mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

7,37 inn í b úrslit

21. júlí 2012 kl. 11:51

7,37 inn í b úrslit

Þá er komið hádegishlé hér á þessu Íslandsmóti. Níu keppendur eru eftir í töltinu en síðan tekur við forkeppni í slaktaumatölti.

Sigurbjörn og Jarl leiða enn með einkunnina 8,17. Artemisia Bertus og Óskar og Jakob og Árborg eru jöfn í öðru sæti með einkunnina 8,13.

Í b úrslit þarf einkunnina 7,37 en í a úrslit þarf 7,93

Töltkeppni
Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hestur Aðildafélag Einkunn

1. Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Fákur 8,17
2. Artemisia Bertus Óskar frá Blesastöðum 1A Sleipnir 8,13 ++
2. Jakob Svavar Sigurðsson Árborg frá Miðey Dreyri 8,13 +
4. Viðar Ingólfsson Vornótt frá Hólabrekku Fákur 7,97
5. Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli Fákur 7,93
6. Eyjólfur Þorsteinsson Háfeti frá Úlfsstöðum Sörli 7,80
7. Hekla Katharína Kristinsdóttir Vígar frá Skarði Geysir 7,70
8. Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Stígandi 7,47 +  
9. Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum Geysir 7,37
9. Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Léttfeti 7,37

11. Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Léttfeti 7,33
12. Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti Þytur 7,20 +
13. Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bragur frá Seljabrekku Hörður 7,10
14. Sölvi Sigurðarson Veigar frá Narfastöðum Léttfeti 7,07
14. Eyjólfur Þorsteinsson Ari frá Síðu Sörli 7,07
16. Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum Stígandi 7,00
17. Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Andvari 6,90
18. Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey Léttir 6,87
19. Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II Sleipnir 6,87
20. Camilla Petra Sigurðardóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Sleipnir 6,73
21. Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Sörli 6,70
22. Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Stígandi 6,43
22. Erlingur Ingvarsson Þerna frá Hlíðarenda Þjálfi 6,43
24. Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu Stígandi 6,33
25. Hörður Óli Sæmundarson Spes frá Vatnsleysu Stígandi 6,27
26. Hinrik Bragason Njáll frá Friðheimum Fákur 6,23
27. Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Sleipnir 6,07
28. Helgi Eyjólfsson Friður frá Þúfum Faxi 5,87
29. Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal Stígandi 5,83
30. Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Svaði 5,80