur
31VKristín HermannsdóttirHrói frá SkeiðháholtiBleikur/álóttur einlitt17Sprettur
42VÓlöf Helga HilmarsdóttirSkandall frá SælukotiRauður/milli- einlitt7Fákur
52VHarpa Sigríður BjarnadóttirSváfnir frá MiðsitjuBrúnn/dökk/sv. stjörnótt9Hörður
62VSnorri Egholm ÞórssonStyr frá Vestra-FíflholtiBrúnn/mó- einlitt9Fákur
73VHarpa Sigríður BjarnadóttirAuðna frá ÁlfhólumBrúnn/milli- leistar(eing...8Hörður
83VLinda BjarnadóttirGullbrá frá HólabakiRauður/dökk/dr. stjörnótt6Hörður
93VBríet GuðmundsdóttirHervar frá HagaRauður/milli- blesótt glófext9Sprettur
104VHelga Þóra SteinsdóttirStraumur frá LambhagaJarpur/milli- einlitt10Geysir
114VHulda Katrín EiríksdóttirKrákur frá SkjálgBrúnn/dökk/sv. einlitt12Fákur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HSelma María JónsdóttirSproti frá MörkRauður/milli- tvístjörnótt11Fákur
21HHelga StefánsdóttirKolbeinn frá HæliJarpur/dökk- einlitt8Hörður
32VJóhanna GuðmundsdóttirÁsdís frá TjarnarlandiBrúnn/milli- einlitt11Fákur
42VHrafndís Katla ElíasdóttirStingur frá KolturseyRauður/ljós- einlitt7Hörður
52VÍris Birna GauksdóttirKveikja frá ÓlafsbergiBrúnn/milli- blesa auk le...7Hörður
63VRakel GylfadóttirÞrá frá Skíðbakka 1ABrúnn/milli- einlitt7Hörður
73VSunna Dís HeitmannHrappur frá BakkakotiBrúnn/mó- einlitt7Sprettur
83VMaríanna Sól HauksdóttirÞór frá Þúfu í LandeyjumBrúnn/milli- einlitt12Fákur
94VKristófer Darri SigurðssonKrummi frá HólumBrúnn/milli- einlitt8Sprettur
104VKatla Sif SnorradóttirOddur frá HafnarfirðiRauður/milli- einlitt glófext9Sörli
114VMagnús Þór GuðmundssonBrunnur frá Holtsmúla 1Rauður/milli- einlitt12Hörður
Gæðingaskeið
Meistaraflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VSigurður SigurðarsonBjört frá BakkakotiBleikur/fífil- stjörnótt8Geysir
22VHaukur BaldvinssonFalur frá ÞingeyrumRauður/milli- blesótt18Sleipnir
33VÞórir Örn GrétarssonGjafar frá ÞingeyrumLeirljós/Hvítur/ljós- ein...16Hörður
44VHalldór GuðjónssonAkkur frá VarmalækMóálóttur,mósóttur/milli-...10Hörður
Gæðingaskeið
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VElías ÞórhallssonHrafnhetta frá Þúfu í KjósBrúnn/milli- skjótt7Hörður
22VKjartan ÓlafssonHnappur frá LaugabóliBrúnn/milli- einlitt8Hörður
33HHólmfríður KristjánsdóttirAskja frá KílhrauniRauður/milli- einlitt7Smári
44VReynir JónssonTinna Svört frá GlæsibæBrúnn/milli- stjörnótt7Snæfaxi
55VHalldór VilhjálmssonKinnskær frá SelfossiLeirljós/Hvítur/ljós- skj...8Sleipnir
66VErling Ó. SigurðssonHnikar frá Ytra-DalsgerðiRauður/milli- stjörnótt14Sprettur
Gæðingaskeið
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VDavíð JónssonHeikir frá HoftúniRauður/milli- stjörnótt6Hörður
22VMagnús Ingi MássonBjörk frá HveragerðiJarpur/dökk- einlitt7Hörður
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VLeó HaukssonGammur frá Skíðbakka IIIJarpur/rauð- einlitt17Hörður
22VGuðrún Elín JóhannsdóttirEskja frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt6Sprettur
33VHinrik Ragnar HelgasonHaddi frá AkureyriRauður/milli- skjótt17Hörður
44VHrönn KjartansdóttirBrík frá LaugabóliRauður/milli- einlitt8Hörður
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VLinda BjarnadóttirDimmalimm frá KílhrauniBleikur/álóttur einlitt13Hörður
22VHarpa Sigríður BjarnadóttirVon frá ValstrýtuRauður/milli- tvístjörnótt9Hörður
Skeið 100m (flugskeið)
 
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VGuðrún Elín JóhannsdóttirAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt11Sprettur
22VHalldór GuðjónssonHúmfaxi frá FlekkudalGrár/brúnn einlitt9Hörður
33VKonráð Valur SveinssonÞórdís frá LækjarbotnumRauður/milli- einlitt7Faxi
44VReynir JónssonTinna Svört frá GlæsibæBrúnn/milli- stjörnótt7Snæfaxi
55VEyjólfur ÞorsteinssonVera frá ÞóroddsstöðumRauður/ljós- einlitt14Sörli
66VDavíð JónssonHalla frá SkúfsstöðumRauður/sót- sokkar(eingön...6Hörður
77VTeitur ÁrnasonJökull frá Efri-RauðalækBleikur/álóttur einlitt9Fákur
88VHjalti þórhallssonHugur frá GrenstangaBrúnn/mó- stjörnótt14Faxi
99VGuðrún Edda BragadóttirTralli frá KjartansstöðumRauður/ljós- stjörnótt20Fákur
1010VGuðrún Elín JóhannsdóttirÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt22Sprettur
1111VReynir Örn PálmasonSkemill frá DalvíkJarpur/milli- einlitt13Hörður
1212VRagnar TómassonIsabel frá ForsætiJarpur/dökk- skjótt11Fákur
1313VDaníel Ingi SmárasonHörður frá ReykjavíkJarpur/milli- einlitt14Sörli
1414VSigurður SigurðarsonDrift frá Hafsteinsstöðum 13Geisli
Skeið 150m
 
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VReynir Örn PálmasonSkemill frá DalvíkJarpur/milli- einlitt13Hörður
21VGuðrún Elín JóhannsdóttirAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt11Sprettur
32VDaníel Ingi SmárasonErill frá SvignaskarðiRauður/milli- stjörnótt9Sörli
42VÞórir Örn GrétarssonBlossi frá Skammbeinsstöðum 1Jarpur/milli- einlitt17Hörður
53VErling Ó. SigurðssonHnikar frá Ytra-DalsgerðiRauður/milli- stjörnótt14Sprettur
63VEyjólfur ÞorsteinssonVera frá ÞóroddsstöðumRauður/ljós- einlitt14Sörli
74VGuðrún Elín JóhannsdóttirÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt22Sprettur
84VSigurður SigurðarsonGletta frá Þjóðólfshaga 1 9Geisli
Skeið 250m
 
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VTeitur ÁrnasonJökull frá Efri-RauðalækBleikur/álóttur einlitt9Fákur
21VKonráð Valur SveinssonÞórdís frá LækjarbotnumRauður/milli- einlitt7Faxi
32VDaníel Ingi SmárasonBlængur frá Árbæjarhjáleigu IIRauður/milli- einlitt10Sörli
42VAxel GeirssonTign frá FornusöndumRauður/milli- stjörnótt9Sprettur
Tölt T1
Meistaraflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VSigurður SigurðarsonDreyri frá Hjaltastöðum 11Geisli
22VTeitur ÁrnasonOrmur frá SigmundarstöðumBrúnn/milli- stjörnótt12Fákur
33VÆvar Örn GuðjónssonVeigur frá Eystri-HólBrúnn/milli- einlitt7Sprettur
44VJúlía LindmarkLómur frá LangholtiBrúnn/mó- einlitt10Fákur
55VReynir Örn PálmasonBragur frá SeljabrekkuBrúnn/milli- einlitt9Hörður
66VSigurður SigurðarsonBlæja frá Lýtingsstöðum 10Geisli
Tölt T2
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VValdimar BergstaðTýr frá Litla-DalBrúnn/milli- einlitt9Fákur
21VJón GíslasonHugleikur frá FossiRauður/milli- stjörnótt11Fákur
32HKristín MagnúsdóttirHrefna frá BúlandiBrúnn/mó- einlitt8Hörður
42VHulda KolbeinsdóttirNemi frá GrafarkotiRauður/dökk/dr. einlitt10Hörður
Tölt T2
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HSelma María JónsdóttirSproti frá MörkRauður/milli- tvístjörnótt11Fákur
21HMaríanna Sól HauksdóttirÞór frá Þúfu í LandeyjumBrúnn/milli- einlitt12Fákur
Tölt T3
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHrefna María ÓmarsdóttirIndía frá ÁlfhólumBrúnn/dökk/sv. einlitt8Fákur
21VReynir Örn PálmasonGullbrá frá Syðsta-ÓsiBrúnn/mó- einlitt6Hörður
31VHalldór GuðjónssonOtkell frá KirkjubæRauður/milli- tvístjörnótt7Hörður
42VGuðmundur ArnarsonHlynur frá RagnheiðarstöðumBrúnn/mó- einlitt9Fákur
52VVilfríður SæþórsdóttirLogadís frá MúlaRauður/milli- stjörnótt6Fákur
62VÞorvarður FriðbjörnssonHárekur frá HafsteinsstöðumRauður/milli- tvístjörnót...8Hörður
73HMagnea Rós AxelsdóttirEva frá MosfellsbæMóálóttur,mósóttur/milli-...8Hörður
83HGuðmann UnnsteinssonDís frá HólakotiGrár/rauður nösótt6Smári
93HAnna Björk ÓlafsdóttirMirra frá StafholtiBrúnn/milli- einlitt6Sörli
104HElías ÞórhallssonEydís frá MiðeyRauður/milli- blesótt8Hörður
114HFredrica FagerlundSindri frá MosfellsbæRauður/milli- tvístjörnótt8Hörður
124HSif JónsdóttirHlynur frá HofiRauður/milli- einlitt14Fákur
135VSigurður SigurðarsonÖsp frá Stokkseyri 7Geisli
145VReynir JónssonHektor frá Brúnn/mó- tvístjörnótt8Snæfaxi
155VHólmfríður KristjánsdóttirÞokki frá Þjóðólfshaga 1Brúnn/milli- einlitt13Smári
166HVilfríður SæþórsdóttirÓson frá BakkaBrúnn/milli- einlitt9Fákur
Tölt T3
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HValka JónsdóttirSvaki frá AuðsholtshjáleiguBrúnn/milli- einlitt12Sörli
21HHrafnhildur JónsdóttirÓsk frá LambastöðumBrúnn/milli- einlitt10Fákur
31HArnhildur HalldórsdóttirGlíma frá FlugumýriBleikur/ál/kol. einlitt8Sprettur
42HIngvar IngvarssonDagfinnur frá Blesastöðum 1AGrár/mósóttur blesótt13Hörður
53VAnna Björk EðvarðsdóttirÞóra frá MargrétarhofiRauður/milli- blesótt glófext7Hörður
63VHilmar BinderÖrlygur frá HafnarfirðiRauður/dökk/dr. stjörnótt...11Fákur
73VHólmfríður Ruth GuðmundsdóttirLóðar frá TóftumRauður/milli- einlitt10Hörður
84VGunnar JónssonBjarta Nótt frá KeldulandiBrúnn/milli- einlitt6Hörður
94VJón BjarnasonVaka frá ÞorláksstöðumJarpur/dökk- tvístjörnótt14Hörður
104VVilhjálmur ÞorgrímssonSindri frá OddakotiJarpur/milli- stjörnótt17Hörður
115HKatrín Sif RagnarsdóttirDögun frá GunnarsstöðumGrár/mósóttur einlitt13Hörður
125HGuðni Hólm StefánssonSmiður frá HólumJarpur/milli- tvístjörnótt10Fákur
135HSigurður Helgi ÓlafssonDrymbill frá BrautarholtiGrár/rauður einlitt7Sprettur
146HKristín IngólfsdóttirKrummi frá KyljuholtiBrúnn/dökk/sv. einlitt15Sörli
156HMargrét RíkharðsdóttirSvás frá AuðsholtshjáleiguBleikur/álóttur einlitt10Fákur
166HPetra Björk MogensenKelda frá LaugavöllumMóálóttur,mósóttur/milli-...11Sprettur
177HMargrét Dögg HalldórsdóttirÞorri frá SvalbarðaJarpur/milli- stjörnótt9Hörður
188VSvandís Beta KjartansdóttirMánadís frá ReykjavíkJarpur/rauð- stjörnótt10Fákur
198VÞorbjörg SigurðardóttirErill frá Leifsstöðum IMoldóttur/gul-/m- einlitt22Fákur
208VGuðmundur Ingi SigurvinssonDrífa frá ÞverárkotiGrár/bleikur einlitt18Fákur
219HLinda Björk GunnlaugsdóttirKraftur frá Votmúla 2Rauður/milli- einlitt8Sprettur
229HSigríður Halla StefánsdóttirDagur frá Þjóðólfshaga 1Jarpur/milli- einlitt6Fákur
239HSverrir EinarssonKjarkur frá Votmúla 2Jarpur/milli- einlitt8Sprettur
2410HHeiðdís GuttormsdóttirÓþokki frá ÞórshöfnBrúnn/milli- sokkar(eingö...20Sprettur
2510HHrafnhildur JónsdóttirEysteinn Ísar frá KetilsstöðumRauður/milli- skjótt9Fákur
2610HStella Björg KristinsdóttirHlökk frá EnniBrúnn/milli- einlitt9Sprettur
2711VRósa ValdimarsdóttirÍkon frá HákotiBrúnn/dökk/sv. stjörnótt11Fákur
2811VJóhanna ÞorbjargardóttirSólon Íslandus frá Neðri-HreppBleikur/álóttur einlitt14Fákur
2911VSilvía Rut GísladóttirAtorka frá Efri-Skálateigi 2Jarpur/milli- einlitt10Fákur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VEva María ÞorvarðardóttirHulinn frá SauðafelliRauður/milli- skjótt7Fákur
21VNína María HauksdóttirOrka frá ÞverárkotiBrúnn/milli- einlitt12Fákur
31VRúna Björg VilhjálmsdóttirFlugar frá ÞóreyjarnúpiMóálóttur,mósóttur/milli-...10Fákur
42HBrynja Amble GísladóttirVakar frá KetilsstöðumRauður/ljós- tvístjörnótt10Sleipnir
52HHildur Kristín HallgrímsdóttirSjöfn frá Fremri-FitjumRauður/milli- blesótt glófext10Hörður
62HSteinn Haukur HaukssonHreimur frá KvistumBrúnn/mó- einlitt8Fákur
73HKira GuildnerKraflar frá KetilsstöðumGrár/rauður tvístjörnótt11Sörli
83HHinrik Ragnar HelgasonSýnir frá Efri-HömrumRauður/milli- einlitt13Hörður
94VHrönn KjartansdóttirSproti frá GiliBrúnn/dökk/sv. einlitt8Hörður
104VSandra Pétursdotter JonssonÞorkell frá DallandiRauður/milli- einlitt6Hörður
Tölt T3
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HLinda BjarnadóttirGullbrá frá HólabakiRauður/dökk/dr. stjörnótt6Hörður
21HSnorri Egholm ÞórssonFengur frá Blesastöðum 1ARauður/milli- blesótt13Fákur
32VHarpa Sigríður BjarnadóttirSváfnir frá MiðsitjuBrúnn/dökk/sv. stjörnótt9Hörður
42VHelga Þóra SteinsdóttirStraumur frá LambhagaJarpur/milli- einlitt10Geysir
52VSúsanna Katarína GuðmundsdóttirHyllir frá HvítárholtiJarpur/milli- einlitt12Hörður
63VBríet GuðmundsdóttirRingó frá KanastöðumJarpur/milli- einlitt10Sprettur
73VHulda Katrín EiríksdóttirKrákur frá SkjálgBrúnn/dökk/sv. einlitt12Fákur
Tölt T3
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VHeba Guðrún GuðmundsdóttirHnútur frá SauðafelliJarpur/milli- einlitt11Fákur
21VMagnús Þór GuðmundssonDrífandi frá BúðardalJarpur/rauð- einlitt13Hörður
31VKatla Sif SnorradóttirOddur frá HafnarfirðiRauður/milli- einlitt glófext9Sörli
42HMaríanna Sól HauksdóttirFönix frá VopnafirðiBrúnn/mó- einlitt15Fákur
52HJóhanna GuðmundsdóttirÁsdís frá TjarnarlandiBrúnn/milli- einlitt11Fákur
62HKristófer Darri SigurðssonKrummi frá HólumBrúnn/milli- einlitt8Sprettur
73HSunna Dís HeitmannHrappur frá BakkakotiBrúnn/mó- einlitt7Sprettur
Tölt T7
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HSigurður Helgi ÓlafssonRönd frá EnniBrúnn/milli- skjótt9Sprettur
21HMargrét RíkharðsdóttirSjöfn frá VatnsleysuBrúnn/milli- stjörnótt7Fákur
32VKristján NikulássonVon frá TorfunesiGrár/brúnn einlitt6Hörður
42VÞórdís ÞorleifsdóttirBjartur frá StafholtiLeirljós/Hvítur/milli- bl...6Hörður
52VMagnús Ingi MássonSnælda frá LambhagaJarpur/korg- einlitt7Hörður
63VSigurður Gunnar MarkússonNáttfari frá Þúfu í KjósBrúnn/milli- einlitt8Sörli
73VSvava KristjánsdóttirKolbakur frá LaugabakkaBrúnn/milli- einlitt8Hörður
83VGígja Dröfn RagnarsdóttirKlerkur frá HólmahjáleiguLeirljós/Hvítur/milli- bl...11Hörður
94VFrosti RichardssonSigurörn frá GeitaskarðiRauður/milli- stjörnótt6Hörður
104VNadia Katrín BanineHarpa frá ÓlafsbergiGrár/rauður skjótt7Sprettur
114VGunnar Kristinn ValssonStjörnunótt frá Litlu-GröfBrúnn/mó- stjarna,nös eða...6Hörður
125HArna Snjólaug BirgisdóttirEldur frá ÁrbakkaRauður/milli- einlitt10Fákur
135HMargrét RíkharðsdóttirStilkur frá HöfðabakkaJarpur/milli- stjörnótt11Fákur
146VGuðrún Edda BragadóttirHávarður frá BúðarhóliBrúnn/gló- einlitt15Fákur
156VSigurjón Sverrir Sigurðsson Geil frá Feti 8Adam
Tölt T7
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11HHafrún Ósk AgnarsdóttirElíta frá Ytra-HóliBleikur/fífil- einlitt8Hörður
21VRúna Björg VilhjálmsdóttirFífa frá Syðri-BrekkumBleikur/fífil- stjörnótt11Fákur
31VSúsanna Katarína GuðmundsdóttirHlökk frá SteinnesiBrúnn/milli- einlitt9Hörður
Tölt T7
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag
11VRakel GylfadóttirÞrá frá Skíðbakka 1ABrúnn/milli- einlitt7Hörður
21VSnædís Birta ÁsgeirsdóttirVofa frá HlíðarbergiRauður/milli- einlitt20Hörður
31VÓsk HauksdóttirKlakkur frá LaxárnesiBrúnn/mó- tvístjörnótt21Hörður
42HHelga StefánsdóttirKolbeinn frá HæliJarpur/dökk- einlitt8Hörður
52HHrafndís Katla ElíasdóttirStingur frá KolturseyRauður/ljós- einlitt7Hörður
62HStefanía Vilhjálmsd. ReykdalEmbla frá LækjarhvammiJarpur/milli- skjótt11Hörður
73HMaría Sól KristjánsdóttirÓðinn frá KambiBrúnn/milli- stjörnótt19Hörður
84VThelma Rut DavíðsdóttirAdam frá FitjumRauður/bleik- blesótt19Hörður
94VÍris Birna GauksdóttirKveikja frá ÓlafsbergiBrúnn/milli- blesa auk le...7Hörður