miðvikudagur, 22. nóvember 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR íþróttamót Sleipnis og skeiðleikar

18. maí 2017 kl. 23:20

Skemmtilegt og sterkt mót byrjaði í dag á fimmtudegi á Brávöllum á Selfossi, góðar einkunnir í íþróttakeppni og góðir tímar í skeiðgreinum

Opið Wr íþróttamót Sleipnis og skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar fóru fram í dag á Brávöllum á Selfossi. Keppt var í fimmgangi Meistaraflokk og öllum skeiðgreinum. Góðar sýningar voru í fimmgangi og skeiðleikarnir gengu hratt og vel fyrir sig. Hér fyrir neðan eru niðustöður fimmtudagsins.

 100 metra fljúgandi skeið

1                      Konráð Valur Sveinsson

   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II                                         7,46

2                      Teitur Árnason

   Jökull frá Efri-Rauðalæk                                               7,77

3                      Sigurður Óli Kristinsson

   Snælda frá Laugabóli                                                   7,83

4                      Bjarni Bjarnason

   Randver frá Þóroddsstöðum                                         7,84

5                      Dagmar Öder Einarsdóttir

   Odda frá Halakoti                                                         7,96

6                      Sæmundur Sæmundsson

   Vökull frá Tunguhálsi II                                                  7,97

7                      Þórarinn Ragnarsson

   Hákon frá Sámsstöðum                                                7,97

8                      Glódís Rún Sigurðardóttir

   Blikka frá Þóroddsstöðum                                            7,98

9                      Védís Huld Sigurðardóttir

   Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi                                           8,19

10                     Ingibergur Árnason

   Sólveig frá Kirkjubæ                                                     8,19

11                     Árni Sigfús Birgisson

   Flipi frá Haukholtum                                                     8,21

12                     Daníel Ingi Larsen

   Stúlka frá Hvammi                                                        8,22

13                     Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

   Ása frá Fremri-Gufudal                                                 8,23

14                     Sunna Lind Ingibergsdóttir

   Flótti frá Meiri-Tungu 1                                                  8,76

15                     Hans Þór Hilmarsson

   Gloría frá Grænumýri                                                    8,76

16                     Þorsteinn Björn Einarsson

   Mínúta frá Hryggstekk                                                  8,78

17                     Sveinbjörn Bragason

   Þöll frá Haga                                                                8,80

18                     Hans Þór Hilmarsson

   Assa frá Bjarnarhöfn                                                     8,80

19                     Helgi Þór Guðjónsson

   Hella frá Efri-Rauðalæk                                                 8,92

20                     Ingi Björn Leifsson

   Stjarna frá Vatnsleysu                                                   9,21

21                     Guðjón Sigurðsson

   Stúlka frá Gerðum                                                        9,21

22                     Sara Rut Heimisdóttir

   Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði                                         9,67

23                     Jónas Már Hreggviðsson

   Vala frá Norður-Hvammi                                                9,96

24                     Vilborg Smáradóttir

   Snæfríður frá Ölversholti                                               10,24

25                     Jónas Már Hreggviðsson

   Hekla frá Norður-Hvammi                                              10,93

26                     Kári Kristinsson

   Kamus frá Hákoti                                                         0,00

27                     Kristína Rannveig Jóhannsdótti

   Óðinn frá Efsta-Dal I                                                     0,00

28                     Sigurður Vignir Matthíasson

   Eyvör frá Miðhjáleigu                                                    0,00

150 metra skeið

1                      Glódís Rún Sigurðardóttir

   Blikka frá Þóroddsstöðum                                            14,60

2                      Reynir Örn Pálmason

   Skemill frá Dalvík                                                         14,64

3                      Teitur Árnason

   Ör frá Eyri   14,74

4                      Sigurður Vignir Matthíasson

   Léttir frá Eiríksstöðum                                                   14,74

5                      Teitur Árnason

   Loki frá Kvistum                                                           14,96

6                      Þórdís Erla Gunnarsdóttir

   Lilja frá Dalbæ                                                             15,05

7                      Bergur Jónsson

   Sædís frá Ketilsstöðum                                                15,55

8                      Þráinn Ragnarsson

   Gassi frá Efra-Seli                                                        15,61

9                      Edda Rún Ragnarsdóttir

   Tign frá Fornusöndum                                                  15,69

10                     Guðrún Elín Jóhannsdóttir

   Askur frá Efsta-Dal I                                                     15,74

11                     Ásgeir Símonarson

   Bína frá Vatnsholti                                                        15,75

12                     Erling Ó. Sigurðsson

   Hnikar frá Ytra-Dalsgerði                                               16,12

13                     Sveinbjörn Bragason

   Þöll frá Haga                                                                16,29

14                     Þorgeir Ólafsson

   Ísak frá Búðardal                                                          16,33

15                     Ólafur Þórðarson

   Lækur frá Skák                                                            0,00

16                     Guðjón Örn Sigurðsson

   Lukka frá Úthlíð                                                            0,00

17                     Vilborg Smáradóttir

   Snæfríður frá Ölversholti                                               0,00

18                     Davíð Jónsson

   Irpa frá Borgarnesi                                                        0,00

19                     Tómas Örn Snorrason

   Bið frá Nýjabæ                                                             0,00

20                     Sigvaldi Lárus Guðmundsson

   Bylting frá Árbæjarhjáleigu II                                         0,00

21                     Sigurður Vignir Matthíasson

   Eyvör frá Miðhjáleigu                                                    0,00

22                     Benjamín Sandur Ingólfsson

   Messa frá Káragerði                                                     0,00

23                     Bjarni Bjarnason

   Randver frá Þóroddsstöðum                                         0,00

24                     Hanna Rún Ingibergsdóttir

   Birta frá Suður-Nýjabæ                                                 0,00

25                     Þórarinn Ragnarsson

   Funi frá Hofi                                                                 0,00

250 metra skeiði

1                      Ævar Örn Guðjónsson

   Vaka frá Sjávarborg                                                     23,12    23,12

2                      Helga Una Björnsdóttir

   Besti frá Upphafi                                                          0,00     23,34

3                      Sigurður Óli Kristinsson

   Snælda frá Laugabóli                                                   0,00     24,11

4                      Sæmundur Sæmundsson

   Vökull frá Tunguhálsi II                                                  0,00     24,24

5                      Hekla Katharína Kristinsdóttir

   Lukka frá Árbæjarhjáleigu II                                           24,70    24,70

6                      Davíð Jónsson

   Álfadís frá Hafnarfirði                                                   0,00     0,00

7                      Gústaf Ásgeir Hinriksson

   Andri frá Lynghaga                                                       0,00     0,00

8                      Guðmundur Björgvinsson

   Glúmur frá Þóroddsstöðum                                           0,00     0,00

9                      Hildur G. Benediktsdóttir

   Viola frá Steinnesi                                                        0,00     0,00

Gæðingaskeið Meistaraflokkur

1                Helga Una Björnsdóttir              Besti frá Upphafi                        7,88

2                Davíð Jónsson                            Irpa frá Borgarnesi                    7,54

3                Ævar Örn Guðjónsson               Stáss frá Ytra-Dalsgerði            7,42

4                Viðar Ingólfsson                         Sleipnir frá Skör                        7,21

5                Edda Rún Ragnarsdóttir            Tign frá Fornusöndum             7,04

6                Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal              6,96

7                Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Tromma frá Skógskoti              6,67

8                Bergur Jónsson                          Flugnir frá Ketilsstöðum            6,58

9                Bergur Jónsson                          Minning frá Ketilsstöðum          6,46

10              Sigurður Óli Kristinsson             Hafliði frá Hólaborg                   6,08

11              Reynir Örn Pálmason                 Laxnes frá Lambanesi               6,04

12              Páll Bragi Hólmarsson               Álvar frá Hrygg                          5,42

13              Sigursteinn Sumarliðason          Krókus frá Dalbæ                       4,17

14              Daníel Ingi Larsen                      Stúlka frá Hvammi                      4,08

15              Ísleifur Jónasson                        Prins frá Hellu                            3,92

16              Páll Bragi Hólmarsson               Heiða frá Austurkoti                   3,63

17              Elin Holst                                     Fylking frá Ketilsstöðum           3,17

18              Ragnhildur Haraldsdóttir           Þróttur frá Tungu                       1,50

19              Teitur Árnason                            Loki frá Kvistum                         0,33

Gæðingaskeið 1.flokkur

Sæti          Knapi                                            Hross                                           Einkunn

1                Hekla Katharína Kristinsdóttir    Lukka frá Árbæjarhjáleigu II      7,08

2                Jóhann Kristinn Ragnarsson    Elja frá Sauðholti 2                    6,29

3                Jóhann Kristinn Ragnarsson    Sproti frá Sauðholti 2                5,71

4                Guðjón Örn Sigurðsson             Lukka frá Úthlíð                          5,54

5                Guðbjörg Matthíasdóttir             Hind frá Dverghamri                 5,33

6                Klara Sveinbjörnsdóttir              Gola frá Þingnesi                      5,00

7                Hulda Björk Haraldsdóttir          Stormur frá Sólheimum             4,83

8                Elín Hrönn Sigurðardóttir           Harpa-Sjöfn frá Þverá II            4,67

9                Lena Zielinski                              Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2              4,38

10              Guðmundur Baldvinsson           Ylur frá Blönduhlíð                    3,79

11              Ragna Brá Guðnadóttir              Fold frá Mið-Seli                        2,00

12              Halldór Vilhjálmsson                  Sólskær frá Selfossi                  1,96

13              Halldór Þorbjörnsson                Vörður frá Hafnarfirði                 1,50

14              Sara Pesenacker                         Katla frá Norður-Götum             0,79

15              Ásta Björnsdóttir                         Bjartey frá Ragnheiðarstöðum  0,00

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur

Sæti          Knapi                                            Hross                                           Einkunn

1                Þorgeir Ólafsson                        Ísak frá Búðardal                        5,63

2                Thelma Dögg Tómasdóttir         Sirkus frá Torfunesi                   4,08

3                Katrín Eva Grétarsdóttir              Gyllir frá Skúfslæk                     3,08

4                Ásdís Brynja Jónsdóttir             Sleipnir frá Runnum                  3,04

5                Þorvaldur Logi Einarsson          Ísdögg frá Miðfelli 2                  1,46

6                Ingi Björn Leifsson                     Stjarna frá Vatnsleysu               0,96

7                Védís Huld Sigurðardóttir           Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi      0,00

Niðurstöður Fimmgangur F1 Meistaraflokkur

1              Jakob Svavar Sigurðsson / Skýr frá Skálakoti                                            7,23

2              Guðmundur Björgvinsson / Sjóður frá Kirkjubæ                                          7,10

3              Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum                                                7,00

4              Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum                                              6,83

5-6            Viðar Ingólfsson / Bruni frá Brautarholti                                                      6,77

5-6            Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu                                                6,77

7              Hans Þór Hilmarsson / Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði                             6,73

8-9            Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 1                                        6,63

8-9            Hinrik Bragason / Byr frá Borgarnesi                                                          6,63

10             Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu                            6,60

11             Steingrímur Sigurðsson / Gróði frá Naustum                                               6,57

12             Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum                                            6,50

13             Agnes Hekla Árnadóttir / Hrynur frá Ytra-Hóli                                              6,47

14             Jón Páll Sveinsson / Penni frá Eystra-Fróðholti                                          6,37

15-16        Jakob Svavar Sigurðsson / Logi frá Oddsstöðum I                                     6,33

15-16        Ísleifur Jónasson / Prins frá Hellu                                                               6,33

17             Reynir Örn Pálmason / Laxnes frá Lambanesi                                             6,30

18             Bergur Jónsson / Stúdent frá Ketilsstöðum                                                6,27

19             Ólafur Ásgeirsson / Freyja frá Vöðlum                                                        6,23

20             Sigurður Óli Kristinsson / Fagriblakkur frá Vorsabæ II                                 6,20

21             Hanne Oustad Smidesang / Sæmundur frá Vesturkoti                                 5,80

22             Hanna Rún Ingibergsdóttir / Voröld frá Kirkjubæ                                         5,70

23             Ásdís Brynja Jónsdóttir / Sleipnir frá Runnum                                             5,47

24             Páll Bragi Hólmarsson / Álvar frá Hrygg                                                     5,10

25             Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Vaki frá Auðsholtshjáleigu                                 5,03

26             Hanna Rún Ingibergsdóttir / Dropi frá Kirkjubæ                                           4,97

27             Fríða Hansen / Sturlungur frá Leirubakka                                                    4,47

28-31        Sigurður Óli Kristinsson / Örk frá Bjarghúsum                                             0,00

28-31        Matthías Leó Matthíasson / Oddaverji frá Leirubakka                                  0,00

28-31        Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ                                             0,00

28-31        Sigursteinn Sumarliðason / Júní frá Reykjavík                                             0,00