miðvikudagur, 22. nóvember 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

WR íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar

17. maí 2017 kl. 01:15

Teitur Árnason og Hafsteinn frá Vakursstöðum á Íslandsmóti 2016

Framundan er sterkt mót á Brávöllum á Selfossi- UPPFÆRÐ DAGSKRÁ OG RÁSLITRAR

Framundan eru veisludagar á Brávöllum á Selfossi fyrir alla unnendur íslenska hestsins. Opið world ranking íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar verða haldin daganna 18.- 21.maí. Mikil þáttaka er á mótinu og fjölmargir af sterkustu íþróttakeppnishestum og knöpum landsins skráðir til leiks. Dagskrá mótsins er stíf og því biðlar mótsnefnd því til þátttakenda að vinna með okkur að því að mótið gangi vel fyrir sig og sýna stundvísi.

Mótið byrjar á fimmtudaginn klukkan 12:30 á Fimmgangi meistara, seinni partinn verður svo keppt í gæðingaskeiði og um kvöldið verða fyrstu skeiðleikar ársins en með framkvæmd þeirra fer Skeiðfélagið. Baldvin og Þorvaldur eru aðalstyrktaraðilar skeiðleikanna og eiga þau mikið hrós fyrir að halda uppi hróðri skeiðsins.

Öll dagskrá og ráslistar mótsins má finna hér fyrir neðan. Hlökkum til að sjá ykkur að Brávöllum á Selfossi í góðu veðri, það er jú Alltaf sumar á Selfossi.

Allar afskráningar skulu berast á netfangið skeidfelagid@gmail.com

Mótanefnd Sleipnis og Skeiðfélagið

Dagskrá opna  íþróttamóts Sleipnis og skeiðleika, 2017


Fimmtudagur 18 Mai.

12:00 Viðtalstími yfirdómara s:8612030 (Snorri Óla)
12:30 Fimmgangur F1 meistarflokkur 1-20.
14:30 Hlé
15:00 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 21-39
17:00 Hlé
17:30 Gæðingaskeið  meistara,1 fl, ungmenni og unglingar.
19:00 Matarhlé.
20:00 Skeiðleikar Skeiðfélagsins 250m 150m og 100m skeið

Föstudagur 19 Mai.
10:00 Fjórgangur  V1 meistaraflokkur. 1-20
12:00 Matarhlé.
12:30 Fjórgangur V1 meistarflokkur 21-34
13:30 Fjórgangur V2 1 flokkur. 10 holl.
14:45 Fjórgangur V2 2 flokkur 5 holl.
15:30 Kaffihlé
16:00 Fjórgangur V2 ungmenni 6 holl.
16:45 Fjórgangur V2 Unglinga 6 holl.
17:15 Fjórgangur V2 barnaflokkur 3 holl.
17:45 Fimmgangur F2 2 flokkur 2 holl.
18:00 Fimmgangur F2 unglingar 3 holl
18:25 Fimmgangur F2 Ungmenni 4 holl.
19:00 Matarhlé.
19:30 Fimmgangur F1 1 flokkur 9 holl.

Laugardagur 20. Mai
11:00  Tölt T3 1 flokkur 10 holl.
12:00 Matarhlé
13:00 Tölt T3 Ungmenni 5 holl.
13:45 Tölt T3 unglingar 5 holl.
14:15 Tölt T3 2 flokkur 4 holl.
14:45 Tölt T3 barnaflokkur 2 holl.
14:55 Tölt T7 barnaflokkur 2 holl.
15:00 Tölt T7 2 flokkur 3 holl.
15:15 Kaffihlé.
15:45 Tölt T2 Meistaraflokkur 1-9
16:15 Tölt T4 1 flokkur 3 holl.
16:30 Tölt T1 meistaraflokkur 1-29
18:30 Matarhlé
19:00 B úrslit fimmgangur meistara.
19:30 Búrslit fimmgangur 1 flokkur.
20:00 B úrslit Fjórgangur meistara.
20:20 B úrslit Fjórgangur 1 flokkur.
20:40 B úrslit Tölt 1 flokkur.
21:00 B úrslit Tölt meistara.

Sunnudagur 22. Mai.
09:00 A úrslit fjórgangur börn.
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T3 2 flokkur
16:40 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
17:00 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:20 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:40 A úrslit tölt T7 2 flokkur
18:00 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:30 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
19:00 Mótslit.

Ráslistar

Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
1       Páll Bragi Hólmarsson                      Álvar frá Hrygg
2       Jakob Svavar Sigurðsson                 Logi frá Oddsstöðum I
3       Jón Páll Sveinsson                           Penni frá Eystra-Fróðholti
4       Ólafur Ásgeirsson                              Freyja frá Vöðlum
5       Reynir Örn Pálmason                        Brimnir frá Efri-Fitjum
6       Eyrún Ýr Pálsdóttir                             Heikir frá Hamarsey
7       Sigurður Óli Kristinsson                    Örk frá Bjarghúsum
8       Fríða Hansen                                      Sturlungur frá Leirubakka
9       Sigurður Sigurðarson                        Magni frá Þjóðólfshaga 1
10     Teitur Árnason                                   Jarl frá Jaðri
11     Hinrik Bragason                                 Byr frá Borgarnesi
12     Guðmundur Björgvinsson                Sjóður frá Kirkjubæ
13     Hanna Rún Ingibergsdóttir               Dropi frá Kirkjubæ
14     Ævar Örn Guðjónsson                      Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2
15     Þórarinn Ragnarsson                       Hildingur frá Bergi
16     Matthías Leó Matthíasson                 Oddaverji frá Leirubakka
17     Bergur Jónsson                                 Stúdent frá Ketilsstöðum
18     Hanne Oustad Smidesang                Sæmundur frá Vesturkoti
19     Haukur Baldvinsson                          Sjúss frá Óseyri
20     Teitur Árnason                                   Hafsteinn frá Vakurstöðum
21     Sigursteinn Sumarliðason                 Krókus frá Dalbæ
22     Ásdís Brynja Jónsdóttir                    Sleipnir frá Runnum
23     Jakob Svavar Sigurðsson                 Skýr frá Skálakoti
24     Ísleifur Jónasson                               Prins frá Hellu
25     Steingrímur Sigurðsson                    Gróði frá Naustum
26     Viðar Ingólfsson                                Bruni frá Brautarholti
27     Agnes Hekla Árnadóttir                     Hrynur frá Ytra-Hóli
28     Þórdís Erla Gunnarsdóttir                 Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu
29     Vera Van Praag Sigaar                      Rauðbrá frá Hólabaki
30     Sigurður Óli Kristinsson                    Fagriblakkur frá Vorsabæ II
31     Bjarni Bjarnason                                Hnokki frá Þóroddsstöðum
32     Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir        Losti frá Ekru
33     Þórdís Erla Gunnarsdóttir                 Vaki frá Auðsholtshjáleigu
34     Hanna Rún Ingibergsdóttir               Voröld frá Kirkjubæ
35     Hans Þór Hilmarsson                        Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
36     Sigurður Vignir Matthíasson             Stimpill frá Hestheimum
37     Sigursteinn Sumarliðason                 Júní frá Reykjavík
38     Ragnhildur Haraldsdóttir                  Þróttur frá Tungu
39     Reynir Örn Pálmason                        Laxnes frá Lambanesi

 Fimmgangur F2 1.flokkur
Nr     Hópur   Hönd      Knapi                                                       Hestur
1       1            V             Hallgrímur Birkisson                              Hríma frá Meiri-Tungu 3
2       1            V             Jóhann Kristinn Ragnarsson               Elja frá Sauðholti 2
3       1            V             Steingrímur Jónsson                             Örn frá Kálfholti
4       2            V             Herdís Rútsdóttir                                    Irpa frá Skíðbakka I
5       2            V             Viggó Sigurðsson                                  Kolfinnur frá Sólheimatungu
6       2            V             Guðmundur Baldvinsson                       Tromma frá Bakkakoti
7       3            H             Hjörvar Ágústsson                                 Skerpla frá Kirkjubæ
8       3            H             Guðbrandur Magnússon                        Elding frá Efstu-Grund
9       3            H             Árni Sigfús Birgisson                             Flögri frá Efra-Hvoli
10     4            V             Anna S. Valdemarsdóttir                        Sæborg frá Hjarðartúni
11     4            V             Daníel Gunnarsson                                Magni frá Ósabakka
12     4            V             Sara Pesenacker                                     Aska frá Norður-Götum
13     5            V             Klara Sveinbjörnsdóttir                          Gola frá Þingnesi
14     5            V             Jóhann Kristinn Ragnarsson               Narfi frá Áskoti
15     5            V             Atli Fannar Guðjónsson                        Fiðla frá Galtastöðum
16     6            V             Sæmundur Sæmundsson                      Saga frá Söguey
17     6            V             Gunnlaugur Bjarnason                          Ída frá Hlemmiskeiði 3
18     6            V             Leifur Sigurvin Helgason                       Þór frá Selfossi
19     7            V             Guðmundur Baldvinsson                       Bára frá Bakkakoti
20     7            V             Guðbjörn Tryggvason                           Irpa frá Feti
21     7            V             Jóhann Kristinn Ragnarsson               Sproti frá Sauðholti 2
22     8            V             Hulda Björk Haraldsdóttir                      Stormur frá Sólheimum
23     8            V             Hallgrímur Birkisson                              Bóas frá Skúfslæk
24     8            V             Sólon Morthens                                      Listi frá Fellskoti
25     9            V             Lena Zielinski                                         Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
26     9            V             Henna Johanna Sirén                            Gormur frá Fljótshólum 2

Fimmgangur F2 2.flokkur
Nr     Hópur   Hönd      Knapi                                                       Hestur
1       1            V             Svanhildur Hall                                       Þeyr frá Holtsmúla 1
2       1            V             Vilborg Smáradóttir                                Þoka frá Þjóðólfshaga 1
3       1            V             Hrafnhildur H Guðmundsdóttir              Stirnir frá Fornustöðum
4       2            V             Þórey Helgadóttir                                   Gáll frá Dalbæ
5 2 V Ágústa Rut Haraldsdóttir Ágústínus frá Sauðafelli

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
Nr     Hópur   Hönd      Knapi                                                       Hestur
1       1            V             Gústaf Ásgeir Hinriksson                      Tindur frá Eylandi
2       1            V             Þorsteinn Björn Einarsson                    Fossbrekka frá Brekkum III
3       1            V             Ásdís Brynja Jónsdóttir                         Sleipnir frá Runnum
5       2            H             Dagbjört Hjaltadóttir                               Hríma frá Gunnlaugsstöðum
6       3            V             Finnur Jóhannesson                             Freyþór frá Mosfellsbæ
7       3            V             Róbert Bergmann                                   Álfrún frá Bakkakoti
8       3            V             Dagmar Öder Einarsdóttir                     Forkur frá Halakoti
9       4            V             Þorsteinn Björn Einarsson                    Erpur frá Efri-Gróf
10     4            V             Katrín Eva Grétarsdóttir                         Gyllir frá Skúfslæk
11     5            V             Gústaf Ásgeir Hinriksson                      Milljarður frá Barká
12 5 V Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1       1           V             Þorvaldur Logi Einarsson                     Ísdögg frá Miðfelli 2
2       1           V             Kolbrá Lóa Ágústsdóttir                         Hreimur frá Reykjavík
3       1           V             Glódís Rún Sigurðardóttir                     Bragi frá Efri-Þverá
4       2           V             Védís Huld Sigurðardóttir                      Krapi frá Fremri-Gufudal
5       2           V             Herdís Lilja Björnsdóttir                         Byr frá Bjarnarnesi
6       2           V             Thelma Dögg Tómasdóttir                    Sirkus frá Torfunesi
7       3           H             Rósa Kristín Jóhannesdóttir                 Kolbrún frá Rauðalæk

Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Ólafur Andri Guðmundsson     Gerpla frá Feti
2       Kristín Lárusdóttir                Garpur frá Skúfslæk
3       Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir               Óskar frá Breiðstöðum
4       Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni
5       Rósa Birna Þorvaldsdóttir  Frár frá Sandhóli
6       Hanne Oustad Smidesang  Roði frá Hala
7       Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
8       Lilja S. Pálmadóttir               Mói frá Hjaltastöðum
9       Jón Páll Sveinsson             Sesar frá Lönguskák
10     Guðmundur Björgvinsson  Straumur frá Feti
11     Matthías Leó Matthíasson   Taktur frá Vakurstöðum
12     Árni Björn Pálsson              Flaumur frá Sólvangi
13     Sigursteinn Sumarliðason   Háfeti frá Hákoti
14     Fríða Hansen                        Kvika frá Leirubakka
15     Ragnhildur Haraldsdóttir    Ási frá Þingholti
16     Pernille Lyager Möller         Þjóð frá Skör
17     Hanne Oustad Smidesang  Roði frá Syðri-Hofdölum
18     Ólafur Ásgeirsson                Öngull frá Efri-Rauðalæk
19     Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum
20     Sara Rut Heimisdóttir           Brák frá Stóra-Vatnsskarði
21     Páll Bragi Hólmarsson        Sjálfur frá Austurkoti
22     Freyja Amble Gísladóttir      Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum
23     Jakob Svavar Sigurðsson   Herkúles frá Ragnheiðarstöðum
24     Viðar Ingólfsson                  Ísafold frá Lynghóli
25     Brynja Amble Gísladóttir     Goði frá Ketilsstöðum
26     Helgi Þór Guðjónsson        Hnoss frá Kolsholti 2
27     Sigurður Óli Kristinsson      Hreyfill frá Vorsabæ II
28     Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási
29    Bergur Jónsson                   Katla frá Ketilsstöðum
30     Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
31     Lilja S. Pálmadóttir               Fannar frá Hafsteinsstöðum
32     Páll Bragi Hólmarsson        Ópera frá Austurkoti
33     Kristín Lárusdóttir                Aðgát frá Víðivöllum fremri

Fjórgangur V2 1.flokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            H                    Lena Zielinski                                         Afturelding frá Þjórsárbakka
2       1            H                    Guðbrandur Magnússon                        Straumur frá Valþjófsstað 2
3       1            H                    Hekla Katharína Kristinsdóttir               Hanna frá Herríðarhóli
4       2            V                    Ólöf Rún Guðmundsdóttir                     Farsæll frá Forsæti II
5       2            V                    Hjörvar Ágústsson                                 Farsæll frá Hafnarfirði
6       2            V                    Birgitta Bjarnadóttir                                Freyðir frá Syðri-Reykjum
7       3            V                    Guðmundur Baldvinsson                       Náttfari frá Bakkakoti
8       3            V                    Elín Hrönn Sigurðardóttir                      Davíð frá Hofsstöðum
9       3            V                    Guðjón Örn Sigurðsson                        Kotra frá Steinnesi
10     4            V                    Sæmundur Sæmundsson                      Austri frá Úlfsstöðum
11     4            V                    Ólafur Jósepsson                                   Byr frá Seljatungu
12     4            V                    Halldóra Baldvinsdóttir                          Tenór frá Stóra-Ási
13     5            V                    Jóhann Kristinn Ragnarsson               Bóas frá Húsavík
14     5            V                    Guðmundur Baldvinsson                       Vörður frá Lynghaga
15     5            V                    Ida Thorborg                                           Huginn frá Völlum
16     6            H                    Maja Vilstrup                                           Forsjá frá Túnsbergi
17     6            H                    Sara Ástþórsdóttir                                   Eyvar frá Álfhólum
18     6            H                    Elin Adina Maria Bössfall                       Sóta frá Steinnesi
19     7            V                    Hjörvar Ágústsson                                 Hafsteinn frá Kirkjubæ
20     7            V                    Hjörtur Magnússon                                Þjóð frá Þverá II
21     7            V                    Marie-Josefine Neumann                       Lottó frá Kvistum
22     8            V                    Gunnar Jónsson                                    Jarl frá Skeiðháholti 3
23     8            V                    Birgitta Bjarnadóttir                                Sveinsson frá Skíðbakka 1A
24     9           V                    Alma Gulla Matthíasdóttir                       Neisti frá Strandarhjáleigu
25 9 V Herdís Rútsdóttir Vaka frá Sæfelli
25     10          H                    Sandra Pétursdotter Jonsson               Kóróna frá Dallandi
26     10          H                    Hekla Katharína Kristinsdóttir               Hrafn frá Markaskarði
27     10          H                    Tómas Örn Snorrason                           Úlfur frá Hólshúsum

Fjógangur V2 2.flokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Sigurður Freyr Árnason                         Kolbakur frá Hólshúsum
2       1            V                    Hrafnhildur H Guðmundsdóttir              Djákni frá Reykjavík
3       1            V                    Svanhildur Hall                                       Styrkur frá Kjarri
4       2            H                    Erna Óðinsdóttir                                     Vákur frá Hvammi I
5       2            H                    Edda Sóley Þorsteinsdóttir                   Selja frá Vorsabæ
6       3            V                    Lea Schell                                                Nótt frá Þjórsárbakka
7       3            V                    Katrín Stefánsdóttir                                 Háfeti frá Litlu-Sandvík
8       3            V                    Eyrún Jónasdóttir                                   Maístjarna frá Kálfholti
9       4            H                    Magnús Ólason                                      Svala frá Stuðlum
10     4            H                    Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg          Tign frá Vöðlum
11     5            V                    Vilborg Smáradóttir                                Grunnur frá Hólavatni
12     5            V                    Emma Gullbrandsson                            Árni frá Stóru-Hildisey 

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Bríet Guðmundsdóttir                             Hervar frá Haga
2       1            V                    Dagbjört Hjaltadóttir                               Súla frá Sælukoti
3       1            V                    Inga Hanna Gunnarsdóttir                    Ferdinand frá Galtastöðum
4       2            V                    Þorgils Kári Sigurðsson                         Vakar frá Efra-Seli
5       2            V                    Sandy Carson                                         Hlekkur frá Lækjamóti
6       2            V                    Þuríður Inga Gísladóttir                          Otti frá Skarði
7       3            V                    Ingi Björn Leifsson                                 Eldey frá Skálatjörn
8       4            H                    Martta Uusitalo                                        Glampi frá Auðsholtshjáleigu
9       4            H                    Árný Oddbjörg Oddsdóttir                    Hörður frá Hábæ
10     5            V                    Eygló Arna Guðnadóttir                         Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
11     5            V                    Bryndís Arnarsdóttir                               Fákur frá Grænhólum
12     5            V                    Róbert Bergmann                                   Hrafn frá Bakkakoti
13     6            V                    Bríet Guðmundsdóttir                             Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
14     6            V                    Gústaf Ásgeir Hinriksson                      Pistill frá Litlu-Brekku
15     6            V                    Dagmar Öder Einarsdóttir                     Glótinn frá Halakoti
16     7            H                    Björgvin Viðar Jónsson                         Hörður frá Síðu
17     7            H                    Katrín Eva Grétarsdóttir                         Bredda frá Minni-Reykjum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Herdís Lilja Björnsdóttir                         Freyr frá Ásvöllum
2       1            V                    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                 Dynjandi frá Höfðaströnd
3       1            V                    Sölvi Freyr Freydísarson                       Gæi frá Svalbarðseyri
4       2            V                    Glódís Rún Sigurðardóttir                     Álfdís Rún frá Sunnuhvoli
5       2            V                    Thelma Dögg Tómasdóttir                    Marta frá Húsavík
6       2            V                    Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir              Dropi frá Ytri-Sólheimum II
7       3            H                    Unnsteinn Reynisson                            Finnur frá Feti
8       3            H                    Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir               Saga frá Velli II
9       3            H                    Unnur Lilja Gísladóttir                            Eldey frá Grjóteyri
10     4            V                    Dagbjört Skúladóttir                               Eldur frá Stokkseyri
11     4            V                    Aron Ernir Ragnarsson                         Váli frá Efra-Langholti
12     4            V                    Herdís Lilja Björnsdóttir                         Bylur frá Hrauni
13     5            V                    Glódís Rún Sigurðardóttir                     Melkorka frá Jaðri
14     5            V                    Kári Kristinsson                                      Draumur frá Hraunholti
15     6            V                    Sigrún Högna Tómasdóttir                    Tandri frá Breiðstöðum
16     6            V                    Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir              Ylfa frá Miðengi

Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Védís Huld Sigurðardóttir                      Kamban frá Húsavík
2       1            V                    Þórey Þula Helgadóttir                           Gjálp frá Hvammi I
3       1            V                    Sigríður Pála Daðadóttir                         Spói frá Smáratúni
4       2            V                    Herdís Björg Jóhannsdóttir                  Aron frá Eystri-Hól
5       2            V                    Jón Ársæll Bergmann                            Gola frá Bakkakoti
6       2            V                    Hjörtur Snær Halldórsson                     Greifi frá Hóli
7       3            H                    Lilja Dögg Ágústsdóttir                          Strákur frá Hestasteini

Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Hans Þór Hilmarsson          Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
2       Bergur Jónsson                   Flugnir frá Ketilsstöðum
3       Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir               Ása frá Fremri-Gufudal
4       Daníel Ingi Larsen               Stúlka frá Hvammi
5       Haukur Baldvinsson            Grímur frá Borgarnesi
6       Reynir Örn Pálmason          Laxnes frá Lambanesi
7 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti
8      Arna Ýr Guðnadóttir             Hrafnhetta frá Hvannstóði

10       Guðbjörg Matthíasdóttir      Hind frá Dverghamri
11     Elin Holst                              Fylking frá Ketilsstöðum
12     Edda Rún Ragnarsdóttir     Tign frá Fornusöndum
13     Ísleifur Jónasson                 Prins frá Hellu
14     Ævar Örn Guðjónsson        Stáss frá Ytra-Dalsgerði
15     Davíð Jónsson                     Irpa frá Borgarnesi
16     Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir               Losti frá Ekru
17     Sara Pesenacker                  Katla frá Norður-Götum
18     Ragnhildur Haraldsdóttir    Þróttur frá Tungu
19     Viðar Ingólfsson                  Sleipnir frá Skör
20     Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Tromma frá Skógskoti
21     Bergur Jónsson                   Minning frá Ketilsstöðum
22     Sigurður Óli Kristinsson      Hafliði frá Hólaborg
23     Guðmundur Björgvinsson  Ópall frá Miðási
24     Reynir Örn Pálmason          Brimnir frá Efri-Fitjum
25     Sigursteinn Sumarliðason   Krókus frá Dalbæ
26     Teitur Árnason                     Loki frá Kvistum
27     Helga Una Björnsdóttir       Besti frá Upphafi
28 Páll Bragi Hólmarsson Álvar frá Hrygg

Gæðingaskeið 1.flokkur
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Jóhann Kristinn Ragnarsson  Sproti frá Sauðholti 2
2       Elín Hrönn Sigurðardóttir    Harpa-Sjöfn frá Þverá II
3       Ragna Brá Guðnadóttir       Fold frá Mið-Seli
4       Guðjón Örn Sigurðsson      Lukka frá Úthlíð
5       Guðmundur Baldvinsson    Bára frá Bakkakoti
6       Ásta Björnsdóttir                  Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
7       Klara Sveinbjörnsdóttir       Gola frá Þingnesi
8     Halldór Vilhjálmsson           Sólskær frá Selfossi
9     Hulda Björk Haraldsdóttir   Stormur frá Sólheimum
10     Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2
11     Halldór Þorbjörnsson         Vörður frá Hafnarfirði
12     Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
13       Lena Zielinski                       Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
14 Guðbjörg Matthíasdóttir Hind frá Dverghamri

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Rósa Kristín Jóhannesdóttir    Gnýr frá Brekku
2       Védís Huld Sigurðardóttir    Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
3       Þorgeir Ólafsson                 Ísak frá Búðardal
4       Þorvaldur Logi Einarsson   Ísdögg frá Miðfelli 2
5       Ingi Björn Leifsson              Stjarna frá Vatnsleysu
6       Thelma Dögg Tómasdóttir  Sirkus frá Torfunesi
7       Katrín Eva Grétarsdóttir       Gyllir frá Skúfslæk
8       Ásdís Brynja Jónsdóttir      Sleipnir frá Runnum
9 Dagmar Oder Einarsdóttir Forkur frá Halakoti

Skeið 100.m (Flugskeið)
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Jónas Már Hreggviðsson   Hekla frá Norður-Hvammi
2       Árni Björn Pálsson              Skykkja frá Breiðholti í Flóa
3       Védís Huld Sigurðardóttir    Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
4       Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk
5       Sæmundur Sæmundsson   Vökull frá Tunguhálsi II
6       Konráð Valur Sveinsson     Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
7       Kári Kristinsson                   Kamus frá Hákoti8       Kristína Rannveig Jóhannsdótti             Óðinn frá Efsta-Dal I
9       Teitur Árnason                     Jökull frá Efri-Rauðalæk
10     Sigurður Óli Kristinsson      Snælda frá Laugabóli
11     Bjarni Bjarnason                  Randver frá Þóroddsstöðum
12     Sigurður Vignir Matthíasson     Eyvör frá Miðhjáleigu
13     Daníel Ingi Larsen               Stúlka frá Hvammi
14     Vilborg Smáradóttir              Snæfríður frá Ölversholti
15     Jónas Már Hreggviðsson   Vala frá Norður-Hvammi
16     Dagmar Öder Einarsdóttir   Odda frá Halakoti
17     Þórarinn Ragnarsson         Hákon frá Sámsstöðum
18     Guðjón Sigurðsson             Stúlka frá Gerðum
19     Glódís Rún Sigurðardóttir   Blikka frá Þóroddsstöðum
20     Ingi Björn Leifsson              Stjarna frá Vatnsleysu
21     Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
22     Helgi Þór Guðjónsson        Hella frá Efri-Rauðalæk
23     Ingibergur Árnason             Sólveig frá Kirkjubæ
24 Sara Rut Heimisdóttir Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
25 Hans Þór Hilmarsson Assa frá Bjarnarhöfn
26 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal

Skeið 150.m
Nr     Hópur   Knapi                                  Hestur
1       1            Þórarinn Ragnarsson       Funi frá Hofi
2       1            Teitur Árnason                   Loki frá Kvistum
3       1            Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
4       2            Ásgeir Símonarson           Bína frá Vatnsholti
5       2            Bergur Jónsson                 Sædís frá Ketilsstöðum
6       2            Sigurður Vignir Matthíasson       Eyvör frá Miðhjáleigu
7       3            Davíð Jónsson                  Irpa frá Borgarnesi
8       3            Edda Rún Ragnarsdóttir   Tign frá Fornusöndum
9       3            Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
10     4            Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ
11     4            Þorgeir Ólafsson               Ísak frá Búðardal
12     4            Erling Ó. Sigurðsson        Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
13     5            Þráinn Ragnarsson           Gassi frá Efra-Seli
14     5            Benjamín Sandur Ingólfsson     Messa frá Káragerði
15     5            Sveinbjörn Bragason        Þöll frá Haga
16     6            Hanna Rún Ingibergsdóttir         Birta frá Suður-Nýjabæ
17     6            Guðjón Örn Sigurðsson   Lukka frá Úthlíð
18     6            Ólafur Þórðarson               Lækur frá Skák
19     7            Vilborg Smáradóttir           Snæfríður frá Ölversholti
20     7            Sigurður Vignir Matthíasson       Léttir frá Eiríksstöðum
21     7            Árni Björn Pálsson            Korka frá Steinnesi
22     8            Tómas Örn Snorrason      Bið frá Nýjabæ
23     8            Reynir Örn Pálmason       Skemill frá Dalvík
24     8            Teitur Árnason                   Ör frá Eyri
25     9            Guðrún Elín Jóhannsdóttir         Askur frá Efsta-Dal I
26     9            Bjarni Bjarnason                Randver frá Þóroddsstöðum

Skeið 250.m
Nr     Hópur   Knapi                                  Hestur
1       1            Hekla Katharína Kristinsdóttir    Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
2       1            Davíð Jónsson                  Álfadís frá Hafnarfirði
3       1            Guðmundur Björgvinsson          Glúmur frá Þóroddsstöðum
4       2            Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
5       2            Hildur G. Benediktsdóttir  Viola frá Steinnesi
6       2            Helga Una Björnsdóttir     Besti frá Upphafi
7       3            Sigurður Óli Kristinsson   Snælda frá Laugabóli
9       3            Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
10     4            Ævar Örn Guðjónsson     Vaka frá Sjávarborg
11     4            Árni Björn Pálsson            Dalvar frá Horni I

Tölt T1 Meistaraflokkur
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Ragnhildur Haraldsdóttir    Þróttur frá Tungu
2       Kristín Lárusdóttir                Garpur frá Skúfslæk
3       Sigurður Sigurðarson          Ferill frá Búðarhóli
4       Steinn Haukur Hauksson    Hreimur frá Kvistum
5       Þórarinn Ragnarsson         Hringur frá Gunnarsstöðum I
6       Sigursteinn Sumarliðason   Háfeti frá Hákoti
7       Ólafur Andri Guðmundsson     Nína frá Feti
8       Sigurður Rúnar Pálsson      Reynir frá Flugumýri
9       Freyja Amble Gísladóttir      Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum
10     Ingunn Birna Ingólfsdóttir  Þryma frá Ólafsvöllum
11     Fríða Hansen                        Kvika frá Leirubakka
12     Reynir Örn Pálmason          Elvur frá Flekkudal
13     Helgi Þór Guðjónsson        Hnoss frá Kolsholti 2
14     Pernille Lyager Möller         Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
15     Ævar Örn Guðjónsson        Dynur frá Dísarstöðum 2
16     Sigurður Sigurðarson          Arna frá Skipaskaga
17     Ragnhildur Haraldsdóttir    Gleði frá Steinnesi
18     Jakob Svavar Sigurðsson   Konsert frá Hofi
19     Elvar Þormarsson                Katla frá Fornusöndum
20     Helga Una Björnsdóttir       Sóllilja frá Hamarsey
21     Kristín Lárusdóttir                Aðgát frá Víðivöllum fremri
22     Bergur Jónsson                   Katla frá Ketilsstöðum
23     Elin Holst                              Herdís frá Lönguhlíð
24     Viðar Ingólfsson                  Þrumufleygur frá Álfhólum
25     Eggert Helgason                  Stúfur frá Kjarri
26     Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
27     Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
28     Sigurður Óli Kristinsson      Hreyfill frá Vorsabæ II

Tölt T2 Meistaraflokkur
Nr     Knapi                                    Hestur
1       Reynir Örn Pálmason          Laxnes frá Lambanesi
2       Sigurður Sigurðarson          Magni frá Þjóðólfshaga 1
3       Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
4       Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum
5       Sigursteinn Sumarliðason   Krókus frá Dalbæ
6       Páll Bragi Hólmarsson        Ópera frá Austurkoti
7       Bjarki Freyr Arngrímsson    Fjalar frá Selfossi
8       Gústaf Ásgeir Hinriksson    Pistill frá Litlu-Brekku
9       Reynir Örn Pálmason          Brimnir frá Efri-Fitjum

Tölt T4 1.flokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Finnur Jóhannesson                             Freyþór frá Mosfellsbæ
2       1            V                    Anna S. Valdemarsdóttir                        Sæborg frá Hjarðartúni
3       1            V                    Eygló Arna Guðnadóttir                         Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
4       2            H                    Kári Kristinsson                                      Hreyfill frá Fljótshólum 2
5       2            H                    Hulda Björk Haraldsdóttir                      Stormur frá Sólheimum
6       2            H                    Tómas Örn Snorrason                           Úlfur frá Hólshúsum
7       3            H                    Jessica Dahlgren                                   Luxus frá Eyrarbakka
8       3            H                    Bryndís Arnarsdóttir                               Fákur frá Grænhólum

Tölt T3 1.flokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            H                    Bragi Viðar Gunnarsson                        Yrsa frá Túnsbergi
2       1            H                    Gunnlaugur Bjarnason                          Villimey frá Húsatóftum 2a
3       1            H                    Guðjón Örn Sigurðsson                        Kotra frá Steinnesi
4       2            H                    Líney Kristinsdóttir                                 Rúbín frá Fellskoti
5       2            H                    Auðunn Daníelsson                                Snægrímur frá Grímarsstöðum
6       3            V                    Herdís Rútsdóttir                                    Vaka frá Sæfelli
7       3            V                    Guðmundur Baldvinsson                       Vörður frá Lynghaga
8       3            V                    Sandra Pétursdotter Jonsson               Kóróna frá Dallandi
9       4            V                    Lena Zielinski                                         Prinsinn frá Efra-Hvoli
10     4            V                    Telma Tómasson                                    Baron frá Bala 1
11     4            V                    Hekla Katharína Kristinsdóttir               Jarl frá Árbæjarhjáleigu II
12     5            V                    Guðbrandur Magnússon                        Straumur frá Valþjófsstað 2
13     5            V                    Sara Ástþórsdóttir                                   Eldhugi frá Álfhólum
14     5            V                    Björg Ólafsdóttir                                     Kolgríma frá Ingólfshvoli
15     6            H                    Larissa Silja Werner                               Sólbjartur frá Kjarri
16     6            H                    Gunnlaugur Bjarnason                          Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3
17     6            H                    Sæmundur Sæmundsson                      Austri frá Úlfsstöðum
18     7            H                    Alma Gulla Matthíasdóttir                       Neisti frá Strandarhjáleigu
19     7            H                    Ólöf Rún Guðmundsdóttir                     Farsæll frá Forsæti II
20     7            H                    Ragna Helgadóttir                                  Heppni frá Kjarri
21     8            H                    Jóhann Kristinn Ragnarsson               Vegur frá Kagaðarhóli
22     8            H                    Elin Adina Maria Bössfall                       Flinkur frá Íbishóli
23     8            H                    Hjörvar Ágústsson                                 Hafsteinn frá Kirkjubæ
24     9            V                    Kristjörg Eyvindsdóttir                           Ösp frá Enni
25     9            V                    Lena Zielenski                                        Þrá frá Eystra-Fróðholti
26     10           H                    Marie-Josefine Neumann                       Lottó frá Kvistum
27     10          H                    Ólafur Jósepsson                                   Byr frá Seljatungu
28     10          H                    Bragi Viðar Gunnarsson                        Kvartett frá Túnsbergi

Tölt T3 2.flokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Lea Schell                                                Elding frá V-Stokkseyrarseli
2       1            V                    Svanhildur Jónsdóttir                            Jarl frá Lækjarbakka
3       1            V                    Edda Sóley Þorsteinsdóttir                   Selja frá Vorsabæ
4       2            H                    Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg          Tign frá Vöðlum
5       2            H                    Katrín Stefánsdóttir                                 Háfeti frá Litlu-Sandvík
6       2            H                    Vilborg Smáradóttir                                Dreyri frá Hjaltastöðum
7       3            V                    Svanhildur Hall                                       Styrkur frá Kjarri
8       3            V                    Magnús Ólason                                      Svala frá Stuðlum
9       4            H                    Jónas Már Hreggviðsson                      Kolbeinn frá Hrafnsholti
10     4            H                    Theódóra Þorvaldsdóttir                       Nökkvi frá Pulu
11     4            H                    Lea Schell                                                Nótt frá Þjórsárbakka

Tölt T3 Ungmennaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Bríet Guðmundsdóttir                             Gígja frá Reykjum
2       1            V                    Inga Hanna Gunnarsdóttir                    Ferdinand frá Galtastöðum
3       1            V                    Dagmar Öder Einarsdóttir                     Ötull frá Halakoti
4       2            H                    Katrín Eva Grétarsdóttir                         Bredda frá Minni-Reykjum
5       2            H                    Þorgils Kári Sigurðsson                         Vakar frá Efra-Seli
6       2            H                    Björgvin Viðar Jónsson                         Vísa frá Högnastöðum 2
7       3            H                    Jónas Steingrímsson                             Þór frá Stóra-Dal
8       3            H                    Martta Uusitalo                                        Glampi frá Auðsholtshjáleigu
9       3            H                    Sigrún Rós Helgadóttir                          Halla frá Kverná
10     4            H                    Þuríður Inga Gísladóttir                          Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni
11     4            H                    Benjamín Sandur Ingólfsson                Freri frá Vetleifsholti 2
12     5            V                    Ingi Björn Leifsson                                 Eldey frá Skálatjörn
13     5            V                    Þorsteinn Björn Einarsson                    Kliður frá Efstu-Grund

Tölt T3 Unglingaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            H                    Glódís Rún Sigurðardóttir                     Dáð frá Jaðri
2       1            H                    Thelma Dögg Tómasdóttir                    Taktur frá Torfunesi
3       1            H                    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                 Dynjandi frá Höfðaströnd
4       2            V                    Sölvi Freyr Freydísarson                       Dani frá Litlu-Brekku
5       2            V                    Unnur Lilja Gísladóttir                            Eldey frá Grjóteyri
6       2            V                    Embla Þórey Elvarsdóttir                       Tinni frá Laxdalshofi
7       3            V                    Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir              Ylfa frá Miðengi
8       3            V                    Aron Ernir Ragnarsson                         Ísadór frá Efra-Langholti
9       4            H                    Kristrún Ósk Baldursdóttir                     Grein frá Arabæ
10     4            H                    Sigrún Högna Tómasdóttir                    Tandri frá Breiðstöðum
11     5            H                    Kári Kristinsson                                      Hrólfur frá Hraunholti
12     5            H                    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                 Hríma frá Hestabergi

Tölt T3 Barnaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            H                    Védís Huld Sigurðardóttir                      Kamban frá Húsavík
2       1            H                    Þórey Þula Helgadóttir                           Gjálp frá Hvammi I
3       2            V                    Hjörtur Snær Halldórsson                     Greifi frá Hóli

Tölt T7 2.flokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Ann Kathrin Berner                                 Darri frá Einhamri 2
2       1            V                    Emil Þórðarsson                                     Gæfa frá Hvammi
3       1            V                    Bryndís Guðmundsdóttir                       Villimey frá Hveragerði
4       2            V                    Sigurður Freyr Árnason                         Kolbakur frá Hólshúsum
5       2            V                    Elísabet Sveinsdóttir                              Hrammur frá Galtastöðum
6       2            V                    Freydís Gunnarsdóttir                           Rán frá Hrafnsvík
7       3            H                    Katrín Ösp Rúnarsdóttir                         Fljóð frá Grindavík

 Tölt T7 Barnaflokkur
Nr     Hópur   Hönd             Knapi                                                       Hestur
1       1            V                    Elín Þórdís Pálsdóttir                             Tryggur frá Austurkoti
2       1            V                    Herdís Björg Jóhannsdóttir                  Aron frá Eystri-Hól
3       2            H                    Lilja Dögg Ágústsdóttir                          Strákur frá Hestasteini