sunnudagur, 16. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

6,67 inn í úrslit

27. júlí 2012 kl. 15:43

6,67 inn í úrslit

Eins og staðan er núna leiðir Róbert Bergmann enn en á eftir honum er Hjördís Björg Viðjudóttir á merinni Perlu frá Langholti.

Staðan eins og er:

TöLTKEPPNI - Unglingaflokkur - Forkeppni
 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Róbert Bergmann    Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  7,63 
2  Hjördís Björg Viðjudóttir    Perla frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir  7,37 
3  Svandís Lilja Stefánsdóttir    Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt   Dreyri  7,13 
4  Konráð Valur Sveinsson    Hringur frá Húsey Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur  7,10 
5  Konráð Valur Sveinsson    Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Fákur  7,00 
 
6-7  Hrönn Kjartansdóttir    Sproti frá Gili Brúnn Hörður  6,93 
6-7  Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt   Stígandi  6,93 
8  Glódís Helgadóttir    Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt   Sörli  6,90 
9  Gústaf Ásgeir Hinriksson    Tenór frá Túnsbergi Grár/brúnn einlitt   Fákur  6,87 
10-12  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   Máni  6,67 
10-12  Arnór Dan Kristinsson    Spaði frá Fremra-Hálsi Brúnn/mó- einlitt   Fákur  6,67 
10-12  Valdís Björk Guðmundsdóttir    Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli  6,67
 
13-14  Gústaf Ásgeir Hinriksson    Fjarki frá Hólabaki Brúnn/milli- einlitt   Fákur  6,50 
13-14  Fríða Hansen    Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt   Geysir  6,50 
15-16  Díana Kristín Sigmarsdóttir    Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir  6,37 
15-16  Birta Ingadóttir    Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari  6,37 
17  Heiða Rún Sigurjónsdóttir    Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   Fákur  6,27 
18  Herborg Vera Leifsdóttir    Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt   Gustur  6,17 
19  Hlynur Óli Haraldsson    Lokkadís frá Sólheimum Brúnn/milli- skjótt   Hörður  6,10 
20  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt   Hörður  6,03 
21  Kristín Erla Benediktsdóttir    Stirnir frá Halldórsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt   Sindri  5,93 
22-23  Thelma Dögg Harðardóttir    Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli  5,90 
22-23  Bára Steinsdóttir    Knörr frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttur stjörnótt   Fákur  5,90 
24  Stefán Hólm Guðnason    Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Fákur  5,87 
25-26  Nína María Hauksdóttir    Sikill frá Miðsitju Rauður/milli- blesótt   Fákur  5,83 
25-26  Marta Margeirsdóttir    Trilla frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli- einlitt   Logi  5,83 
27  Bjarki Freyr Arngrímsson    Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt   Fákur  5,77 
28  Hulda Katrín Eiríksdóttir    Villimey frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt   Fákur  5,70 
29  Alexander Freyr Þórisson    Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... Máni  5,57 
30  Ómar Högni Guðmarsson    Snót frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt   Geysir  5,40 
31  Elísa Benedikta Andrésdóttir    Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt   Ljúfur  5,30 
32  Helga Þóra Steinsdóttir    Straumur frá Lambhaga Jarpur/milli- einlitt   Geysir  5,10 
33  Elsa Margrét Jónasdóttir    Mökkur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir  4,53