miðvikudagur, 22. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR Íþróttamót UMSS og Skagfirðings

16. maí 2019 kl. 11:25

Yngri flokkar á Hólar.

Íþróttamót fer fram á Hólum í Hjaltadal um helgina og á sama tíma útskriftarsýning Hólanema.

Helgina 17.-19. maí fer fram world ranking íþróttamót hestamannfélagsins Skagfirðings og ungmennasambands Skagafjarðar. Dagskráin er glæsileg og munu bæði hestar og knapar gleðja augu mótsgesta. Samhliða mótinu fer fram útskriftarsýning reiðkennara sem nú útskrifast frá Háskólanum á Hólum.

Hér má finna dagskrá og ráslistar mótsins

Föstudagur

16:00   Knapafundur

17:00   250m skeið

            150m skeið

18:30   F1 ungmennaflokkur

19:00   F1 Opinn flokkur

 

Laugardagur

09:00   V1 Ungmennaflokkur

10:00   V1 Opinn flokkur

12:00   V2 Unglingaflokkur

12:30   V5  2.flokkur + barnaflokkur

13:00   ÚTSKRIFT HÓLANEMA

15:00   T3 Unglingaflokkur

15:10   T1 Ungmennaflokkur

15:30   T1 Opinn flokkur

17:00   T7 2.flokkur + barnaflokkur

17:25   T2 Ungmennaflokkur

17:40   T2 Opinn flokkur

18:00 Matur

19:00   Gæðingaskeið

20:15   100m skeið opinn flokkur + ungmennaflokkur

 

Sunnudagur

09:00   V1 B-úrslit opinn flokkur

09:30   F1 B-úrslit opinn flokkur

10:00   T1 B-úrslit opinn flokkur

10:30   V2 A-úrslit unglingaflokkur

11:00   V1 A-úrslit ungmennaflokkur

11:30   V5 A-úrslit 2.flokkur+ barnaflokkur

12:00   Matur

13:00   T2 A-úrslit opinn flokkur

13:30   T2 A-úrslit ungmennaflokkur

14:00   T7 A-úrslit 2.flokkur + barnaflokkur

14:30   T3 A-úrslit unglingaflokkur

15:00   T1 A-úrslit opinn flokkur

15:30   T1 A-úrslit ungmennaflokkur

16:00   F1 A-úrslit opinn flokkur

16:30   V1 A-úrslit opinn flokkur

Ráslistar

Nr.                 Holl          Hönd       Knapi                                            Hestur

Fimmgangur F1 Opinn flokkur                                                         

1                    1              H             Lea Christine Busch                     Þögn frá Þúfum

2                    2              V              Magnús Bragi Magnússon           Galdur frá Bjarnastaðahlíð

3                    3              V              Sigrún Rós Helgadóttir                 Halla frá Kverná

4                    4              V              Annie Ivarsdottir                          Lipurtá frá Hafnarfirði

5                    5              V              Axel Ásbergsson                           Blær frá Einhamri 2

6                    6              V              Ann Kathrin Berner                      Stimpill frá Hestheimum

7                    7              V              Larissa Silja Werner                     Páfi frá Kjarri

8                    8              V              Þórarinn Eymundsson                  Hlekkur frá Saurbæ

9                    9              V              Pia Rumpf                                    Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum

10                  10            V              Jóhann Magnússon                      Mjölnir frá Bessastöðum

11                  11            V              Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Kvistur frá Reykjavöllum

12                  12            V              Elísabet Jansen                             Molda frá Íbishóli

13                  13            H             Elín Magnea Björnsdóttir            Salka frá Steinnesi

14                  14            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Þróttur frá Akrakoti

15                  15            V              Jósef Gunnar Magnússon             Kvika frá Steinnesi

16                  16            V              Gestur Júlíusson                           Ullur frá Torfunesi

17                  17            V              Árný Oddbjörg Oddsdóttir           Ísafold frá Efra-Langholti

18                  18            V              Mette Mannseth                          Kalsi frá Þúfum

19                  19            V              Magnús Bragi Magnússon           Óskadís frá Kjarnholtum I

20                  20            H             Axel Ásbergsson                           Freyja frá Hjarðarholti

21                  21            V              Elvar Einarsson                            Svíadrottning frá Syðra-Skörðugili

22                  22            V              Þórarinn Eymundsson                  Vegur frá Kagaðarhóli

23                  23            V              Veronika Macher                         Rós frá Sveinsstöðum

24                  24            V              Inken Lüdemann                          Hver frá Hverhólum

25                  25            H             Halldór Þorbjörnsson                   Marel frá Aralind

26                  26            V              Bergrún Ingólfsdóttir                   Katla frá Blönduhlíð

27                  27            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Nátthrafn frá Varmalæk

28                  28            H             Skapti Ragnar Skaptason             Hrafnista frá Hafsteinsstöðum

29                  29            V              Larissa Silja Werner                     Fálki frá Kjarri

30                  30            V              Magnús Bragi Magnússon           Frægur frá Fremri-Fitjum

31                  31            H             Hanna Maria Lindmark               Díva frá Dalsmynni

32                  32            V              Johannes Amplatz                        Brana frá Feti

33                  33            V              Friðrik Þór Stefánsson                  Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd

                                                                                                          

Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur                                                       

1                    1              V              Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Konungur frá Hofi

2                    2              V              Guðmar Freyr Magnússon           Sóta frá Steinnesi

3                    3              V              Viktoría Eik Elvarsdóttir               Nætursól frá Syðra-Skörðugili

4                    3              V              Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Klaufi frá Hofi

5                    5              V              Guðmar Freyr Magnússon           Rosi frá Berglandi I

                                                                                                          

Fjórgangur V1 Opinn flokkur                                                            

1                    1              V              Bergrún Ingólfsdóttir                   Þórbjörn frá Tvennu

2                    2              V              Líney María Hjálmarsdóttir         Konráð frá Narfastöðum

3                    3              V              Jóhann Magnússon                      Embla frá Þóreyjarnúpi

4                    4              V              Barbara Wenzl                             Krókur frá Bæ

5                    5              H             Jóhanna Friðriksdóttir                  Ída frá Varmalæk 1

6                    6              V              Axel Ásbergsson                           Skjóri frá Krossanesi

7                    7              V              Sigrún Rós Helgadóttir                 Ljúfur frá Egilsstaðakoti

8                    8              V              Elín Magnea Björnsdóttir            Donna frá Hjarðarholti

9                    9              H             Halldór P. Sigurðsson                   Frosti frá Höfðabakka

10                  10            V              Arndís Brynjólfsdóttir                   Hraunar frá Vatnsleysu

11                  11            V              Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Þór frá Selfossi

12                  12            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Vígrún frá Hveravík

13                  13            V              Elísabet Jansen                             Glymjandi frá Íbishóli

14                  14            V              Mette Mannseth                          Skálmöld frá Þúfum

15                  15            V              Sigmar Bragason                         Mætta frá Bæ

16                  16            H             Valdís Ýr Ólafsdóttir                    Þjóstur frá Hesti

17                  17            H             Barbara Wenzl                             Loki frá Litlu-Brekku

18                  18            V              Julina Veith                                  Vals frá Ósi

19                  19            H             Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Prins frá Neðra-Ási

20                  20            V              Bergrún Ingólfsdóttir                   Bikar frá Feti

21                  21            H             Elvar Einarsson                            Muni frá Syðra-Skörðugili

22                  22            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Snælda frá Húsavík

23                  23            V              Anton Níelsson                             Ævar frá Hólum

24                  24            H             Elin Ros Sverrisdottir                   Oddi frá Hafsteinsstöðum

                                                                                                          

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur                                                     

1                    1              V              Viktoría Eik Elvarsdóttir               Gjöf frá Sjávarborg

2                    2              V              Rakel Eir Ingimarsdóttir              Eldur frá Íbishóli

3                    3              H             Ingunn Ingólfsdóttir                     Bálkur frá Dýrfinnustöðum

4                    4              V              Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Straumur frá Steinnesi

5                    5              V              Steinunn Birta Ólafsdóttir            Þröstur frá Dæli

6                    6              V              Kristín Ellý Sigmarsdóttir             Dögg frá Bæ

7                    7              V              Katrín Eva Grétarsdóttir              Fannar frá Skammbeinsstöðum 1

8                    8              H             Herjólfur Hrafn Stefánsson          Penni frá Glæsibæ

9                    9              V              Rakel Eir Ingimarsdóttir              Sigurvon frá Íbishóli

10                  10            H             Ingunn Ingólfsdóttir                     Náttfari frá Dýrfinnustöðum

                                                                                                          

Tölt T1 Opinn flokkur                                                                        

1                    1              V              Barbara Wenzl                             Kná frá Engihlíð

2                    2              V              Þórarinn Eymundsson                  Laukur frá Varmalæk

3                    3              V              Jóhanna Friðriksdóttir                  Ída frá Varmalæk 1

4                    4              V              Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal

5                    5              V              Magnús Bragi Magnússon           Sigursteinn frá Íbishóli

6                    6              V              Hanna Maria Lindmark               Fálki frá Búlandi

7                    7              V              Bjarni Jónasson                            Úlfhildur frá Strönd

8                    8              V              Valdís Ýr Ólafsdóttir                    Þjóstur frá Hesti

9                    9              H             Halldór P. Sigurðsson                   Frosti frá Höfðabakka

10                  10            V              Anton Níelsson                             Ævar frá Hólum

11                  11            H             Frosti Richardsson                        Slaufa frá Sauðanesi

12                  12            V              Mette Mannseth                          List frá Þúfum

13                  13            V              Barbara Wenzl                             Krókur frá Bæ

14                  14            V              Jóhanna Friðriksdóttir                  Hera frá Goðdölum

15                  15            V              Larissa Silja Werner                     Páfi frá Kjarri

16                  16            V              Elísabet Jansen                             Gandur frá Íbishóli

17                  17            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Konráð frá Narfastöðum

18                  18            V              Þorsteinn Björn Einarsson            Kristall frá Varmalæk

19                  19            V              Julina Veith                                  Vals frá Ósi

20                  20            V              Friðrik Þór Stefánsson                  Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri

21                  21            V              Barbara Wenzl                             Hökull frá Kálfsstöðum

22                  22            V              Bjarni Jónasson                            Dofri frá Sauðárkróki

23                  23            V              Magnús Bragi Magnússon           Vonarneisti frá Íbishóli

24                  24            V              Arndís Brynjólfsdóttir                   Hraunar frá Vatnsleysu

                                                                                                          

Tölt T1 Ungmennaflokkur                                                                     

1                    1              V              Rakel Eir Ingimarsdóttir              Sigurvon frá Íbishóli

2                    2              V              Viktoría Eik Elvarsdóttir               Gjöf frá Sjávarborg

                                                                                                          

Tölt T2 Opinn flokkur                                                                        

1                    1              V              Ann Kathrin Berner                      Stimpill frá Hestheimum

2                    2              V              Sigrún Rós Helgadóttir                 Tvífari frá Varmalæk

3                    3              V              Mette Mannseth                          Blundur frá Þúfum

4                    4              V              Artemisia Bertus                          Herjann frá Nautabúi

5                    5              V              Inken Lüdemann                          Hver frá Hverhólum

6                    6              V              Friðrik Þór Stefánsson                  Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd

7                    7              V              Finnbogi Bjarnason                      Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli

                                                                                                          

Tölt T2 Ungmennaflokkur                                                                     

1                    1              V              Ásdís Brynja Jónsdóttir                 Klaufi frá Hofi

2                    2              V              Þórgunnur Þórarinsdóttir             Grettir frá Saurbæ

3                    3              V              Sigríður Vaka Víkingsdóttir          Vaki frá Hólum

4                    4              V              Guðmar Freyr Magnússon           Sátt frá Kúskerpi

                                                                                                          

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur                                                     

1                    1              V              Svavar Örn Hreiðarsson               Sögn frá Steinnesi

2                    2              V              Líney María Hjálmarsdóttir         Þróttur frá Akrakoti

3                    3              V              Mette Mannseth                          Kalsi frá Þúfum

4                    4              V              Gestur Júlíusson                           Ullur frá Torfunesi

5                    5              V              Gísli Gíslason                                Vívaldi frá Torfunesi

6                    6              V              Viktoría Eik Elvarsdóttir               Nætursól frá Syðra-Skörðugili

7                    7              V              Þorsteinn Björn Einarsson            Júdit frá Fornhaga II

8                    8              V              Bergrún Ingólfsdóttir                   Katla frá Blönduhlíð

9                    9              V              Þórarinn Eymundsson                  Gullbrá frá Lóni

10                  10            V              Hanna Maria Lindmark               Nikulás frá Langholtsparti

11                  11            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Nátthrafn frá Varmalæk

12                  12            V              Jóhann Magnússon                      Mjölnir frá Bessastöðum

13                  13            V              Sina Scholz                                   Nói frá Saurbæ

14                  14            V              Skapti Steinbjörnsson                   Jórvík frá Hafsteinsstöðum

15                  15            V              Jósef Gunnar Magnússon             Kvika frá Steinnesi

16                  16            V              Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Uni frá Neðri-Hrepp

17                  17            V              Svavar Örn Hreiðarsson               Skreppa frá Hólshúsum

18                  18            V              Guðmar Freyr Magnússon           Sóta frá Steinnesi

19                  19            V              Magnús Bragi Magnússon           Hagur frá Skefilsstöðum

20                  20            V              Líney María Hjálmarsdóttir         Völusteinn frá Kópavogi

21                  21            V              Elísabet Jansen                             Molda frá Íbishóli

                                                                                                          

Skeið 150m P3 Opinn flokkur                                                           

1                    1              V              Svavar Örn Hreiðarsson               Skreppa frá Hólshúsum

2                    1              V              Magnús Bragi Magnússon           Hagur frá Skefilsstöðum

3                    2              V              Þorsteinn Björn Einarsson            Júdit frá Fornhaga II

4                    2              V              Þórarinn Eymundsson                  Gullbrá frá Lóni

5                    3              V              Finnbogi Bjarnason                      Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti

6                    3              V              Sveinbjörn Hjörleifsson                Drífa Drottning frá Dalvík

7                    4              V              Magnús Bragi Magnússon           Hvönn frá Steinnesi

8                    4              V              Guðmundur Þór Elíasson             Lykkja frá Laugarmýri

9                    5              V              Sigrún Rós Helgadóttir                 Fossbrekka frá Brekkum III

                                                                                                          

Skeið 250m P1 Opinn flokkur                                                           

1                    1              V              Bjarni Jónasson                            Randver frá Þóroddsstöðum

2                    1              V              Davíð Jónsson                               Brimar frá Varmadal

3                    2              V              Jóhann Magnússon                      Fröken frá Bessastöðum

                                                                                                          

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur                                                     

1                    1              V              Svavar Örn Hreiðarsson               Skreppa frá Hólshúsum

2                    2              V              Finnbogi Bjarnason                      Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti

3                    3              V              Jóhann Magnússon                      Fröken frá Bessastöðum

4                    4              V              Sveinbjörn Hjörleifsson                Drífa Drottning frá Dalvík

5                    5              V              Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir    Eydís frá Keldudal

6                    6              V              Skapti Steinbjörnsson                   Jórvík frá Hafsteinsstöðum

7                    8              V              Bjarni Jónasson                            Randver frá Þóroddsstöðum

8                    9              V              Hanna Maria Lindmark               Nikulás frá Langholtsparti

9                    9              V              Svavar Örn Hreiðarsson               Bandvöttur frá Miklabæ

10                  10            V              Sigrún Rós Helgadóttir                 Fossbrekka frá Brekkum III

11                  11            V              Þorsteinn Björn Einarsson            Spori frá Varmalæk

12                  12            V              Magnús Bragi Magnússon           Hvönn frá Steinnesi

13                  13            V              Gestur Júlíusson                           Ullur frá Torfunesi

14                  14            V              Davíð Jónsson                               Brimar frá Varmadal

                                                                                                          

Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur                                                  

1                    1              V              Björg Ingólfsdóttir                        Eining frá Laugabóli

                                                                                                          

Tölt T3 Unglingaflokkur                                                                         

1                    1              H             Auður Karen Auðbjörnsdóttir       Eldar frá Efra - Holti

2                    1              H             Stefanía Sigfúsdóttir                    Klettur frá Sauðárkróki

3                    1              H             Kristinn Örn Guðmundsson          Ásgerður frá Seljabrekku

4                    2              V              Þórgunnur Þórarinsdóttir             Taktur frá Varmalæk

5                    2              V              Aldís Arna Óttarsdóttir                Hrafn frá Miðdal

                                                                                                          

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur                                                     

1                    1              H             Arnþrúður Heimisdóttir               Óskadís frá Langhúsum

2                    1              H             Birna M Sigurbjörnsdóttir            Gammur frá Enni

3                    1              H             Guðrún Harpa Jóhannsdóttir       Hekla frá Hofi á Höfðaströnd

4                    2              V              Ingimar Jónsson                           Garður frá Fjalli

5                    2              V              Guðmundur Þór Elíasson             Jasmín frá Goðdölum

6                    3              H             Fríða Marý Halldórsdóttir            Muninn frá Hvammstanga

7                    3              H             Birna M Sigurbjörnsdóttir            List frá Varmalandi

                                                                                                          

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur                                                        

1                    1              V              Þórgunnur Þórarinsdóttir             Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

2                    1              V              Björg Ingólfsdóttir                        Hrímnir frá Hvammi 2

3                    1              V              Kristinn Örn Guðmundsson          Indriði frá Stóru-Ásgeirsá

4                    2              H             Anna Kristín Auðbjörnsdóttir       Snörp frá Hólakoti

5                    2              H             Júlía Kristín Pálsdóttir                  Stakkur frá Flugumýri II

6                    2              H             Urður Birta Helgadóttir               Léttir frá Húsanesi

7                    3              V              Stefanía Sigfúsdóttir                    Ljómi frá Tungu

8                    3              V              Auður Karen Auðbjörnsdóttir       Safír frá Skúfslæk

9                    4              V              Kristinn Örn Guðmundsson          Ásgerður frá Seljabrekku

10                  4              V              Aldís Arna Óttarsdóttir                Þrándur frá Sauðárkróki

                                                                                                          

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur                                         

1                    1              V              Arnþrúður Heimisdóttir               Óskadís frá Langhúsum

2                    1              V              Ingibjörg Rós Jónsdóttir               Glíma frá Bjarnastaðahlíð

3                    1              V              Birna M Sigurbjörnsdóttir            Gammur frá Enni

4                    2              V              Guðmundur Þór Elíasson             Merlin frá Varmalæk

5                    2              V              Fríða Marý Halldórsdóttir            Muninn frá Hvammstanga

6                    3              V              Julia Katharina Peikert                 Óskar frá Garði

7                    3              V              Ingibjörg Rós Jónsdóttir               Farsæll frá Íbishóli